ถ้าจัดงานจัดเป็นคิวดีกว่าไหม ? - หน้า 5

ชื่อกระทู้: ถ้าจัดงานจัดเป็นคิวดีกว่าไหม ?

Member tea ee16's Avatar
    สถานที่
    Classic Man Korat
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยเช่นกันคับ
    ชมรมรถโบราณ
    MC ClassicManKorat
    เต้ 087-2600030

Junior Member boomzzba's Avatar
    สถานที่
    นอนนา Classic นครพนม
    ขอบคุณ
    0

บางกลุ่ม..

อยากฉาย เดียว มั้ง พี่ โชว์ พาวว ^^

ผมว่า จัด เสาร์ อาทิตย์ ดี แล้ว

ฝาก พี่ๆสตาฟ ที่ จัด งาน ต่อๆไปด้วย

อย่า หา ที่ ๆ มาน ไกล นัก

พวกผม ขา ออก มา จะโดน ดัก ตี เอา

คิดถึง เด้อ อ้าย บีม

อิ อิ อิ

ไป กะ เรา...

2 ล้อ นอนนา Classic นครพนม
    Hi~5

{{http://B-MUFC.hi5.com}}

MsN

boom,[email protected]

รักเธอประเทศไทย

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยอย่างแรงนิ

โดยเฉพาะงานทางภาคใต้

ทุกคนจะรู้ดีว่าถ้าจัดชนกันแล้ว
    งานนั้นจะเกิดไรขึ้น
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member Indy_life's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณ เพชรเกษม คลับ
    ขอบคุณ
    0

Arrow เห็นด้วยคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ qqaeqq อ่านข้อความ
    การจัดงานใหญ่ของแต่ละกลุ่ม

ไม่จำเป็นต้องจัดทุกปีก็น่าจะได้นะ

จัดงานเล็กๆภายในกลุ่ม หรือกลุ่มที่สนิทกัน

บริจาคสิ่งของแก่โรงเรียนในถิ่นทุรกันดาร

ถ้าจะจัดงานใหญ่จริงๆขอเป็นคิวน่าจะดีนะ

ผมว่ามันจะช่วยลดปัญหาหลายๆอย่างได้นะ

การจัดงานใหญ่มากเกินไปมันกลับกลายเป็นถูกมองในลบ

แทนที่จะไปในทางบวก

( ขอแสดงความคิดเห็นเล็กๆน้อยๆ จากใจคนคลาสสิค )
    กลุ่มผมทำอยู่คับ วันเกิดกลุ่มธันวานี้ จะนำสิ่งของไปบริจาคให้นักเรียนในโรงเรียนที่ริมตะเข ็บชายแดน

พร้อมทั้งอาหาร ขนม ไปทำให้น้องๆเค้าได้ทาน อาหารธรรมดาที่เราๆ ท่านๆ ทานกัน สำหรับน้องๆเค้า

เหมือนกับอาหารชั้นเลิศหายากเลย ก่อนหน้านี้เคยไปบริจาคมาแล้ว เห็นน้องๆเค้าทานถึงกับน้ำตาไหล

น้องๆเค้าน่าสงสารคับ เงินกินเหล้าจัดงานเป็นหมื่นๆแสนๆ ให้พวกน้องๆเค้าได้เรียนจบถึง ป.ตรี ได้หลายรุ่นเลยคับ

ยอมรับตัวตน ,, นี่แหละคนมีอุดมการณ์

Senior Member JiRaSak_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนเเก้ว Club
    ขอบคุณ
    0

เห็น ด้วย จ่ะ

จุฟ ฟฟฟ
    อย่าพิทักษ์พาลชน อย่าลืมตนเมื่อมั่งมี
    เรื่องภายในย่อมสำคัญกว่าเรื่องภายนอกตน
    คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้
    อดีตคือความฝัน ปัจจุบันคือภาพมายา อนาคตคือความไม่แน่นอน

คำเขื่อนเเก้วคลาสสิคไบค์ Yasothon*

Member ning1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน บอกข่าว

อยากจะบอกน้อง ๆ ชาวคลาสสิกทุกกลุ่มในเรื่องการจัดงานของวันที่ 12-13 ธันวาคม ได้ถามรุ่นพี่แต่ละกลุ่มที่เดินทางมานานเป็นเวลาครึ่ งปีแล้ว เราได้ลงกระทู้เมื่อ 3 เดื่อนที่แล้ว เมื่อใครเข้าไปดู กระทู้ของโครงการปั่นน้ำใจให้น้อง ครั้งที่ 1 ของกลุ่มพญาเย็น คลาสสิก ถ้าอยากรู้อะไรให้สอบถามได้ที่ [email protected] และถามพี่ได้ใน hi5 [email protected] 0815257086,0822326717

รูป รูป  
    เดินทางด้วยใจ ไปกับสองล้อ
    กลุ่มรถโบราณ พญาเย็น

Senior Member QQAEQQ's Avatar
    สถานที่
    ประธานกลุ่ม สับปะรดปราณ คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Indy_life อ่านข้อความ
    กลุ่มผมทำอยู่คับ วันเกิดกลุ่มธันวานี้ จะนำสิ่งของไปบริจาคให้นักเรียนในโรงเรียนที่ริมตะเข ็บชายแดน

พร้อมทั้งอาหาร ขนม ไปทำให้น้องๆเค้าได้ทาน อาหารธรรมดาที่เราๆ ท่านๆ ทานกัน สำหรับน้องๆเค้า

เหมือนกับอาหารชั้นเลิศหายากเลย ก่อนหน้านี้เคยไปบริจาคมาแล้ว เห็นน้องๆเค้าทานถึงกับน้ำตาไหล

น้องๆเค้าน่าสงสารคับ เงินกินเหล้าจัดงานเป็นหมื่นๆแสนๆ ให้พวกน้องๆเค้าได้เรียนจบถึง ป.ตรี ได้หลายรุ่นเลยคับ

em24em24em24

เรามาถูกทางแล้วครับ

พี่น้องครับ

em24em24em24

em97 สับปะรดปราณ คลาสสิค มาด้วยใจและต้องไปให้ถึงem97

Bookmarks