กำหนดการ...ทริป.ล่องแพ..อิอิ

ชื่อกระทู้: กำหนดการ...ทริป.ล่องแพ..อิอิ

policia's Avatar
    สถานที่
    Tourism Kan Scooter Gang...
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กำหนดการ...ทริป.ล่องแพ..อิอิ

กำหนดการทริปล่องแพ....โคตะระขำขำ
    7/5/11รวมตัวหน้าอู่....ออกเดินทางเวลา 08.00 น.
    (ใครมาช้ากว่าเวลามีกิจกรรมลงโทษโดยพี่เอ็กซ์)
    ถึงสถานที่ลงแพ...ประมาณ 12.00 น. หรืออาจช้ากว่านั้นแล้วแต่สถานการณ์

(เงินกองกลางค่าแพและอาหาร..ชายคนละ500
    หญิงคนละ300 บาท)จะจ่ายมากกว่านั้นก็ได้พี่เอ็กซ์ไม่ถือ
    เน้นเที่ยว เกี้ยวหญิง ซิ่งทางโค้ง

อยากไปมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Senior Member HAPPYLAMVESPA's Avatar
    สถานที่
    แลมเพลีย...! อิสระในการร่อนลงจอด
    ขอบคุณ
    1

5555555+ ออกเดินทาง 8.00 นนะครับ
    Lambretta only
    Schedules can change at any tim
    e.
    "พฤษชาติและสายธารแห่งชีวิต....ใบแห่งพฤกษานั้นบำบัด โรคภัยใ้ห้แก่มวลมนุษย์ "

เสาไฟไรเดอร์'s Avatar
    สถานที่
    TouRisM Kan Scooter Gang มันส์ล่ะกรูงานนี้
    ขอบคุณ
    0

ไอตรงออกเดินทาง 08.00 น. เนี๊ย...
    ประมาณว่าใครถึงอู่หลัง 08.00 น.
    คือมาช้า และต้องโดนทำโทษชัวร์
    ซึ่งผมมีเกมลงโทษแน่นอน
    ทำตามกติกาของทริปด้วยนะคับ
    (แค่มาก่อนเวลาก็ไม่โดนแระง่ายนิดเดียวหึหึหึ)

ส่วนเรื่องอาหาร การกินใครอยากกินอะไร
    ที่ผมสามารถหาได้โทรมาบอกผมน่ะวันนี้ยังทัน

เออใครมีเพลงคาราโอเกะติดตัวมาด้วยน่ะคับ
    เพราะเราจะเอาโน๊ตบุ๊คของอามไปเพราะสู้ราคา
    คาราโอเกะของแพไม่ไหวเอาเราต้อง 2,000

อีกอย่างเตรียมเงินเหรียญไปด้วยน่ะคับ
    คงไม่ต้องบอกว่าเอาไปทำไม
    (ไอบอลเอาไพ่ไปด้วยน่ะ)

ปล. ตอนนี้เก็บเงินกองกลางได้ 500 บาทเอง
    วันนี้ใครว่างเอามาให้ทีน่ะคับเพราะต้องรวม
    เงินไปซื้อกับข้าวกับปลาก่อน ไม่เจอผมก็ฝาก
    ไว้ที่ไอตือก่อนได้น่ะคับ

รูป รูป  
    ผู้หญิงหวังอะไรมากมายจากผู้ชายคนเดียว แต่ผู้ชายหวังเพียงสิ่งเดียวจากผู้หญิงตั้งมากมาย
    Women need many things from one man but man need only one things from many women

Senior Member HAPPYLAMVESPA's Avatar
    สถานที่
    แลมเพลีย...! อิสระในการร่อนลงจอด
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสาไฟไรเดอร์ อ่านข้อความ
    ไอตรงออกเดินทาง 08.00 น. เนี๊ย...
    ประมาณว่าใครถึงอู่หลัง 08.00 น.
    คือมาช้า และต้องโดนทำโทษชัวร์
    ซึ่งผมมีเกมลงโทษแน่นอน
    ทำตามกติกาของทริปด้วยนะคับ
    (แค่มาก่อนเวลาก็ไม่โดนแระง่ายนิดเดียวหึหึหึ)

ส่วนเรื่องอาหาร การกินใครอยากกินอะไร
    ที่ผมสามารถหาได้โทรมาบอกผมน่ะวันนี้ยังทัน

เออใครมีเพลงคาราโอเกะติดตัวมาด้วยน่ะคับ
    เพราะเราจะเอาโน๊ตบุ๊คของอามไปเพราะสู้ราคา
    คาราโอเกะของแพไม่ไหวเอาเราต้อง 2,000

อีกอย่างเตรียมเงินเหรียญไปด้วยน่ะคับ
    คงไม่ต้องบอกว่าเอาไปทำไม
    (ไอบอลเอาไพ่ไปด้วยน่ะ)

ปล. ตอนนี้เก็บเงินกองกลางได้ 500 บาทเอง
    วันนี้ใครว่างเอามาให้ทีน่ะคับเพราะต้องรวม
    เงินไปซื้อกับข้าวกับปลาก่อน ไม่เจอผมก็ฝาก
    ไว้ที่ไอตือก่อนได้น่ะคับ
    ไอ้กับข้าวนะ ผมรู้ แต่ กับปลา มันเป็นยังไงครับพี่ 55+
    (ป่วนมากๆ ไปเที่ยวกรูโดนแน่555+พูดดักไว้ก่อน)
    Lambretta only
    Schedules can change at any tim
    e.
    "พฤษชาติและสายธารแห่งชีวิต....ใบแห่งพฤกษานั้นบำบัด โรคภัยใ้ห้แก่มวลมนุษย์ "

สถานที่
    TouRisM Kan Scooter Gang มันส์ล่ะกรูงานนี้
    ขอบคุณ
    0

มีการออกตัวไว้ก่อนด้วยไอหมานัท
    ไอเรื่องแกล้งอ่ะน่ะมีกันแน่นอน
    ค่อยว่ากันที่แพแล้วกัล
    สนุกสุดๆแน่นอน
    ผมรับประกัน!
    ความมันส์
    เหอะๆๆ

ผู้หญิงหวังอะไรมากมายจากผู้ชายคนเดียว แต่ผู้ชายหวังเพียงสิ่งเดียวจากผู้หญิงตั้งมากมาย
    Women need many things from one man but man need only one things from many women

policia's Avatar
    สถานที่
    Tourism Kan Scooter Gang...
    ขอบคุณ
    0

Tourism อย่าไปกลัว อย่าไปกลัว
    เน้นเที่ยว เกี้ยวหญิง ซิ่งทางโค้ง

Member rusputin's Avatar
    สถานที่
    70 club
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีครับ ...ผมรบกวนหน่อยนะครับ ...ไม่ทราบว่าทาง Tourism ใครเป็นคนติดต่อแพอะครับ รบกวนขอเบอร์คนติดต่อหน่อยได้มั้ยครับ

ผมจาก 70 Club ที่เคยไปหาที่ร้านตรงสะพานกลุ่มคุณตรงสะพานอะครับ รบกวนด้วย
    ...ไม่มีอะไรสูงไปกว่าใจคน...
    ...ไม่มีอะไรต่ำไปกว่าใจคน...
    ...ดูแลหัวใจเราให้ดี...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rusputin อ่านข้อความ
    หวัดดีครับ ...ผมรบกวนหน่อยนะครับ ...ไม่ทราบว่าทาง Tourism ใครเป็นคนติดต่อแพอะครับ รบกวนขอเบอร์คนติดต่อหน่อยได้มั้ยครับ

ผมจาก 70 Club ที่เคยไปหาที่ร้านตรงสะพานกลุ่มคุณตรงสะพานอะครับ รบกวนด้วย
    087-0100059 ชื่อเอ็กซ์น่ะคับผมเป็นคนติดต่อแพเอง

Senior Member Hi hitler's Avatar
    สถานที่
    Tourism(สายHrad)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ not13 อ่านข้อความ
    อยากไปมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เฮียกวนอีกแระนะ....555+
    เมื่อเราล้ม เราอย่ามองจุดที่ล้ม ให้เรามองจุดที่ลื่นนน.......
    คนมองไม่เห็นการณ์ไกล ภัยก็จะมาถึงตัว คนไม่รุ้จักตัดไฟ ภัยก็ย่อมน่ากลัว...

Bookmarks