ต้องการเสามอสติดบังโคลนหน้า(ตามรูป)

ชื่อกระทู้: ต้องการเสามอสติดบังโคลนหน้า(ตามรูป)

Member bigvan's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต้องการเสามอสติดบังโคลนหน้า(ตามรูป)

ต้องการเสามมอสติดบังโคลนหน้า แบบในรูป หรือคล้ายๆกันก็ได้ครับ รบกวนโพสรูปและเบอร์ติดต่อไว้ในกระทู้นะครับ ขอบคุณพี่น้องชาวไทย ครับผม Name:  a.jpg
Views: 418
Size:  6.4 KB
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

ขอบคุณ
    0

รบกวนพี่น้องชาวไทยด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Red face Tel : 084-0343659

- แบบนี้ใช่ไหมครับ

084-0343659

รูป รูป      
    ..."ค่อยดูค่อยศึกษา กรุณาวาจาอย่าเป็นเซียน"...

Senior Member emsk8er's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Twisted Wheel
    ขอบคุณ
    2

ช่วยอัฟอีกที ครับพี่

ได้ข่าวว่าโดนซื้อตัดหน้า ซะงั้น หากันต่อไป

"กรุณา มีมารยาท ในการซื้อ - ขาย ของกันบ้าง คนตั้งกระทู้ เขาหา จู่ๆไปซื้อตัดหน้าเขา
    มายาททางสังคมไม่มี ! อยากได้ ทำไมไม่รุจักหาเองเล่า เสียรม !!!"

ได้ข่าวว่าคนเชียงใหม่ด้วย เสื่อมเสียชะมัด !!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย emsk8er : 19-01-2012 เมื่อ 16:21
    รับทำสติ๊กเกอร์ LI TV SX PX GS ติดบังลม -- STICKER NEW VESPA -- STICKER OS BMX
    sticker PVC print indoor-Outdoor พร้อมไดคัต ทำโลโก้กลุ่ม สติ๊กเกอร์ร้าน ตามสั่ง
    และงานไวนิล ทุกชนิด
    ซิลค์สกรีน เสื้อ ต่างๆ ราคากันเอง เสื้อ กระเป๋า
    งานหล่อ ทองเหลือง อลูมิเนียม ต่างๆ ทำอะไหล่ ที่หาไม่ได้แล้วขึ้นมาใหม่ แกะแบบใหม่ 9ล9
    เพลตสแตนเลส ทองเหลือง ป้ายกลุ่ม ติดบังลม!!!
    เอ็ม 084-4852467 // [email protected]ธ. กรุงศรีอยุธยา สาขาเชียงใหม่ เลขที่ 025-1-64085-8 นาย วิวัฒน์ สุทธิภิการัตน์
    Facebook :: EMs Lambretta Facebook Page :: EMs edition Line ID:: emslambretta

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ emsk8er อ่านข้อความ
    ช่วยอัฟอีกที ครับพี่

ได้ข่าวว่าโดนซื้อตัดหน้า ซะงั้น หากันต่อไป

"กรุณา มีมารยาท ในการซื้อ - ขาย ของกันบ้าง คนตั้งกระทู้ เขาหา จู่ๆไปซื้อตัดหน้าเขา
    มายาททางสังคมไม่มี ! อยากได้ ทำไมไม่รุจักหาเองเล่า เสียรม !!!"

ได้ข่าวว่าคนเชียงใหม่ด้วย เสื่อมเสียชะมัด !!
    เห็นด้วยครับ ผมเสียอารมณ์เลย หากันต่อ ขอบคุณคร้าบคุณเอ็ม

ขอบคุณ
    0

ไม่เป็นรัยครับ หากันต่อ ขอบคุณเจ้าของเสามมอสที่โพสไว้ให้นะครับ ถ้ามีส่งข่าวด้วยนะครับ ขอบคุมากครับ

anazzi's Avatar
    สถานที่
    Unlimit scooter gang
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    4

ต้องการสีอะไรครับ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ anazzi อ่านข้อความ
    ต้องการสีอะไรครับ
    ถ้าเป็นไปได้อยากได้สีแดงครับ ขอบคุณครับ

Exclamation Tel : 084-0343659

** ขออนุญาติ เวปมาสเตอร์และเจ้าของกระทู้นะครับ **

**นี้เป็นความเห็นและความคิดส่วนตัวของผมเพียงผู้เดี ยว ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับผู้อื่นใดๆทั้งสิ้น**

- ผมได้พบกระทู้หาอะไหล่หรือของแต่งเวสป้าต่างๆนานาหลา ยครั้งหลายคราว และในส่วนนี้ผมก็พอมีเก็บไว้บ้างจึงนำออกมาแบ่งพี่ๆเ พื่อนๆน้องๆกันไปตามสมควร แต่ครั้งล่าสุดนี้เกิดความเข้าใจผิดทำให้ผมได้ "ขายของแต่งเวสป้าตามรูปที่ผมได้ลงไปเนื่องจากเข้าใจว ่าน้องที่ซื้อไปเป็นเจ้าของกระทู้นี้" จึงทำให้พี่น้องหลายท่านเกิดความไม่พอใจ แต่เหนือสิ่งอื่นใดผมก็ขอย้ำอีกครั้งนะครับว่า "เกิดจากการเข้าใจผิดและไม่มีเจตนาที่ไม่ดีอื่นใดทั้ง สิ้น" และในส่วนนี้ผมต้องขออภัยในส่วนของผมเองและน้องที่ผม ได้ขายของไปให้ด้วยนะครับ

***** เพราะ... เป็นสิ่งที่ผมไม่อยากให้เกิดขึ้นในสังคมล้อเล็กของพว กเรานะครับ *****

- มีอะไรก็พูดคุยกันด้วยเหตุผล(ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนม ีความคิดที่ดี และที่สำคัญมีีการศึกษาที่ดีๆกันทุกๆท่านนะครับ) ไม่สมควรพูดจาหรือสื่ออะไรไม่เหมาะสมต่างๆนานา คนไทยเหมือนกันรักกันนะครับ -

สุดท้ายผมก็เป็นคนหนึ่งที่รักและคลุกคลีกับสกู๊ตเตอร ์มานานพอสมควรและได้พบเห็นสิ่งต่างๆมากมายเปลี่ยนแปล งไปก็พอสมควร ทำให้ผมมีโอกาสได้พบเจอและเป็นเจ้าของรถดีๆหลายต่อหล ายคัน เป็นเจ้าของของแต่งที่ว่า "เทพๆ" ก็พอสมวร แต่ สำหรับตัวผมเองมันไม่มีคุณค่าเทียบเคียง "เพื่อน-พี่-น้อง ชาวล้อเล็กของพวกเราทุกคน" แม้แต่น้อย "เพราะพวกเราชอบและรักในสิ่งเดียวกัน... แล้วทำไมเราถึงไม่รักกันไว้สามัคคีให้เป็นบึกแผ่น" แล้วสังคมของพวกเราจะยั่งยืนรุ่นต่อรุ่นสืบต่อไป

ขอบคุณทุกท่าน ด้วยรักและเคารพ
    ..."ค่อยดูค่อยศึกษา กรุณาวาจาอย่าเป็นเซียน"...

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sprint อ่านข้อความ
    ** ขออนุญาติ เวปมาสเตอร์และเจ้าของกระทู้นะครับ **

**นี้เป็นความเห็นและความคิดส่วนตัวของผมเพียงผู้เดี ยว ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับผู้อื่นใดๆทั้งสิ้น**

- ผมได้พบกระทู้หาอะไหล่หรือของแต่งเวสป้าต่างๆนานาหลา ยครั้งหลายคราว และในส่วนนี้ผมก็พอมีเก็บไว้บ้างจึงนำออกมาแบ่งพี่ๆเ พื่อนๆน้องๆกันไปตามสมควร แต่ครั้งล่าสุดนี้เกิดความเข้าใจผิดทำให้ผมได้ "ขายของแต่งเวสป้าตามรูปที่ผมได้ลงไปเนื่องจากเข้าใจว ่าน้องที่ซื้อไปเป็นเจ้าของกระทู้นี้" จึงทำให้พี่น้องหลายท่านเกิดความไม่พอใจ แต่เหนือสิ่งอื่นใดผมก็ขอย้ำอีกครั้งนะครับว่า "เกิดจากการเข้าใจผิดและไม่มีเจตนาที่ไม่ดีอื่นใดทั้ง สิ้น" และในส่วนนี้ผมต้องขออภัยในส่วนของผมเองและน้องที่ผม ได้ขายของไปให้ด้วยนะครับ

***** เพราะ... เป็นสิ่งที่ผมไม่อยากให้เกิดขึ้นในสังคมล้อเล็กของพว กเรานะครับ *****

- มีอะไรก็พูดคุยกันด้วยเหตุผล(ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนม ีความคิดที่ดี และที่สำคัญมีีการศึกษาที่ดีๆกันทุกๆท่านนะครับ) ไม่สมควรพูดจาหรือสื่ออะไรไม่เหมาะสมต่างๆนานา คนไทยเหมือนกันรักกันนะครับ -

สุดท้ายผมก็เป็นคนหนึ่งที่รักและคลุกคลีกับสกู๊ตเตอร ์มานานพอสมควรและได้พบเห็นสิ่งต่างๆมากมายเปลี่ยนแปล งไปก็พอสมควร ทำให้ผมมีโอกาสได้พบเจอและเป็นเจ้าของรถดีๆหลายต่อหล ายคัน เป็นเจ้าของของแต่งที่ว่า "เทพๆ" ก็พอสมวร แต่ สำหรับตัวผมเองมันไม่มีคุณค่าเทียบเคียง "เพื่อน-พี่-น้อง ชาวล้อเล็กของพวกเราทุกคน" แม้แต่น้อย "เพราะพวกเราชอบและรักในสิ่งเดียวกัน... แล้วทำไมเราถึงไม่รักกันไว้สามัคคีให้เป็นบึกแผ่น" แล้วสังคมของพวกเราจะยั่งยืนรุ่นต่อรุ่นสืบต่อไป

ขอบคุณทุกท่าน ด้วยรักและเคารพ

ไม่เป็นไรครับคุณพี่ ขอบคุณมากๆครับ เดี๋ยวหาเสากันต่อ พี่ๆน้องๆท่านใด มีรบกวนช่วยแจ้งข่าวด้วยนะครับ ขอบคุณพี่น้องชาวไทย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigvan : 20-01-2012 เมื่อ 14:13

ขอบคุณ
    0

เอาเสาผมไปแทนมั้ยครับคุณน้อง.......

singhadum's Avatar
    สถานที่
    Singhadum racing
    ขอบคุณ
    0

รอบหน้าเดี๋ยวพี่จัดให้ครับ รอนี๊ดนึง

รูป รูป    
    Singhadum Racingสามแยกไฟฉาย กทม 085 - 138 - 6176 [email protected]
    ของแต่ง+อะไหล่เวสป้า http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=209551
    ยางสกูตเตอร์ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=79007

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ singhadum อ่านข้อความ
    รอบหน้าเดี๋ยวพี่จัดให้ครับ รอนี๊ดนึง
    ขอบคุณครับพี่ชาญ ถ้ามีส่งข่าวด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hang อ่านข้อความ
    มีติดรถอยู่แต่ไม่รู้จะขายเท่าไหล่
    ตามรูป
    ขอบคุณครับน่าสนอยู่นะ ขอราคาและเมากๆๆบอร์ติดต่อด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

Bookmarks