sr โซนนนทบุรีทางนี้เลยครับจะได้รุ้จักกัน - หน้า 57

หน้าที่ 57 จากทั้งหมด 154 หน้า แรกแรก ... 7 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 107 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: sr โซนนนทบุรีทางนี้เลยครับจะได้รุ้จักกัน

Senior Member tumsr4's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับชาว sr@non
    ใจเย็นๆ กันคร้าบพี่น้องคร้าบ อย่างที่เคยบอกไว้
    จะกลุ่มไหน รถยี่ห้ออะไร สุดท้ายยังไงหัวใจก็เป็นชาวไบเกอร์
    รักชื่นชอบ 2 ล้อ เหมือนๆ กัน บ้านเมืองก็ร้อนแล้ว
    มอบมิตรภาพให้กันดีกว่า ยิ้มๆ กันไว้ ^_^ ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pathompoj@ อ่านข้อความ
    เป็นไรกันหว่า......อากาศร้อนหรือยังไงกันจ๊ะพ่อหนุ่ ม...อากาศร้อกาศมันอย่าให้ใจมันร้อนตามนะจ๊ะ..ยังไงก ็ชาว จ.นนทบุรี
    เหมือนกัน

ยังไงถ้ามีข้อความอะไรไม่ดีก็ขอโทษเเทน sr@non นะครับ

ปล.1 อากาศร้อกาศมันอย่าให้ใจมันร้อนตามนะจ๊ะ
    ปล.2 ไม่มีสี-ไม่มีสถาบัน-มีเเต่มิตรภาพ ....นะจ๊ะตัวเอง
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tumsr4 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับชาว sr@non
    ใจเย็นๆ กันคร้าบพี่น้องคร้าบ อย่างที่เคยบอกไว้
    จะกลุ่มไหน รถยี่ห้ออะไร สุดท้ายยังไงหัวใจก็เป็นชาวไบเกอร์
    รักชื่นชอบ 2 ล้อ เหมือนๆ กัน บ้านเมืองก็ร้อนแล้ว
    มอบมิตรภาพให้กันดีกว่า ยิ้มๆ กันไว้ ^_^ ครับ
    ต้องขอโทษพี่ตั้ม และพี่โอม ไว้ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

วันไหนพวกพี่ๆไปกินเหล้า ที่ไหนโทรมาชวนผมเลย

ผมอยู่ละเเวกนั้นอยากรู้จักพี่ๆ

0855553490 ปังปอนด์

โทรมาชวนน้องได้นะครับ^^
    มีเเต่พี่โอมพี่ตั้มออกมาแก้ไขข้อสงสัย และคุณจะไม่ออกมาพูดไรหน่อยหรอครับ???

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ก๋อยซึมโป๊ะปร๊ะ...จ๊ะ? อ่านข้อความ
    ต้องขอโทษพี่ตั้ม และพี่โอม ไว้ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

วันไหนพวกพี่ๆไปกินเหล้า ที่ไหนโทรมาชวนผมเลย

ผมอยู่ละเเวกนั้นอยากรู้จักพี่ๆ

0855553490 ปังปอนด์

โทรมาชวนน้องได้นะครับ^^
    มีเเต่พี่โอมพี่ตั้มออกมาแก้ไขข้อสงสัย และคุณจะไม่ออกมาพูดไรหน่อยหรอครับ???
    ได้ครับ ปังปอนด์ พร้อมมีเพื่อนร่วมทางครับ ู^_^
    (ปล.pathompoj ชื่อพี่เต้ยครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tumsr4 : 05-04-2010 เมื่อ 13:27

Member thangthong.ohme's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อากาศร้อน งานยุ่ง ไว้เจอกันหลังพฤษภาคม ครับName:  toblerone_http-_&#95.jpg
Views: 223
Size:  19.8 KB
    แต่วันไหนว่างเดี๋ยว โทรหากัน ป.ล. รักนะ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thangthong.ohme อ่านข้อความ
    อากาศร้อน งานยุ่ง ไว้เจอกันหลังพฤษภาคม ครับName:  toblerone_http-_&#95.jpg
Views: 223
Size:  19.8 KB
    แต่วันไหนว่างเดี๋ยว โทรหากัน ป.ล. รักนะ
    มาแล้วเหรอฮ้าน้องโอม ธุรกิจรัดตัว อิอิ
    ว่าแต่น้องคนนี้เค้าหันหลังหรือหันหน้า 555+
    แล้วเจอกันคร้าบ sr@non

ปล.ฝาก link ให้น้องเต้ยด้วย ไม่รู้ไปหรือยังนะฮ้า รับชมดู
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=408166
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tumsr4 : 06-04-2010 เมื่อ 14:42

Member bigbrathorsr400's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีชาว sr นนท์ขอกราบสวัสดีทุกท่านด้วยความเคารพครับ

ครับแวะมาทักทาย ชาวนนท์น่ะครับ
    มาเห็นกระทู้ดุเดือดเชียวววว จากคนไม่มีสี

ความฝันอันสูงสุด
    ขอฝันใฝ่ ในฝันอันเหลือเชื่อ ขอสู้ศึก ทุกเมื่อ ไม่หวั่นไหว ขอทนทุกข์ รุกโรมโหมกายใจ
    ขอฝ่าฟัน ผองภัย ด้วยใจทะนง จะแน่วแน่แก้ไข ในสิ่งผิด จะรักชาติ จนชีวิต เป็นผุยผง
    จะยอมตาย หมายให้ เกียรติดำรง จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา ไม่ท้อถอย คอยสร้าง สิ่งที่ควร
    ไม่เรรวน พะว้าพะวัง คิดกังขา ไม่เคืองแค้น น้อยใจ ในโชคชะตา ไม่เสียดาย ชีวา ถ้าสิ้นไป
    นี่คือ ปณิธาน ที่หาญมุ่ง หมายผดุง ยุติธรรม อันสดใส ถึงทนทุกข์ ทรมาน นานเท่าใด
    ยังมั่นใจ รักชาติ องอาจครัน โลกมนุษย์ ย่อมจะดี กว่านี้แน่ เพราะมีผู้ ไม่ยอมแพ้ แม้ถูกหยัน
    ยังคงหยัด สู้ไป ใฝ่ประจัญ ยอมอาสัญ ก็เพราะปอง เทิดผองไทย

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bigbrathorsr400 อ่านข้อความ
    ครับแวะมาทักทาย ชาวนนท์น่ะครับ
    มาเห็นกระทู้ดุเดือดเชียวววว จากคนไม่มีสี
    สวัสดีเช่นกันคร้าบ ไม่มีไรครับ เค้าหยอกกัน อิอิ
    ถ้าจำไม่ผิด รถคุณ bigbrathorsr400 นี่จากช่างโรจน์ป่าวครับ

ขอบคุณ
    0

UP สวัสดีครับชาว sr@non

Junior Member
    สถานที่
    moso
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ใจเย็นครับ

[QUOTE=ก๋อยซึมโป๊ะปร๊ะ...จ๊ะ?;3737654]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ou32 อ่านข้อความ

น้องผมเเค่อยากสร้างมิตรภาพที่ดีครับ แล้ว "ไล่ฟันนี้"

มันยังไงครับ ผมข้องใจ ผมไม่เข้าใจ ช่างกลนนท์ต้องอันธพาลหรอ

ครับ????

ผมอ่านแล้วมันรู้สึกว่า มันเเย่อะ วันไหนพี่ไปกินเหล้า

เดี๋ยวผมขายของที่่ บางใหญ่ไนท์เสร็จ เดี๋ยวไปคุยด้วย

ไม่เข้าใจครับ ทำไมต้องมาพิมพ์แบบนี้

คนจังหวัดนนท์ด้วยกันเป็นแบบนี้ใช่มั้ย???

ต้องขอโทษผู้ที่เข้ามาอ่านด้วยนะครับผมไม่มีเจตนาอะไ รแค่

"รู้สึกแย่"

เพราะมีคนแบบคุณไง!!
    ค่อยๆคุยกันดีกว่าครับยังไงเราก็ชาวท่อดังเหมือนกันครับเออแต่ผมชอบคุณมากเลยครับผมอยู่กล่มs.r. moso ครับผมกับคุณไม่เคยเจอกันมาก่อนแต่พออ่านกระทู้คุณมั นเจ๋งมากครับมันทำให้ชาวอาชีวะอย่างเราเท่มากครับผมชื่อเอกครับถ้าจะไปกินเหล้าโทรหากันหน่อยนะครับ T.0802328906 ครับไม่มีไรครับอยากรู้จักคุณนักเลงจริงแต่ยังไงเราก็ชาวท่อดังเหมือนกันใจเย็นกันไว้ก่อนนะค รับว่างๆก็เข้ามาในโซนอะนุสาววะรีรีรีรีนะครับอย่าลืมนะ ครับผมอยากเป็นเพื่อนกับคุณโทรมานะครับ

Senior Member pathompoj@'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

โปรดฟังอีกครั้ง
    ขอให้พี่น้องชาว sr จบเรื่องราวที่ไม่ดีได้เเล้วนะครับ
    เพราะมันเป็นความเข้าใจผิดกันเเค่นั้นเอง.....55555
    ปล.ขอบคุณครับ ยังไงเราก็คนไทยด้วยกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pathompoj@ : 08-04-2010 เมื่อ 11:45
    .................................................. .................................................. ............
    กอดฟ้า กอดน้ำ กอดภูเขา กอดต้นหญ้า...แล้วให้ต้นไม้กอด
    กอดเรือเล็ก กอดเรือใหญ่... กอดโกงกาง...แล้วนอนกางให้เค้ากอด
    กอดหินยักษ์ กอดหินเรดาห์ กอดถ้วยฟิฟ่า...หือ!
    กอดน่อยนา มังคุด เงาะ กอดทุเรียน...ระวังหนาม
    กอดลิง ให้ลิงกอด กอดฮิปโป กอดปลา...แล้วให้ปลากอด
    กอดกองฟา กอดหุ่นไล่กา กอดดอกไม้ กอดผีเสื้อ...สมุทร
    ลงไปกอดทะเลใส ขึ้นไปกอดทะเลหมอก
    ออกไปกอดเมืองไทย...ให้หายเหนื่อย ^^

ไทยไม่ช่วยไทย...เเล้วใครจะช่วยเรา

:::::::::::up to we::::::::::

SR-Tt @ NONTHABURI

:::::::::::up to we:::::::::::

โดดเดี่ยวเเต่ไม่เคยเดียวดาย

Senior Member pathompoj@'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

ทำไมมันร้อนจังฮู้
    .................................................. .................................................. ............
    กอดฟ้า กอดน้ำ กอดภูเขา กอดต้นหญ้า...แล้วให้ต้นไม้กอด
    กอดเรือเล็ก กอดเรือใหญ่... กอดโกงกาง...แล้วนอนกางให้เค้ากอด
    กอดหินยักษ์ กอดหินเรดาห์ กอดถ้วยฟิฟ่า...หือ!
    กอดน่อยนา มังคุด เงาะ กอดทุเรียน...ระวังหนาม
    กอดลิง ให้ลิงกอด กอดฮิปโป กอดปลา...แล้วให้ปลากอด
    กอดกองฟา กอดหุ่นไล่กา กอดดอกไม้ กอดผีเสื้อ...สมุทร
    ลงไปกอดทะเลใส ขึ้นไปกอดทะเลหมอก
    ออกไปกอดเมืองไทย...ให้หายเหนื่อย ^^

ไทยไม่ช่วยไทย...เเล้วใครจะช่วยเรา

:::::::::::up to we::::::::::

SR-Tt @ NONTHABURI

:::::::::::up to we:::::::::::

โดดเดี่ยวเเต่ไม่เคยเดียวดาย

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pathompoj@ อ่านข้อความ
    ทำไมมันร้อนจังฮู้
    อากาศร้อนต้องไปกินผักสุขภาพแช่เย็น หร่อยชื่นใจคร้าบ อิอิ

ขอบคุณ
    0

UP สวัสดีครับชาว sr@non

ขอบคุณ
    0

สวัสดีคร้าบชาว sr@non
    เตรียมฉลองสงกรานต์กันนะครับ คงไม่มา UP หลายวันล่ะน่ะ
    หายกันไปโหม้ด 555+ สุขสนุกวันสงกรานต์คร้าบพี่น้อง
    แล้วเจอกัน (ปะแป้งๆ)

[QUOTE=aek_Black;3752437]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ก๋อยซึมโป๊ะปร๊ะ...จ๊ะ? อ่านข้อความ
    ค่อยๆคุยกันดีกว่าครับยังไงเราก็ชาวท่อดังเหมือนกันครับเออแต่ผมชอบคุณมากเลยครับผมอยู่กล่มs.r. moso ครับผมกับคุณไม่เคยเจอกันมาก่อนแต่พออ่านกระทู้คุณมั นเจ๋งมากครับมันทำให้ชาวอาชีวะอย่างเราเท่มากครับผมชื่อเอกครับถ้าจะไปกินเหล้าโทรหากันหน่อยนะครับ T.0802328906 ครับไม่มีไรครับอยากรู้จักคุณนักเลงจริงแต่ยังไงเราก็ชาวท่อดังเหมือนกันใจเย็นกันไว้ก่อนนะค รับว่างๆก็เข้ามาในโซนอะนุสาววะรีรีรีรีนะครับอย่าลืมนะ ครับผมอยากเป็นเพื่อนกับคุณโทรมานะครับ
    ได้เลยครับไว้จะเข้าไปกับพี่โอมนะครับ

สวัสดีปีใหม่ไทย เอสอาร์นนทบุรีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ก๋อยซึมโป๊ะปร๊ะ...จ๊ะ? : 10-04-2010 เมื่อ 16:46

หน้าที่ 57 จากทั้งหมด 154 หน้า แรกแรก ... 7 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 107 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks