ขาย y80 ทะเบียนโอน พร้อม อะใหล่ อีกหนึ่งคัน

ชื่อกระทู้: ขาย y80 ทะเบียนโอน พร้อม อะใหล่ อีกหนึ่งคัน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขาย y80 ทะเบียนโอน พร้อม อะใหล่ อีกหนึ่งคัน

ขาย Y80 ทะเบียนโอน พร้อม อะใหล่ อีกหนึ่งคัน

เครื่องดีครับ บิดพุ่งอยู่
    ระบบไฟใช้ได้หมด
    เบรคดี ยางดี
    สีดี ตามรูป
    ไฟ ออโต้ลูปใช้ได้
    คันเรง นิ้มๆ
    โช๊คหน้าหลังดี
    และที่สำคัญ ทะเบียนโอน
    กุญแจเดียวทั้งคัน

รายการที่สอง สภาพว่าจะปั้นแต่ไม่ค่อยมีเวลาทำงานแล้ว (รายการที่สอง no book มีแต่สำเนา)
    มีอะใหลครบเกือบทั้งคัน
    โครง
    ตะเกียบหน้า
    ถึงน้ำมันไม่ผุ
    ล้อหลัง ล้อหน้าก็มี แต่ แม่เอาไปผูกแมว
    ทอ
    คอท่อ
    เครื่อง ฝาเครื่องปัดเงาแล้วด้วย
    โช็ค

ขายแบบมัดรวม 7000

รายการแรก 6500 รถอยู่ ลาดพร้าว 107
    รายการที่สอง 1500 Air port link บ้านทับช้าง

ราคานี้ หาไม่ได้แล้ว

โทร 0891129956
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Professer : 10-03-2012 เมื่อ 21:24

สนใจคันแรก ที่มีทะเบียนโอนได้ ทะเบียนขาดกี่ปี ขอดูรูปหลาย ๆมุม

ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wirat15 อ่านข้อความ
    สนใจคันแรก ที่มีทะเบียนโอนได้ ทะเบียนขาดกี่ปี ขอดูรูปหลาย ๆมุม

ขอบคุณครับ
    ขอดูหน้าทะเบียนด้วยครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wirat15 อ่านข้อความ
    ขอดูหน้าทะเบียนด้วยครับ
    ได้ครับ ขรธนี้มีหนึ่งคิว จองว่าจะ มาเอาคืนนี้ครับ พ้น คืนนี้ไปหลุด คิว สองมารอเลยครับ (ไม่สะดวก pm)

Bookmarks