Station Parts - หน้า 11

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 19 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Station Parts

Senior Member Chaba....chay's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รถสั้นมากคับ มีคนบอกว่าเป็นที่บูชคับเพราะยางรองมันบาง
    พี่มีบูชแท่นเครื่อง แลม3 il ไหมคับ ราคาเท่าไรคับ
    และถ้าผมซื้อแต่ยางมาใส่เอง จะใส่ยากปะคับ และต้องทำไงถึงจะใส่ได้
    (เคยใส่เองแล้วมันใส่ลำบากแต่เป็นของเวสป้านะคับ)

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

ได้รับของ (.....) แล้วนะครับ ขอบคุณพี่ไก่ที่จัดหาวัตถุดิบให้ครับ
    ขอบคุณแป้งกับตูนที่ส่งมาให้ครับ...**
    em97
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Chaba....chay อ่านข้อความ
    รถสั้นมากคับ มีคนบอกว่าเป็นที่บูชคับเพราะยางรองมันบาง
    พี่มีบูชแท่นเครื่อง แลม3 il ไหมคับ ราคาเท่าไรคับ
    และถ้าผมซื้อแต่ยางมาใส่เอง จะใส่ยากปะคับ และต้องทำไงถึงจะใส่ได้
    (เคยใส่เองแล้วมันใส่ลำบากแต่เป็นของเวสป้านะคับ)
    ยางแท่นเครื่องของแลมฯต้องมีเครื่องพิเศษสำหรับใส่เข ้าหรือถอดออก...ใส่ยากมากครับ...ดีไม่ดีหูแทนเครื่อง อาจแตกได้ครับ...แลมก็แลมครับ..เวสป้าก็เวสป้า..ไม่ค วรเอามาใช้กันครับ...อาจสร้างความเสียหายให้แก่รถได้ ครับ...
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Senior Member Chaba....chay's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณคับที่ตอบ แล้วที่พี่มีบูชไหมคับ ราคาเท่าไร และถ้าใส่ของ 175 ได้ปะคับ
    จะไม่ไหวแล้ว............รถขี่เร็วแล้วเครื่องสั่นอย ่างกับเจ้าเข้าคับ

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Chaba....chay อ่านข้อความ
    ขอบคุณคับที่ตอบ แล้วที่พี่มีบูชไหมคับ ราคาเท่าไร และถ้าใส่ของ 175 ได้ปะคับ
    จะไม่ไหวแล้ว............รถขี่เร็วแล้วเครื่องสั่นอย ่างกับเจ้าเข้าคับ
    บูชแท่นเครื่อง..TV175 ควรเป็นบูชลูกใหญ่..ธรรมดาคู่ละประมาณ 1,800 - 2,000.- บาทครับ...เอาต้องสั่งล่วงหน้าครับ...
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ greenhead อ่านข้อความ

- พี่ครับ CEV Rear Lens พลาสติกเลนส์ไฟท้าย คือของ รุ่น อะไร ครับ

- ผมไม่ได้อยู่ กลุ่ม LSS ( อยู่ต่างจังหวัด ) ถ้าผมสนใจอะไหล่ผมจะซื้อ บ้าง ได้ ไม๊ ครับ

- พี่ครับ ของมันมีมาเรื่อยๆ รึป่าวครับ รึว่าหมดแล้วหมดเลย

CEV ใช้ได้กับ รุ่น 2 และรุ่น3 ครับ ของมีมาเรื่อยๆครับ..เราไม่ได้สั่งมาขายแบบเป็นการเป ็นงานครับ...หามาให้ใช้กันครับ...ยินดีครับสั่งมาก่อ นก็ได้ครับ..เอาไม่เอาค่อยว่ากัน เพราะต้องหาของก่อนครับ..ส่วนมากพอของมาก็มีคนเอาหมด ครับ....น้องขี่แลมหรือเปล่าครับ..อยู่ที่ไหนครับ..

Junior Member bird's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สอบถามเรืองราคาสินค้าครับ

พี่ไก่ครับผมเบิร์ดที่อยู่จันทบุรีอะครับอยากถามว่าถ ้าเราถอดรถทำสีใหม่
    แล้วผมกะว่าจะเปลี่ยนชุดยางใหม่ทั้งคัน3liงบประมาณเท ่าไหร่เอาพวกหัวรางอะไรแบบนี้ด้วยนะครับ ขอราคาทั้งcasaและของ reproduct ครับและกรอบไฟหน้า โช๊คหลัง3liราคาเท่าไหร่ครับ
    จะได้ประมาณงบถูก ถ้าได้ราคาที่แน่นอนก็กะว่าจะสั่งที่พี่เลย รบกวนครับ
    ร้านไหนทำสีดีพี่ตอนนี้ถอดหมดทั้งคันแล้วครับแต่ยังล ังเลว่าจะทำที่บ้านหรือเอาเข้ามาทำที่กรุงเทพดี
    ช่วยแนะนำทีครับราคาค่าสีประมาณเท่าไร่ที่กรุงเทพem9 5
    SEX&
    DRUNGS&
    ROCK&
    ROLL&
    SCOOTER

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ greenhead อ่านข้อความ
    ผมขี่ Lam Li2 อยู่ จ.สุราษฎร์ ครับ
    ผมยังขาดของ อยู่หลายอย่างเลยครับฝากพี่ช่วยดูให้ผมด้วยละกัน
    - CEV Rear Lens พลาสติกเลนส์ไฟท้าย
    - ยางคันสตาร์ท สีเทา
    - ชุดยางรางพื้นหน้า (6ชิ้น) สีเทา
    - หัวรางแยกครับ 1 ชุดมี 8 ชิ้น
    แล้วให้ผมโอนเงินยังไงดีครับ ผมขอเบอร์พี่ไว้ด้วยนะครับ

ขอถามหน่อยครับ
    ยางกันกระแทกเครื่อง ลูกละ 100.- บาท (ปกติมันต้องใช้กี่ลูก แล้วมันใส่ตรงไหน ครับ.. )
    ตัวหนังสือหน้ารถ LI150 ชุดละ 600.- บาท (มันมี คำว่า lambretta บรรทัดบนด้วยป่าวครับ)
    ขอยังขาดอยู่บางอย่างครับ..ถ้าของเข้ามาครบแล้วจะแจ้ งหให้ทราบครับ...
    ยางกันกระแทกใช้ลูกเดียวครับ..
    ตัวหนังสือหน้ารถมี 2 ชิ้นครับ..มี Lambretta 1 ชิ้น และ Li150 อีก1 ชิ้นครับ รวมเป็น 1 ชุดครับ..
    ถ้าของมีครบตามรายการข้างต้น..แจ้งแจ้งเป็นข้อความส่ วนตัวไปน๊ะครับ...หรือดิตตามที่กระทู้นี้ก็ได้ครับ.. มีเบอร์โทรให้ด้วยก็ดีครับ..จะได้โทรแจ้งครับ

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Wink พี่ไก่ครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    ขอยังขาดอยู่บางอย่างครับ..ถ้าของเข้ามาครบแล้วจะแจ้ งหให้ทราบครับ...
    ยางกันกระแทกใช้ลูกเดียวครับ..
    ตัวหนังสือหน้ารถมี 2 ชิ้นครับ..มี Lambretta 1 ชิ้น และ Li150 อีก1 ชิ้นครับ รวมเป็น 1 ชุดครับ..
    ถ้าของมีครบตามรายการข้างต้น..แจ้งแจ้งเป็นข้อความส่ วนตัวไปน๊ะครับ...หรือดิตตามที่กระทู้นี้ก็ได้ครับ.. มีเบอร์โทรให้ด้วยก็ดีครับ..จะได้โทรแจ้งครับ
    พรุ่งนี้ผมขอโทรฯหาพี่นะครับ เอาเป็นช่วงสายๆนะครับพี่ พอดีงานที่ต้องส่งประเมินของกรมฯ ยังไม่เสร็จครับ
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bird อ่านข้อความ
    พี่ไก่ครับผมเบิร์ดที่อยู่จันทบุรีอะครับอยากถามว่าถ ้าเราถอดรถทำสีใหม่
    แล้วผมกะว่าจะเปลี่ยนชุดยางใหม่ทั้งคัน3liงบประมาณเท ่าไหร่เอาพวกหัวรางอะไรแบบนี้ด้วยนะครับ ขอราคาทั้งcasaและของ reproduct ครับและกรอบไฟหน้า โช๊คหลัง3liราคาเท่าไหร่ครับ
    จะได้ประมาณงบถูก ถ้าได้ราคาที่แน่นอนก็กะว่าจะสั่งที่พี่เลย รบกวนครับ
    ร้านไหนทำสีดีพี่ตอนนี้ถอดหมดทั้งคันแล้วครับแต่ยังล ังเลว่าจะทำที่บ้านหรือเอาเข้ามาทำที่กรุงเทพดี
    ช่วยแนะนำทีครับราคาค่าสีประมาณเท่าไร่ที่กรุงเทพem9 5
    ชุดยางแลม3 Li ชุดละ5,500-6,000.-
    หัวราง Reproduct 8 ชิ้น 650.-
    กรอบไฟหน้า คาเลโรแท้ 1,200.-
    โช๊คอัพหนัง Gabriel 1,200.-
    หาที่ทำที่จันทบุรีเถอะครับ...ก่อนทำสีน๊ะครับ..จัดท รงให้ดี คือ ประกอบพวกบังลม บังโคลน พักเท้าหลัง...ฝากระโปง...(ใช้น๊อตยึดทุกจุดน๊ะครับ. .แล้ว ให้ช่างเคาะ เค้าดัดจัดทรงให้ครับ...พี่ว่าราคาค่าทำที่จันฯจะถูก กว่าครับ..ตอนนี้ที่กรุงเทพฯ สีเดียวตกคันละประมาณ 9,500 - 10,000 ครับ...

Member Nez's Avatar
    ขอบคุณ
    0

/\2
    พี่ไก่ ผมไม่ได้แวะเข้ามานานเลยครับ
    พี่ไก่ เดือนหน้า ผมจะไป สิงคโปร์ ใครจะฝากเอาอะไรไหมครับ
    ไม่ต้องรีบทำ หากยังไม่ได้วางแผน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nez อ่านข้อความ
    /\2
    พี่ไก่ ผมไม่ได้แวะเข้ามานานเลยครับ
    พี่ไก่ เดือนหน้า ผมจะไป สิงคโปร์ ใครจะฝากเอาอะไรไหมครับ
    เอาคร้าบบบบบบ
    DELTA-CUSTOM /since 2009

Junior Member bird's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ เดี๋ยวผมเคลียร์เงินก่อนแล้วจะรีบสั่งของนะครับพี่ไก ่
    โดนฟันมาเยอะเจ็บปวดปางตาย ขอบคุณครับ
    เบอร์ผมครับ0876022283 0890965971โทรเบอร์ไหนก็ได้ครับ
    SEX&
    DRUNGS&
    ROCK&
    ROLL&
    SCOOTER

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nez อ่านข้อความ
    /\2
    หายเงียบไปเลย..งานยุ่งมากหรือครับ...LSS Party II นัดล้างตาไปได้หรือเปล่าครับ...เชิญน๊ะครับ....ไม่รู ้จะเอาอะไร...เลยไม่ฝากครับ..ถ้าไปก็ขอให้เดินทางไปแ ละกลับด้วยความปลอดภัยนีครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TUM_GROUP อ่านข้อความ
    เอาคร้าบบบบบบ
    เอาอารายยยย..คร๊าบบบบ..ท่านตั้ม

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bird อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวผมเคลียร์เงินก่อนแล้วจะรีบสั่งของนะครับพี่ไก ่
    โดนฟันมาเยอะเจ็บปวดปางตาย ขอบคุณครับ
    เบอร์ผมครับ0876022283 0890965971โทรเบอร์ไหนก็ได้ครับ
    ครับ.ทราบแล้วครับ..แล้วลองไปทำตามที่แนะนำดูน๊ะครับ ...เรื่องจัดทรง....ก่อนทำสีครับ.....

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 19 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย