การรวมตัวกันของพี่น้องPX Club ก่อนเดินทางครับ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: การรวมตัวกันของพี่น้องPX Club ก่อนเดินทางครับ

Senior Member unit's Avatar
    สถานที่
    SCOOTER SARAKHAM by 200
    ขอบคุณ
    0

thank you ลพบุรีมากมายนุกนหานมากมาย
    /\2 by PX 200 e /\2
    [email protected]

เมี่ยงคุง PX200E & ET3 PX200E's Avatar
    สถานที่
    Chiang Mai, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณคร๊าบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unit อ่านข้อความ
    thank you ลพบุรีมากมายนุกนหานมากมาย
    ข้าวน้อยๆๆ แต่กับมาเป็นชุดๆๆ อิอิ
    <<<<รถคันนี้ไม่ได้มีไว้แข่ง!!

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=45

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

เสียดายที่ไม่ได้ไปเที่ยวลพบุรีก่อนพลาดๆ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

CluB 200's Avatar
    สถานที่
    200 MonSteR & Joke Trading
    ขอบคุณ
    0

-v- ขอขอบคุณทุกๆท่าน ที่มาเยือน ลพบุรี ขาดตกบกพร่องประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ -v-

Monster Garage

จำหน่าย ... รับสั่งตาม ORDER Scooter Vespa - Lambretta

นำเข้าจากต่างประเทศ ทั้ง 50 -100 -125-150-200-250CC.

มีหลายสภาพ มีทั้ง ขายปลีก - ขายส่ง เอกสารครบ

พร้อม เสียภาษีถูกต้อง ราคาพิเศษ พร้อม รับประกัน สภาพ สินค้า

Big Scooter 250- 400 - 500 - 650 CC หลายรุ่น สอบถามได้ ราคาพิเศษ

และรับสั่ง ของตกแต่ง แท้ นอก หลายแบรนด์ จากต่างประเทศ ราคาพิเศษครับ

รับจดเสียภาษี สรรพสามิต รถจักยานยนต์ นำเข้า ทุกประเภท

สมาชิก Thaiscooter .com ราคาพิเศษครับ สอบถาม
    085-1773397

MSN: [email protected]

BB PIN 217DC82A

FACEBOOK http://www.facebook.com/profile.php?id=100001434087027

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

เสียดายจังไม่ได้ไป

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

เมี่ยงคุง PX200E & ET3 PX200E's Avatar
    สถานที่
    Chiang Mai, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน shank you

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CluB 200 อ่านข้อความ
    -v- ขอขอบคุณทุกๆท่าน ที่มาเยือน ลพบุรี ขาดตกบกพร่องประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ -v-
    ขอบคุณพี่ตั้ม จานแว่น พี่ปลา และชาว ลพบุรี สำหรับที่พัก สบายๆ กับ อาหารอร่อยๆ ครับ จากใจท้ายวังem95
    <<<<รถคันนี้ไม่ได้มีไว้แข่ง!!

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=45

Senior Member unit's Avatar
    สถานที่
    SCOOTER SARAKHAM by 200
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PX200E อ่านข้อความ
    ข้าวน้อยๆๆ แต่กับมาเป็นชุดๆๆ อิอิ
    กินเบียร์ไม่เมาแต่เมากับ กับข้าวจารณืแว่นอร่อยมากมายเลย เมาเปีย/กินกับเยอะไปหน่อย/
    /\2 by PX 200 e /\2

Senior Member GYmmOO's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Sc.
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สุดยอด

ขอบขอบคุณอย่างแรงเลยครับ อาจารย์แว่น ลพบุรี

ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่น อาหารเด็ดมากๆ อร่อยแบบที่ไม่เคยเจอที่ไหนมาก่อน

สูตรเบียร์เด็ดๆ ที่ทำให้ลีโอขายยากเลยที่สารคาม 555+

กรุรถ เจ๋งมาก ลพบุรีนี่ สุดๆจริงๆ ขอบคุณ คุณแม่ และคุณพ่อ ของพี่ตั้ม ลพบุรี

สำหรับข้าวต้ม ที่อร่อยที่สุดในโลก อิ่มมากๆๆๆๆๆๆๆๆ อร่อยไม่รุ้ลืม ขอบคุณจริงๆครับ
    ♪..I BeLive I Can Fly..♫

em20 Mahasa|2a|<am ~ScootE|2~ CLu|3em20

♪......เร่งจนใจมันสะท้าน ทะยานเร่งไป...แม้กายทนไม่ไหวแต่ใจมันยังพร้อมสู้ต่อ ไป.....♫

E-Mail : [email protected]
    Tel : 084-9538703 , 086-2185936
    .

**ต้องขออภัย ถ้าคำที่พูดไป กวนส้นตีนใครบางคน**

มหาสารคามสกูตเตอร์คลับ http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=54

Senior Member devilonvespa's Avatar
    สถานที่
    " Mahasarakham Scooter Club "
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สุดๆครับ

งานผ่านไปด้วยดี กลับบ้านปลอดภัยกันทุกๆคน เหตุผลนึงที่เป็นเช่นนั้น

เพราะ PX ครับผมยกเครดิตให้ครับ

ต้อง ขอขอบพระคุณ อาจารย์แว่น พ่อและแม่พี่ตั้ม มากๆนะครับสำหรับทุกๆอย่าง อบอุ่นมากๆครับ

ขอบคุณพี่ๆ ทุกๆคนที่มาร่วมงาน รวมถึงน้องๆด้วย ทุกๆอย่างเกิดขึ้นจาก
    ที่พวกเรา ทุกๆคน ช่วยกันครับ

อยากให้มีหยั่งนี้ทุกๆปีไปครับ

I Love ลพบุรี
    I love เขาใหญ่
    I love PX Club

ท่านใดที่พลาดโอกาส ครั้งหน้ามาให้ได้นะครับ ผมก็จะพยยามไปให้ได้เช่นกันครับ
    ก็สนุกซะขนาดนั้น อยากให้มีอีกนะครับ ถ้าขึ้นเหนือ หรือ ลงไต้น่าจะดีครับ !!!
    M S C

555

มหาสารคาม

I Mahasarakham Scooter Club

I'm St. Tuonote Mahasarakham Scooter Club 005

087-2244311 ตัวโน๊ต

Junior Member anon.jo's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบขอบคุณอย่างแรงเลยครับ อาจารย์แว่น ลพบุรี

ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่น อาหารเด็ดมากๆ อร่อยแบบที่ไม่เคยเจอที่ไหนมาก่อน

สูตรเบียร์เด็ดๆ ที่ทำให้ลีโอขายยากเลยที่สารคาม 555+

กรุรถ เจ๋งมาก ลพบุรีนี่ สุดๆจริงๆ ขอบคุณ คุณแม่ และคุณพ่อ ของพี่ตั้ม ลพบุรี

สำหรับข้าวต้ม ที่อร่อยที่สุดในโลก อิ่มมากๆๆๆๆๆๆๆๆ อร่อยไม่รุ้ลืม ขอบคุณจริงๆครับ

งานผ่านไปด้วยดี กลับบ้านปลอดภัยกันทุกๆคน เหตุผลนึงที่เป็นเช่นนั้น

เพราะ PX ครับผมยกเครดิตให้ครับ

ต้อง ขอขอบพระคุณ อาจารย์แว่น พ่อและแม่พี่ตั้ม มากๆนะครับสำหรับทุกๆอย่าง อบอุ่นมากๆครับ

ขอบคุณพี่ๆ ทุกๆคนที่มาร่วมงาน รวมถึงน้องๆด้วย ทุกๆอย่างเกิดขึ้นจาก
    ที่พวกเรา ทุกๆคน ช่วยกันครับ

อยากให้มีหยั่งนี้ทุกๆปีไปครับ

I Love ลพบุรี
    I love เขาใหญ่
    I love PX Club

ท่านใดที่พลาดโอกาส ครั้งหน้ามาให้ได้นะครับ ผมก็จะพยยามไปให้ได้เช่นกันครับ
    ก็สนุกซะขนาดนั้น อยากให้มีอีกนะครับ ถ้าขึ้นเหนือ หรือ ลงไต้น่าจะดีครับ !!!

ผมก็ขอบคุณแบบเขาเหมือนกันคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anon.jo : 09-11-2007 เมื่อ 09:34
    e - mail [email protected]
    tel. 084-034-923-9

จริงใจ นิสัยดี มีเวลาให้ ไม่เจ้าชู้ คลับ
    อาจจะคุยกับใครหลายคน แต่ไม่ใช้เหตุผลของคนหลายใจ

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

งานหน้าไปที่ไหนกันดีละพี่น้องลงใต้ก็น่าสนุก

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์