All Mazda Swap Meet: ตลาดแลกเปลี่ยนสินค้า ซื้อ-ขาย-ตามหาอะไหล่ - หน้า 50

หน้าที่ 50 จากทั้งหมด 462 หน้า แรกแรก ... 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 100 150 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: All Mazda Swap Meet: ตลาดแลกเปลี่ยนสินค้า ซื้อ-ขาย-ตามหาอะไหล่

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    จริงๆแล้วเครียดเรื่องอื่นมากกว่าครับ 5555555555555555555555555555555555555555555

แต่ก็ต้องเอาหลังขี้กลากของอีพรหล้าเข้าขวางทางปืนคร ับ คิดว่าหลังอีพรหล้าตูมีรูดีกว่าโดนฝาบ้านของตูครับ 5555555555555555555555 เพราะว่าถ้าไม่ทำแบบนี้ ผมได้ไปตีน้ำเล่นอยู่ในสวนบางแคถาวรแน่ๆครับ

55555555555555555555555555555555555555555555555555
    สวัสดีทุกท่านครับ เด็กน้อยอย่างผม อ่านแล้วงงมากครับ รู้แต่ว่าถ้าวันที่ท่านกํานันทํารถเสร็จ น้องขอเป็นเด็กเช็ดรถก็พอครับ เพราะยังไงก็ใด้ออกทีวี5555555555555
    jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    สวัสดีทุกท่านครับ เด็กน้อยอย่างผม อ่านแล้วงงมากครับ รู้แต่ว่าถ้าวันที่ท่านกํานันทํารถเสร็จ น้องขอเป็นเด็กเช็ดรถก็พอครับ เพราะยังไงก็ใด้ออกทีวี5555555555555
    อย่าได้งงครับ ผมเอากระแสอีพรหล้าไปขวางทางน้ำหลากครับ 5555 ยังไงก็รักมาสด้าด้วยกันนะเจ้านาย รักทุกคนครับ อีพรหล้าของผมพยายามสุดๆแล้วครับ ให้อีเจ๊ปุ๊พยายามแล้วครับ ช่วยๆกันครับพี่น้อง ยังไม่อยากไปนั่งตีน้ำเล่นครับ มันเหงา 55555

ปล. ออกทีวีจริงดิ งั้นผมขออนุญาติบี้นมหนูให้พิธีกรดูได้มั้ยครับ อยากให้ดูหอยหนูด้วย - -" ถ้าได้ออกทีวีจริงผมขอรับบทเป็นคนขับรถนะครับ จะปล้ำนางเอกบนรถนี่แหละ ดิ้นต่อยท้อง-ร้องต่อยปากแน่นอน ไม่ถึงมือพระเอกแน่ๆ 55555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    อย่าได้งงครับ ผมเอากระแสอีพรหล้าไปขวางทางน้ำหลากครับ 5555 ยังไงก็รักมาสด้าด้วยกันนะเจ้านาย รักทุกคนครับ อีพรหล้าของผมพยายามสุดๆแล้วครับ ให้อีเจ๊ปุ๊พยายามแล้วครับ ช่วยๆกันครับพี่น้อง ยังไม่อยากไปนั่งตีน้ำเล่นครับ มันเหงา 55555

ปล. ออกทีวีจริงดิ งั้นผมขออนุญาติบี้นมหนูให้พิธีกรดูได้มั้ยครับ อยากให้ดูหอยหนูด้วย - -" ถ้าได้ออกทีวีจริงผมขอรับบทเป็นคนขับรถนะครับ จะปล้ำนางเอกบนรถนี่แหละ ดิ้นต่อยท้อง-ร้องต่อยปากแน่นอน ไม่ถึงมือพระเอกแน่ๆ 55555

อ่ะฮ้า! พวกเราจะมีเพื่อนไปเปงลาลาแล้ว ขอลายเซ็นต์ล่วงหน้าก่อนเลยได้ไหมครับ
    ถ้าออกทีวีจริงๆคงตลกนะครับ ตอนที่บี้นมหนูก็จะมีโมเสคมาปิดไว้พอ ให้เห็นลางๆ - -"
    สถานที่
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DonGDonGDonG อ่านข้อความ
    อ่ะฮ้า! พวกเราจะมีเพื่อนไปเปงลาลาแล้ว ขอลายเซ็นต์ล่วงหน้าก่อนเลยได้ไหมครับ
    ถ้าออกทีวีจริงๆคงตลกนะครับ ตอนที่บี้นมหนูก็จะมีโมเสคมาปิดไว้พอ ให้เห็นลางๆ - -"
    ชี้แจงก่อนเลยครับ น้องไม่ใด้เเกะกระแสดังเหมือนดาดาอุ้ย!ดารานะครับ ออกตัวก่อนครับ กลัวแจ็คเกอร์ลีนเธอมาสัมภาษณ์ครับ เพราะยังไงคุณนายพรหล้าเธอดังแน่ๆอยู่แล้วหย่ะ...... .........5555555555555555555555555555555555555
    Senior Member badboy234's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ่านโปรเจคแล้วยังงงอยู่แล้วท่านแม่ทัพเราจะทำอะไร
    รถผมไม่แรง!! แค่ใครอย่ามาแซงแล้วปาดหน้า!! เด๊วเจอกันนนนน!!!!!
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DonGDonGDonG อ่านข้อความ
    ผมว่าตอนขอพิธีกรดูหอยหนูนี่สิ ต้องฮาแน่ๆ ขอเปิดกระโปรง(รถ)ดูหอย(Greddy)หน่อยครับ ซี๊ดดดดดด มีเพื่อนเป็นลาลาไม่เท่าได้เมียเป็นดาราครับ อิอิ
    Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    2

เดี๋ยวผมจะเบียดพวกมาสด้า800ให้ตกคันนาไปเลยครับพี่ว ุฒิ ให้หายไปเหมือนป้าแดงนั่งตะบันหมากอยู่ในสวนแบบนั้นเ ลยครับ ให้มันรู้ซะบ้างว่ายุคนี้มันยุคมาสด้า1000 5555

ปล. ล้อเล่นเน้อปี้อ้าย อิอิ มันยังหาง่ายขนาดนั้นเลยเหรอ - -"
    สวัดดีมื้อเช้าวันหยุดเหล่าแม่ทัพและขุนพลทั้งหลายวา งแผนจัดการกะน้องหนูเต็มที่เลยครับวันนี้
    ระยะนี้ฐานทัพล้านนาเตรียมพร้อมกะเจ้ามัดสะด้าเต็มสู บครับทั้ง แปดแรง และ ลุงพันสำหรับแปดแรงจัดใว้ให้กะท่านที่ถวิลหา
    เย็นนี้เก็บภาพมาฝากจจจจ้าถ้าป้าแดงมีชีวิตคงน้อยใจน ่าดู...คุณทิ้งตูอีกหรอกี่รายกี่รายก้อโดนทิ้ง55555เ มือก่อนใช้ตูเอาปายทิ้งก้อมี555ม่ายอยากจะพูด
    ขอให้มีความสุขวันนี้ทุกท่าน...
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

สวัสดีลูกบ้านมาสด้าที่รัก

ชุมชนของเราก็กลับมามีความสุขบนความวุ่นวายอีกครั้ง ขอให้ทุกท่านที่อยู่ตามภูมิภาคต่างๆให้ระวังฟ้าฝนให้ ดี มีลมแรงเป็นหย่อมๆบางพื้นที่ ต่อไปเชิญรับฟังข่าวย่อยเช้านี้

ภาคเหนือ

แม่ทัพแดนทำการปิดท้ายกระบะด้วยผ้าใบจากเปอร์เซีย แบบเดียวกับที่อารดินใช้ในการหลบหนีกิ๊ก มีความทนทาน สวยงาม เสริมทัพให้รถเป็นตำนานยิ่งใหญ่ขึ้นไปอีก มิตติ้งครั้งที่5ก็ใกล้จะตกผลึกแล้ว ส่วนแม่ทัพนายกองภาคเหนือหายศรีษะกันไปบ้างแต่ถ้าเรี ยกรวมทัพเมื่อไหร่ภายใต้การนำทัพของจอมทัพแดน ผมว่าไม่มีถนนให้วิ่งแน่ๆ ต้องเป็นคารวานที่ยาวที่สุดในแคว้นล้านนา รถติดกันเป็นทาง (สันนิษฐานว่าหัวขบวนรถดับหนึ่งคัน 5555 แซวเล่น) ท่านบอมก็นำรถหายากในปฐพีออกมาโลดแล่นแล้ว สีส้มสมหวังของลูกสาว น่าฮักขนาด แม่ทัพวุฒิก็เตรียมข้าวของสำหรับชาวมาสด้านักช๊อป เพื่อรองรับการเติบโตของชุมชนมาสด้าอย่างเต็มลูกสูบ ส่วนแม่ทัพตั้ม ผู้จัดการติ่ง นักบิดบอยแห่งสองแคว ก็เตรียมตำราและความพร้อมอย่างเต็มที่ ทั้งไปหัดขับรถ เลี้ยงลูก หาอะไหล่ ขออวยชัยให้ทัพสองแควของท่านจงโชคดี จ่าโด่งมาแว้ว ก็เริ่มกลับมาให้เห็นศรีษะบ้าง นานๆทีก็ยังดี ฝนฟ้าคะนองขนาดใหน สัญญาณดาวเทียมอย่าล่มก็พอ จบข่าว คริ คริ

ภาคอีสาน

ฝนฟ้าคะนองทุกจังหวัด แต่ที่นครพนมน่าจะคลุ้มคลั่งกว่า ไปกี่ทีๆก็บอกว่ามีการเปลี่ยนแปลง ก็เปลี่ยนแปลงจริงๆคือฝุ่นหนาขึ้น - -" ขอแม่ทัพจงใจเย็นๆ อมฮอลล์ไปก่อน เลี้ยงลูก และหาอะไหล่มาแหย่สหายไปพลางๆ คริ คริ

ภาคใต้

ลมสงบ เย็นสบาย มวยดี มวยดัง พระเครื่องเด่น เน้นของเก่า จอมทัพแห่งทิศใต้บอกว่างานมีมาเรื่อยๆ แอบแซวกันผ่านsmsบ้างเป็นบางครา นายหัวภูเก็ตไปเที่ยวต่างประเทศ รถก็ใหล้จะเสร็จ ท่านเจตน์ไปบี้นมหนูที่ใหนไม่รู้ ท่านโดมก็มีวีดีโอมาให้ชมแบบทันสมัยสุดๆ หลายท่านมีความสนุกสนานในการตามหาอะไหล่กันอย่างสุดๆ คริคริ

จบข่าวสั้นเช้านี้ ขอบคุณครับ

ปล. ไม่กล้าแซวภาคกลาง เดี๋ยวไอ้วีหนวดจะตื่น...คริคริ

สวัสดีลูกบ้านมาสด้าที่รัก

ชุมชนของเราก็กลับมามีความสุขบนความวุ่นวายอีกครั้ง ขอให้ทุกท่านที่อยู่ตามภูมิภาคต่างๆให้ระวังฟ้าฝนให้ ดี มีลมแรงเป็นหย่อมๆบางพื้นที่ ต่อไปเชิญรับฟังข่าวย่อยเช้านี้

ภาคเหนือ

แม่ทัพแดนทำการปิดท้ายกระบะด้วยผ้าใบจากเปอร์เซีย แบบเดียวกับที่อารดินใช้ในการหลบหนีกิ๊ก มีความทนทาน สวยงาม เสริมทัพให้รถเป็นตำนานยิ่งใหญ่ขึ้นไปอีก มิตติ้งครั้งที่5ก็ใกล้จะตกผลึกแล้ว ส่วนแม่ทัพนายกองภาคเหนือหายศรีษะกันไปบ้างแต่ถ้าเรี ยกรวมทัพเมื่อไหร่ภายใต้การนำทัพของจอมทัพแดน ผมว่าไม่มีถนนให้วิ่งแน่ๆ ต้องเป็นคารวานที่ยาวที่สุดในแคว้นล้านนา รถติดกันเป็นทาง (สันนิษฐานว่าหัวขบวนรถดับหนึ่งคัน 5555 แซวเล่น) ท่านบอมก็นำรถหายากในปฐพีออกมาโลดแล่นแล้ว สีส้มสมหวังของลูกสาว น่าฮักขนาด แม่ทัพวุฒิก็เตรียมข้าวของสำหรับชาวมาสด้านักช๊อป เพื่อรองรับการเติบโตของชุมชนมาสด้าอย่างเต็มลูกสูบ ส่วนแม่ทัพตั้ม ผู้จัดการติ่ง นักบิดบอยแห่งสองแคว ก็เตรียมตำราและความพร้อมอย่างเต็มที่ ทั้งไปหัดขับรถ เลี้ยงลูก หาอะไหล่ ขออวยชัยให้ทัพสองแควของท่านจงโชคดี จ่าโด่งมาแว้ว ก็เริ่มกลับมาให้เห็นศรีษะบ้าง นานๆทีก็ยังดี ฝนฟ้าคะนองขนาดใหน สัญญาณดาวเทียมอย่าล่มก็พอ จบข่าว คริ คริ

ภาคอีสาน

ฝนฟ้าคะนองทุกจังหวัด แต่ที่นครพนมน่าจะคลุ้มคลั่งกว่า ไปกี่ทีๆก็บอกว่ามีการเปลี่ยนแปลง ก็เปลี่ยนแปลงจริงๆคือฝุ่นหนาขึ้น - -" ขอแม่ทัพจงใจเย็นๆ อมฮอลล์ไปก่อน เลี้ยงลูก และหาอะไหล่มาแหย่สหายไปพลางๆ คริ คริ

ภาคใต้

ลมสงบ เย็นสบาย มวยดี มวยดัง พระเครื่องเด่น เน้นของเก่า จอมทัพแห่งทิศใต้บอกว่างานมีมาเรื่อยๆ แอบแซวกันผ่านsmsบ้างเป็นบางครา นายหัวภูเก็ตไปเที่ยวต่างประเทศ รถก็ใหล้จะเสร็จ ท่านเจตน์ไปบี้นมหนูที่ใหนไม่รู้ ท่านโดมก็มีวีดีโอมาให้ชมแบบทันสมัยสุดๆ หลายท่านมีความสนุกสนานในการตามหาอะไหล่กันอย่างสุดๆ คริคริ

จบข่าวสั้นเช้านี้ ขอบคุณครับ

ปล. ไม่กล้าแซวภาคกลาง เดี๋ยวไอ้วีหนวดจะตื่น...คริคริ
    ขาดภาคกลางไปอีกภาึคค๊าาาาา

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ครับ เมื่อคืนนั่งดูมวย ต่อด้วยการดูฟุตบอล วันนี้เลยตื่นสาย เช้านี้ก็เลยต้องมาพึ่งกาแฟในที่ทำงาน ปรกติหาทานบ้านคนอื่นครับ ประหยัดดี... ทานกาแฟไป อ่านข่าวสั้นของเช้านี้ไป มีความสุขครับ.....ฟ้าฝนสงบจริงๆครับช่วงนี้ ยกเว้นภาคกลาง....
    -------------------------------------------------------------------
    ...สวัสดียามเช้าพี่น้องมาสด้า...ทานกาแฟด้วยกันมั๊ย ครับ!!!!!

รูป รูป  
    สถานที่
    ขอบคุณ
    2,123

สวัสดีครับทุกท่านครับ ไม่ใด้ตื่นสายครับ แต่ตื่นเต้นครับ ขับe800คันฟ้าไปเติมนํามันดันลืมปิดฝากะโปงรถ ผมคือมันพับกลับมาตีกระจก ดีนะว่าไม่แตก
    ไม่งั้นออกทีวีคู่กับรถกํานันไม่ใด้อีก..........(วั นนี้วันแม่ครับ คุณกราบเท้าท่านหรือบอกรักท่านหรือยังครับ)
    แม่นี้มีบุญคุณอันใหญ่หลวง
    แม่เฝ้าหวงหว่งลูกแต่หลังเมื่อยังนอนเปล............ .........หยดหนึ่งนํานมรินทดแทนไม่สิ้นพระคุณแม่เอย. .ผมรักทั้งพ่อทั้งแม่ครับ..
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับทุกท่านครับ ไม่ใด้ตื่นสายครับ แต่ตื่นเต้นครับ ขับe800คันฟ้าไปเติมนํามันดันลืมปิดฝากะโปงรถ ผมคือมันพับกลับมาตีกระจก ดีนะว่าไม่แตก
    ไม่งั้นออกทีวีคู่กับรถกํานันไม่ใด้อีก..........(วั นนี้วันแม่ครับ คุณกราบเท้าท่านหรือบอกรักท่านหรือยังครับ)
    แม่นี้มีบุญคุณอันใหญ่หลวง
    แม่เฝ้าหวงหว่งลูกแต่หลังเมื่อยังนอนเปล............ .........หยดหนึ่งนํานมรินทดแทนไม่สิ้นพระคุณแม่เอย. .ผมรักทั้งพ่อทั้งแม่ครับ..
    น้ำตาไหลเลยครับ ถ้าท่านโอเขียนจนจบน้ำตาไหลนองทั้งสองแก้มแน่ๆครับ ผมโทรไปบอกรักแม่แล้วครับ แม่ให้คำพูดมาประโยคหนึ่ง ขอให้ลูกมีพลัง ในการทำงานให้ลุล่วงไป ความรู้สึกเหมือนการให้พรที่วิเศษที่สุดในวันแม่วันน ี้ครับ จะกลับไปกราบตักแม่ปลายปีนี้ครับ ทำงานอีก4เดือนผมก็เป็นไทแล้วครับ พอกันทีชีวิต13ปีในเมืองหลวง ถึงเวลาที่แม่-ลูกจะไปเที่ยวกันแล้วครับ
    Member FreeSize's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอมั่งนะครับ

นายกีรติ กลมกล่อม หมู่บ้านสัมพันธ์วิลล่า
    12/96 ม.6 ถ.เศรษฐกิจ ต.บ้านสวน อ.เมือง จ.ชลบุรี 20000

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ส่งแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jodeci : 20-08-2010 เมื่อ 08:32
    ~๐~...รถผมไม่ใหม่ แค่ทำให้วิ่งได้เป็นพอ...~๐~
    เอาเว็บบิทน้อยๆมาฝากhttp://www.ruk-bit.com/signup.php?referrer=FreeSize
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FreeSize อ่านข้อความ
    ขอมั่งนะครับ

นายกีรติ กลมกล่อม หมู่บ้านสัมพันธ์วิลล่า
    12/96 ม.6 ถ.เศรษฐกิจ ต.บ้านสวน อ.เมือง จ.ชลบุรี 20000

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ส่งแล้วครับ
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

สวัสดีหนุ่ม-สาวแห่งบ้านมาสด้าที่รักทั้หลาย เช้าวันศุกร์มียานแม่อยู่บนหัวอีกแล้วครับ มึดเลยครับ สงสัยฝนจะตกหนักอีกแล้ว ดูแลรักษาสุขภาพนะครับ
หน้าที่ 50 จากทั้งหมด 462 หน้า แรกแรก ... 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 100 150 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks