กำหนดการณ์งานPX.clubครั้งที่3 ปาร์ตี้ริมหาด... - หน้า 3

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 21 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กำหนดการณ์งานPX.clubครั้งที่3 ปาร์ตี้ริมหาด...

Senior Member GUNZA1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รถใครที่ว่าแรงที่ว่าหมอบ เดี๊ยวให้พี่โต่งจัดแข่งบนหาดทรายเลยเป็นไง

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Inferior scooter อ่านข้อความ
    โห่....งานนี้มันแน่เลยนิ
    กีมว่าไง โอเคมั้ยงานนี้ มาด้วยเลย อย่าเนียนๆๆ
    Tel.087-8164255

คืนแรกนอนไหนอะ
    JeSuS___Is___LoVe

โทรมา 0839096080
    แอดมา [email protected]
    แอดมา pin 26913BE3
    เฟดมาhttp://th-th.facebook.com/people/Junior-Junior/1421154519
    โอนมา ธ.ทหารไทย 1132160837
    ส่งมา ศานติ เดชสุภา 31/28 บางขุนนนท์ บางขุนนนท์ บางกอกน้อย กทม. 10700

Member px style's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Inferior scooter อ่านข้อความ
    โห่....งานนี้มันแน่เลยนิ
    มาป่าวท่านไม่มาตุ๊ด5555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย px style : 16-03-2010 เมื่อ 20:52

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Banda22 อ่านข้อความ
    กีมว่าไง โอเคมั้ยงานนี้ มาด้วยเลย อย่าเนียนๆๆ
    แนะๆ หาพวก กลัวเหงาหรอบัง ถ้ากลัวเหงาบอกเดี๋ยวอาร์ต ขับไปตั้งต้นจากพัทลุงก้ได้เอามั้ย?
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GUNZA1 อ่านข้อความ
    รถใครที่ว่าแรงที่ว่าหมอบ เดี๊ยวให้พี่โต่งจัดแข่งบนหาดทรายเลยเป็นไง
    กรรม...
    บอกทำไมเนี่ย แผนแตกหมดเลย เวรจริงๆ หุๆ...ไม่เอาละ ยกเลิกรายการแข่งขันทางตรง จบกันพอดี เหอะๆ...ความลับรั่วไหล

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ takachi อ่านข้อความ
    คืนแรกนอนไหนอะ
    นอนวัด

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ราคาค่าบัตร อาจจะมีการปรับลดลงมาอีกนะครับ ถ้าสามารถต่อลองราคากับหลายๆส่วนที่ดิวงานไว้ด้วย แต่ขอยืนยันว่าไม่มีการปรับเพิ่มขึ้นแน่นอน ผมกำลังดำเนินการเรื่องต่อลองราคาลงไปอีก ถ้าได้ก็เป็นผลดีต่อทุกๆท่าน แต่ถ้าไม่ได้จริงๆ ต้องยืนพื้นที่ราคาเดิมครับ มีข้อสงสัยเกี่ยวกับราคาบัตร โทรสอบถามได้เลยครับ ยินดีตอบข้อสงสัยทุกประเด็น เราทำอะไรเปิดเผยครับ ไม่มีหมกเม็ด ไม่มีคำว่าธุรกิจ อาจจะต้องพูดด้วยว่า งานนี้จะขาดทุนกี่บาท เพราะ2ครั้งที่ผ่านมาก็ขาดอยู่แล้ว ดีที่ปีที่แล้ว ตั้มประธานบอร์ดช่วยประมูลของช่วยไว้ ถึงไม่ค่อยเจ็บตัวนัก เอาเป็นว่าเพื่อนสมาชิกในที่นี้คงเข้าใจกันดีนะครับ ระบบงานหรือการเรียกเก็บค่าบัตร มีวิธีการเหมือนเดิมเหมือนเช่น2ครั้งแรกที่ได้จัดผ่า นมา ย้ำ!!!นะครับ มีอะไรไม่สบายใจหรือไม่เข้าใจ ให้โทรมาคุยกันครับ อย่าเอาไปคิดเองพูดเอง มันจะสื่อสารกันคนละมุม ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฝูงบิน px. : 16-03-2010 เมื่อ 22:00

https://www.facebook.com/puttinun.nab

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    กรรม...
    บอกทำไมเนี่ย แผนแตกหมดเลย เวรจริงๆ หุๆ...ไม่เอาละ ยกเลิกรายการแข่งขันทางตรง จบกันพอดี เหอะๆ...ความลับรั่วไหล

นอนวัด
    เพราะไอกันคนเดียวแผนแตกหมด

เมืองทองคะนองเดช

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    เพราะไอกันคนเดียวแผนแตกหมด
    แง่ว ยกเลิกๆแขวนเครื่องเดิมๆไปดีกว่า ประหยัดช่วยโลก
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ArtC100 อ่านข้อความ
    แง่ว ยกเลิกๆแขวนเครื่องเดิมๆไปดีกว่า ประหยัดช่วยโลก
    5555 เอาเครื่องเดิมๆมานะพี่รถผมไม่แรง

เมืองทองคะนองเดช

Senior Member มัดย้อมม's Avatar
    สถานที่
    Use scooter Gang
    ขอบคุณ
    0

^^'
    MSN : [email protected]
    bb pin : ........No.......

เวสสะป้า พีเอ็กซ์ ๑๕๐ อี

Senior Member GUNZA1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ก็พูดเล่นไปเรื่อยไม่รู้จะจริงรึป่าว

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ณ. ขณะนี้ ผมได้โอนเงินค่ามัดจำที่พักกับทางรีสอร์ทไว้แล้ว จำนวนเงิน 5,000 บาท ซึ่งเป็นงบประมาณส่วนตัว เพื่อให้ได้ความสบายใจในเรื่องที่พักว่าจะไม่มีการเป ลี่ยนแปลงใดๆทั้งสิ้น ยังไงรบกวนน้องๆช่วยเคลียร์ค่าใช้จ่ายในเรื่องค่าบัต รให้ด้วยนะครับ ผมจะทยอยๆมัดจำในส่วนค่าใช้จ่ายอื่นๆอีก ทั้งค่าเสื้อ ค่าดนตรี ค่าอาหาร จิปาถะ รบกวนกันเหมือนเดิม เหมือนทุกปีครับ ใครสรุปตัวเลขจำนวนคนในแต่ละกลุ่มได้แล้ว ก็โทรมาแจ้งด้วยแล้วช่วยโอนเงินให้พร้อมกันเลย ผมจะเอาเงินจำนวนนี้ไปจ่ายมัดจำเค้าอีก รบกวนด้วยนะครับผม

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

รับแซบคราบบบบบ

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

ณ. ขณะนี้ ผมได้โอนเงินค่ามัดจำที่พักกับทางรีสอร์ทไว้แล้ว จำนวนเงิน 5,000 บาท ซึ่งเป็นงบประมาณส่วนตัว เพื่อให้ได้ความสบายใจในเรื่องที่พักว่าจะไม่มีการเป ลี่ยนแปลงใดๆทั้งสิ้น ยังไงรบกวนน้องๆช่วยเคลียร์ค่าใช้จ่ายในเรื่องค่าบัต รให้ด้วยนะครับ ผมจะทยอยๆมัดจำในส่วนค่าใช้จ่ายอื่นๆอีก ทั้งค่าเสื้อ ค่าดนตรี ค่าอาหาร จิปาถะ รบกวนกันเหมือนเดิม เหมือนทุกปีครับ ใครสรุปตัวเลขจำนวนคนในแต่ละกลุ่มได้แล้ว ก็โทรมาแจ้งด้วยแล้วช่วยโอนเงินให้พร้อมกันเลย ผมจะเอาเงินจำนวนนี้ไปจ่ายมัดจำเค้าอีก รบกวนด้วยนะครับผม
    คับผม

ธนาคารกรุงเทพ สาขาขลุง ชื่อบัญชี นายจิรัฐติ์ เจริญศรีสุข

เลขที่บัญชี 380-0-42954-4

LINE ID: taluengz

คลิ๊ก >>>facebook<<< คลิ๊ก

Tel: 081-1007732 ต้อ

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 21 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks