ขอความช่วยเหลือด้วยครับ พี่น้อง

ชื่อกระทู้: ขอความช่วยเหลือด้วยครับ พี่น้อง

Exclamation ขอความช่วยเหลือด้วยครับ พี่น้อง

มีเรื่องจะขอความช่วยเหลือจากพี่ ๆ น้อง ๆ ครับ คือผมต้องใช้น้อตพร้อมแหวนรอง สำหรับดุมหลอดเล็ก ขอย้ำนะครับว่าเป็นดุมหลอดขนาดเล็กของราเล่ห์ ซึ่งจะใช้น้อตที่มันมีขนาดเล็กกว่าน้อตยึดดุมเกียร์ และตัวน้อตจะมีจมูกยื่นออกมาสำหรับสวมแหวนพอดีเลย ผมมีน้อตกับแหวนอยู่ข้างเดียว จึงลงขอความช่วยเหลือจากพี่ ๆ น้อง ๆ หากท่านใดมี ผมจะขอปันสัก 1 อัน หรือเป็นคู่ โดยแลกอะไหล่ หรือขอซื้อก็ได้ครับ รายละเอียดตามรูปด้านล่างครับ

รูป รูป    

wasant's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

เอาใจช่วยครับพี่
    สอบถามได้ที่ 08-1234-6980 วสันต์
    ธนาคารกรุงเทพฯ สะสมทรัพย์ สาขาเซ็นทรัลเวิร์ล ชื่อบัญชี วสันต์ เกิดศิลป์ หมายเลขบัญชี 879-000-5162
    คนบ้ารถถีบ วสันต์ เกิดศิลป์ http://www.facebook.com/#!/profile.p...00001558849888

ขอบคุณครับวสันต์ที่เอาใจช่วย ช่วงนี้เป็นอย่างไรบ้าง สบายดีหรือเปล่า

พี่ชัชลองโทรหานงค์ดูซิครับ เห็นต่อเชียงใหม่บอกว่านงค์เหมาน๊อตจากต่อไปเยอะครับ เผื่อจะมีแบบที่พี่ต้องการ

สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

สบายดีครับพี่ชัช จะมีวุ่นๆอยู่นิดนึงก็เรื่องลูกแขนหัก(แต่ตอนนี้ถอดเ ฝือกออกแล้ว กำลังทำกายภาพบำบัดอยู่)กับเรื่องหาที่เรียนใหม่ให้ล ูก เพราะโรงเรียนเดิมหยุดกิจการ นอกนั้นก็ไม่มีอะไรครับ ส่วนพี่สบายดีนะครับ
    สำหรับบอย ปีหน้าเดี๋ยวไปปั่นด้วยนะครับ ปีนี้ยุ่งหน่อย..
    สอบถามได้ที่ 08-1234-6980 วสันต์
    ธนาคารกรุงเทพฯ สะสมทรัพย์ สาขาเซ็นทรัลเวิร์ล ชื่อบัญชี วสันต์ เกิดศิลป์ หมายเลขบัญชี 879-000-5162
    คนบ้ารถถีบ วสันต์ เกิดศิลป์ http://www.facebook.com/#!/profile.p...00001558849888

ขอบคุณครับบอย ที่ช่วยชี้เป้าให้ ได้โทรไปคุยกับนงแล้ว อาจจะมีข่าวดีครับ
    ส่วนลูกชายวสันต์เกิดอุบัติเหตุหรืออย่างไรครับแขนถึ งได้หัก ลูกชายพี่ก็แขนหักเหมือนกันตอนกลางปีที่แล้วเนื่องจา กเดินตกบันไดที่โรงเรียนแต่ตอนนี้หายแล้วครับ และปีนี้เขาอยู่ชั้น ป.6 จึงยุ่งมากเลยเพราะต้องหาโรงเรียนใหม่เพื่อต่อชั้น ม.1 กิจกรรมต่าง ๆ ส่วนของตัวเองจึงต้องงดหมด ซึ่งลูกชายจะสอบคัดเลือกเข้าเรียนต่อในวันเสาร์-อาทิตย์ที่ 26-27 กุมภานี้ เอาไว้เสร็จเรื่องโรงเรียนของลูกก่อนแล้วค่อยมาคุยเร ื่องปั่นจักรยานกับเขาบ้าง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chat : 21-02-2011 เมื่อ 14:01

สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chat อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับบอย ที่ช่วยชี้เป้าให้ ได้โทรไปคุยกับนงแล้ว อาจจะมีข่าวดีครับ
    ส่วนลูกชายวสันต์เกิดอุบัติเหตุหรืออย่างไรครับแขนถึ งได้หัก ลูกชายพี่ก็แขนหักเหมือนกันตอนกลางปีที่แล้วเนื่องจา กเดินตกบันไดที่โรงเรียนแต่ตอนนี้หายแล้วครับ และปีนี้เขาอยู่ชั้น ป.6 จึงยุ่งมากเลยเพราะต้องหาโรงเรียนใหม่เพื่อต่อชั้น ม.1 กิจกรรมต่าง ๆ ส่วนของตัวเองจึงต้องงดหมด ซึ่งลูกชายจะสอบคัดเลือกเข้าเรียนต่อในวันเสาร์-อาทิตย์ที่ 26-27 กุมภานี้ เอาไว้เสร็จเรื่องโรงเรียนของลูกก่อนแล้วค่อยมาคุยเร ื่องปั่นจักรยานกับเขาบ้าง
    เพิ่งจะทราบว่าลูกพี่ก็เจ็บเหมือนกัน เดี๋ยวคงได้โทรไปสอบถามรายละเอียดดูครับ ตอนนี้ต้องรีบกลับบ้านไปต้มน้ำเพื่อทำน้ำอุ่นดัดแขนล ูกที่เหยียดได้ตามเดิม เหตุเพราะเข้าเฝือกเอาไว้ ข้อก็เลยแข็ง...

Senior Member samuinorman's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ลูกเจ็บ พ่อก็เจ็บ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wasant อ่านข้อความ
    เพิ่งจะทราบว่าลูกพี่ก็เจ็บเหมือนกัน เดี๋ยวคงได้โทรไปสอบถามรายละเอียดดูครับ ตอนนี้ต้องรีบกลับบ้านไปต้มน้ำเพื่อทำน้ำอุ่นดัดแขนล ูกที่เหยียดได้ตามเดิม เหตุเพราะเข้าเฝือกเอาไว้ ข้อก็เลยแข็ง...
    ไม่อยากให้ใครเจ็บใครป่วย วิถีชีวิตเปลี่ยนไปพอสมควรแต่ในฐานะที่เป็นพ่อเหมือน กันโหวตให้คุณวสันต์เป็นพ่อดีเด่นในใจของพวกเราทุกๆค น ถึงจะไม่ระดับชาติครับ

สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ samuinorman อ่านข้อความ
    ไม่อยากให้ใครเจ็บใครป่วย วิถีชีวิตเปลี่ยนไปพอสมควรแต่ในฐานะที่เป็นพ่อเหมือน กันโหวตให้คุณวสันต์เป็นพ่อดีเด่นในใจของพวกเราทุกๆค น ถึงจะไม่ระดับชาติครับ
    ขอบคุณครับพี่ ช่วงนี้ก็ได้แต่คุยแต่ถามก็คนรู้จักกันว่าใครเคยกระด ูกหักบ้าง แล้วก็ถามประสบการณ์ตอนถอดเฝือกใหม่ๆจะได้เอาไปใช้กั บลูก เดี๋ยวก็ต้องรีบกลับแล้วครับ ไปทำกายภาพบำบัดต่อ คนเป็นพ่อทุกคนก็ต้องทำอยู่แล้ว จักรยานตอนนี้ก็พยายามลงรูปรุ่นรถในเวบคนบ้ารถถีบ ที่ถูกลบไปจากการชำรุดของระบบ ก็เข้าไปตอนดึกๆหลังจากลูกเมียนอนแล้ว และคืนนี้(เช้ามืดสิ)ต้องไปดูบอลคู่แมนยูฯต่อ..ดูอย่ างเดียวนะครับ ไม่ได้เล่นพนันบอล

Senior Member samuinorman's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ลองดูมั่งไม่เหนื่อยอย่างที่คิด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wasant อ่านข้อความ
    และคืนนี้(เช้ามืดสิ)ต้องไปดูบอลคู่แมนยูฯต่อ..ดูอย่ างเดียวนะครับ ไม่ได้เล่นพนันบอล
    อ้าว มีแมนยูเช้ามืดเหรอ ผมดูแมนยูมานานแล้วเหมือนกัน แต่ก็ไม่แทงพยายามกลับมาแทงที่บ้านครับ ช่วงนี้ฝังสายเมนไฟเหนื่อยมากๆไม่ได้ติดตามข่าวเลยตก ทั้งข่าวตกทั้งสระ คลายเครียดลงแช่น้ำเสียมั่งก็ดีวันนี้เลยชวนลูกน้องล งว่ายน้ำเล่นกัน ระดับทีมชาติอาย ให้ระบายบ้าง ออแมนยูเล่นกับทีมเก่งไม่เป็นไรแต่อย่าเล่นกับพวกบ๊ว ยๆได้โฮ ทุกข์ที

รูป รูป    

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 2ศูนย์

ขอโทษนะครับเจ้าของกระทู้มันบานปลายครับ ได้ข่าวแมนยูเมื่อเช้านี้ยิงกัน2ศูนย์จืดชืดเลย ไม่ได้ดูครับรอกลับมาต้อนที่บ้านเองหรือ ออที่ว่า2ศูนย์ มัน0-0ครับ ออพี่ถ้าน้อตหายากจริงๆก็เข้าโรงกลึงเลยครับทำได้ทุก อย่าง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samuinorman : 24-02-2011 เมื่อ 08:44

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ samuinorman อ่านข้อความ
    ขอโทษนะครับเจ้าของกระทู้มันบานปลายครับ ได้ข่าวแมนยูเมื่อเช้านี้ยิงกัน2ศูนย์จืดชืดเลย ไม่ได้ดูครับรอกลับมาต้อนที่บ้านเองหรือ ออที่ว่า2ศูนย์ มัน0-0ครับ ออพี่ถ้าน้อตหายากจริงๆก็เข้าโรงกลึงเลยครับทำได้ทุก อย่าง
    ไม่ว่ากันหรอกครับพี่ คนคอเดียวกัน นี่ก็คิดอยู่เหมือนกันว่าถ้าหาไม่ได้คงต้องพึ่งโรงกล ึงเป็นคำตอบสุดท้ายครับ

T13's Avatar
    ขอบคุณ
    67
    Blog Entries
    1

พี่ลองโทรไป 087-6572553 คุณต่อ
    ขอรูปดูก่อนครับ
    วันก่อนผมเห็นแกมีอยู่ พร้อมแหวน
    จักรยานหายากน่าสะสม (bsa/sunbeam)

T.086-9223389
    Line id: twat13

หรือ mail [email protected]

ธ.กสิกรไทย ธวัชชัย กันธิยา 121-2-34243-9

สินค้าไม่รับจอง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ T13 อ่านข้อความ
    พี่ลองโทรไป 087-6572553 คุณต่อ
    ขอรูปดูก่อนครับ
    วันก่อนผมเห็นแกมีอยู่ พร้อมแหวน
    ขอบคุณครับเอกที่บอกแหล่ง พี่โทรไปหาต่อ ได้คุยกันแล้ว ไม่มีน้อตที่พี่ต้องการครับ

หัวโป่'s Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chat อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับเอกที่บอกแหล่ง พี่โทรไปหาต่อ ได้คุยกันแล้ว ไม่มีน้อตที่พี่ต้องการครับ
    พรุ่งนี้เช้าจะลองค้นที่บ้านดูครับ แต่สภาพนี้ไม่มีจริงๆ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หัวโป่ : 28-02-2011 เมื่อ 23:16
    "ถ้าชอบ ก็ทำเถิด แต่อย่าทำให้คนอื่นเค้าเดือดร้อนนะลูก"

Bookmarks