ขายSR เดิมๆ ( SR To Day) - หน้า 147

หน้าที่ 147 จากทั้งหมด 285 หน้า แรกแรก ... 47 97 137 138 139 140 141 142 143 144 145 146 147 148 149 150 151 152 153 154 155 156 157 197 247 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 2,191 ถึง 2,205 จากทั้งหมด 4271

ชื่อกระทู้: ขายSR เดิมๆ ( SR To Day)

Junior Member Bob Howdy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมเป็นคนนึงที่ติดตามผลงานของร้านพี่กรมานานละนะคับ เปิดดูทุกวันคับพี่ แต่ยังไม่มีตังซื้อ เก็บเงินก้อนได้ก็มีเรื่องต้องใช้

แต่ยังไงซักวันผมต้องเอาให้ได้คับ

เปนกำลังใจให้นะครับพี่กรอย่าท้อถอยนะครับ ไม่ว่ายังไงผมก็เลือกร้านพี่กรครับ

Junior Member jibSr400's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอโทษครับ น้อง mee classic shop. โคราช ไม่ใช้ อะไหล่ของปลอม ไม่เอางานก๊อปปี้ โหลๆ และไม่หลอกขาย งานยอมแมวครับ ถ้าเอาแบบคันนี้ ขอแนะนำให้ไปสอบถามจาก สำนักนั้นเลย ครับ ไอ้งาน.............. แบบนี้ทำไม่เป็นครับ เสียชื่อผมเปล่าๆๆ ไม่ทำครับ และไม่กล้าตีราคา เพราะต้นทุนจริง ถูกโครตๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอบพระคุณ

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gobkuka
    แนบเอกสาร 2395758
    รบกวนครับพี่ประมานนี้เท่าไรครับ...ขอบคุนครับ...ต้อ นนี้มีงบอยู่ที่ 53 อะครับ

ผมต้องขอโทดด้วยครับที่นำเอาข้อความนี้มาถามเพราะผมไ ม่รู้เหมือนกันว่ามันจิงหรือเปล่าวขอโทดครับ

Member KOKO_sr400's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ขอเป็นกำลังใจให้พี่กรโคราชครับที่คอยผลิตสินค้าดีๆ ราคาคนไทยให้เราได้เลือกใช้
    ถึงจะสั่นแต่ก็คัน___
    เข้าขั้นบ้า SR
    koko_0884749400

P- KHAM MOTO DESIGN
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ woooddddd อ่านข้อความ
    เห็นด้วยครับ เป็นการสร้างความเดือดร้อนและวุ่นวายให้กับทางร้านมา กๆ และอาจจะเกิดความเข้าใจผิดกับลุกค้าใหม่ๆที่บังเอิญเ ข้ามาอ่าน ส่วนตัวผมคิดว่าการเล่นรถหรือใช้อะไหล่ไม่ว่าจะแท้หร ือทำขึ้นมา มันก็เป็นแต่ล่ะแนวกันครับ ส่วนตัวผมแท้ยันน๊อตก็เล่นสีเดิมสนิมเก่าก็เล่น งานตีสร้างใหม่ผมก็ชอบถ้าดีและถูก อยู่ที่งบและแนวรถที่เราเล่นครับ อีกทั้งการค้าขายแบบร้านขำมอเตอร์เซลตรงๆดีครับงานให ม่สร้างใหม่ก็บอกกัน ไม่เห็นเขาจะหลอกขายตรงไหน ถ้างานไม่ดีกระทู้ขายและร้านคงไม่ใหญ่ขนาดนี้ ผมว่าดีซะอีกผมเล่นรถอะไหล่บางชิ้นหายากแพงด้วยอยากใ ห้มีคนทำมาทดแทนขอให้มีขายเถอะ จะได้มีของดีราคาเหมาะสมใช้กันครับ
    พี่สบายดีนะครับ เมษา มีโอกาศจะขึ้นไปเยี่ยมเยือนชาวเชียงใหม่แน่นอนครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bob howdy อ่านข้อความ
    ผมเป็นคนนึงที่ติดตามผลงานของร้านพี่กรมานานละนะคับ เปิดดูทุกวันคับพี่ แต่ยังไม่มีตังซื้อ เก็บเงินก้อนได้ก็มีเรื่องต้องใช้

แต่ยังไงซักวันผมต้องเอาให้ได้คับ

เปนกำลังใจให้นะครับพี่กรอย่าท้อถอยนะครับ ไม่ว่ายังไงผมก็เลือกร้านพี่กรครับ
    ร้านเราไม่มีนโยบายท้อแท้ครับ สู้ๆครับค่อยเก็บสะสมไปเรื่อยๆ เดี๋ยวสิ่งที่อยากได้ก็จะตามมาเองครับ ผมเคยผ่านจุดนั้นมาก่อน

ผมต้องขอโทดด้วยครับที่นำเอาข้อความนี้มาถามเพราะผมไ ม่รู้เหมือนกันว่ามันจิงหรือเปล่าวขอโทดครับ
    [/quote] ไม่เป็นไรครับ น้ำใจและมิตรภาพร้านเราเกิดขึ้นทุกวันครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ koko_sr400 อ่านข้อความ
    ขอเป็นกำลังใจให้พี่กรโคราชครับที่คอยผลิตสินค้าดีๆ ราคาคนไทยให้เราได้เลือกใช้
    เอเสี่ยโก้ผมว่าเราไม่ได้เจอกันนานแล้ว ว่างๆเชิญทีมชัยภูมิหาอะไรเย็นๆดื่มกันท่าจะดีนะครับ

กร โคราช's Avatar
    สถานที่
    KHAM MOTO SALE
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Woooddddd อ่านข้อความ
    เห็นด้วยครับ เป็นการสร้างความเดือดร้อนและวุ่นวายให้กับทางร้านมา กๆ และอาจจะเกิดความเข้าใจผิดกับลุกค้าใหม่ๆที่บังเอิญเ ข้ามาอ่าน ส่วนตัวผมคิดว่าการเล่นรถหรือใช้อะไหล่ไม่ว่าจะแท้หร ือทำขึ้นมา มันก็เป็นแต่ล่ะแนวกันครับ ส่วนตัวผมแท้ยันน๊อตก็เล่นสีเดิมสนิมเก่าก็เล่น งานตีสร้างใหม่ผมก็ชอบถ้าดีและถูก อยู่ที่งบและแนวรถที่เราเล่นครับ อีกทั้งการค้าขายแบบร้านขำมอเตอร์เซลตรงๆดีครับงานให ม่สร้างใหม่ก็บอกกัน ไม่เห็นเขาจะหลอกขายตรงไหน ถ้างานไม่ดีกระทู้ขายและร้านคงไม่ใหญ่ขนาดนี้ ผมว่าดีซะอีกผมเล่นรถอะไหล่บางชิ้นหายากแพงด้วยอยากใ ห้มีคนทำมาทดแทนขอให้มีขายเถอะ จะได้มีของดีราคาเหมาะสมใช้กันครับ
    ขอบคุณครับพี่ เดี๋ยวทางร้านจะมีสินค้าใหม่ๆมาเพิ่มให้ดูนะครับ

กร โคราช's Avatar
    สถานที่
    KHAM MOTO SALE
    ขอบคุณ
    0

มาอีกแล้วครับ ฝาปิดกรองน้ำมันเครื่อง wm ราคา 900 บาทครับ
    ขายทั้งปลีก และส่งนะครับ สนใจติดต่อ 089-7227137 กร โคราช

รูป รูป  

Member มาร์ค แกวัดคลาสสิคชัยภูมิ's Avatar
    สถานที่
    แกวัดคลาสสิคชัยภูมิ
    ขอบคุณ
    0

เป็นกำลังใจให้พี่กรอีกคนครับ ในฐานะที่เป็นลูกค้าของร้านพี่ สู้ ๆคับพี่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย มาร์ค แกวัดคลาสสิคชัยภูมิ : 24-03-2011 เมื่อ 12:27

Junior Member jibSr400's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมก็เป็นกำลังใจให้ครับมีทั้งคนรักคนเกลียดนี่หล่ะมน ุษย์ """ ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ไฮโลนะครับเจ้านาย ย ย"""

Junior Member gvon-gvon's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อยากเพราะเครื่องsr500ครับมีบ้างหรือป่าวครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jibSr400 อ่านข้อความ
    ขอโทษครับ น้อง mee classic shop. โคราช ไม่ใช้ อะไหล่ของปลอม ไม่เอางานก๊อปปี้ โหลๆ และไม่หลอกขาย งานยอมแมวครับ ถ้าเอาแบบคันนี้ ขอแนะนำให้ไปสอบถามจาก สำนักนั้นเลย ครับ ไอ้งาน.............. แบบนี้ทำไม่เป็นครับ เสียชื่อผมเปล่าๆๆ ไม่ทำครับ และไม่กล้าตีราคา เพราะต้นทุนจริง ถูกโครตๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอบพระคุณ

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gobkuka
    แนบเอกสาร 2395758
    รบกวนครับพี่ประมานนี้เท่าไรครับ...ขอบคุนครับ...ต้อ นนี้มีงบอยู่ที่ 53 อะครับ

ผมว่าจะซื้อรถร้านพี่ซะหน่อยแต่เปลี่ยนใจแล้วรอดูไปก ่อนดีก่า
    ขอความที่ชอบโพสเข้ามาแบบไร้สาระในกระทู้คนอื่นมันบ่ งบอกถึงพฤติกรรมและนิสัยตัวเอง.....ซึ่งจริงแล้วในกร ะทู้ตัวเองมีแค่คนไม่เกิน3-4 คนตอบคำถามกันไปมา....พฤติกรรมอย่างนี้ทำไปเพื่อจะทำ ให้คนอื่นเสียหายโตกันแล้วอย่าทำนิสัยเหมือนเด็กมันห น้าอายครับ (อยากแรงกว่านี้แต่ผมโตแล้ว)

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

สวยๆทุกคันเลยครับพี่ อยากได้เหมือนกันครับแต่เงินไม่ถึงรถ ผมเอาyamaha nouvo mx เพิ่มไหมพี่ ส่วนที่พี่ก็คิดเลยครับ
    [email protected]

Senior Member arto491's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    1

ท่อเสียงมันมากเลยครับ แต่เป็นใส่ตรงหรือพี่

Junior Member Bob Howdy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สูงต่ำอยู่ที่ไฮโล 5555 แจ๋วครับแจ๋ว ผมขอยักลงเป๋านะคราฟฟฟฟเจ้านาย 555

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

วันนี้ไปเยี่ยมร้านพี่กรมาสุดยอด เดี๋ยวสิ้นเดือนจะไปจะจัดหนักๆสัก 5-6 รายการครับ

Junior Member jae555's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กร โคราช อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับพี่ เดี๋ยวทางร้านจะมีสินค้าใหม่ๆมาเพิ่มให้ดูนะครับ

งานไทยไม่แพ้ชาติใดในโลกครับ แท้ไม่แท้ใสแล้วก็สวยเหมือนกันครับ ของอย่างนี้อย่ายิดติดครับ ค่านิยมผิดๆติดของนอก5555
    เปิดร้านใหม่
    B bigbike
    รับจัดหาและประกอบ bigbikeตั้งแต่400ขึ้นไป
    สนใจติดต่อ 083-2175186 ร้าน B bigbike
    ในเวลาทำการ 10.00-17.00
    รถที่ร้านไม่มีคำว่าเน่าแน่น่อนรับประกันเครื่อง3-6เดือนถ้ามีปัญหาเปลี่ยนคันให้ใหม่
    เรื่องราคายุติธรรมไม่ต้องห่วง
    ถ้ารถมีของแต่งติดรถมาให้หมดไม่มีตัดตอนของแน่นอนถ้า ชอบของเดิมเอาของแต่งเทินได้

หน้าที่ 147 จากทั้งหมด 285 หน้า แรกแรก ... 47 97 137 138 139 140 141 142 143 144 145 146 147 148 149 150 151 152 153 154 155 156 157 197 247 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks