มันนานเท่าไหร่แล้วที่....... - หน้า 2

ชื่อกระทู้: มันนานเท่าไหร่แล้วที่.......

Senior Member imokiez154's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ชีวิตที่ผ่านน้ำ********โคตรจ๊าบบบบบบ !
    นโม นะโม*

นายณัฐพจน์ เตชะมงคลาภิวัฒน์
    เลขที่บัญชี 729-2-36757-5 ธนาคารกสิกรไทย สำนักงานแฉล้มนิมิตร

Senior Member L@m^RastAfa's Avatar
    สถานที่
    ZiGGY ANTZ
    ขอบคุณ
    0

ผมได้ฉายานี้ได้ยังไงใครรู้ช่วยตอบที
    ผมจำไม่ได้ว่าครั้งสุดท้ายผมเดินออกมาจากห้อง? ห้องอะไรนะ

Senior Member L@m^RastAfa's Avatar
    สถานที่
    ZiGGY ANTZ
    ขอบคุณ
    0

pis come back

รูป รูป  

Senior Member BASSS_13CHOD's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sprint sonic 140 อ่านข้อความ
    หน้า กรู โค ตร จะอ่อน เลย ผู้ร่วมอนุมัติ มาแว้วว ขอปลายเดือนนี้นะครับพี่เสี้ยนนน ซัก 3 วัน 2 คืน หรือ 2 วัน 1 คืน

จัดมา ไม่ว่า รถคุณจะอยู่ไหน ขับอะไร

ฝากช่วยๆๆ ติดตาม ชาวคณะกันด้วยนะครับผม

ปัญหา 1 ไปไหนหวะ ตอบ เหมือน คนเรียนไม่จบ
    2 ไปกี่วันหวะ ตอบ ถ้าใจคุณ พร้อม มันสำคัญที่ไหน
    3 กรูไม่มีรถ ตอบ แล้วคนอื่นมีรถซือนกันไปได้มั้ย มีอไรก็ขับกันไปเหอะ ครา ที่แล้ว DEARGO ผู้เป็นหนึ่งเรื่องสาวในใต้หล้า ยังเอา click ไปเลยถ้า คุณจำได้
    4 กรูไม่มีตัง ตอบ มันใช้ตังมากหรอ ถ้าคุณจะแลกความทรงจำที่เล่าให้ลูกหลานคุณฟัง เมื่อก่อน ตอนป้าหนุ่มๆๆ ป้ามีแก๊งค์ นะเว้ย ชื่อ ziggy ant't ออกทริปกับเพื่อนๆๆมันมาก ลูกๆๆคุณ คงภูมิใจในตัวคุณ และคุณ ยังสามารถ เล่าเป็นนิทานก่อนนอน ให้ลูกคุณ ฟังได้
    5 กรูไม่มีเวลา ตอบ ถ้าคุณยังหายใจอยู่ แสดงว่าคุณยังมีเวลา
    6 ถ้าคุณ ไม่เข้าใจที่ผม พิมพ์ ให้คุณ ขึ้นไปอ่านตั้งแต่ข้อแรกใหม่
    7 เข้าใจไอ้โมกันหน่อย ตอนเรารุ่นๆๆเดียวกับมัน เราก้อเสี้ยน เหมือน มัน สงเคราะห์ มันหน่อยน้า

รายนาม The Gang
    1.โก๋แบงค์ ผู้เป็นใหญ่คับเบาะ
    2.ไอ้บาส นักร้องนำแห่ง บ้านไร่
    3.คิมจังซุก มาจากแดนโสมเน่า
    4.พี่ปืน ผู้ทำราเมง แบบต้นตำหรับ
    5.จ๊ะมอสสสส คุณรู้จักมอสมั้ย ไม่รู้ลองพบกับท่านผู้นี้ได้
    6.กล้าเวสป้า ผู้เอาดีในการถ่ายรูปสาวๆๆ
    7.DEARGO ผู้ที่เคยผ่านการเป็น SUPER MAN มาแล้ว
    8. เจ๊กมีน ล่าสุดได้ข่าาวว่า มีน 100 ศพ(แม่ งข้าปลวก)
    9 PIT TEEE ผู้ เอาภาษาวิบัติ มาพูดหวอก้าบบบบบบบบบบบบบ
    10 Jack ผู้ฆ่าเวสป้า หลังๆได้ดีทาง BMX
    11 พี่วอ ร้อยหลุม(เป็นฉายาที่ได้มาจากในวงการ)
    12 เอ็ม จบ
    13 พี่อั้ม คนนี้ไม่กล้าเล่น555
    14 เก่ง อ้น สุดซี้ ตัวติดกัน
    15 ชาวคณะพระราม3 นำทีม โดย นะโม
    16 กรูนึกไม่ออกหละ
    17 น้องแป้ง
    18 น้องตูน
    19 พี่เม
    20 พี่ทอน
    21 พี่เบิร์ด

22 หรั่ง
    23 น้องโป้ง
    24 น้องเนย

25 พี่อู๋
    26 พี่อั๋น
    27 พี่เล็ก
    28 คุณเบนซ์

ปล.เพื่อนบาสขอเพิ่มเติมพี่น้องซิกกี้แอนท์อีกนิดนะค รับ

ลืมใครไปขอโทษด้วยน้า ตำนานนี้มันยาวนานนัก 5555+

โอเคน้องบ่าวลุย
    ...

MoDsMaNia's Avatar
    สถานที่
    ..LamCliNic...หลังบ้าน..ข้างห้องน้ำ..
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

นัดล่วงหน้าซักนิด เด๋วลางานไม่ได้ เสาร์อาทิตย์ได้ครับ
    แต่กูออกศุกร์บ่ายนะครับ

ปล ไม่ใช่คิมจังซุก กูว่าหน้าเหมือน จุ๊ยๆ เลยครับ

ปลอีกทีครับ ผมยังเสี้ยนเหมือนเดิมครับ

ปลอีกสักครั้ง ลืม เอก90 กับน้องของเอกที่ขี่64 ไปหรือเปล่าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MoDsMaNia : 16-06-2010 เมื่อ 19:13
    .
    .

..::ค่อยดู..ค่อยศึกษา..กรุณาวาจา..อย่าเป็นเซียน ::..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MoDsMaNia อ่านข้อความ
    นัดล่วงหน้าซักนิด เด๋วลางานไม่ได้ เสาร์อาทิตย์ได้ครับ

ปล ไม่ใช่คิมจังซุก กูว่าหน้าเหมือน จุ๊ยๆ เลยครับ

ปลอีกทีครับ ผมยังเสี้ยนเหมือนเดิมครับ

ปลอีกสักครั้ง ลืม เอก90 กับน้องของเอกที่ขี่64 ไปหรือเปล่าครับ
    ท่านชายครับผมแจ้งไว้แล้ว ว่าชาวคณะ พระราม 3 นะ
    MkrongthiP king of RaStA

[email protected]
    สราวุธ เรืองพรวิสุทธิ์
    ธ.กสิกรไทย สาขา ย่อย วุฒากาศ 740-2-23853-9

Saravut Ruengponvisut

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MoDsMaNia อ่านข้อความ

ปลายเดือนนี้น่าจะได้พร้อมหน้า กันนะ
    MkrongthiP king of RaStA

[email protected]
    สราวุธ เรืองพรวิสุทธิ์
    ธ.กสิกรไทย สาขา ย่อย วุฒากาศ 740-2-23853-9

Saravut Ruengponvisut

Dellortoon's Avatar
    สถานที่
    7 0 ' C THA
    ขอบคุณ
    0

ไปด้วย 2คน 2คัน ..

แลม 2 + แลม 3

(แต่รถแรงนะจ๊ะ ... 5555++)
    • รับสั่งของ-ประมูลของ ตามเว็บทั่วโลก ฝากหิ้วของด่วน ราคาย่อมเยา •
    • ebay • Amazon • Yahoo.jp • Abu dabi •

-----------------------------------------------------------
    ..... P. SINGHASENI .....
    119-2-26924-9 SCB.Bank
    749-2-30590-6 K.Bank
    ----------------------------------------------------------
    D E L L O R T O O N
    T. 0 8 6 5 5 5 7 9 5 9

มาตรฐาน ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Dellortoon อ่านข้อความ
    ไปด้วย 2คน 2คัน ..

แลม 2 + แลม 3

(แต่รถแรงนะจ๊ะ ... 5555++)
    ยังไงเนี่ย เด็ก Slim มาเย้ยถึงที่เลยอ่ะ จะยอมหรอ Vespa

สถานที่
    ..LamCliNic...หลังบ้าน..ข้างห้องน้ำ..
    ขอบคุณ
    0
    1

ผมไม่สลิมครับ ผมอ้วน
    ขี่รอกันหน่อยนะครับ รถผมไม่ได้ขี่มาสองเดือนแล้วไม่รู้จะขี่ได้หรือเปล่า 555
    .
    .

..::ค่อยดู..ค่อยศึกษา..กรุณาวาจา..อย่าเป็นเซียน ::..

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1

ผมไม่สลิมครับ ผมอ้วน
    ขี่รอกันหน่อยนะครับ รถผมไม่ได้ขี่มาสองเดือนแล้วไม่รู้จะขี่ได้หรือเปล่า 555

ไปวันไหนแจ้งล่วงหน้าด้วยครับ จะได้ เช็ครถก่อน
    .
    .

Senior Member imokiez154's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ L@m^RastAfa อ่านข้อความ
    ผมได้ฉายานี้ได้ยังไงใครรู้ช่วยตอบที
    ผมจำไม่ได้ว่าครั้งสุดท้ายผมเดินออกมาจากห้อง? ห้องอะไรนะ
    ห้องกาลเวลา ครับพี่วอ ! 5555+
    นโม นะโม*

นายณัฐพจน์ เตชะมงคลาภิวัฒน์
    เลขที่บัญชี 729-2-36757-5 ธนาคารกสิกรไทย สำนักงานแฉล้มนิมิตร

Senior Member BASSS_13CHOD's Avatar
    ขอบคุณ
    0

คึกคักกันจิง กะทู้ซิกกี้แอนท์ รำลึกเนี่ย....

Senior Member PirenZe's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Tell me Tell me แต๊ด แต แด๊ด แต แด๊ด Tell me
    ..ความเหน็บหนาวในยามราตรีเปรียบดั่งแมลงสาปแบบมีปีก ที่บินสูงรอวันโรยรา

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PirenZe อ่านข้อความ
    Tell me Tell me แต๊ด แต แด๊ด แต แด๊ด Tell me

มรึงไปราย ไม่ช่ายตลก อย่าตลก อิอิ

Bookmarks