ย้อนอดีต...ความรู้สึกของ'วันเด็ก' - หน้า 4

ชื่อกระทู้: ย้อนอดีต...ความรู้สึกของ'วันเด็ก'

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurettO~ อ่านข้อความ
    ชิ! แมวน้อย อดีต ธิดาดอย บ้านห้วยน้ำเย็น 3 ปีซ้อน 555+
    wow!! 3 ปีซ้อนเลยเหรอ/\2 งั้นก็ใช่ย่อยซะที่ไหนล่ะนั่น em90
    แล้ว ตั้มล่ะ ประกวด "เทพบุตรช้างน้อย" ได้กี่ปีล่ะ/\3 ha ha^^

ล้อเล่งน๊า~~~~
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย แมวน้อย : 02-05-2007 เมื่อ 18:19

-
    สถานที่
    ขี่คนเดียวสบายใจ
    ขอบคุณ
    0

เออ.....ใช้กล้องอะไรถ่ายคับ.....แล้วตอนถ่ายเนี่ย ใช้ฟิวส์เตอร์ช่วยด้วยรึป่าว...( กำลังซื้อกล้องไหม่ )...แบบว่า ชอบคับ สีสวย บรรยากาศดี ออกมานุ่มนวลดีคับ........ท่านจอมยุทรโปรดรับข้าเปนล ูกศิษย์ด้วยเถอะ.....................

Nikon's Member Tyn Club FUR's Avatar
    สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

Nikon D50 ครับ เลนส์คิท 70 3.5-5.6 ครับไม่ใช้ฟิลเตอร์

รับจ้างถ่ายรูปงานรับปริญญา 08-9122-2239 ดูผลงานที่ LINK ด้านล่างครับ

ไปที่ไหนกันมาอ่ะครับ อยากรู้จัก บอกกระผมหน่อยน่ะครับ อยากไปมั้งอ่ะคร๊าบ!!!!!!!em18 em18 เค้าเปิดกันวันไหน มั้งอ่ะกร๊าบ
    **FOREVER OF JAH......GET UP STAND UP**สุขทุกข์เหงา เศร้าเราเข้าใจ เจ็บหัวปวดไข่ ใครสนถ้าเจ็บตัวปวดใจสิพอทน เจ็บมากจนต้องทำใจ!!

Nikon's Member Tyn Club FUR's Avatar
    สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

จิงๆก็ทุกวันนะคับ เสาร์ อาทิตย์ว่างๆก็ไปเลยครับ รถเก่าเยอะมากจนมึนตา

รับจ้างถ่ายรูปงานรับปริญญา 08-9122-2239 ดูผลงานที่ LINK ด้านล่างครับ

รบกวนอีกทีน่ะครับ คือ มันอยู่จังหวัดอะไรอ่ะครับ ที่ไปนี้เค้าเรียกว่ายังไงครับ ขอบคุณอีกทีครับ จะไปเที่ยวดูอิอิ
    **FOREVER OF JAH......GET UP STAND UP**สุขทุกข์เหงา เศร้าเราเข้าใจ เจ็บหัวปวดไข่ ใครสนถ้าเจ็บตัวปวดใจสิพอทน เจ็บมากจนต้องทำใจ!!

Senior Member FurettO~'s Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR_chiang mai
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ จรัญยาบัน2ล้อ อ่านข้อความ
    รบกวนอีกทีน่ะครับ คือ มันอยู่จังหวัดอะไรอ่ะครับ ที่ไปนี้เค้าเรียกว่ายังไงครับ ขอบคุณอีกทีครับ จะไปเที่ยวดูอิอิ

โธ่.....เจ้าตั้ม(หัวฟู) อิอิ

ใกล้ๆบ้านเรา ไง พิพิธฯ คุณเจษฎา อยู่แถวนครชัยศรีอ่ะ

เด๋วกลับมาจากทริปประจวบ พี่จะหาลิ๊งค์เวปของที่นี้ให้นะ ....โอเค๊ 55+
    CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

สิ่งที่เราชอบ..จะติดตัวเราไปตลอดชีวิต

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tyn Club FUR อ่านข้อความ
    Nikon D50 ครับ เลนส์คิท 70 3.5-5.6 ครับไม่ใช้ฟิลเตอร์

นี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ของเขาดีจิง ชัดทุกๆรู em95

ฮิ้ววววววววว
    i love Cafe'

Bookmarks