อยากได้สติ๊กเกอร์กลุ่มคนรักเฟียตพอจะมีแจกกันบ้างมั ้ยคร๊าบ..........

ชื่อกระทู้: อยากได้สติ๊กเกอร์กลุ่มคนรักเฟียตพอจะมีแจกกันบ้างมั ้ยคร๊าบ..........

Smile อยากได้สติ๊กเกอร์กลุ่มคนรักเฟียตพอจะมีแจกกันบ้างมั ้ยคร๊าบ..........

พอดีอยากรวมกลุ่มบ้างน่ะครับ....ช่วยตอบกันทีนะครับ. ...ขอคุณล่วงหน้าคับผม

PLOii ♥ Pa'FIAT PigGiiGu's Avatar
    สถานที่
    R.D. VintaGe
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hall อ่านข้อความ
    พอดีอยากรวมกลุ่มบ้างน่ะครับ....ช่วยตอบกันทีนะครับ. ...ขอคุณล่วงหน้าคับผม

ปกติ .... สติ๊กเกอร์ จะได้รับทุกคน นะค่ะ .....

แต่ ว่า ตอนนี้ ..... หัวหน้า มาเฟีย ไปสะสมบุญอยู่ค่ะ

น่าจะออกพรรษาโน่นแหละ ถึงจะสึก....

แล้ว หัวหน้ามาเฟีย เค้าก้อจะรีบจัดส่ง สติ๊กเกอร์ ให้

มาเฟีย ทุกท่านเลย นะค่ะ .....

ช่วงนี้ ท่านที่รอได้ ก้อ ...รอไปก่อน (ของฟรี รอก่อน ....)

แต่สำหรับท่านที่รอไม่ไหว ...... ก้อ ดูแบบ แร้ว

เอาไปสั่ง ตัดเอาเองนะค่ะ .....
    PLOIICHOMPOO

Y
    V-E-S-P-A
    &
    F I A T

Contact me :: [email protected]

Junior Member dada-d25's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PigGiiGu อ่านข้อความ
    ปกติ .... สติ๊กเกอร์ จะได้รับทุกคน นะค่ะ .....

แต่ ว่า ตอนนี้ ..... หัวหน้า มาเฟีย ไปสะสมบุญอยู่ค่ะ

น่าจะออกพรรษาโน่นแหละ ถึงจะสึก....

แล้ว หัวหน้ามาเฟีย เค้าก้อจะรีบจัดส่ง สติ๊กเกอร์ ให้

มาเฟีย ทุกท่านเลย นะค่ะ .....

ช่วงนี้ ท่านที่รอได้ ก้อ ...รอไปก่อน (ของฟรี รอก่อน ....)

แต่สำหรับท่านที่รอไม่ไหว ...... ก้อ ดูแบบ แร้ว

เอาไปสั่ง ตัดเอาเองนะค่ะ .....
    ขอบคุณป้าเฟียตสีเหลืองที่มาช่วยชี้แจงเรื่องสติ๊กเก อร์ให้ ไม่ต้องสงสัยว่าเราเป็นใคร ก็แค่เฟียตประตูย้อนสีน้ำเงิน

PLOii ♥ Pa'FIAT PigGiiGu's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dada-d25 อ่านข้อความ
    ขอบคุณป้าเฟียตสีเหลืองที่มาช่วยชี้แจงเรื่องสติ๊กเก อร์ให้ ไม่ต้องสงสัยว่าเราเป็นใคร ก็แค่เฟียตประตูย้อนสีน้ำเงิน
    รับทราบ ค่ะ หลวงพี่ ....

ว่างๆ ส่ง ไฟล์รูป สติ๊กเกอร์ มาให้หน่อยนะค่ะ

พอดี ว่า เอา มา crop เอง แร้ วไม่เนียน ...ค่ะ
    มี หลายคนอยากได้ ไฟล์ สติกเกอร์ ไป ตัดเองค่ะ

Y
    V-E-S-P-A
    &
    F I A T

Contact me :: [email protected]

iluminati's Avatar
    สถานที่
    Alcapone
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PigGiiGu อ่านข้อความ
    รับทราบ ค่ะ หลวงพี่ ....

ว่างๆ ส่ง ไฟล์รูป สติ๊กเกอร์ มาให้หน่อยนะค่ะ

พอดี ว่า เอา มา crop เอง แร้ วไม่เนียน ...ค่ะ
    มี หลายคนอยากได้ ไฟล์ สติกเกอร์ ไป ตัดเองค่ะ

มันง่ายไปเปล่า

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ iluminati อ่านข้อความ
    แหม คุณพี่ คร๊า...

ก็ หลายๆคน เค้า อดลน ทนไม่ไหว นิ๊คร๊า

อยากได้ ไป ตัดกันเอง

อะไรอย่างงี้

ก็หัวหน้ามาเฟีย บอกว่า

ถ้าอยาก ได้ ก้อเอา ไฟล์ ไปตัดเอง อ่าค่ะ

คุณน้อง ก็เลย ต้อง นะ .....

crop ให้เค้าไป .....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PigGiiGu : 21-07-2009 เมื่อ 17:38

Y
    V-E-S-P-A
    &
    F I A T

Junior Member dada-d25's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ iluminati อ่านข้อความ
    สติ๊กเกอร์มันเป็นของทุกคนอยู่แล้ว เราเป็นแค่คนคิดและออกแบบ มีสิทธิ์แจกได้แค่ชิ้นงานสำเร็จ ส่วนในรายละเอียดด้านชื่อและสัญลักษณ์เป็นความคิดของ ทุกคนในกลุ่ม โดยเฉพาะตู๋ เป็นเสนอเรื่องการตั้งทีมขึ้นมา ชิ้นงานที่เป็นต้นแบบ เราจะให้ใครนั้น ขึ้นอยู่กับความเห็นของทุกคนในกลุ่มเราตัดสินเองคนเด ียวไม่ได้ เพราะหน้าที่เรามีแค่ ช่วยออกแบบ จัดทำ และแจก เท่านั้น ส่วนนี้ถ้าใครอยากได้ แล้วรอเราไม่ไหว ให้ก๊อปจากชิ้นงานจิง แล้วไปทำเอาเอง ที่ให้ยากเพราะว่า เรามีเหตุผลอยู่ข้อเดียว เราต้องการกลุ่มที่โตช้า แต่แน่น หวังว่าทุกคน คงเข้าใจ

แล้วจะมาตรวจสอบผลการตัดสินในภายหลัง

ตำแหน่งหัวหน้ากลุ่มมีหน้าที่แค่ดูแล และจัดระเบียบ ส่วนการตัดสินใจทั้งหมด ต้องให้ทุกคนในกลุ่ม แสดงความคิดเห็นกันก่อน เราถึงจะสรุปครั้งสุดท้ายได้

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอร่วมสมาชิกกลุ่มด้วยคนครับผม

สวัสดีครับพี่ ๆ คนรักเฟียตทุกท่านผมชื่อเอกครับ ตอนนี้ใช้ Fiat 1100D ขอสมัครเข้าเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ em95 ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับผม

Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน art

ขอด้วยคนคับ ติกเกอร์เนี่ย ผมน้องไหม่งวงการ ผมอาทคับ

iluminati's Avatar
    สถานที่
    Alcapone
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ artmodify อ่านข้อความ
    ขอด้วยคนคับ ติกเกอร์เนี่ย ผมน้องไหม่งวงการ ผมอาทคับ

ไม่ใหม่หลอกมั้ง พี่

Bookmarks