สวัสดีครับ...พี่ๆชาว 800 - หน้า 6

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 84 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 56 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สวัสดีครับ...พี่ๆชาว 800

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    ไม่เป็นไรครับแล้วน้องเชกับเฟบบี้ล่ะครับ
    ตอนนี้อากาศร้อนต้องระวังเขาครับ
    จะได้เขาจะอยู่กับเราไปนานๆ
    น้องเฟบกับพี่เชน่าจะปลอดภัยครับ มีสัตวแพทย์สาวสวย(หมออ๊อฟแห่งบางแค หน้าตาดีมาก โหวตจากคุณพ่อและคุณแม่ของเชและเฟบบี้ครับ)นัดตรวจเป ็นระยะๆครับ ช่วงนี้เชหน้าตาสดใสครับ เล่นทุกวัน ไปเล่นคูน้ำมาแล้วชอบเอาตีนมาแสตมป์ที่เสื้อราคาแพงข องผม 5555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    น้องเฟบกับพี่เชน่าจะปลอดภัยครับ มีสัตวแพทย์สาวสวย(หมออ๊อฟแห่งบางแค หน้าตาดีมาก โหวตจากคุณพ่อและคุณแม่ของเชและเฟบบี้ครับ)นัดตรวจเป ็นระยะๆครับ ช่วงนี้เชหน้าตาสดใสครับ เล่นทุกวัน ไปเล่นคูน้ำมาแล้วชอบเอาตีนมาแสตมป์ที่เสื้อราคาแพงข องผม 5555
    เหมือนชิเลยมีหมอประจำตัวมาตั้งแต่พาเขาไปหาครั้งแรก
    ที่เชมาแสตมที่เสื้อเพราะว่าเขาเห็นพ่อแปะแสตมป์ส่งข องทุกวันเขาเลยจะส่งมั่ง
    และตอนนี้อากาศมันร้อนลูกๆเลยลงน้ำแช่โคลนกัน
    กลับบ้านไปต้องอาบน้ำให้ทุกวัน
    ไม่งั้นตัวเน่าสุดๆ
    ตามเอกสารที่แนบมาด้วย55

รูป รูป    

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    กำลังคิดว่าจะหาทางส่งไปให้น้องคลำก่อนดีมั๊ย....ถ้าคลำแล้วมันไม่นุ่มมือไม่เต็มไม้เต็มมือ พี่ว่าพี่จะเก็บไว้แอบคลำที่บ้านต่อ......ลองมั๊ย ๆ
    จัดการส่งให้แล้วนะครับท่าน before_100 ลองเอาไปคลำเล่นก่อน ชอบ ไม่ชอบ ค่อยว่ากัน อย่าโบราณเขาว่า
    สิบปากว่า ไม่เท่าตาเห็น สิบตาเห็นไม่เท่ามือคลำ สิบมือคลำไม่เท่าขยำเอง สะดวกคุยทุกเวลา ที่ผมไม่ขับรถและกำลังหลับอยู่.........

บริษัท ไปรษณีย์ไทย จำกัด
    บ้านตาขุน 84230 077-261222
    16/03/2010 12:32:14
    RC#305225 W1
    LOGISPORT 260.00
    LA003801283TH

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    จัดการส่งให้แล้วนะครับท่าน before_100 ลองเอาไปคลำเล่นก่อน ชอบ ไม่ชอบ ค่อยว่ากัน อย่าโบราณเขาว่า
    สิบปากว่า ไม่เท่าตาเห็น สิบตาเห็นไม่เท่ามือคลำ สิบมือคลำไม่เท่าขยำเอง สะดวกคุยทุกเวลา ที่ผมไม่ขับรถและกำลังหลับอยู่.........

บริษัท ไปรษณีย์ไทย จำกัด
    บ้านตาขุน 84230 077-261222
    16/03/2010 12:32:14
    RC#305225 W1
    LOGISPORT 260.00
    LA003801283TH

ขอบคุณครับ พี่ตุ๊ก

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ before100 อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ พี่ตุ๊ก
    รับทราบ ครับท่าน before_100 ขาดเหลืออะไรสอบกันได้มิต้องเกรงใจ หรือใส่ใว้ในกระทู้ตามหาอะไหล่ ถ้าเจอก็จะส่งข่าวไปถึง
    ตอนเช้าแวะเข้าไปหาเพื่อนเค้าเป็นร้านซื้อเหล็กเก่า ไปเจอหัวมาสด้าอยู่ 2 หัว นักเลงถอดกันใหญ่เลย ป่านฉะนี้ไม่รู้เหลืออะไรบ้าง ช่วยได้ตามแรง และตามของมีนะครับ ต้องลองหาไปเรื่อยๆครับ ดูไปเรื่อยๆ สอบถามหลายที่ บริบัทผลิตอะไหล่ไว้มากครับ แค่มันอยู่กระจัด กระจายกันเท่านั้นเอง......

รับทราบ ครับท่าน before_100 ขาดเหลืออะไรสอบกันได้มิต้องเกรงใจ หรือใส่ใว้ในกระทู้ตามหาอะไหล่ ถ้าเจอก็จะส่งข่าวไปถึง
    ตอนเช้าแวะเข้าไปหาเพื่อนเค้าเป็นร้านซื้อเหล็กเก่า ไปเจอหัวมาสด้าอยู่ 2 หัว นักเลงถอดกันใหญ่เลย ป่านฉะนี้ไม่รู้เหลืออะไรบ้าง ช่วยได้ตามแรง และตามของมีนะครับ ต้องลองหาไปเรื่อยๆครับ ดูไปเรื่อยๆ สอบถามหลายที่ บริบัทผลิตอะไหล่ไว้มากครับ แค่มันอยู่กระจัด กระจายกันเท่านั้นเอง......
    ขอบคุณอีกครั้งครับ สำหรับน้ำใจที่ท่าน ตุ๊กมีให้ ผมซาบซึ้งจริงๆ เอาเป็นว่าถ้าเจออะไรเด็ดๆ ก้อ กริ๊ง..กร๊าง.. มาได้เลยครับผม

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

วันนี้แวะเข้าไปดูรถที่รอทำสีอยู่ ไม่มีความคืบหน้าอันใดเลย นอกจากขี้ฝุ่นที่เกาะเพิ่มมากขึ้น และก็กระบะท้ายที่ตอนนี้ช่างขอยืมเอาทำถังขยะชั่วครา วก่อน มีทั้งเปลือกขนม ลูกอม ถังสี และอะไหล่รถคันอื่น กองกันอยู่อย่างสบายใจ (ไม่เห็นใจเจ้าของรถเลย) นี้ถ้ารู้ว่าเจ้าของเค้ารักขนาดใหนแล้วจะตกใจ อิๆๆแต่ก็โชคยังดีที่ยังไม่มีหนูและแมลงสาบ เข้ามาหลบภัย .....

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

วันนี้แวะเข้าไปดูรถที่รอทำสีอยู่ ไม่มีความคืบหน้าอันใดเลย นอกจากขี้ฝุ่นที่เกาะเพิ่มมากขึ้น และก็กระบะท้ายที่ตอนนี้ช่างขอยืมเอาทำถังขยะชั่วครา วก่อน มีทั้งเปลือกขนม ลูกอม ถังสี และอะไหล่รถคันอื่น กองกันอยู่อย่างสบายใจ (ไม่เห็นใจเจ้าของรถเลย) นี้ถ้ารู้ว่าเจ้าของเค้ารักขนาดใหนแล้วจะตกใจ อิๆๆแต่ก็โชคยังดีที่ยังไม่มีหนูและแมลงสาบ เข้ามาหลบภัย .....

วันนี้ผมจับมิกกี้เมาส์ได้หนึ่งตัวมันพยายามจะมาทำรั งที่โรงรถ 555 อยากเห็นรูปความคืบหน้าของรถท่านครับ

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

บรรยากาศเศร้าๆล่าสุดครับ......

รูป รูป  

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

เพื่อนเอามาส่งครับท่าน สงสัยคงอยากอยู่กับผมต่อ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TOOK_14 : 30-03-2010 เมื่อ 12:37

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    วันนี้ผมจับมิกกี้เมาส์ได้หนึ่งตัวมันพยายามจะมาทำรั งที่โรงรถ 555 อยากเห็นรูปความคืบหน้าของรถท่านครับ
    ตัวนี้ผมเอาไว้นั่งหน้ารถครับ...เมียไม่ว่าเลย ใจถึงจริงๆ
    ถ้าผมยาว ปากแดง แหลงกลาง ห้ามเ็ด็ดขาด

รูป รูป  

ฝากพี่ตุ๊กดูหน่อยครับ ไม่แน่ใจว่าอยู่ในมาสด้ารุ่นไหน แต่ผมกะว่าจะมาใส่รถผมอ่ะครับ

รูป รูป  

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อันนี้ไม่ทราบครับน้องปอ ว่าติดอยู่ในมาสด้ารุ่นไหน คงต้องขอข้อมูลของเพื่อนๆท่านอื่นมาช่วยบอกแนะนำกัน ...
    ลองติดดูเลยครัับ ลองวางหลายจุดแล้วถอยห่างๆออกมาดู สรุปตรงไหนชอบสุดจัดการเรยยยยยยยยย...

Senior Member maycosa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ before100 อ่านข้อความ
    ฝากพี่ตุ๊กดูหน่อยครับ ไม่แน่ใจว่าอยู่ในมาสด้ารุ่นไหน แต่ผมกะว่าจะมาใส่รถผมอ่ะครับ
    ชิ้นนี้ผมเห็นแวบๆที่งานโฮ๊ะไม่รุใช่อันเดียวกันป่าว ครับ สวยดีครับของใหม่เก่าเก็บ น่ารักๆครับผม ตอนนั้นกะซื้อแล้วแต่บ่มีตังค์ครับพี่น้อง..555

Senior Member phrapon's Avatar
    ขอบคุณ
    7

มาตรฐาน รบกวนถาม คุณตุ๊ก

เห็นคุณตุ๊ก ลงในกระทู้ เห็นมีกระจกอยู่ 4 คู่ ที่จะแลกกับอะไหล่ mazda 800

อยากถามว่ามี เหลือสักคู่ใหมครับ
    ผมก็เล่นจีบเหมือนกันครับ

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 84 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 56 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks