สองเจมส์ มาสด้า นนทบุรี - หน้า 2

ชื่อกระทู้: สองเจมส์ มาสด้า นนทบุรี

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

Name:  P6152958.jpg
Views: 205
Size:  46.4 KBName:  P6152955.jpg
Views: 208
Size:  63.4 KB[QUOTE=amino8669;6315126]แนบเอกสาร 2672517แนบเอกสาร 2672518แนบเอกสาร 2672519
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Maneejan In อ่านข้อความ
    สีส้มน่ารักมากเลย.......^^[/QUผมก็อยู่เมืองนน นะพีน้อง
    .................กิจการดีไหมครับน้องโน............ .......เออพี่ผ่านไปเจอกระจังหน้าดัสสัน521และตัวอื่ นๆๆมาหลายตัวเลยของดัสสันอ่ะ...หาอะไรอยู่บอกได้นะ.. .แต่ไม่เจอของมาสด้าพันอ่ะ5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ปุ๊ทะริ : 16-06-2011 เมื่อ 00:18

มีแววๆ ว่า วันศุกร์17นี้จะมีการรวบรวมคนรักรถมาสด้าและรถเก่าๆ
    มาพูดคุยกันตามภาษาแถวแยกแครายหนะคับ ยังไงจะคอนเฟริมอีกทีนะค้าบบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ถ้ามีมิตติ้งแบบนี้อีกฝั่งนนทบุรี สักวันผมจะเอาอีพรหล้าไปคารวะครับ แต่ตอนนี้ยินดีปรีดามากๆครับที่ได้เห็นเรื่องราวแบบน ี้ของท่านทั้งสอง สุดๆไปเลย....
    จะเป็นเกียรติแก่เราชาวมาสด้านนทบุรีมากมายคับ ที่ท่านแม่ทัพได้สระเวลามาเป็นเกียรติพบปะ
    และได้สำพัสสตัวตนจิงๆของบุคคลผู้เป็นตำนาน
    รอคอยวันนั้นแน่นอนค้าบบบ

[QUOTE=amino8669;6315126]แนบเอกสาร 2672517แนบเอกสาร 2672518แนบเอกสาร 2672519
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Maneejan In อ่านข้อความ
    สีส้มน่ารักมากเลย.......^^[/QUผมก็อยู่เมืองนน นะพีน้อง
    คันนี้รู้สึกจะอยู่ซอยตรงข้ามวัดกลางหรือปล่าวค้าบบบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lamborghini อ่านข้อความ
    มีแววๆ ว่า วันศุกร์17นี้จะมีการรวบรวมคนรักรถมาสด้าและรถเก่าๆ
    มาพูดคุยกันตามภาษาแถวแยกแครายหนะคับ ยังไงจะคอนเฟริมอีกทีนะค้าบบ

อยากไปจัง 55+

Senior Member 087684's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณคุณ เจมส์ 1300 มากนะครับที่โทรมาชวนกระผมครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับ ที่ไปไม่ได้
    ขอเป็นโอกาสหน้า นะครับผม

Senior Member เจนจัด's Avatar
    สถานที่
    MAZDA PHETCHABUN
    ขอบคุณ
    0

รถสวยคาบ
    Mazda Club Thailand

Junior Member myjames's Avatar
    ขอบคุณ
    0

กระจังหน้าตัว 1000 หายากขนาดนั้นเลยหรอท่าน

ขออนุญาติ ลงรูปการพบปะของชาวมาสด้านนทบุรีค้าบบ...
    17/6/2554

รูป รูป  

Senior Member kratae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lamborghini อ่านข้อความ
    ขออนุญาติ ลงรูปการพบปะของชาวมาสด้านนทบุรีค้าบบ...
    17/6/2554
    ฮึกเฮิมๆๆ........ดูมีพลังมากคะ

ปล.สบายดีนะคะท่านเจมส์ แล้วเเจ้าขาวสบายดีป๊ะค่ะ.....

Junior Member eak13681's Avatar
    สถานที่
    mazda club
    ขอบคุณ
    0

สวัดีครับน้าผมอยูแถวตลิ่งชันครับต่องขอคำแนะนำด้วยน ะครับ(สมาชิกใหม่ครับ)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kratae อ่านข้อความ
    ฮึกเฮิมๆๆ........ดูมีพลังมากคะ

ปล.สบายดีนะคะท่านเจมส์ แล้วเเจ้าขาวสบายดีป๊ะค่ะ.....
    เจ้าขาวตอนนี้ต้องให้น้ำเกลือแล้วคับ นำไปตรวจเลือดหมอบอกว่าตับไตไม่ค่อยดีแล้วใช้ได้ไม่ก ี่% แถมข้าวไม่ยอมกิน กินแต้น้ามฉี่เองไม่ได้ด้วยผมต้องตื่นมากดท้องมันทุก คืนให้ฉี่มันออก แต่ก็ยังยื้อชีวิตไว้อยู่คับให้หมอมาดูอาการเจ้าขาวส ัปดาละครั้ง

Senior Member kratae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เจ้าขาวตอนนี้ต้องให้น้ำเกลือแล้วคับ นำไปตรวจเลือดหมอบอกว่าตับไตไม่ค่อยดีแล้วใช้ได้ไม่ก ี่% แถมข้าวไม่ยอมกิน กินแต้น้ามฉี่เองไม่ได้ด้วยผมต้องตื่นมากดท้องมันทุก คืนให้ฉี่มันออก แต่ก็ยังยื้อชีวิตไว้อยู่คับให้หมอมาดูอาการเจ้าขาวส ัปดาละครั้ง
    เจ้าขาวแก่มากแล้วก็ตามวัยคะพี่เจมส์..........ถ้าเค ้าไม่ไหวแล้วก็ปล่อยดีกว่าเค้าทรมานคะ
    เจ้าขาวโชคดีแล้วที่มาเจอพี่เจมส์....พี่ใจดีมากๆคะ. .....

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ไปแน่นอนครับเจมส์ แต่ขอเซทรถก่อนนะครับ อยากเจอท่านทั้งหลายเช่นกันครับจะได้รู้ว่าพี่น้องขอ งเรารู้สึกอย่างไร ชอบอะไรไม่ชอบอะไรในบ้านมาสด้าจะได้เอามาปรับปรุง ผมไม่ถนัดโทรคุยครับ อยากเจอท่านเหล่าแม่ทัพตัวเป็นๆเช่นกันจะได้รู้จักพี ่น้องมาสด้าของเราครับ

ตอนนี้มันก็เป็นไปตามที่ผมต้องการครับคือมีมิตติ้งย่ อยในภูมิภาคหรือในโซนของตัวเองไปก่อนเพื่อกระชับมิตร และรู้ตำแหน่งของบัดดี้ของเราในโซนนั้นๆ จากนั้นการจะขยายมิตติ้งให้กว้างออกไปให้ใหญ่ขึ้นจะง ่ายต่อการรวมตัวและช่วยเหลือกันครับ

อีกไม่นานครับ จะต้องผลักดันให้มีเสื้อคลับให้ได้แต่ว่าขอใช้เวลาซั กพักนะครับ รับรองว่า บ้านมาสด้าขยายเป็นอานาจักรแน่นอนครับ 55555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    http://www.thaiscooter.com/forums/at...1&d=1308399044

ไปแน่นอนครับเจมส์ แต่ขอเซทรถก่อนนะครับ อยากเจอท่านทั้งหลายเช่นกันครับจะได้รู้ว่าพี่น้องขอ งเรารู้สึกอย่างไร ชอบอะไรไม่ชอบอะไรในบ้านมาสด้าจะได้เอามาปรับปรุง ผมไม่ถนัดโทรคุยครับ อยากเจอท่านเหล่าแม่ทัพตัวเป็นๆเช่นกันจะได้รู้จักพี ่น้องมาสด้าของเราครับ

ตอนนี้มันก็เป็นไปตามที่ผมต้องการครับคือมีมิตติ้งย่ อยในภูมิภาคหรือในโซนของตัวเองไปก่อนเพื่อกระชับมิตร และรู้ตำแหน่งของบัดดี้ของเราในโซนนั้นๆ จากนั้นการจะขยายมิตติ้งให้กว้างออกไปให้ใหญ่ขึ้นจะง ่ายต่อการรวมตัวและช่วยเหลือกันครับ

อีกไม่นานครับ จะต้องผลักดันให้มีเสื้อคลับให้ได้แต่ว่าขอใช้เวลาซั กพักนะครับ รับรองว่า บ้านมาสด้าขยายเป็นอานาจักรแน่นอนครับ 55555
    ชาวมาสด้านนทบุรีขอคาราวะท่านแม่ทัพหากมาพบปะหาลือกั น และมีความยินดีเป็นอย่างสูง... สุดท้ายนี้ไม่ว่าท่านแม่ทัพวีจะเป็นแม่ทัพหรือไม่ได้ เป็น ยังไงท่านก็คือแม่ทัพคนแลกของเราที่อยู่ในจิตใจของเร าตลอดไปคับ

Bookmarks