สวัสดีปีใหม่ปี 2552 จากใจชาวถังเหล็กครับ

ชื่อกระทู้: สวัสดีปีใหม่ปี 2552 จากใจชาวถังเหล็กครับ

Member Mr.Thang Lek's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีปีใหม่ปี 2552 จากใจชาวถังเหล็กครับ

ขอลาที ปีเก่า แสนเศร้าโศก
    ความอับโชค ที่มา กับราศี
    อีกโพยภัย ไข้ทำ ประจำมี
    ในชีวี จงสลาย มลายพลัน

สวัสดี ปีใหม่ ขอให้สุข
    หมดสิ้นทุกข์ กายจิต มิผิดผัน
    อายุมั่น ขวัญยืน สี่หมื่นวัน
    มีผิวพรรณ ผ่องนวล เย้ายวนชม

ปรารถนา เงินทอง กองท่วมฟ้า
    ทำการค้า ร่ำรวย ไปสวยสม
    มียศศักดิ์ รักใคร ใคร่ภิรมย์
    ขอให้กลม เกลียวกัน และมั่นคง

ถ้าผู้ใด ใจว่าง เรื่องทางรัก
    ให้พบพักตร์ กันที อย่ามีหลง
    หากอกหัก หนักไป ครวญใคร่ปลง
    ขอท่านจง โชคดี ทั้งปีเทอญ
    /\2

Senior Member neonazi666's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีปีใหม่ครับพี่ๆทีมงานสุราษฏร์ฯ
    ขอให้มีความสุขตลอดทั้งปีครับ เดินทางปลอดภัยทุกท่านนะครับ

จาก.. ทีมงานกะบี่

MCT_MOTO CLASSIC THAILAND juicy_vespa's Avatar
    สถานที่
    Surat Scooter Club & MCT
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.thang lek อ่านข้อความ
    ขอลาที ปีเก่า แสนเศร้าโศก
    ความอับโชค ที่มา กับราศี
    อีกโพยภัย ไข้ทำ ประจำมี
    ในชีวี จงสลาย มลายพลัน

สวัสดี ปีใหม่ ขอให้สุข
    หมดสิ้นทุกข์ กายจิต มิผิดผัน
    อายุมั่น ขวัญยืน สี่หมื่นวัน
    มีผิวพรรณ ผ่องนวล เย้ายวนชม

ปรารถนา เงินทอง กองท่วมฟ้า
    ทำการค้า ร่ำรวย ไปสวยสม
    มียศศักดิ์ รักใคร ใคร่ภิรมย์
    ขอให้กลม เกลียวกัน และมั่นคง

ถ้าผู้ใด ใจว่าง เรื่องทางรัก
    ให้พบพักตร์ กันที อย่ามีหลง
    หากอกหัก หนักไป ครวญใคร่ปลง
    ขอท่านจง โชคดี ทั้งปีเทอญ
    /\2

หวัดดีปีใหม่ 2552 ครับ
    By...juicy_vespa
    Oil_MCT_MAGAZINE

Mobile.086-686-6542 : Office 0-2882-8739

Tong_คนดี's Avatar
    สถานที่
    PX_CLUB& 200 MONSTER << Thailand Scooter Club Magazine >>
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ neonazi666 อ่านข้อความ
    สวัสดีปีใหม่ครับพี่ๆทีมงานสุราษฏร์ฯ
    ขอให้มีความสุขตลอดทั้งปีครับ เดินทางปลอดภัยทุกท่านนะครับ

จาก.. ทีมงานกะบี่
    เช่นกันครับ...
    085 8321988 Tong_คนดี

[email protected]
    3172490157
    นรินทร์ จรรย์ทัน
    กสิกรไทย ออมทรัพย์