ที่ สิงสถิต ของ Rayong Scooter Club - หน้า 8

ชื่อกระทู้: ที่ สิงสถิต ของ Rayong Scooter Club

hooie's Avatar
    สถานที่
    รักตู๊ดดด Scooter-Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ AAA อ่านข้อความ
    อยู่ระยอง แต่ไม่เคยเข้าไปเลยครับ ว่าจะขอเข้าร่วมก๊วนด้วยครับ(veapa)
    อยู่ กับเรา อยู่ยากนะครับ
    มีใจก็เข้ามา รับได้หมด อินดงอินเดีย ใต้หวัน ใต้ถุน หาเหวอะไร ก็ได้เข้ามาได้หมด
    โปรด เปิดใจยอมรับการเปลี่ยนแปลง
    ว่างๆ เสา-ทิต 6โมงเย็น ก็มา ก็นั่งเล่นก็ได้ เดี๋ยวบอกให้ฟัง

พอดีมีน้องใหม่กับพี่ใหม่ 2คน กำลังทำแต้มกันอยู่ อิอิอิ

ก่อนเข้าก็ทำตามอย่างที่ผมบอกนะ

ขี่รถมาจอดหน้าประตูบ้าน แล้ว
    ตะโกนว่า "อยากมีเพื่อนขี่รถครับ"ขอดังๆเอาให้ได้ยินด้วยน ะ แล้วเลือนประตูเข้ามาได้เลย

ไม่ต้องเขิน มีน้องใหม่ทำมาแล้ว มันต้องใจหน่อย ทุกอย่างจะง่าย
    แบบว่าต้องชม
    ------> http://www.youtube.com/watch?v=-ZrB0NwM-0c <----
    งานมากกูเบื่อ งานเหลือกูเกลียด
    งานละเอียดกูงง บอกตรง ๆ กูขี้เกียจ

33_SERVICE's Avatar
    สถานที่
    33 รวมมิตร ขับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ AAA อ่านข้อความ
    อยู่ระยอง แต่ไม่เคยเข้าไปเลยครับ ว่าจะขอเข้าร่วมก๊วนด้วยครับ(veapa)
    พี่คนนี้ที่ไปโคราชใช่ปะครับ ผิดขออภัยด้วย
    - รับ ผ่าเครื่อง ถอด - ประกอบ ทำสี vespa&Lam พร้อมจำหน่อยอุปกรณ์ตกแต่ง
    - รับจำนำรถ vespa&Lam ทั้งทีมีทะเบียนและไม่มี
    T.087-808-8817
    ID Line iee33
    http://facebook.com/iee33service

Member fang_impossible's Avatar
    สถานที่
    Rayong Scooters CluB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hooie อ่านข้อความ
    อยู่ กับเรา อยู่ยากนะครับ
    มีใจก็เข้ามา รับได้หมด อินดงอินเดีย ใต้หวัน ใต้ถุน หาเหวอะไร ก็ได้เข้ามาได้หมด
    โปรด เปิดใจยอมรับการเปลี่ยนแปลง
    ว่างๆ เสา-ทิต 6โมงเย็น ก็มา ก็นั่งเล่นก็ได้ เดี๋ยวบอกให้ฟัง

พอดีมีน้องใหม่กับพี่ใหม่ 2คน กำลังทำแต้มกันอยู่ อิอิอิ

ก่อนเข้าก็ทำตามอย่างที่ผมบอกนะ

ขี่รถมาจอดหน้าประตูบ้าน แล้ว
    ตะโกนว่า "อยากมีเพื่อนขี่รถครับ"ขอดังๆเอาให้ได้ยินด้วยน ะ แล้วเลือนประตูเข้ามาได้เลย

ไม่ต้องเขิน มีน้องใหม่ทำมาแล้ว มันต้องใจหน่อย ทุกอย่างจะง่าย

เย้ยย น้องใหม่สองคนเนี่ย ไคนิ ขออัพเดทหน่อยจิ๊พี่
    ไว้จะพยายามหาเวลาแวะเข้าไปเด้อ
    ตอนนี้มีพี่แถวออฟฟิตหนุเค้าจะเอารถไปให้ทำละเนี่ย
    เวสป้าจอดฝังดินแค่สองปี ฮ่า ฮ่า ขอเวลาขุดขึ้นมาสักกะแป๊ปปปป

จะตะโกนวันไหนแจ้งด้วยนะจ๊ะ จะไม่พลาด ต้องมีสักขีพยานเยอะๆๆ จิงมั้ยคร๊าบบ

พี่ฮุยอย่าลืมบอกเค้าไปนะว่านี่เปงแค่บัตรผ่านเข้าบ้ าน ยังไม่ได้เป็นสมาชิก ฮ่า ฮ่า

เซ็งค์เป็ด ก๊าบ ก๊าบ
    พอใจที่จะคุย ก้อคุย - - - พอใจที่จะเล่น ก้อเล่น
    พอใจที่จะไป ก้อไป - - - พอใจที่จะรัก ก้อรัก
    ไคไม่พอใจ - - - ก้อเรื่องของคุณ ไม่แคร์
    กู . . . . . เปน . . . . . กู

ความ ฝัน โง่ โง่ ของ คน คน หนึ่ง
    ๐๐๐ บ้านหลังเล็กในเมืองใหญ่ ๐๐๐

//น้องฟาง//

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fang_impossible อ่านข้อความ
    เย้ยย น้องใหม่สองคนเนี่ย ไคนิ ขออัพเดทหน่อยจิ๊พี่
    ไว้จะพยายามหาเวลาแวะเข้าไปเด้อ
    ตอนนี้มีพี่แถวออฟฟิตหนุเค้าจะเอารถไปให้ทำละเนี่ย
    เวสป้าจอดฝังดินแค่สองปี ฮ่า ฮ่า ขอเวลาขุดขึ้นมาสักกะแป๊ปปปป

จะตะโกนวันไหนแจ้งด้วยนะจ๊ะ จะไม่พลาด ต้องมีสักขีพยานเยอะๆๆ จิงมั้ยคร๊าบบ

พี่ฮุยอย่าลืมบอกเค้าไปนะว่านี่เปงแค่บัตรผ่านเข้าบ้ าน ยังไม่ได้เป็นสมาชิก ฮ่า ฮ่า

เซ็งค์เป็ด ก๊าบ ก๊าบ
    55555
    น้องฟาง รถของพี่แถวบ้านที่จอดฝังดิน ให้เค้าจอดฝังดินไปก่อน
    เพราะตอนนี้ รถเต็มบ้าน จะมา Rebuild ก็คงต้องรอนานมาก
    ถ้าเอามาก็คงจอดฝังดินใต้ต้นมะม่วงเหมือนเดิม
    ตอนนี้พี่คิง ท่านประกอบกิจการ ร้อยล้านอยู่เลยไม่มีเวลา

อีกอย่างมีแต่ผมกับดะ ที่ทำแทน ไม่ชัวร์แล้วก็มั่วนิ่มด้วย
    ------> http://www.youtube.com/watch?v=-ZrB0NwM-0c <----
    งานมากกูเบื่อ งานเหลือกูเกลียด
    งานละเอียดกูงง บอกตรง ๆ กูขี้เกียจ

Q_357's Avatar
    สถานที่
    Rayong scooter club
    ขอบคุณ
    0

ขอเวลาซักพักครับจัดระเบียบตัวเองและร้านเรียบร้อยแล ้วจะกลับไปทำเหมือนเดิมจร้า
    ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ยิ่งชีพ
    ดูแลซึ่งกันและกัน

รับสักลาย,แก้ไขลาย,ลบรอยสัก,รับเจาะร่างกายทุกส่วนข องร่างกาย ยินดีให้บริการและให้คำปรึกษา
    สนใจติดต่อสอบถามได้ 094-159-2259:คิง

Pla HRC's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Q_357 อ่านข้อความ
    ขอเวลาซักพักครับจัดระเบียบตัวเองและร้านเรียบร้อยแล ้วจะกลับไปทำเหมือนเดิมจร้า
    ร้านอาไร น้อ.........
    ร้านป.เจริญยนต์ระยอง
    จำหน่ายอะไหล่รถคลาสสิค บริการซ่อมรถจักรยานยนต์และสกู๊ตเตอร์ทุกประเภท
    087-6141044 ปลาระยอง

เลขที่บัญชี 523-280006-4 ธนาคารไทยพาณิชย์ ดารุณี เกิดในมงคล

Nang Nai Fun - นางในฝัน - PolsKiy's Avatar
    สถานที่
    Rayong Scooter Club !!!
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hooie อ่านข้อความ
    55555
    น้องฟาง รถของพี่แถวบ้านที่จอดฝังดิน ให้เค้าจอดฝังดินไปก่อน
    เพราะตอนนี้ รถเต็มบ้าน จะมา Rebuild ก็คงต้องรอนานมาก
    ถ้าเอามาก็คงจอดฝังดินใต้ต้นมะม่วงเหมือนเดิม
    ตอนนี้พี่คิง ท่านประกอบกิจการ ร้อยล้านอยู่เลยไม่มีเวลา

อีกอย่างมีแต่ผมกับดะ ที่ทำแทน ไม่ชัวร์แล้วก็มั่วนิ่มด้วย
    เหอะๆ ไม่ชัวร์ แล้วก็ มั่วนิ่ม

แต่ ที่ผ่านมือเรา 2 คนไป ก็กลับไปสู่ สภาพ ปกติ นะครับ

555+

Ideology Faith Brutal.

Protect yourself at all time.

Contact with
    Or

Member fang_impossible's Avatar
    สถานที่
    Rayong Scooters CluB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ polskiy อ่านข้อความ
    เหอะๆ ไม่ชัวร์ แล้วก็ มั่วนิ่ม

แต่ ที่ผ่านมือเรา 2 คนไป ก็กลับไปสู่ สภาพ ปกติ นะครับ

555+

ชะ ชะ ช่างดะค่ะ รถข้าพเจ้าเนี่ย ล้อหลังแซงล้อหน้ามะอาวนะค่ะ
    สงสารกันจิ๊ดนุง หน้าตาไม่ดีแล้วเนี่ย ถ้า้ล้อยังไม่สามัคคีกันอีกเนี่ย
    หน้าแหก ขายไม่ออก เป็นของเกรดz เรยน๊าาา

โอ๊ยย เครียดดดดดด ชีวิตเริ่มมืดมน ไว้ใจคนผิดป่าวเนี่ยตรู คิก คิก
    เค้าร้อเร่นนะจ๊ะ.....ขำ ขำ อย่าคิดมากมายส์

รถข้าน้อยเปงเยี่ยงไรแร้วบัดนี้ หรือว่าฝังดินใต้ต้นมะม่วงไปเรียบร้อย
    แด๊ววันนี้เข้าไปน๊าาาาาาา
    พอใจที่จะคุย ก้อคุย - - - พอใจที่จะเล่น ก้อเล่น
    พอใจที่จะไป ก้อไป - - - พอใจที่จะรัก ก้อรัก
    ไคไม่พอใจ - - - ก้อเรื่องของคุณ ไม่แคร์
    กู . . . . . เปน . . . . . กู

ความ ฝัน โง่ โง่ ของ คน คน หนึ่ง
    ๐๐๐ บ้านหลังเล็กในเมืองใหญ่ ๐๐๐

//น้องฟาง//

SUPER RALLY classiccotton*'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fang_impossible อ่านข้อความ
    ชะ ชะ ช่างดะค่ะ รถข้าพเจ้าเนี่ย ล้อหลังแซงล้อหน้ามะอาวนะค่ะ
    สงสารกันจิ๊ดนุง หน้าตาไม่ดีแล้วเนี่ย ถ้า้ล้อยังไม่สามัคคีกันอีกเนี่ย
    หน้าแหก ขายไม่ออก เป็นของเกรดz เรยน๊าาา

โอ๊ยย เครียดดดดดด ชีวิตเริ่มมืดมน ไว้ใจคนผิดป่าวเนี่ยตรู คิก คิก
    เค้าร้อเร่นนะจ๊ะ.....ขำ ขำ อย่าคิดมากมายส์

รถข้าน้อยเปงเยี่ยงไรแร้วบัดนี้ หรือว่าฝังดินใต้ต้นมะม่วงไปเรียบร้อย
    ขุดหลุมรอฝังครับ ๕๕
    " เลิกรีดผ้าทั่วไทย ....ประหยัดไฟทั่วโลก "

33_SERVICE's Avatar
    สถานที่
    33 รวมมิตร ขับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pla HRC อ่านข้อความ
    ร้านอาไร น้อ.........

กิ๊บชอป ?
    อิอิ
    - รับ ผ่าเครื่อง ถอด - ประกอบ ทำสี vespa&Lam พร้อมจำหน่อยอุปกรณ์ตกแต่ง
    - รับจำนำรถ vespa&Lam ทั้งทีมีทะเบียนและไม่มี
    T.087-808-8817
    ID Line iee33
    http://facebook.com/iee33service

Q_357's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

55555กิ๊บชอปก็กิ๊บชอปว่ะ

ช่างปลานะช่างปลาเดี๋ยวเจอกันที่เกาะช้างจะเอาให้หนั กเลย5555555ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ยิ่งชีพ

รับสักลาย,แก้ไขลาย,ลบรอยสัก,รับเจาะร่างกายทุกส่วนข องร่างกาย ยินดีให้บริการและให้คำปรึกษา
    สนใจติดต่อสอบถามได้ 094-159-2259:คิง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Q_357 อ่านข้อความ
    55555กิ๊บชอปก็กิ๊บชอปว่ะ

ช่างปลานะช่างปลาเดี๋ยวเจอกันที่เกาะช้างจะเอาให้หนั กเลย5555555ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ใช่ๆต้องจัดให้หนัก

แต่ตอนนี้ผมว่า หามือปืน(แก๊ป)ไปถล่มร้าน พี่ปลาเลยมั้ยครับ55555555

เล่นเอาคนอื่นเข้าใจผิดหมดแล้ว เหอะๆๆ

Junior Member duangjaiking's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ใช่ๆต้องจัดให้หนัก

แต่ตอนนี้ผมว่า หามือปืน(แก๊ป)ไปถล่มร้าน พี่ปลาเลยมั้ยครับ55555555

เล่นเอาคนอื่นเข้าใจผิดหมดแล้ว เหอะๆๆ
    โดนแน่ๆค่ะช่างปลา555555
    โคจีติน
    สรรพคุณ ใช้รักษาอาการตาอักเสบ เช่น กระจกตาอักเสบ,ม่านตาอักเสบ,เปลือกตาอักเสบ,ถุงน้ำใน ตาอักเสบเยื่อบุตาอักเสบ

Nang Nai Fun - นางในฝัน - PolsKiy's Avatar
    สถานที่
    Rayong Scooter Club !!!
    ขอบคุณ
    0

Talking

เมื่อวาน พี่ต้อน ขุดหลุม รอแล้วครับ

วันนี้ ว่าจะ ช่วยกันยกลงหลุม ครับ

Ideology Faith Brutal.

Protect yourself at all time.

Contact with
    Or

T-rex Big-Oad's Avatar
    สถานที่
    VESPA สายตุ๊ด
    ขอบคุณ
    0

อ่า...พี่คิงครับ ช่วยจัดสร้อยกับต่างหูที่เข้าชุดกันให้ซักชุดนะครับ
    [email protected]
    เลขที่บัญชีธนาคาร UOB 826-360-238-2 ธีระพงษ์ แก้วเนตร
    โทร 0897480196

Bookmarks