มีวิธีทำยางขอบขาวมาฝากครับ

ชื่อกระทู้: มีวิธีทำยางขอบขาวมาฝากครับ

Senior Member kittisayam's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มีวิธีทำยางขอบขาวมาฝากครับ

ช่วยดูหน่อยครับว่าเค้าทำกันอย่างไร กำลังสนใจอย่างแรงเลย
    เค้าแปะ youtube กันยังไง ไม่เป็น อิอิ เอา link ไปดูก่อนแล้วกันครับ
    http://www.youtube.com/watch?v=Jnwev...layer_embedded
    ดังแต่ท่อ ล้อไม่หมุน

Senior Member golfzero's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ความรู้ดีๆคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย golfzero : 19-01-2012 เมื่อ 20:09

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

ยางบ้านเราข้างในมันไม่ขาวงี้สิพี่...มันดำทั้งเส้นเ ลย555เจียไปเจียมา...ตั๊มมมมม...555+

ป.ล.ยางที่เป็นยางเรเดียล..แก้มมันบางมากๆๆนะครับจะห นาที่หน้ายางอย่างเดียว...เพราะ10ล้อของพ่อเคยถอดมาล องดูๆแล้วแก้มข้างๆบางมากๆๆครับ...สังเกตุดูยาง10ล้อ ที่ระเบิดจะระเบิดที่แก้มครับ(เฉพาะยางเรเดียลนะ)..ย างธรรมดาก็แก้มหนาปรกติ
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Senior Member kittisayam's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ๋อ สีขาวมันได้มาจากสาวเดิมที่อยู่บนตัวหนังสือเหรอ พึ่งจะกระจ่าง ตอนแรกก็คิดว่าแบบนั้นแหละ แต่ก็งงว่าพอมันเจียแล้วมันก็หลุดออกหมดดิมันจะไปขาว ต่อได้ไง งั้นไม่เจียละเสียดายของ พึ่งเปลี่ยนของ 13 ยางเปอร์เซ็นมาตั้งคู่ละ 700

Junior Member kampan's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    ยางบ้านเราข้างในมันไม่ขาวงี้สิพี่...มันดำทั้งเส้นเ ลย555เจียไปเจียมา...ตั๊มมมมม...555+

ป.ล.ยางที่เป็นยางเรเดียล..แก้มมันบางมากๆๆนะครับจะห นาที่หน้ายางอย่างเดียว...เพราะ10ล้อของพ่อเคยถอดมาล องดูๆแล้วแก้มข้างๆบางมากๆๆครับ...สังเกตุดูยาง10ล้อ ที่ระเบิดจะระเบิดที่แก้มครับ(เฉพาะยางเรเดียลนะ)..ย างธรรมดาก็แก้มหนาปรกติ

นั้นสิครับ ผมเคยเอายางเก่ามาแทงทำถังขยะ ไม่เห็นจะขาวเลย ท้าไม่เห็นกระทู้พี่ืบอย เนี้ย ผมเสียบปลั๊กไฟเบอร์แล้ว โฮ๊ะๆ

ขอบคุณ
    0

ด้วยความเคารพ ผมพึ่งจะถึงบางอ้อ เค้าเจียปัดแก้มยางออกแล้วข้างในมันจะเป็นสีขาวใช่ม่ ะ ถ้างั้นจริง ๆ ประเทศไทยม่ะมี แฟมิเลียน้อยผมพึ่งจะระเบิดคารถเลย ดำสนิท

ขอบคุณครับ

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kittisayam อ่านข้อความ
    ด้วยความเคารพ ผมพึ่งจะถึงบางอ้อ เค้าเจียปัดแก้มยางออกแล้วข้างในมันจะเป็นสีขาวใช่ม่ ะ ถ้างั้นจริง ๆ ประเทศไทยม่ะมี แฟมิเลียน้อยผมพึ่งจะระเบิดคารถเลย ดำสนิท

มันเป็นยางบางรุ่นครับที่แก้มขาวแล้วหล่อยางดำทับไห้ เห็นขาวเฉพาะตัวหนังสือ.....
    ยางรถยนต์บ้านเราส่วนไหญ่ผมยังไม่เห็นแบบนี้นะ...แต่ เคยเจอในมอไซค์ครับ..ยางติดกับสตีด400มายี่ห้อavonไม ่ไช่เครื่องสำอางค์นะ55++
    ยางขอบขาวเห็นแต่เอาขอบขาวที่มีขายทั่วไปมาใส่กัน..แ ต่บางท่านว่าถ้าขับแล้วยางอ่อนจะกินยาง..ไห้เอากาวขี ้หมาทา..แต่จะเลอะอีก55++
    ........อืมมมมเห้นมีสีทายางขอบขาวด้วยนะ..เคยเห็นลง ขายอยุ่แต่ไม่รู้ดีแค่ไหน...ผมไม่มีตังค์ซื้อครับ
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Bookmarks