ประชาสัมพันธ์งานโฟล์คสวาเกนประจำปี2552

ชื่อกระทู้: ประชาสัมพันธ์งานโฟล์คสวาเกนประจำปี2552

Saint of Devil tui90's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.ประเทศไทย
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ประชาสัมพันธ์งานโฟล์คสวาเกนประจำปี2552

ประชาสัมพันธ์งานโฟล์คสวาเกนประจำปี2552
    ชื่องานคือ BANGKOK VW SHOW 2009

ซึ่งมีพี่ ๆ น้อง ๆ หลายท่านร่วมกันจัดงานนี้ขึ้นมา

ก็จะจัดงาน BANGKOK VW SHOW 2009 ในวันที่ 20 ธันวาคม 2552 ที่สนาม WONDER WORLD PARK สวนสนุก วันเดอร์เวิล์ด

โดยหลาย ๆ ครั้งที่ผ่านมา จำนวนรถที่เข้าร่วมชมก็เพิ่มขึ้นมามากตามลำดับ
    ในครั้งนี้ เราก็คาดหวังว่า เราจะทำประวัติศาสตร์การรวมตัวครั้งยิ่งใหญ่
    ให้สำเร็จได้อีกครั้งฮะ โดยจะใช้หัวข้องานนี้ว่า It's not a car it's VOLKSWAGEN

ตัวอย่างบัตรเข้างาน

ในงาน Bkk VW show 2009 วันที่19 - 20 ธันวาคม จะมีกิจกรรมมากมาย

วันเสาร์ที่ 19 ธันวาคม จะเป็นกิจกรรมแรลลี่ สามารถสมัครได้ที่กระทู้นี้ครับ
    http://www.thaivwclub.com/webboard/i...?topic=14127.0

วันที่ 20 ธันวาคม เป็นวันงาน Bangkok VW Show จะมีกิจกรรมมากมาย อาทิ

มินิ ยิมคาน่า ซึ่งถ้าเป็นพี่ ๆ ที่อยู่ในวงการโฟล์คเก่า ๆ

จะรู้จักดี และรู้ว่ามันส์แค่ไหน
    กิจกรรมนี้นำโดยพี่ เอ้ ดอนสโกย กับพี่ปุ๊ โฟล์คสยาม
    ซึ่ง สมาชิกรักความแรง ก็สามารถร่วมกิจกรรมนี้ได้ตามอัธยาศัย
    แข่งเข็นรถ กิจกรรมใหม่ที่เพิ่งเข้าวงการเร็ว ๆ นี้ ผู้ใหญ่ก็ได้ เด็กก็ดี
    ตอนแข่งอาจจะนึกถึงวัยเด็กสมัยเล่นกีฬาสีโรงเรียนครั บ
    นิทรรศการโฟล์คสวาเกน ประวัติตั้งแต่เริ่มแรกของโฟล์ค ทำให้ทราบประวัติที่มาของรถ VW ที่เราใช้กันอยู่
    ประกวดภาพถ่าย ใครมีความสามารถทางการถ่ายภาพ งานนี้ไม่ควรพลาดฮะ และต้องไม่ลืมนำกล้องมาด้วย
    ชิงเงินรางวัลเกว่า 3000 บาท
    เขียน วาดภาพลงบนรถโฟล์ค
    เปิดกระดองขายของ พ่อค้า แม่ขาย สามารถนำรถโฟล์คของท่านมาขายของในงานนี้ได้ครับผม
    ของไม่จำเป็นจะต้องเป็นของโฟล์คเสมอไป จะเป็นของสะสมอย่างอื่น เสื้อผ้า ได้ทั้งนั้น
    ประมูลอะไหล่โฟล์ค และของสะสม สุดท้ายเราจะเปิดประมูลของจากทางบ้านที่ได้นำมาร่วมส นุกกันฮะ
    รายได้ทั้งหมด จะนำไปจัดกิจกรรมในครั้งต่อไป

----------------------------------------------------

สามารถดูรายละเอียดได้ตาม link นี้ครับ

http://www.vwwatercoolerclub.com/webboard/index.php?topic=9397.0
    "
    น้ำลาย...นะมีไว้ถุยใส่หน้าคนอย่างเอ็งเท่านั้น
    เก่งจริง..ลับหลัง...เด๋วก็รู้ว่าจะจัดอะไรให้

"

อัลบั้มรวมภาพทริปต่างๆ http://picasaweb.google.co.th/home

Inspiration by...ก้อนเนื้อที่เรียกว่า "หัวใจ"

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

งานนี้เฉพาะรถโพล์คเท่านั้นนะครับ
    เอารถอื่นไปร่วมงาน....จอดด้านนอก
    "
    น้ำลาย...นะมีไว้ถุยใส่หน้าคนอย่างเอ็งเท่านั้น
    เก่งจริง..ลับหลัง...เด๋วก็รู้ว่าจะจัดอะไรให้

"

อัลบั้มรวมภาพทริปต่างๆ http://picasaweb.google.co.th/home

Inspiration by...ก้อนเนื้อที่เรียกว่า "หัวใจ"

Member liverpoolajs's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โก๋อังกฤษ independent สู้ๆ

vw รุ่นใหม่ไปได้ไหมตุ้ย จะไปเอาเขมกลัด กับป้ายแขวนคอ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ liverpoolajs อ่านข้อความ
    vw รุ่นใหม่ไปได้ไหมตุ้ย จะไปเอาเขมกลัด กับป้ายแขวนคอ
    อ่านดูรายละเอียดน่าจะได้นะขอให้เป็น vw ค่าลงทะเบียน 200บาท
    คนเดินตามคนหล่ะ 50 บาท ก้องานนี้โพล์คอินทราร่วมด้วยนี้
    "

"

Senior Member gim115's Avatar
    สถานที่
    ไม่บอก
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tui90 อ่านข้อความ
    อ่านดูรายละเอียดน่าจะได้นะขอให้เป็น vw ค่าลงทะเบียน 200บาท
    คนเดินตามคนหล่ะ 50 บาท ก้องานนี้โพล์คอินทราร่วมด้วยนี้
    พอดี เป็นคนรุ่นไหม่เลยมีแต่รถยนต์รุ่นไหม่ไหม่ เอา อัลติส ไปได้เปล่า แบบว่าอยากกกไป

ลูก 2 เมีย 2 เอาไปครบ 5555+

รูป รูป  
    ความสำเร็จคือ คำตอบที่ต้องพิสูจน์

น้ำพุ honda2499's Avatar
    สถานที่
    เรื่อยๆ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน ก็ว่ากันไป

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gim115 อ่านข้อความ
    พอดี เป็นคนรุ่นไหม่เลยมีแต่รถยนต์รุ่นไหม่ไหม่ เอา อัลติส ไปได้เปล่า แบบว่าอยากกกไป

ลูก 2 เมีย 2 เอาไปครบ 5555+
    gim ก็มาซื้อโฟร์ค พี่สิจะได้ไป ไม่แพง
    ก่อนตัดสินใจซื้อโปรดศึกษารายละเอียดและตำหนิต่าง ๆ ในตัวสินค้าก่อนซื้อน๊ะครับ...
    ถ้าอยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติม...โทรติดต่อสอบถามตา ม เบอร์ที่อยู่ข้างล่างนี้ครับ...ขอบพระคุณเป็นอย่างสู ง

เช็คหมายเลขบัญชี่ ที่เสี่ยงในการโอนเงิน http://www.thaiscooter.com/forums/sh...2#.U05bFFV_u6w

สถานที่
    ไม่บอก
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ honda2499 อ่านข้อความ
    gim ก็มาซื้อโฟร์ค พี่สิจะได้ไป ไม่แพง
    ปัญหามัน จะเกิดอีกซิพี่ มอไซ ยังพอถีบกันได้ โฟล์คพัง ดิ ค่ารถลาก หูดับ 5555+ em93

(ปล.ปรึกษาคนในครอบครัวอีกหน่อย เพราะรักสองล้ออยู่จ้า )

รูป รูป  
    ความสำเร็จคือ คำตอบที่ต้องพิสูจน์

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gim115 อ่านข้อความ
    ปัญหามัน จะเกิดอีกซิพี่ มอไซ ยังพอถีบกันได้ โฟล์คพัง ดิ ค่ารถลาก หูดับ 5555+ em93

(ปล.ปรึกษาคนในครอบครัวอีกหน่อย เพราะรักสองล้ออยู่จ้า )

ผมไม่มีความคิดเห็นใดๆ ทั้งสิ้นผมนะ
    รอถึงวันแล้ววันแล้วแทงอย่างเดียว

งานนี้กะเอาตาย...

คนรุ่นใหม่ขับโพล์คมันผิดตรงไหน....?
    "

"

สถานที่
    ไม่บอก
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tui90 อ่านข้อความ
    ผมไม่มีความคิดเห็นใดๆ ทั้งสิ้นผมนะ
    รอถึงวันแล้ววันแล้วแทงอย่างเดียว
    งานนี้กะเอาตาย...

คนรุ่นใหม่ขับโพล์คมันผิดตรงไหน....?

ผิดตรงที่ไม่ยอมเปิดทาง โจร ไห้ น้องนุ่งงัยคร๊าบบบบบบ*-*

ตายยกครอก แน่คราวนี้ 5555+