พัทยาพริบตาเดียว - หน้า 6

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 46 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: พัทยาพริบตาเดียว

Senior Member weangsan's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

ผมอยากไปด้วย แต่คงไม่ได้ไป ผมตั้งเป้าไว้แล้วในชีวิตนี้จะเดินทางไปพบทุกท่านให้ ได้ (สายเหนือ สายกรุงเทพ สายภาคตะวันออก สายภาคใต้) ถึงไม่ได้ไปทริปนี้ แต่ผมมีทริปในใจอยู่แล้ว เดือนหน้าท่านแม่ทัพ และโซนกรุงเทพ อาจเตลิดไปถึงพัทยา หรืออาจเตลิดไปนครศรีธรรมราช รอพระญาติให้คำตอบอีกที แต่ที่แน่ โซน กทม. แน่นอน

อยากเห็นพี่น้องมาสด้า แต่คงได้เห็น และได้กอดกันสักวัน ผมรอวันนั้นเสมอ 555
    "ผมขออยู่อย่างพอเพียง และเพียงพอกับสิ่งที่ผมมี"

นายเวียงสรรค์ ภูศรี (สรรค์ขอนแก่น)
    TEL: 089-4228263
    โอนเงินมาที่บัญชีนายเวียงสรรค์ ภูศรี เลขที่ 4250114252 ธนาคารกรุงไทย

Senior Member RD-VINAI's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    อาหารเช้า กาแฟ เสียงเพลง ลีโอเย็นๆ น้ำแข็ง โซดา กับข้าว กลับแกล้ม พี่น้องผองเพื่อน ....
    กำลังจะกลับมาทอีกครั้ง!! กับความรัก ของพี่น้องเรา บ้านมาสด้าคลับ,.. ที่นี่ เร็วๆนี้
    ครอบถ้วนครับ....อยากให้ไปกันมากๆครับ...

ไปแน่นอนเลยครับงานนี้ไม่พลาดแน่นอน พระจะได้เจอพี่นาวี ตัวจิง จิง จะไปขอลายเซ็น พี่นาวี ด้วย แล้วก็ได้พี่น้องมาสด้า ทุกคนอยากเจอมากเลยครับ
    เจอกันวันที่ 1 นะครับ รักทุกคนครับ
    Parn no school today pattaya

ไปแน่นอนเลยครับงานนี้ไม่พลาดแน่นอน พระจะได้เจอพี่นาวี ตัวจิง จิง จะไปขอลายเซ็น พี่นาวี ด้วย แล้วก็ได้พี่น้องมาสด้า ทุกคนอยากเจอมากเลยครับ
    เจอกันวันที่ 1 นะครับ รักทุกคนครับ

Senior Member RD-VINAI's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปานบางแสน อ่านข้อความ
    จัดไปท่านปาน...เห็นว่าจัดกันหนัก...อุปกรณ์หนัก ว่างั้น

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปานบางแสน อ่านข้อความ
    โห...พี่ปาน ผมยังอ่านลายมือตัวเองไม่ออกเลยครับ ตรึกโป๊ะ แต่ยินดีมากมายครับ จะแต่งตัวหล่อ ทาแป้งหอมๆ ไปให้กอดนะครับ 5555

Senior Member kratae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    โห...พี่ปาน ผมยังอ่านลายมือตัวเองไม่ออกเลยครับ ตรึกโป๊ะ แต่ยินดีมากมายครับ จะแต่งตัวหล่อ ทาแป้งหอมๆ ไปให้กอดนะครับ 5555
    เจอพี่วีตั้งหลายครั้งยังไม่เคยกอดเลยอ่ะ เขิลลลล 5555+

Senior Member mazdaproceed's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เริ่มนับถอยหลังอีกแล้วครับท่าน

ครับผม เอาแบบหอมๆเลยนะครับ

พี่วี เอาเสื้อมาด้วยนะครับกลุ่มผมยังไม่มีเสื้อเลยพี่

ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mazdaproceed อ่านข้อความ
    เริ่มนับถอยหลังอีกแล้วครับท่าน
    5555+ เตรียมลาราชการด่วนเลยครับ...จัดครอบครัวใหญ่ไปเลยท่ านพี่ทรัพ และอาจาร์ยแอ๊ด

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mazdaproceed อ่านข้อความ
    ได้ข่าวจากนกพิราบ(ผักกาดกระป๋อง) ว่าพี่ทรัพย์กับพี่แอ๊ดจัดหนักเลย ผมไม่ล้อเล่นกับเรื่องราวสนุกสนานนะ 5555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

พี่วี เอาเสื้อมาด้วยนะครับกลุ่มผมยังไม่มีเสื้อเลยพี่
    ขนไปชุดใหญ่ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kratae อ่านข้อความ
    เจอพี่วีตั้งหลายครั้งยังไม่เคยกอดเลยอ่ะ เขิลลลล 5555+
    กอดไม่ถึงหรือว่าเกรงบารมีแม่ทัพใหญ่ 5555 ด้วยความเคารพครับพี่กระแต พัทยาให้พี่ตั๋งหลับตาข้างนึง 5555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RD-VINAI อ่านข้อความ
    5555+ เตรียมลาราชการด่วนเลยครับ...จัดครอบครัวใหญ่ไปเลยท่ านพี่ทรัพ และอาจาร์ยแอ๊ด
    ผมจะถามพี่ทรัพย์กับพี่แอ๊ดอยู่ครับว่าจะเอาม้าศึกคั นใหนไปกันครับ เพราะผมกำลังมึนกับตัวเองอยู่ครับว่าจะเอาคันใหนไปดี ใจหนึ่งก็อยากจะเอาป้าแดงไปแต่อีกใจก็อยากจะเหยียบไป ในพริบตาเดียวให้ถึงพัทยาด้วยมาสด้าซีวิค เพราะทัพของผมเคลื่อนที่เร็วด้วยมาสด้าวีโก้และมาสด้ าดีแม็คด้วยครับ

จึงเรียนมาปรึกษาครับ แต่พี่ซิกแซกก็ได้ให้ข้อคิดดีๆไว้เช่นกันสำหรับป้าแด ง...ผมก็เลยยังมึนและงงมากครับ (อันนี้มึนเบียร์นะครับ 555)

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

รายงานความเคลื่อนไหว
    ริมทะเลชายหาดจอมเทียนพัทยา พวกเรา no school today pattaya ได้รวมตัวพุดคุยกันอย่างเป็นทางการ
    เรื่องการมาเยือนของทัพฝั่งพระนคร และพี่น้องมาสดาคลับ กับการต้อนรับให้สมเกียรติ์ กับกองทัพที่ยิ่งใหญ่
    ที่ให้เกียรติ์เรา no school ที่จะมามิตติ้งรอบนอกที่บ้านของเรา พวกเรารู้สึกตื่นเต้น และ ดีใจเป็นอย่างยิ่ง
    เป็นเพราะความรัก และความคิดถึง ตัวเดียวเท่านั้น ที่ทำให้เรากระหายที่จะพบเจอกัน
    เป็นแผนการคร่าว ๆเท่านั้นที่เราได้พูดคุยกัน ท่านแม่ทัพและพี่น้องเห็นด้วยหรือท่านมีแผนการใด ๆ
    อยู่ก่อนแล้วก็ไม่เป็นไรครับ แผนการของเราก็คือ วันแรกเราจัดหนัก ดื่ม พูดคุย เฮฮา หยอกล้อกันให้หายคิดถึง
    ที่บาร์ ของ kk รุ่งเช้าของวันอาทิตย์ เราขับรถไปไหว้กรมหลวงชุมพร หรือเสด็จเตี่ย ที่คนพัทยาและจังหวัดใกล้เคียง
    ให้ความเคารพรักและบูชา และไปต่อที่ ไร่องุ่น ซิลเวอร์เลค หลังจากนั้นเราก็จะไปเล่นน้ำทะเลกันที่จอมเทียน
    เล่นน้ำเสร็จอาจจะไปนั่งเล่นกินลมที่แหลมบาริฮาย นั่งดื่ม จิบเบียร์เย็น ๆ รอเวลาย่ำค่ำ อาจจะไปเดินเล่นต่อที่
    ลาสเวกัสเมืองไทย ก็คือ วอคกิ้งสตรีท และอาจจะจบที่บาร์ kk อีกสักรอบ แผนการทุกอย่างที่กล่าวมาไม่มี
    อะไรซีเรียสครับ อาจจะยืดหยุ่น ตัดทอน เพิ่มเติม แล้วแต่ท่านแม่ทัพเห็นสมควรครับ
    หรือท่านแม่ทัพมีแผนการ ที่ได้ออกแบบไว้แล้วก็จัดหนักไปได้เลยครับ เราเคารพกับการตัดสินใจของท่านครับ
    ท่านแม่ทัพว่าอย่างไรเราก็ว่าอบ่างนั้นอยู่แล้วครับ ไปไหนไปกันครับพี่น้องของผม
    นี้เป็นแผนการที่เรา no schoo คุยกันไว้ครับ ยังไม่มีผลสรุป เดี๋ยวรอให้ท่านแม่ทัพ เป็นผู้สรุปแผนการอย่าง
    เป็นทางการอีกทีครับ ขอบคุณ ที่รักกัน
    no school today pattaya เวลา 22.50 น.ของคืนวันพุธ ที่บ้าน no school to day pattaya

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ขอบพระคุณครับท่านแม่ทัพซิกแซกกับแผนการต้อนรับที่ตร วจทานแล้วท่าทางจะหนักหน่วงสมศักดิ์ศรีทุกท่านครับ ขอชี้แจงนิดนึงนะครับ

• ทัพหลวงเดินทางเย็นวันที่ 1 รวมพลกันที่ปั้มเชลถนนพระรามเก้าฝั่งขาออกไปถนนศรีนค รินทร์
    • เวลารวมพลโดยประมาณไม่เกิน5โมงเย็น
    • เดินทางไปในพริบตาเดียวเมื่อพร้อมโดยใช้ทางด่วนยกระด ับในการเดินทางเป็นการเคลื่อนที่เร็วครับ
    • ให้แม่ทัพซิกแซกมารับเราตามจุดที่สมควรเพื่อนำทุกท่า นไปเข้าพบแม่ทัพkkตามกำหนดการ
    • เครื่องดื่มเราจะนำไปกันเองครับ
    • อาหารจากกรุงเทพฯถ้ามีอะไรให้เราเพิ่มเติม แจ้งทราบได้ทันที
    • ทัพหลวงจะมีทั้งสหายที่เดินทางกลับภายในวันอาทิตย์แล ะเดินทางกลับในวันจันทร์
    • เตรียมชุดเดินทางสำหรับ2คืน3วันไว้ก่อนและชุดเล่นน้ำ
    • บิกินี่ ผ้าถุง ขันอาบน้ำ ผ้าขาวม้า เตรียมให้พร้อม
    • ชุดทั้งกางเกงขาสั้นและกางเกงขายาว
    • เอาสบู่หรือครีมอาบน้ำไปด้วย(อุ้ย)
    • ที่พักจะหาเป็นลักษณะรายวันที่เดินทางสะดวกและปลอดภั ย
    • ทั้งนี้ทั้งนั้นจวนแม่ทัพซิกแซกรองรับแขกได้10คนโดยป ระมาณ
    • ที่พักต้องมาสรุปอีกที จะนอนรวมกันหรือจะนอนแยก เอ๊ย แยกนอน - -"
    • กำหนดการเห็นสมควรตามนั้น ใช้ความพึงพอใจของทุกท่านสูงสุดเป็นตัวกำหนด
    • อื่นๆจะมาเพิ่มเติมทีหลังครับ

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 46 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks