ผม มีข้อเสนอ สำหรับ ทริปปีใหม่ ที่เหมาะสำหรับสมาชิกทุกท่าน - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ผม มีข้อเสนอ สำหรับ ทริปปีใหม่ ที่เหมาะสำหรับสมาชิกทุกท่าน

Senior Member Hi hitler's Avatar
    สถานที่
    Tourism(สายHrad)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คิดกันได้ไงเนี่ย

เป็นอะไรที่ลงตัวที่สุด ภูหินร่องกล้า อยากไปซ้ำมากๆ ไหนจะได้แวะเข้าพิดโลกอีก ไหนจะไปหนาวที่เมืองเลย

ว่าแต่เพ่ติ๊กรถผมเช็คเสร็จรึยังเพ่ กลับไปหวังว่าคงไม่มีปัญหาอะไรนะ เด๋วเตรียมตัวลางานรอเลย(ลาออก) อิอิ

หวังว่าคงจะไปกันเยอะๆนะ อยากไปๆๆๆอยากไปเหมือนทริปภูเรือ ทริปแรกของผมยังจำมิเคยลืม....อิอิ c23
    เมื่อเราล้ม เราอย่ามองจุดที่ล้ม ให้เรามองจุดที่ลื่นนน.......
    คนมองไม่เห็นการณ์ไกล ภัยก็จะมาถึงตัว คนไม่รุ้จักตัดไฟ ภัยก็ย่อมน่ากลัว...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hi hitler อ่านข้อความ
    เป็นอะไรที่ลงตัวที่สุด ภูหินร่องกล้า อยากไปซ้ำมากๆ ไหนจะได้แวะเข้าพิดโลกอีก ไหนจะไปหนาวที่เมืองเลย

ว่าแต่เพ่ติ๊กรถผมเช็คเสร็จรึยังเพ่ กลับไปหวังว่าคงไม่มีปัญหาอะไรนะ เด๋วเตรียมตัวลางานรอเลย(ลาออก) อิอิ

หวังว่าคงจะไปกันเยอะๆนะ อยากไปๆๆๆอยากไปเหมือนทริปภูเรือ ทริปแรกของผมยังจำมิเคยลืม....อิอิ c23
    เสียใจด้วย ทริปนี้ไม่เข้าตัวพิษณุโลก (แค่เฉี่ยวๆ 555)

ThrashERroR thrasherror's Avatar
    สถานที่
    Lamplear
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงพี่ติ๊ก กะ เฮียน็อต

-พี่ติ๊กคับ ลาย kหมดแล้วคับพี่ลองดูลาย อื่นคับ

แต่ว่าไม่ต้องรีบก็ได้ พี่อีกตั้งเป็นเดือน เผื่อของเข้ามาใหม่

-เฮียน็อตกระทะล้อได้ แล้วนะคับ 350นัดรับของโทมาได้เลยนะคับ
    [COLOR="#00FFFF"][CENTER]
    เมื่อฟ้าสีศราม Lambretta จะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน
    กำหนดการสามารถเปลี่ยนแปลงได้เสมอ
    เพราะเราคือ แลมเพลีย แลมพัง อยู่อย่างลำพัง
    [/CENTER[/
    COLOR]]

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รูปภูทับเบิก

รูปภูทับเบิก

รูป รูป    
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

พี่ติกครับ ถ้าไม่นอนที่เขาค้อ มีที่ไหน น่าพักบ้างอะครับ เอาใกล้เคียงๆ ผมว่าเขาค้อจุดน่าสนใจน้อย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เด็กพิเศษ-30 อ่านข้อความ
    พี่ติกครับ ถ้าไม่นอนที่เขาค้อ มีที่ไหน น่าพักบ้างอะครับ เอาใกล้เคียงๆ ผมว่าเขาค้อจุดน่าสนใจน้อย
    ลองหาดูในเนตกันเลยครับ ถ้ามีที่น่าสนใจเสนอกันเข้ามาเลยครับ

Senior Member Hi hitler's Avatar
    สถานที่
    Tourism(สายHrad)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ not13 อ่านข้อความ
    เสียใจด้วย ทริปนี้ไม่เข้าตัวพิษณุโลก (แค่เฉี่ยวๆ 555)

ไม่เปงไรคับ ต่อไปนี้คงแวะไหนไม่ได้แล้วคับ ถอดเขี้ยวเล็บไว้แล้วคับ ไม่ได้เขาคัอก็นอนน้ำหนาวเดะ เปงยังไงมะวานผ่านหน้าทางเข้า ป่าทึบดีน่าจะหนาวน่าดู
    ตอนนี้แถวๆภูกะดึง กะ ภูเรือ บรรยากาศดีๆ ......อิอิ
    เมื่อเราล้ม เราอย่ามองจุดที่ล้ม ให้เรามองจุดที่ลื่นนน.......
    คนมองไม่เห็นการณ์ไกล ภัยก็จะมาถึงตัว คนไม่รุ้จักตัดไฟ ภัยก็ย่อมน่ากลัว...

ThrashERroR thrasherror's Avatar
    สถานที่
    Lamplear
    ขอบคุณ
    0

นี่ถึง ขนาดจากบ้านจากเมืองไป เซอเวย์เองเลยหรอพี่บอล
    [COLOR="#00FFFF"][CENTER]
    เมื่อฟ้าสีศราม Lambretta จะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน
    กำหนดการสามารถเปลี่ยนแปลงได้เสมอ
    เพราะเราคือ แลมเพลีย แลมพัง อยู่อย่างลำพัง
    [/CENTER[/
    COLOR]]

Bookmarks