สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ - หน้า 41

หน้าที่ 41 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สรุปการจัดงาน PX.Club#2 ครับ

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

ผมในฐานะ ceo ของ จับฉ่าย สกู๊ดเตอร์คลับ...

ขอตั้งกระทู้อย่างเป็นทางการ ณ บัดนาว ครับผ๋ม..

ปล.ทะลุ 600ข้อความแล้วครับ ให้ความสนใจกันอย่างล้นหลามจริงๆ

แซงกิ้ววว!!!!!

วลีเด็ดวันนี้ เต็มลำ!!!
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Senior Member เพลงเพราะ's Avatar
    สถานที่
    BangSaen City
    ขอบคุณ
    0

ขอขอบคุณพี่โต่งไว้ที่กระทู้นี้ละกันคับ ที่ทำให้เกิดงานดีๆ แบบนี้ ไม่ใช่เรื่องง่ายเลยครับ

ทำอยู่คนเดียว เก่งครับ

เข้าเนื้อป่าวพี่งานนนี้ ถ้าเข้าเนื้อไปเก็บที่โบ้ทได้เลยครับ โบ้ทบอกมา

Senior Member GUNZA1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผ่านไปด้วยดี

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เพลงเพราะ อ่านข้อความ
    ขอขอบคุณพี่โต่งไว้ที่กระทู้นี้ละกันคับ ที่ทำให้เกิดงานดีๆ แบบนี้ ไม่ใช่เรื่องง่ายเลยครับ

ทำอยู่คนเดียว เก่งครับ

เข้าเนื้อป่าวพี่งานนนี้ ถ้าเข้าเนื้อไปเก็บที่โบ้ทได้เลยครับ โบ้ทบอกมา
    ขอบใจมากเด่น อย่ามาให้เครดิตพี่เลย ก็ช่วยๆกันทุกคนนั่นแหละ แต่อาจจะมากจะน้อยต่างกันเท่านั้นเอง พี่ก็อยากให้ทุกคนมีส่วนร่วมกับงานให้เต็มที่ ถึงได้ให้โหวตกันไงว่าใครจะช่วยที่งาน หรือใครจะขับรถไปเที่ยว แต่น้องๆอยากขับรถเที่ยว พี่ก็ถือว่าเป็นเอกฉันท์ เหนื่อย แต่งานออกมาดีก็คุ้มละ
    ส่วนค่าใช้จ่าย เข้าเนื้อมั๊ย ก็นิดนึงนะ ถ้าไม่ได้การประมูลของมาช่วยไว้คงจะเยอะน่าดู อีกอย่างป้าเจ้าของสถานที่บวกพี่ไปเตมๆเลย ทั้งค่าที่พัก ค่าอาหาร ค่าไฟ บวกเพิ่มเยอะเลย แต่เราก็จ่ายพิเศษให้กับนักดนตรีที่เล่นได้มันส์เหลื อเกิน แล้วก็จ่ายให้เครื่องเสียงด้วย เค้าอยุ่ดึกเกินเวลา ต้องให้o.t. แล้วก็ซื้อเบียร์เพิ่มอีก ตอนเบียร์หมด ฝากพี่ๆหล่มสักลงเขาไปซื้อให้ ก็ลืมดูตังค์ตัวเองในกระเป๋าเลย ว่าควักเองไปเท่าไหร่ มันยุ่งจนเราไม่ได้มาคิดว่าจ่ายเองเท่าไหร่ กองกลางเท่าไหร่ แต่พอสรุปได้ว่าไม่ได้ขาดเยอะมาก ก็ไม่เป็นไร ถือว่าเป็นเรื่องปกติไปแล้วกัน ช่วงนี้อาจจะยังไม่ได้โพสต์อะไรมากนะครับ ยังเหนื่อยๆอยู่ ฟื้นเต็มที่เมื่อไหร่ จะเข้าป่วนอีกรอบ....

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

พักผ่อนเยอะๆล่ะคุนโต่ง เป็นห่วง
    Tel.087-8164255

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ banda22 อ่านข้อความ
    พักผ่อนเยอะๆล่ะคุนโต่ง เป็นห่วง
    ขอบคุณมากครับ บังรูน เดี๋ยวไปทำงานก่อนล่ะครับ เมื่อวานก็ไปนั่งหลับที่สำนักงาน โดนเรียกไปด่าอีก เวรกำ....
    ปล.รู้สึกว่างานนี้ผมคงไม่ได้เข้าร่วมกลุ่มชับฉ่าย สกู๊ตเตอร์คลับ เพาะว่าไม่ได้สรวลเสเฮฮากับเพื่อนๆในกลุ่มเลย รู้สึกห่างๆกันยังไงไม่รู้ดิ หรือว่าผมคิดมากไปเอง งง...งง...เบลอๆ

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ขอบคุณมากครับ บังรูน เดี๋ยวไปทำงานก่อนล่ะครับ เมื่อวานก็ไปนั่งหลับที่สำนักงาน โดนเรียกไปด่าอีก เวรกำ....
    ปล.รู้สึกว่างานนี้ผมคงไม่ได้เข้าร่วมกลุ่มชับฉ่าย สกู๊ตเตอร์คลับ เพาะว่าไม่ได้สรวลเสเฮฮากับเพื่อนๆในกลุ่มเลย รู้สึกห่างๆกันยังไงไม่รู้ดิ หรือว่าผมคิดมากไปเอง งง...งง...เบลอๆ
    คิดมากไปม้างงงงงงงกลุ่มพวกเราก็เหมือนคอยช่วยพี่อยู ่ด้านหลังอะและ งานหน้ายังมีพี่เดี๋ยวก็จะจัดทริปเฉพาะกิจแล้ว ถ้าไปที่เดิมพี่โต่งอาจเจอสาวคนนั้นอีกก็ได้ยังจำได้ มะที่สาวบางแสนบอก เกย์ก็โอ!!!!

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    คิดมากไปม้างงงงงงงกลุ่มพวกเราก็เหมือนคอยช่วยพี่อยู ่ด้านหลังอะและ งานหน้ายังมีพี่เดี๋ยวก็จะจัดทริปเฉพาะกิจแล้ว ถ้าไปที่เดิมพี่โต่งอาจเจอสาวคนนั้นอีกก็ได้ยังจำได้ มะที่สาวบางแสนบอก เกย์ก็โอ!!!!
    น๊าน มีสง มีสาว คนนั้นซะด้วย อิๆๆ ไหนว่าไม่เจ้าชู้กันงายยย อิๆ
    Tel.087-8164255

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Banda22 อ่านข้อความ
    น๊าน มีสง มีสาว คนนั้นซะด้วย อิๆๆ ไหนว่าไม่เจ้าชู้กันงายยย อิๆ
    ไม่ได้เจ้าชู้แต่แบบว่ามีสเน่ห์อะไม่ว่าจะไปที่ไหนก็ มีสาวติดที่นั่น ประมาณนั้น ก็หน้าตาดีต้องเพราะว่าขี่ px อะ

Senior Member GUNZA1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ยกนิ้วให้พี่โต่ง ครับสุดยอด

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดครับ

มันส์แบบเต็มลำ

พักผ่อนแยะๆนะพี่โต่ง

em24

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Red - sead อ่านข้อความ
    ถ้ารถไม่ใช่ PX จะเข้างานได้ไหมครับ
    พอดีที่ชมรมไม่มีรถ PX อ่ะครับ
    แต่อยากร่วมงานพวกพี่พี่จิงจิง
    รบกวนพิจารณาหน่อยครับ

และแล้ววันนี้หลังจากที่น้องคนนี้ ไปงาน px club กลับมาผลลัพธ์ อย่างที่เห็นครับ ตามลิ้งhttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=269804
    ไม่น่าเชื่อครับผม หลังจาหที่เราอนุญาติ ให้รถที่ใช่pxไปด้วยได้
    จะไปช่วยอัพกระทู้นี้ บ่อยๆ ครับ
    ที่เหลือเชิญ จับฉ่าย เล่นมุกต่อได้เลย
    ผมรุ้ว่ามุกไรแต่ไม่พิมพ์ts23

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

CluB 200's Avatar
    สถานที่
    200 MonSteR & Joke Trading
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    และแล้ววันนี้หลังจากที่น้องคนนี้ ไปงาน px club กลับมาผลลัพธ์ อย่างที่เห็นครับ ตามลิ้งhttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=269804
    ไม่น่าเชื่อครับผม หลังจาหที่เราอนุญาติ ให้รถที่ใช่pxไปด้วยได้
    จะไปช่วยอัพกระทู้นี้ บ่อยๆ ครับ
    ที่เหลือเชิญ จับฉ่าย เล่นมุกต่อได้เลย
    แถวบ้านเรียก เดือดร้อน อีกแล้ว กระสันต์ นั่นเอง

Monster Garage

จำหน่าย ... รับสั่งตาม ORDER Scooter Vespa - Lambretta

นำเข้าจากต่างประเทศ ทั้ง 50 -100 -125-150-200-250CC.

มีหลายสภาพ มีทั้ง ขายปลีก - ขายส่ง เอกสารครบ

พร้อม เสียภาษีถูกต้อง ราคาพิเศษ พร้อม รับประกัน สภาพ สินค้า

Big Scooter 250- 400 - 500 - 650 CC หลายรุ่น สอบถามได้ ราคาพิเศษ

และรับสั่ง ของตกแต่ง แท้ นอก หลายแบรนด์ จากต่างประเทศ ราคาพิเศษครับ

รับจดเสียภาษี สรรพสามิต รถจักยานยนต์ นำเข้า ทุกประเภท

สมาชิก Thaiscooter .com ราคาพิเศษครับ สอบถาม
    085-1773397

MSN: [email protected]

BB PIN 217DC82A

FACEBOOK http://www.facebook.com/profile.php?id=100001434087027

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ของเค้าดีจิงถึงมีการปันใจให้ em24

Senior Member เพลงเพราะ's Avatar
    สถานที่
    BangSaen City
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    มาไม่มาป่าวๆ ปี้ๆ พี่โต่งบอกว่าเอากะบะมาช่วยงานได้บานเลย ขอให้รถขายได้ไวๆ ได้ ม้าศึกตัวใหม่ มาควบไวๆละกันครับ
    ก่อนกลับ มีโอกาสได้นั่งคุยกันตรงสะพาน ยินดีที่ได้รู้จักครับ พี่น้องชาวเลย

หน้าที่ 41 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย