สวัดดีครับ

ชื่อกระทู้: สวัดดีครับ

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัดดีครับ

ผมมีเรื่องปรึกษานิดนึงครับ กลุ่นพวกคุณอยู่แถวไหนครับ....ของปราจีน ผมอยู่ ศรีมโหสถ มีรถc เก็บอยู่ที่นั้น มีร้านแนะนำในการซ่อมมั้งไหมครับ ส่วนใหญ่ผมจะยกมาซ่อมที่ นนทบุรี....ขี้เกียจยกไปมาบ่อยเลยอยากซ่อมแถวบ้านดีก ว่า ขอบคุณครับ

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

Member millennium's Avatar
    สถานที่
    ...ปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสี่ยปาล์ม อ่านข้อความ
    ผมมีเรื่องปรึกษานิดนึงครับ กลุ่นพวกคุณอยู่แถวไหนครับ....ของปราจีน ผมอยู่ ศรีมโหสถ มีรถc เก็บอยู่ที่นั้น มีร้านแนะนำในการซ่อมมั้งไหมครับ ส่วนใหญ่ผมจะยกมาซ่อมที่ นนทบุรี....ขี้เกียจยกไปมาบ่อยเลยอยากซ่อมแถวบ้านดีก ว่า ขอบคุณครับ

อยู่กันในเมืองอ่ะคับ

ว่างๆก้อเข้ามาหาได้นะ

ทุกวันศุกร์เย็นๆมืดๆ1ทุ่มขึ้นไปหน้า ร.5

เข้ามาหาพวกเราเหอะ

ไม่กัดหรอก คอเดียวกันคุยกันได้

ร้านดีๆก้อมีนะ นุ้ยแยกนเรศวร,ร้านอ.เจริญ(หน้าศูนย์ซูซูกิอ่ะ)ประมา ณนี้

หรือเข้ามาถามที่กลุ่มก้อได้นะ

หลานท่านเจ้าคุณ

ปราจีนบุรี

โปรดอย่าเอาเปรียบผู้บริโภคคับ
    จงซื่อสัตย์กับตนเองและผู้อื่นแล้วชีวิตจะเจริญ

Bookmarks