เรื่องราว รุปภาพ ทริป อยุธยา-หมาตาย 4/7/53 ด้านใน - หน้า 2

ชื่อกระทู้: เรื่องราว รุปภาพ ทริป อยุธยา-หมาตาย 4/7/53 ด้านใน

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

นัดกัน7โมงเช้า 9โมงเช้าแก๊งอันเดอร์กลาวช้าๆจิงๆเลยมั่วแต่ใช่ออฟชั ่นอยุ่นั่นแหละ 5555 นั่งรออย่างนานอะ จนต้องโทเรียกพี่เจตมาหา

อามบอกโดดนอนรอ แก๊งอันเดอร์กลาวดีกว่า ช้าดีนัก 555

แหละแล้วพวกพี่เค้าก็มาซักที

มาถึงก็รับขอโทดไงพี่เล็กskipperกลัวโดนผมเล่นเอา โทดฐานมาช้า

คุยกันซักพักได้เวลาเดินทางละ แดดออกละเด่วต้องหมอบกันอีก

px177 พี่นายนำหน้าตลอดเลยเด่วดุตอนต่อไปว่าจะเกิดอะไรขึ้น

ทริปนี้โนหมอบนะจ๊ะ

พี่เล็ก skipper งานนี้เตรียมรถมาดีมาก วิ่งชิบหาย

พี่พร ก็แรงมากๆๆ

ไอนี่แมร้งบอกไม่รุ้เรื่องว่าโนหมอบ ดีนะหยิบของไม่ทันไม่งั่นโดน

ขับมากันซักพักก็แวะปั๊มก่อนเพราะ px177 กะพี่แอร์ ตาแดง เริ่มหายไปจากกลุ่ม

ซักพักpx177 ก็มาถึง ได้โชว์ผลงานชิ้นโบว์แดง พี่เล็กบอก เห้ยนี่มันโย่งหลุมดำปะเนี่ย 555 รุใหญ่โบ๋ เลย

หน้าเสียคับพี่นาย แต่ดูหน้าพี่เล้กดิ หัวเราะระรื่นหน้าเลย เปนไงละเล่นเค้าไว้เยอะพี่555

หน้าเสียคับพี่นายเรา ลูกก็มาทะลุหนีแฟนมาอีกโอ๊ยยังจะโดนบอล อาเจน-เยอรมันอีก 555

พี่เล็กนี่ก็ระรื่นหน้าจังเลย ยกล้อในปั๊มซะเลยด้วยความสะใจ แว๊นตัวจิง เจอได้ที่สะพาน ราชปรารภ 555

พี่เต้ยสายหมอบ

แล้วเราไปเดินทางออกจากปั๊มโดยยันรถพี่นายไปไว้ที่กอ งขยะ5555เอ๊ยไม่ใช่ โรงพยาบาลจอดฝากไว้รอพี่โจ๊คมารับ แล้วเราก็ไปกินก๋วยเตี๊ยวเรือเจ้านี้อร่อยมาก (อร่อยมากทำไมไม่เก็บไว้กินเองอะคับ555)

พี่กวางกินเยอะสุด 555

ถ่ายรุปหน้าร้านก๋วยเตี๊ยวนิดนึง แล้วเดินทางไปต่อที่ตลาดน้ำอโยธยา

3เสี่ยวข้าวเหนียววนึ้ง 555

ถึงแล้วตลาดน้ำอโยธยา

มาถึงก็กินไอติมกันเลยพวกนี้ กินด้วยความอยากกินหรือจะไปม่อสาวคับ ดูท่ากินด้วยบงบอกว่าอร่อยมาก 555 ใช่ไหมไอปิงถ้าใครได้เหนท่าพี่เล้กกินนี่ฮามาก 55555555

หมดค่าไอติมไป เกือบ200 ได้ผม พี่เล็กทำเนียนยืนคุ่แอบยับมือเค้าคอนเสริฟด้วย(ขออน ุญาติเจ้าของรุปด้วยนะ)

แล้วก็ลงเรือ คนละ 20บาท มันมา ฮามากขอบอก เสียงเครื่องลุงเค้าดังจิงๆ 5555 แม่ค้าขาย ข้าวเกรียบปากหมอใสมากๆๆ

พวกชอบมองนี่ หื่นมากๆๆ ดุจากหน้าแต่ละคนโดยเฉพาะบังเล็กกะพี่แอร์

รุปหมดแล้วคับผมเจอกันใหม่ทริปหน้า

เมืองทองคะนองเดช

ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Thumbs up สวยมากอ๊ะ โดนเลยอ๊ะ ฮ่าฮ่า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ

ไอนี่แมร้งบอกไม่รุ้เรื่องว่าโนหมอบ ดีนะหยิบของไม่ทันไม่งั่นโดน

รุปหมดแล้วคับผมเจอกันใหม่ทริปหน้า

เอ๊า. ..ก็เรื่องของเรื่องรถมันไม่แรงอ๊ะท่อเดิมด๊วย ถ้ารถแรงจะหมอบทำมัย ฮ่าฮ่า. ..รถไม่แรงเลยต้องหมอบมันจะได้แรงงัย
    แหม๊ๆๆๆ หมอบหน่อยไม่ได้หรอจ๊ะตัวเธอออ

♥karkanchor♥ air_redeyes's Avatar
    สถานที่
    px club thailand♥200 gangster
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ club 200 อ่านข้อความ
    รถใครลูกสูบติด แถว ยาคูลย์ รายงานตัวครับ สายส่งข่าวมา ห้าๆๆๆๆๆ

มามอบตัวแล้วคับ...แหมๆๆๆตาหูเป็นสัปะรดเลยนะ ท่าน (รีบกัวไม่ทันลืมเติม 2t 555)
    ของมันแรง คอมันแห้ง ตามันเลยแดง

redeyes_air_360_@hotmail.com

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Originals อ่านข้อความ
    เอ๊า. ..ก็เรื่องของเรื่องรถมันไม่แรงอ๊ะท่อเดิมด๊วย ถ้ารถแรงจะหมอบทำมัย ฮ่าฮ่า. ..รถไม่แรงเลยต้องหมอบมันจะได้แรงงัย
    แหม๊ๆๆๆ หมอบหน่อยไม่ได้หรอจ๊ะตัวเธอออ
    แล้วจะรีบไปไหนแสรดดดดดดด

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

แหม๋ๆน้องแบงค์เอาใหญ่ๆน๊า ดูดิเอารูปหน้าเสียมาโชว์อีก 555+ อายๆ

น้องปิงทำผิดกฎ หมอบแบบนี้ต้องพาไปเลี้ยงแถว ม. กรุงเทพด้วยครับ ถึงจะลบความผิดนี้ได้ ปล. ถ้ามีรถแล้วนะ อิอิ

คุณแอร์ครับไม่ผสมระวังจะงานเข้าแบบผมนะครับ

ทริปนี้อาจจะสั้นๆไปเช้าเย็นกลับแบบสบายๆแต่ก็สนุกดี ครับ ได้อามรมณ์แบบคนรู้ใจมาร่วมเดินทางกัน อยากได้บรรยากาศแบบนี้คืนกลับมาอีกครับ

รอทริปต่อไป เจอกันที่กาญครับ สงสัยUNDERGROUND กับ Mizile จะร่วมทางกันไปไม่ค่อยได้เลยนะครับต้องมีเหตการณ์ตะล ึงๆตลอดเว คิคิ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    แหม๋ๆน้องแบงค์เอาใหญ่ๆน๊า ดูดิเอารูปหน้าเสียมาโชว์อีก 555+ อายๆ

น้องปิงทำผิดกฎ หมอบแบบนี้ต้องพาไปเลี้ยงแถว ม. กรุงเทพด้วยครับ ถึงจะลบความผิดนี้ได้ ปล. ถ้ามีรถแล้วนะ อิอิ

คุณแอร์ครับไม่ผสมระวังจะงานเข้าแบบผมนะครับ

ทริปนี้อาจจะสั้นๆไปเช้าเย็นกลับแบบสบายๆแต่ก็สนุกดี ครับ ได้อามรมณ์แบบคนรู้ใจมาร่วมเดินทางกัน อยากได้บรรยากาศแบบนี้คืนกลับมาอีกครับ

รอทริปต่อไป เจอกันที่กาญครับ สงสัยUNDERGROUND กับ Mizile จะร่วมทางกันไปไม่ค่อยได้เลยนะครับต้องมีเหตการณ์ตะล ึงๆตลอดเว คิคิ
    5555 เอาคืนคับพี่น้อง

Senior Member arma_tez2524's Avatar
    สถานที่
    Underground Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

เรื่องซ้ำเติมคนอื่นอ่ะ แบง มานถนัดอยู่แล้วช่ายป่ะ 555555
    [email protected]
    Facebook : arm_atez

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ arma_tez2524 อ่านข้อความ
    เรื่องซ้ำเติมคนอื่นอ่ะ แบง มานถนัดอยู่แล้วช่ายป่ะ 555555
    อย่าๆๆไม่คุยกะคนลา.... ไม่ไป

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

หนุกหนานจริงเชียว...ว่าแต่โย่งเปลี่ยนไป่๋!!!(สีหน้ า เมื่อลูกลุ!!)
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Senior Member arma_tez2524's Avatar
    สถานที่
    Underground Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ทริป หน้า ขอแรงด้วยคนน่ะคับ ชาวแก๊งค์ ไม่ว่างจิงๆๆๆ งานหน้าไม่พลาดแน่นอน
    ปล.งานหน้าขอเจอกับpx หัวเหลี่ยมสัแดงน่ะ 55555
    [email protected]
    Facebook : arm_atez

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ arma_tez2524 อ่านข้อความ
    ทริป หน้า ขอแรงด้วยคนน่ะคับ ชาวแก๊งค์ ไม่ว่างจิงๆๆๆ งานหน้าไม่พลาดแน่นอน
    ปล.งานหน้าขอเจอกับpx หัวเหลี่ยมสัแดงน่ะ 55555
    คิดดีแล้วใช่ปะที่จะตามผมอะ px ขาว ฝาอินเดีย 5555

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    คิดดีแล้วใช่ปะที่จะตามผมอะ px ขาว ฝาอินเดีย 5555
    โว้วแรงงงง พี่อามคิดละจี๊ดดดดดด

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    โว้วแรงงงง พี่อามคิดละจี๊ดดดดดด
    5555555555

Bookmarks