สารคาม - เจียงใหม่ - ปลาย - แม่ฮ่องสอน - 1864 โค้ง - กว่า 3000 กม. - หน้า 22

หน้าที่ 22 จากทั้งหมด 23 หน้า แรกแรก ... 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สารคาม - เจียงใหม่ - ปลาย - แม่ฮ่องสอน - 1864 โค้ง - กว่า 3000 กม.

Junior Member โบราณ101's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pinkkytak อ่านข้อความ
    อยากไปด้วยจัง em97

สุดยอดมากเลยเพ่

http://pinkky8tak.hi5.com [email protected]
    ไปกับพี่มั้ย ขี่รถมอเตอร์ไซค์

มากับพี่มั้ย ซ้อนท้ายมอเตอร์ไซค์

คริคริคริ......

Senior Member นายพล ROMIO's Avatar
    สถานที่
    Classic Bike. Mahasarakham. since-2002.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โบราณ101 อ่านข้อความ
    ไปกับพี่มั้ย ขี่รถมอเตอร์ไซค์

มากับพี่มั้ย ซ้อนท้ายมอเตอร์ไซค์

คริคริคริ......
    งาน สิบปี ตะวันชล

ใครแผลเยอะสุด

จัดมางามๆนะน้อง

กกร๊ากกกกกกกกกก

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    นาป่า C L A S S I C ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

ปีนี้ไปกันอิกหรือป่าวครับพี่
    NAPA

CLASSIC CHONBURI

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

Member ukanifour's Avatar
    สถานที่
    FreedomClassic Rider
    ขอบคุณ
    0

พึ่งเข้ามาดูภาพอะ เป็นเรื่องเหลือเชื่อมากมาย

ผมเคยเจอพวกพี่ด้วยแหละ ในทริปนี้ ที่ไปปาย เมื่อปี 51

เจอกันที่จุดชมวิว อะไรซักอย่างนี้แหละ ผมยังไปทักพวกพี่อยู่เลย ว่ามาจากไหนกัน

ไม่น่าเชื่อ จริงๆๆ ภาพถ่ายติดรูปของผมด้วย
    อยากมีกลุ่ม อยากมีเพื่อนร่วมทาง ปมไม่หล่อ ไม่รวย แต่จริงใจ
    ใครมีปัญหาเรื่อง มือถือ ถามผมได้ พอดีทำงานด้านนี้อะ โทรมานัดนั้งคุยกาน 08-449966-10 เก่ง " เกรียง" เรียกได้หมดคับ

คน รวย ไม่ใช้พระเจ้า คน จน ใม่ใช่คน อื่น

เพื่อน มิตรภาพ ความเข้าใจ พี่น้อง มาเป็นส่วนหนึ่งกะเรา

กดเบาๆๆเข้ามาเลย

em93

Senior Member นายพล ROMIO's Avatar
    สถานที่
    Classic Bike. Mahasarakham. since-2002.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ukanifour อ่านข้อความ
    พึ่งเข้ามาดูภาพอะ เป็นเรื่องเหลือเชื่อมากมาย

ผมเคยเจอพวกพี่ด้วยแหละ ในทริปนี้ ที่ไปปาย เมื่อปี 51

เจอกันที่จุดชมวิว อะไรซักอย่างนี้แหละ ผมยังไปทักพวกพี่อยู่เลย ว่ามาจากไหนกัน

ไม่น่าเชื่อ จริงๆๆ ภาพถ่ายติดรูปของผมด้วย
    รูปในความเห็นที่เท่าไหร่ครับ

อยากทราบจริงๆครับ ผมคุ้นๆอยู่นะ

ช่วยตอบด้วยนะครับ เผื่อปีนี้จะเจอกันอีก จะไปประมาณ 29 ธค นะครับ

Member ukanifour's Avatar
    สถานที่
    FreedomClassic Rider
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นายพล ROMIO อ่านข้อความ
    รูปในความเห็นที่เท่าไหร่ครับ

อยากทราบจริงๆครับ ผมคุ้นๆอยู่นะ

ช่วยตอบด้วยนะครับ เผื่อปีนี้จะเจอกันอีก จะไปประมาณ 29 ธค นะครับ

ตอนแรกไม่รู้นะเนี้ยว่าเป็นคนเดี่ยวกันผมก่ออยุ่เว็ป นี้มานานเหมือนกัน

ไม่รู้ว่าโลกเราจะกลมขนาดนี้ ตอนแรกไม่รู้เห็นหัวข้อเอะเราก่อไปช่วงนั้นพอดีเลยเข ้าไปดู

ดูต่อไปเอะเห็นภาพกระป๋องน้ำมันแล้วคิดว่า น่าจะเคยเจอนะ

และก็ดูต่อไปเอะ นั้นมันคุ้นๆๆนะ อ้าวรูปเรานี้หว่า เห็นแค่ข้างหลังยังจำได้

ยังงัยปีนี้ก่อเดินทางก่อขอให้โชคดีนะ คับ vvvvvvvvvv

รูป รูป  
    อยากมีกลุ่ม อยากมีเพื่อนร่วมทาง ปมไม่หล่อ ไม่รวย แต่จริงใจ
    ใครมีปัญหาเรื่อง มือถือ ถามผมได้ พอดีทำงานด้านนี้อะ โทรมานัดนั้งคุยกาน 08-449966-10 เก่ง " เกรียง" เรียกได้หมดคับ

คน รวย ไม่ใช้พระเจ้า คน จน ใม่ใช่คน อื่น

เพื่อน มิตรภาพ ความเข้าใจ พี่น้อง มาเป็นส่วนหนึ่งกะเรา

กดเบาๆๆเข้ามาเลย

em93

- โบราณ7's Avatar
    สถานที่
    FREEDOM BIKER MAN อิสระกับการเดินทาง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rasha017 อ่านข้อความ
    ปีนี้ไปกันอิกหรือป่าวครับพี่

29 ธค. 2552 - 5 มค. 2553

สารคาม -- เจียงฮาย -- ภูชี้ฟ้า -- ดอยอ่างขาง -- ปาย -- แม่ฮ่องสอน -- กะเหรี่ยงคอยาว -- ปางอุ๋ง -- ชายแดนไทย - พม่า

จัดไปยาวๆครับ แต่ไม่รู้ว่าทรัพยากรเงินจะจัดได้ครบรึเปล่า อิอิ

สารคาม อาร์มเขียว เที่ยวทั่วทีป -- ทั่วแดน

pooksaka's Avatar
    สถานที่
    C++ Udonthani
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดมาเลยพี่

อยากจะบอกว่าทริปของพี่คือแรงบันดาลใจ ที่เพิ่งไปมา ::

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pooksaka อ่านข้อความ
    สุดยอดมาเลยพี่

อยากจะบอกว่าทริปของพี่คือแรงบันดาลใจ ที่เพิ่งไปมา ::

ยินดีมากครับ ถ้าลงรูปแล้ว เอาลิงค์มาฝากหน่อยนะครับ จะเข้าไปชมภาพครับ เดินทางปลอดภัยนะครับ

pooksaka's Avatar
    สถานที่
    C++ Udonthani
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นายพล ROMIO อ่านข้อความ
    ยินดีมากครับ ถ้าลงรูปแล้ว เอาลิงค์มาฝากหน่อยนะครับ จะเข้าไปชมภาพครับ เดินทางปลอดภัยนะครับ
    ขอบคุณคร๊าบ !!!!

Link >>>> http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=369759

จอห์นโคตรหล่อ johnforn's Avatar
    สถานที่
    สารคาม อาร์มเขียว
    ขอบคุณ
    0

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pooksaka อ่านข้อความ
    ขอบคุณคร๊าบ !!!!

Link >>>> http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=369759

ขอติดตามไปชมด้วยคนนะคร๊าบบบ

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

ท่านโรมิโอ...รูปทริปปีนี้ม่ะหร่ายจะลงคร๊าบบบ ตีตั๋วนั่งรอนานแล้วนะคร๊าบบ
    Freedom Bike Chachoengsao
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อิอิ พอดีมันเป็นทริปที่ล่อแหลมมากเลยครับ ไม่กล้าจัดให้ชม กลัวเวปบอร์ดจะร้อนผ่าวๆ ไม่ว่ากันนะครับตาโต้ง

2546-ปัจจุบัน mike_kalasinclassicbike's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์ -MahasaraKham
    ขอบคุณ
    0

อัพ กระทู้ ของสารคาม อาร์มเขียว คับ ดูกี่ที่ๆน่าสนุกจังเยี่ยมเลยคับ พี่โล พี่จอน พี่อิคคิว ครั้งที่2 จะมีต่อหรือป่าวน้อๆพี่โล

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mike_kalasinclassicbike อ่านข้อความ
    อัพ กระทู้ ของสารคาม อาร์มเขียว คับ ดูกี่ที่ๆน่าสนุกจังเยี่ยมเลยคับ พี่โล พี่จอน พี่อิคคิว ครั้งที่2 จะมีต่อหรือป่าวน้อๆพี่โล
    มีมาอีกหลายรอบแล้วครับ แต่ไม่ได้โพสรูป เยอะเกินครับ สบายดีนะครับทุกท่าน ไม่ได้เขามานานมาก เห็นมียอดเข้าชมเกือบห้าหมื่นรู้สึกชื่นฉ่ำใจมากเลยค รับ

หน้าที่ 22 จากทั้งหมด 23 หน้า แรกแรก ... 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks