โครงการสานฝันจากพี่สู่น้อง ครั้งที่ 4 **ชมรมรถเก่าเมืองน้ำตก** - หน้า 9

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: โครงการสานฝันจากพี่สู่น้อง ครั้งที่ 4 **ชมรมรถเก่าเมืองน้ำตก**

Senior Member krclassic's Avatar
    สถานที่
    มิ่งเมืองกันทรารมย์ คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 0.0

พี่ น็อต คับ

งาน นี้ สัน ยา น่ะ พี่

จะ ไม่ ตี กัน คุ้มๆ หน่อย น่ะ พี่

น้อง อยาก ให้ งาน มัน สนุก คั๊บ พี่

ฝาก ด้วย น่ะ คั๊บ

รัก คลาสสิคจิงอย่าตีกันน่ะพี่น้อง

ชมรมคนรักรถเก่ามิ่งเมืองกันทรารมย์ อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
    ^^

Junior Member peak_c70's Avatar
    สถานที่
    Friends forever club อุบลราชธานี(ชมรมรถโบราณเขื่อนสิรินธร)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไปแน่นอนเด้อ

ละเจอกันคับ

กันและกันคลาสสิคClub
    ล้อมีลม ผมมีตัง น้ำมันเต็มถัง ไปเมาทุกที

Junior Member peak_c70's Avatar
    สถานที่
    Friends forever club อุบลราชธานี(ชมรมรถโบราณเขื่อนสิรินธร)
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ไปแน่นอนเด้อ

ละเจอกานเด้อ

กันและกันคลาสสิคคลับUbon

อิอิ

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

ไปเยอะแน่นอนครับพี่น็อต ไปเต็มกำลัง

แล้วยังไง เจอกัลที่งานนะครับพี่

หวังว่าคงจะได้บุญกันถ้วนหน้า 55+

อิอิ

มีไรให้ช่วยบอกให้นะครับพี่ ยินดีช่วยครับ

จุฟ จุฟ
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

อัพช่วย

น้องๆที่ขาดแคลนจะได้มีกำลังใจสู้ต่อไป ! !
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Senior Member *NACONLUMDOUN*'s Avatar
    สถานที่
    NACONLUMDOUN SISAKET
    ขอบคุณ
    0

Question

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เอ๋ ซูซู อ่านข้อความ
    สวัสดีครับพี่น้องชาวสองล้อผู้ใจบุญทุกท่านครับ ก่อนอื่นผมขอแนะนำตัวเองครับ ผมเอ๋ คนป่า หัวหน้าวงดนตรีคนป่า มหาสารคาม ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ผมรับจ๊อบมอบความสนุกในงานกิจกรรมต่าง วงของเราเล่นดนตรีแนววาไรตี้ เน้นลูกทุ่งเพื่อชีวิต มีเวที เครื่องเสียง เครื่องปั่นไฟ และโคโยตี้ ตามราคาจ้างครับ เรารับงานราคาเป็นกันเอง พี่น้องที่มีความประสงค์จะจัดงานต่างฯ ปรึกษากันได้นะครับ [email protected] 082-3042757 -ติดต่อได้24ชั่วโมงครับ วันที่17ตุลา งานของปืนคู่คลาสสิค ที่ขอนแก่น พบกับวงคนป่าได้เลยครับ ขอบคุณครับ เอ๋ คนป่า

ขอขอบคุณที่แนะนำมาคับ....................em90

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tomza69 อ่านข้อความ
    ถ้ามีตังและเวลาไม่น่าจะพลาด
    ถ้าพลาดจะเสียดายนะคับ........

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ krclassic อ่านข้อความ
    พี่ น็อต คับ

งาน นี้ สัน ยา น่ะ พี่

จะ ไม่ ตี กัน คุ้มๆ หน่อย น่ะ พี่

น้อง อยาก ให้ งาน มัน สนุก คั๊บ พี่

ฝาก ด้วย น่ะ คั๊บ

รัก คลาสสิคจิงอย่าตีกันน่ะพี่น้อง

สัญญาคับ ไม่มีการตีกัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ peak_c70 อ่านข้อความ
    ละเจอกันคับ

กันและกันคลาสสิคClub
    ล้อมีลม ผมมีตัง น้ำมันเต็มถัง ไปเมาทุกที

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ peak_c70 อ่านข้อความ

กันและกันคลาสสิคคลับUbon

อิอิ

มากันเยอะๆๆๆนะคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GoDLikEz_Mc อ่านข้อความ
    ไปเยอะแน่นอนครับพี่น็อต ไปเต็มกำลัง

แล้วยังไง เจอกัลที่งานนะครับพี่

หวังว่าคงจะได้บุญกันถ้วนหน้า 55+

อิอิ

มีไรให้ช่วยบอกให้นะครับพี่ ยินดีช่วยครับ

จุฟ จุฟ
    แล้วเจอกันคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GoDLikEz_Mc อ่านข้อความ
    อัพช่วย

น้องๆที่ขาดแคลนจะได้มีกำลังใจสู้ต่อไป ! !
    ขอบคุณมากๆๆๆคับ
    รถคันนี้ไม่ต้องรู้หลอกว่า.......เป็นไครขับมัน
    แต่ขอให้รู้ไว้ว่าเป็น.......รถเก่านครลำดวนก็พอ

Member เอ๋ ซูซู's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับพี่น้องชาวสองล้อผู้ใจบุญทุกท่านครับ ก่อนอื่นผมขอแนะนำตัวเองครับ ผมเอ๋ คนป่า หัวหน้าวงดนตรีคนป่า มหาสารคาม ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ผมรับจ๊อบมอบความสนุกในงานกิจกรรมต่าง วงของเราเล่นดนตรีแนววาไรตี้ เน้นลูกทุ่งเพื่อชีวิต มีเวที เครื่องเสียง เครื่องปั่นไฟ และโคโยตี้ ตามราคาจ้างครับ เรารับงานราคาเป็นกันเอง พี่น้องที่มีความประสงค์จะจัดงานต่างฯ ปรึกษากันได้นะครับ [email protected] 082-3042757 -ติดต่อได้24ชั่วโมงครับ วันที่17ตุลา งานของปืนคู่คลาสสิค ที่ขอนแก่น พบกับวงคนป่าได้เลยครับ ขอบคุณครับ เอ๋ คนป่า

Junior Member AIIINE's Avatar
    สถานที่
    แรงยังมีคลาสสิค สมเด็จ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

จะไป ๆ ๆ

แร้วเจอกันคร่า,,

Senior Member สองล้อขี้เมา's Avatar
    สถานที่
    สองล้อขี้เมา
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีคับ

สองล้อขี้เมาไป ยกทีมเลยคับพี่น้อง

Senior Member สองล้อขี้เมา's Avatar
    สถานที่
    สองล้อขี้เมา
    ขอบคุณ
    0

กันและกันคลาสสิคคลับubon

อิอิ
    สวัสดีกันและกันคลาสสิค เต้งสองล้อขี้เมาศรีสะเกษคับกินเหล้าด้วยกันนะคับ

Senior Member krclassic's Avatar
    สถานที่
    มิ่งเมืองกันทรารมย์ คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อัพ ๆ ๆ

อัพๆ ๆ ๆ ช่วย เน่อ พี่ น็อต ๆ ๆ

-*- อัพ ทุก วัน ชีวิตจะสดใส

อิอิ

em90
    ชมรมคนรักรถเก่ามิ่งเมืองกันทรารมย์ อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
    ^^

สายฟ้าสีส้ม's Avatar
    สถานที่
    วัดเจียงอี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สองล้อขี้เมา อ่านข้อความ
    สวัสดีกันและกันคลาสสิค เต้งสองล้อขี้เมาศรีสะเกษคับกินเหล้าด้วยกันนะคับ
    ให้ผมกินด้วยนะคับสองล้อขี้เมาอยากเจอจิงๆๆคับสองล้อ ขี้เมาเนี้ย เอาตังไปเยอะนะคับเพราะไปกันเยอะนีเดียวจะไม่เมา 55555+

สายฟ้าสีส้ม's Avatar
    สถานที่
    วัดเจียงอี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สองล้อขี้เมา อ่านข้อความ
    สองล้อขี้เมาไป ยกทีมเลยคับพี่น้อง
    สงสัยเป็นนักฟุตบอลไปยกทีมเลย5555

รูป รูป  

Junior Member AIIINE's Avatar
    สถานที่
    แรงยังมีคลาสสิค สมเด็จ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

นับถอยหลัง,,

จะไป ๆ ๆ

WATGEANG_E's Avatar
    สถานที่
    วัดเจียงอี
    ขอบคุณ
    0

NING.WATGEANG_E
    สายน้ำเปลี่ยนใจปลา..กาลเวลาเปลี่ยนใจคน
    T.080-1659090 089-4268689 045-644346

เลขบัญชี
    156-1-32258-9

เฉลิมกิตติ์ บุญส่ง
    กรุงศรีอยุธยา

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks