ถึงน้อง บอย บางแสน จากพี่ หลุยห์ วอร์มอัพ - หน้า 6

ชื่อกระทู้: ถึงน้อง บอย บางแสน จากพี่ หลุยห์ วอร์มอัพ

Member ballwarm's Avatar
    สถานที่
    ท้ายวัง
    ขอบคุณ
    0

ถ้าได้ไม่ได้ยังไง บอกด้วยน้าคร้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    หนึ่งฤดูกาลมี 38 แมทช์
    จะแพ้สัก 36 ก็ช่างมัน
    ขอชนะ ทั้งไปและกลับ
    กูก็นอนหลับสบายแล้ว
    ts01

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up เสื้อสวยมากครับ

วู้ๆๆ ได้แว้วน๊าค้าบบบบ เสื้อสวยมากเลย

ใส่และหล่อมากมายเลย อิอิ

มีรูปมาให้ชมด้วยว่าใส่แล้วดูดีขนาดไหน ฮ่าๆ

ขอบคุรเมี่ยงคุงมากๆครับที่จัดส่งมาให้และพี่ๆที่จัด ทำให้ครับ

แซงกิ้วววววววววว

ปล. แล้วสรุปค่าใช้จ่ายจะยังไงครับแจ้งบอกด้วยครับคุณรัก ษ์

รูป รูป  

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ยังไม่ได้เลย ตกลงรักษ์ส่งมาสายชลบุรีให้กับใครเอ่ย

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

ได้รับเรียบร้อยเช่นกัลครับ...

ยังไม่เห็นของเลย..ฮ่าๆ

ทำงานอยู่ แล้วคนที่บ้านโทรมารายงานว่ามีระเบิดส่งมาให้..55+.. อิอิ

แหล่มครับ..ไว้จะใส่ไปหล่อ!!!
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    วู้ๆๆ ได้แว้วน๊าค้าบบบบ เสื้อสวยมากเลย

ใส่และหล่อมากมายเลย อิอิ

มีรูปมาให้ชมด้วยว่าใส่แล้วดูดีขนาดไหน ฮ่าๆ

ขอบคุรเมี่ยงคุงมากๆครับที่จัดส่งมาให้และพี่ๆที่จัด ทำให้ครับ

แซงกิ้วววววววววว

ปล. แล้วสรุปค่าใช้จ่ายจะยังไงครับแจ้งบอกด้วยครับคุณรัก ษ์
    เหอะๆ....ไม่ค่อยเห่อเลยนะพ่อคุณ
    ใส่แว่นนี่เตียมพร้อมออกไปขายล๊อตเตอรี่เลยใช่มั๊ยนี ่ 555+++

ปล.ได้คุยกับสอง ปาร์แมน เมื่อกี๊ เห็นว่าโทรไปสอบถามทางต้น ท้ายวัง แจ้งว่าทางพี่หลุยส์ วอร์มอัพsupportเรื่องค่าใช้จ่ายในการส่งเสื้อให้แล้ ว ทางเราไม่ต้องออก ซึ่งทางPX.Clubขอขอบคุณทีมงานท้ายวังและทีมงานวอร์มอ ัพเป็นอย่างมาก หวังว่ามิตรภาพระหว่างเพื่อนยังคงอยู่ตลอดไปนะครับ
    em90

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    เหอะๆ....ไม่ค่อยเห่อเลยนะพ่อคุณ
    ใส่แว่นนี่เตียมพร้อมออกไปขายล๊อตเตอรี่เลยใช่มั๊ยนี ่ 555+++

ปล.ได้คุยกับสอง ปาร์แมน เมื่อกี๊ เห็นว่าโทรไปสอบถามทางต้น ท้ายวัง แจ้งว่าทางพี่หลุยส์ วอร์มอัพsupportเรื่องค่าใช้จ่ายในการส่งเสื้อให้แล้ ว ทางเราไม่ต้องออก ซึ่งทางpx.clubขอขอบคุณทีมงานท้ายวังและทีมงานวอร์มอ ัพเป็นอย่างมาก หวังว่ามิตรภาพระหว่างเพื่อนยังคงอยู่ตลอดไปนะครับ
    em90
    ขอหน่อยๆพอดีพกแว่นหล่อติดตัวอยู่แล้ว ใส่เอาใจคนทำหน่อยสิ เสื้อสวยๆแบบนี้
    ขอบคุณทีมงานจัดทำทุกๆคนครับ
    ครอบครัวนี้มีแต่คนใจดี อบอุ่นๆครับ

เมี่ยงคุง PX200E & ET3 PX200E's Avatar
    สถานที่
    Chiang Mai, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ได้กันหรือยังเอ่ย

ใครได้ถ่ายรูปมาฝากด้วยนะ หรือใครอยากได้ลายใหม่คริๆ ชลบุรีส่งไปทางพี่เด่นครับ
    ที่ไม่ลงเลขบัญชีเพราะว่าคิดไม่เก็บเงินอยู่แล้วอำเล ่นเฉยๆ
    ออกแนวแฟชั่นๆ เหอทำเล่นครับคงไม่ได้ใส่หลอกเหอๆ

รูป รูป  
    <<<<รถคันนี้ไม่ได้มีไว้แข่ง!!
    [email protected]

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=45

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ px200e อ่านข้อความ
    ใครได้ถ่ายรูปมาฝากด้วยนะ หรือใครอยากได้ลายใหม่คริๆ ชลบุรีส่งไปทางพี่เด่นครับ
    ที่ไม่ลงเลขบัญชีเพราะว่าคิดไม่เก็บเงินอยู่แล้วอำเล ่นเฉยๆ
    ออกแนวแฟชั่นๆ เหอทำเล่นครับคงไม่ได้ใส่หลอกเหอๆ
    เอ้ยรักสวยดีนะ จัดทำๆเลย ได้อยู่ๆๆ

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณมากครับ

ได้รับของแล้ว แต่ผมยังไม่ได้กลับไปเอาที่บ้านเลยพอดีมาทำงานที่สกล นคร

ยังไงก็ขอขอบคุณ คุณรักษ์ พี่หลุย รวมทั้งทีมงานทุกท่านครับ

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ px200e อ่านข้อความ

ลายนั้แนวแฟชั่นดี แจ่มๆ ครับคุณรักษ์

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

Senior Member เพลงเพราะ's Avatar
    สถานที่
    BangSaen City
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    ยังไม่ได้เลย ตกลงรักษ์ส่งมาสายชลบุรีให้กับใครเอ่ย

ได้รีบแล้วโบ้ท คงมาถึงเมื่อวาน พอดีหยุดงานอ่ะ เดี๋ยวเย็นนี้เอาเช้าไปให้..........

ต้องชอบคุณ งามๆ คุณอนุรักษ์ และ พี่หลุยส์ อีกครั้งนะครับผม

ปล. ได้ข่าวว่า พี่ โบ้ท บีช ไบท์ ก็จะทำแจก อีก100 ตัว ครับพี่น้อง 55555+

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ noy_little อ่านข้อความ
    ขอบคุณมากครับ

ได้รับของแล้ว แต่ผมยังไม่ได้กลับไปเอาที่บ้านเลยพอดีมาทำงานที่สกล นคร

ยังไงก็ขอขอบคุณ คุณรักษ์ พี่หลุย รวมทั้งทีมงานทุกท่านครับ
    ขอบใจมากนะรักษ์ที่เป็นธุระให้ ฝากขอบคุณพี่หลุยส์และทีมงานวอร์มอัพรวมทั้งท้ายวังท ุกคนด้วย....

ปล.น้อยครับ ไปทำไรทีสกลนครครับ อย่าบอกนะว่าไปเปิด เขียงหมา อะน้อย อิ..อิ..

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

Talking ยืนยัน!!!

มายืนยันกันไปเลย ว่าได้รับแล้วจ้า!! แซงกิ้ว เมี่ยงคุงมากที่เป็นธุระ จัดหามาให้..

แล้วต้องขอบคุณ พี่หลุยส์และทีมงานวอร์มอัพ
    และก็ทีมงานท้ายวังอีกเช่นกันครับที่จัดทำขึ้นมาให้ก ับพวกเราๆนะครับ..

แซงกิ้ว!!

ปล.โบ๊ทจะจัดมาให้อีกหรอขอบคุณล่วงหน้าเลยแล้วกัน ฮ่าๆๆ แหล่มๆ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PX RIDER : 20-05-2009 เมื่อ 11:58
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

กรรมมมยังไม่ได้พูกไรเลย แต่สองกัยนายลงรูปมุมเดียวกันเลยน่ากัวไงไมรู้แต่เห็ นว่พี่เด่นจะทำเสื้อขายอยู่สงสัยจะเอามาแจกชาวจับฉ่า ยกันด้วยแหละ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    กรรมมมยังไม่ได้พูกไรเลย แต่สองกัยนายลงรูปมุมเดียวกันเลยน่ากัวไงไมรู้แต่เห็ นว่พี่เด่นจะทำเสื้อขายอยู่สงสัยจะเอามาแจกชาวจับฉ่า ยกันด้วยแหละ
    มุมนี้เค้าเรียกว่ามุมหล่อค้าบบบบบบบบบ

Bookmarks