โครงการปันน้ำใจให้น้อง 3 โรงเรียนเพนียด อ.โคกสำโรง จ.ลพบุรี - หน้า 10

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: โครงการปันน้ำใจให้น้อง 3 โรงเรียนเพนียด อ.โคกสำโรง จ.ลพบุรี

Senior Member monkey god's Avatar
    สถานที่
    monkey god mc lopburi
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

ดัน ดัน ดันเข้าไป

Senior Member monkey god's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    2

ดัน กัล เต็มที่ คัฟ เพ่น้องงงงงงงงงงงง

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oodanurak อ่านข้อความ
    อืม ก้อพูดยากนะคุณดูกลุ่มสิครับ ผมอยู่เพนียดแท้ๆยังไม่รู้เรื่องเลย งานแล้วมาจัดที่นี่แล้วไปบริจาคที่ไหน ยังไม่เข้าใจจุดประสงค์ที่แท้จริงครับ

บริจาคที่ไหนก็เหมือนแหละมันก้อคือการทำบุญในเมื่อเร าทำไปด้วยใจจะกลัวอะไรในเมื่อเราตั้งใจจะทำบุญ...... .ที่เพนียดเองก็เหอะรวมกันให้เป็นหนึ่งเดียวให้ได้ก่ อน
    ได้ข่าวว่ามีแบบแบ่งแยกกันด้วยว่าใครวิ่งก่อนวี่งหลั ง..ไม่เห็นจำเป็นว่าจะก่อนหลังถ้ามีอุดมการเดียวกันก ็จบแค่รู้ว่าใครพี่ใครน้อง

//////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

3-4เจอกันที่งาน...นร้าคร้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    2

รับรองสนุกแน่นอนครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ guzamak อ่านข้อความ
    บริจาคที่ไหนก็เหมือนแหละมันก้อคือการทำบุญในเมื่อเร าทำไปด้วยใจจะกลัวอะไรในเมื่อเราตั้งใจจะทำบุญ...... .ที่เพนียดเองก็เหอะรวมกันให้เป็นหนึ่งเดียวให้ได้ก่ อน
    ได้ข่าวว่ามีแบบแบ่งแยกกันด้วยว่าใครวิ่งก่อนวี่งหลั ง..ไม่เห็นจำเป็นว่าจะก่อนหลังถ้ามีอุดมการเดียวกันก ็จบแค่รู้ว่าใครพี่ใครน้อง

//////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

3-4เจอกันที่งาน...นร้าคร้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆ
    วัตถูประสงค์ที่จัดงานคือเราบริจาคให้สถานสงเคราะห์เ ด็กหญิงพระพุทธบาทครับเรามาขิใช้พื้นที่ในโรงเรียนบ้ านเพนียดเพื่อหารายด้ายบริจาคไม่ใช่ว่าจะไม่บริจาคให ้โรงเรียนบ้านเพนียดเราบริจาคเงินพร้อมมอบอุปกรณ์การ กีฬาหั้ยกับทางโรงเรียน วันมอบขอเรียนเชิญนะครับร่วมกันมอบสิ่งของหั้ยกับทาง โรงเรียนทั้ง2แห่งพร้อกับรายด้ายส่วนหนึ่งหลังจากหัก ค่าใช้จ่าย เรียนเชิญนะครับร่วมทำบุญกัน จุดประสงค์หลักคือเปิดตัวชื่อกลุ่มใหม่เปลี่ยนจากmc monkey god เดิมเป็น mc monkey neverdie พร้อมโลโก้แบบใหม่ทุกอย่างใหม่หมดยกเว้นสมาชิกเปนคนเ ดิมทีมเดิมทั้งหมดแค่เปลี่ยนชื่อกลุ่ม ขอบคุณมากครับที่มาช่วยดันครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    2

[I][/สนุกสุดมันส์กับสุดยอดราชาสามช่าแนวหน้าเมืองไทยพร้อ มด้วยวงดนตรีวงยักษ์และโคโยตี้สาวสวย สุดยอดการโชว์รถพลังเสียง อย่าลืมมาเที่ยวกันนะครับ 3-4กันยายน2554 14.00 น เปนต้นไปรางวัลทุกรางวัลมีเงินมอบให้ หางบัตรลุ้นรับ honda c50I]

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ monkey god อ่านข้อความ
    [I][/สนุกสุดมันส์กับสุดยอดราชาสามช่าแนวหน้าเมืองไทยพร้อ มด้วยวงดนตรีวงยักษ์และโคโยตี้สาวสวย สุดยอดการโชว์รถพลังเสียง อย่าลืมมาเที่ยวกันนะครับ 3-4กันยายน2554 14.00 น เปนต้นไปรางวัลทุกรางวัลมีเงินมอบให้ หางบัตรลุ้นรับ honda c50I]

สุดยอด จิงๆ เพ่น้อง

Junior Member komkit2533's Avatar
    สถานที่
    NOLOGO ชัยภูมิคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดันครับ

ขอเชิญพี่น้องชาว คลาสสิค 2ล้อ หัวใจเดียวกัน ร่วมงานรถคลาสสิค“
    ยมทูตทางเรียบ(วัดทุ่งคลาสสิคไบ​ค์)” ครั้งที่ 1
    วันเสาร์ที่ 1-2ตุลาคม 2554 ทางผ่านไปภูทับเบิก
    ณ โรงเรียนบ้านโจะโหวะ ต.บ้านเนินอ.หล่มเก่า จ.เพชรบูรณ์
    จุดประสงค์การจัดงาน
    1.เพื่อจัดซื้ออุปกรณ์กีฬาให้น้​องๆ โรงเรียนบ้านโจะโหวะ
    2.เพื่อประชาสัมพันธ์การท่องเที​่ยวของอำเภอหล่มเก่า
    3.ใช้เวลาว่างให้เป็นประโยชน์แล​ะห่างไกลอบายมุขและย าเสพติด
    4.เพื่อรณรงค์การขับขี่ปลอดภัยแ​ละถูกกฎหมายของรถคลา สสิค
    5.เพื่อเชื่อมความสัมพันธ์ระหว่​างกลุ่มชาวคลาสสิคทุ กประเภท
    พบกับวงดนตรี (สุดมัน) โคโยตี้สาวสวย และร้านค้ามากมาย
    วันเสาร์ที่ 1ตุลาคม 2554
    08.00 น. ลงทะเบียน (ลงทะเบียนคนละ 100 บาท พร้อมรับอามผ้า,สติ๊กเกอร์และป้​ายแขวนคอ)
    พบกับพิธีกรในงาน ร่วมพบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิ​ดเห็นระหว่างกลุ่มคล าสสิคและพัก​ผ่อนตามอัธยาศัย
    17.00 น.นำรถเข้าประกวดรถรุ่นต่างๆ
    -ประเภทล้อเล็ก 1.ชาลี
    2.มั้งกี้
    3.กอลีร่าสวยงาม
    - C70เดิม ๆ และC70สวยงาม
    - C50ถังแยกเดิม ๆ และถังแยกสวยงาม
    - C65 C100 ไฟหล่นเดิม ๆ และไฟหล่นสวยงาม
    - รถผู้ชายเดิม ๆ และรถผู้ชายสวยงาม
    - SRสวยงาม
    - รางวัลมาก่อน (มาเป็นคันแรก) และรางวัลมาไกล
    - ความคิดสร้างสรรค์
    - มิสช้อนท้าย (มีถ้วยรางวัลทุกรายการ)
    18.00 น.ร่วมสนุกกับวงดนตรีในช่วงแรก
    19.00 น.ร่วมประมูลของที่ระลึกจากกลุ่​มต่างๆ และประกาศผลประกวดรถประเภทต่างๆ​
    20.00 น.ประธานในพิธีกล่าวเปิดงาน ,ประกวดมิสซ้อท้าย และร่วมสนุกกับวงดนตรี
    24.00 น.จบการแสดงเวทีใหญ่ ,แยกย้ายพักผ่อน
    วันอาทิตย์ ที่ 2 ตุลาคม 2554
    09.00 น.ถ่ายรูปร่วมกัน ,เดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ
    สอบถามรายละเอียดงานได้ที่(สอบถ​ามเส้นทาง/จองบูทขายของ)
    พี่กิดยมทูต 087-5258752
    พี่ท้อปยมทูต 081-6639241,080-7572825
    พี่ทีปยมทูต 080-5105746,083-2651667
    (ที่ปรึกษา)
    สติ๊ป(พยัคฆ์คลาสสิค)
    พี่ต้า (รถเก่าเมืองเสือ)
    หิรัญ (ขวานซิ่งคลาสสิค)
    น้องพีท(ลูกพ่อขุนคลาสสิค)
    พี่หอย (เมืองเลยคลาสสิค)
    พี่โต้ด (ร่มไทรร้อยเอ็ด)

มีป้ายบอกเส้นทางและ สต๊าปตามจุดต่าง ๆ

[เคลียเส้นทางกับเจ้าหน้าที่ตำร​วจเรียบร้อย]

Junior Member phokaoton's Avatar
    สถานที่
    ลวะปุระ คลาสสิค ลพบุรี
    ขอบคุณ
    0

ลวะปุระ แวะมาดันคร๊าบ
    เพื่อนแท้คืออะไร บางคนเกิดมาก็ไม่มีวันเข้าใจ !cool

Senior Member Mc.CB.CLUB's Avatar
    สถานที่
    ไม่มีสักกัสสสส
    ขอบคุณ
    0

พี่แฮม สั่งเสื้อ 2 ตัวนะ เดี๋ยวไปจ่ายตรัง

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ไปเข้ากลุ่มเลยไม่ว่าง

Senior Member Mc.CB.CLUB's Avatar
    สถานที่
    ไม่มีสักกัสสสส
    ขอบคุณ
    0

ดัลล*-*

Senior Member เบียร์ MC Lions Club Loei's Avatar
    สถานที่
    Lions Club MC Thailand Loei
    ขอบคุณ
    0

ช่วยอัพ อัพ อัพ อีกแรงๆนะคับ คุณแฮม

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เบียร์ MC Lions Club Loei อ่านข้อความ
    ช่วยอัพ อัพ อัพ อีกแรงๆนะคับ คุณแฮม
    ขอบคุณคัฟฟฟ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    2

ไง ดันกัล ไปคัฟฟฟ

ไกล้ งาน ยิ่ง ตื่นเต้น คัฟฟฟ

Junior Member
    สถานที่
    เพนียดคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ monkey god อ่านข้อความ
    วัตถูประสงค์ที่จัดงานคือเราบริจาคให้สถานสงเคราะห์เ ด็กหญิงพระพุทธบาทครับเรามาขิใช้พื้นที่ในโรงเรียนบ้ านเพนียดเพื่อหารายด้ายบริจาคไม่ใช่ว่าจะไม่บริจาคให ้โรงเรียนบ้านเพนียดเราบริจาคเงินพร้อมมอบอุปกรณ์การ กีฬาหั้ยกับทางโรงเรียน วันมอบขอเรียนเชิญนะครับร่วมกันมอบสิ่งของหั้ยกับทาง โรงเรียนทั้ง2แห่งพร้อกับรายด้ายส่วนหนึ่งหลังจากหัก ค่าใช้จ่าย เรียนเชิญนะครับร่วมทำบุญกัน จุดประสงค์หลักคือเปิดตัวชื่อกลุ่มใหม่เปลี่ยนจากmc monkey god เดิมเป็น mc monkey neverdie พร้อมโลโก้แบบใหม่ทุกอย่างใหม่หมดยกเว้นสมาชิกเปนคนเ ดิมทีมเดิมทั้งหมดแค่เปลี่ยนชื่อกลุ่ม ขอบคุณมากครับที่มาช่วยดันครับ
    ยังไงก็ขอให้สำเร็จลุล่วง ดั่งใจที่ตั้งมั่นนะครับ

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks