##ผมบ้าไปหรือเปล่าครับที่ซื้อ mazda1000 ครั้งละ 4 คัน## - หน้า 17

ชื่อกระทู้: ##ผมบ้าไปหรือเปล่าครับที่ซื้อ mazda1000 ครั้งละ 4 คัน##

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    กริ๊ดๆๆๆๆ ของเจ๊ 2 เดือนผ่านไป

ยังเหมือนเดิมเลยค๊าาาา

วันนี้ให้น้องชายไปดูรถให้ รถยังเหมือนเดิม

มีต่างมาหน่อยก็ตรงมีฝุ่นหนาขึ้น

เจ๊วืนไป 2 ยกใหญ่

ช่างบอกว่าคันอื่นเค้ารีบ

เจ๊เลยสวนไปอย่างไว K...ก็รีบ
    เดี๋ยวก็เสร็จ (คุณวี) ครับคุณปู 555 ล้อเล่นครับ
    เอาอย่างผมซีครับคุณปู ไปครั้งหนึ่งก็ควักให้ 5,000 ไปอีกครั้งก็ควักอีก 5,000 เห็นลูกน้องชอบทานอะไร ซื้อใส่ถุงไปฝากให้หมด ไม่เสร็จเขาก็เสร็จเราเองแหละครับ 555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ขอขมานายหัวด้วยครับ เมียผมเองครับ - -"

ป๊ะ อีเจ๊ กลับบ้านกัน......เดี๋ยวนวดหน้าด้วยเท้าให้ เอ๊ย นวดหน้าให้ครับ - -
    ยินดีครับคุณวี

สภาพคันที่เชียงใหม่ประมาณนี้ได้ครับคุณวี

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chatupong อ่านข้อความ
    ถ้าเป็นคันนี้ก็ ok เลยครับ ถ้าทำได้อย่างนี้หรือหล่อกว่านี้ก็เทพสุด ๆ แล้วล่ะครับคุณวี
    ส่วน dodge ผมเคยเห็นที่เชียงใหม่ทางไปบ้านคุณหนุ่ม 1 คันครับ ทรวดทรงองค์เอวดีครับ แต่น่าจะNo-Bookครับ
    ก็ตอนโตทำแต่การบ้านนี่ครับ งานอื่นเลยไม่ค่อยถนัดครับ 555
    ทำการบ้านตั้งแต่เด็กครับนายหัว 55555 ผมชอบเป็นอย่างๆเป็นช่วงอายุไปครับ ตอนนี้ชอบรถเก่า สมัยก่อนชอบเที่ยวกับเขียนหนังสือครับ ผมเต็มที่กับเพื่อนมากครับ โดนแฟนด่าประจำ ผมเชื่ออย่างที่นายหัวบอกครับ ตายไปเอาไปไม่ได้ซักอย่าง ผมเต็มที่กับทุกคนครับ ดีที่สุดจากตัวผมผมก็ให้ได้ คนดี คนน่ารักอยู่เต็มบอร์ดมาสด้าครับ ทุกคนน่ารักมาก ผมเลยรักทุกคน ถ้าเจ๊ปุ๊ไม่มีเมียคงได้แหกตูดดมกันไปแล้ว 555 แต่ท่านปุ๊เป็นสหายที่น่ารักครับ ไม่สนใจครับว่าจะใหญ่มาจากใหน ในบอร์ดมาสด้าทุกคนเท่าเทียมกันหมด ผมหมายถึงมิตรภาพนะครับ ถึงกันแน่นอน แต่ท่านปุ๊ก็น่ารักจริงๆ คนดีๆแบบนี้ไม่น่ารีบมีเมียเลย 555 หาเรื่องให้คุณนายแอนด่าอีกแล้ว 5555

เพราะมาสด้าทำให้ผมเจอคนดีๆ ผมเต็มที่กับทุกคนครับ แต่ต้องให้เวลากับผมด้วยนะ เพื่อนเยอะมากกกกกกก ตอบแทนไม่ไหว 555

Senior Member ting2220's Avatar
    ขอบคุณ
    34

เดินทางปลอดภัยครับคุณ chatupong อ่านเรื่องคุณแล้วสนุก (แอบเสียวเล็กน้อย) กลัวจะไม่เข้าใจกัน
    รถคุณสวยมาก ถ้ามาพิษณุโลกเมื่อไร โทรหากันบางนะครับ ยินดีตอนรับ คนรักมาสด้าเหมือนกัน 083 9002121
    ติ่งครับ "มาสด้าจงเจริญ"

[QUOTE=jodeci;4396311]ทำการบ้านตั้งแต่เด็กครับนายหัว 55555 ผมชอบเป็นอย่างๆเป็นช่วงอายุไปครับ ตอนนี้ชอบรถเก่า สมัยก่อนชอบเที่ยวกับเขียนหนังสือครับ ผมเต็มที่กับเพื่อนมากครับ โดนแฟนด่าประจำ ผมเชื่ออย่างที่นายหัวบอกครับ ตายไปเอาไปไม่ได้ซักอย่าง ผมเต็มที่กับทุกคนครับ ดีที่สุดจากตัวผมผมก็ให้ได้ คนดี คนน่ารักอยู่เต็มบอร์ดมาสด้าครับ ทุกคนน่ารักมาก ผมเลยรักทุกคน ถ้าเจ๊ปุ๊ไม่มีเมียคงได้แหกตูดดมกันไปแล้ว 555 แต่ท่านปุ๊เป็นสหายที่น่ารักครับ ไม่สนใจครับว่าจะใหญ่มาจากใหน ในบอร์ดมาสด้าทุกคนเท่าเทียมกันหมด ผมหมายถึงมิตรภาพนะครับ ถึงกันแน่นอน แต่ท่านปุ๊ก็น่ารักจริงๆ คนดีๆแบบนี้ไม่น่ารีบมีเมียเลย 555 หาเรื่องให้คุณนายแอนด่าอีกแล้ว 5555

ครับดีครับคุณวี แต่ดู ๆ แล้วแต่ละบอร์ดต่างก็มีวัฒนธรรมบอร์ดที่แตกต่างกันออ กไปนะครับ เข้ามาหลาย ๆ บอร์ดได้รสชาติที่แตกต่างกันออกไปนะครับ ขอบคุณครับ

มีรูปรถมาฝากครับ

คืนนี้ต้องขออนุญาตก่อนนะครับคุณวีและเพื่อน ๆ พรุ่งนี้ต้องบินเช้ามืดครับ ขอบคุณครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

นอนหลับฝันดี ฝันว่ามีนมหนูให้เลือกมากมายนะครับนายหัว เที่ยวให้สนุกครับ ไม่ต้องซื้ออะไรมาฝากพวกเรานะครับ เอารูปมาเล่าก็พอ อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ting2220 อ่านข้อความ
    เดินทางปลอดภัยครับคุณ chatupong อ่านเรื่องคุณแล้วสนุก (แอบเสียวเล็กน้อย) กลัวจะไม่เข้าใจกัน
    รถคุณสวยมาก ถ้ามาพิษณุโลกเมื่อไร โทรหากันบางนะครับ ยินดีตอนรับ คนรักมาสด้าเหมือนกัน 083 9002121
    ติ่งครับ "มาสด้าจงเจริญ"
    ขอบคุณและยินดีครับคุณติ่ง ขอให้มีความสุขในวันแม่พรุ่งนี้นะครับ ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    นอนหลับฝันดี ฝันว่ามีนมหนูให้เลือกมากมายนะครับนายหัว เที่ยวให้สนุกครับ ไม่ต้องซื้ออะไรมาฝากพวกเรานะครับ เอารูปมาเล่าก็พอ อิอิ
    ขอบคุณครับคุณวี เรื่องนั้นไม่ต้องฝันครับ ใน stocked มีเพียบครับ 555 ขอบคุณครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chatupong อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับคุณวี เรื่องนั้นไม่ต้องฝันครับ ใน stocked มีเพียบครับ 555 ขอบคุณครับ
    งั้นก็อย่าได้ยั้งมือครับ เชิญนายหัวเลือกสรรตามชอบครับ แต่ผมยังนึกไม่ออกครับว่าจะฝันถึงนมหนูหรือหอยหนูดี 55555

Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    2

ถึงท่านนายหัวพรุ่งนี้เจอกันที่เชียงใหม่นะครับตามที ่คุยกานใว้....ผมจะเอาคลิปนายหัวมาฝากเหล่าแม่ทัพครั บ555555

เดี๋ยวก็เสร็จ (คุณวี) ครับคุณปู 555 ล้อเล่นครับ
    เอาอย่างผมซีครับคุณปู ไปครั้งหนึ่งก็ควักให้ 5,000 ไปอีกครั้งก็ควักอีก 5,000 เห็นลูกน้องชอบทานอะไร ซื้อใส่ถุงไปฝากให้หมด ไม่เสร็จเขาก็เสร็จเราเองแหละครับ 555
    นายหัว ก็มีอารมขันเหมือนกันนะค๊าาาาาา ถ้าเจ๊มีเงินควักจ่ายเหมือนนายหัว ตอนนี้คาดว่าน่าจะจ่ายไปแล้ว 70000 บาท (5000*14 ครั้ง)

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    นายหัว ก็มีอารมขันเหมือนกันนะค๊าาาาาา ถ้าเจ๊มีเงินควักจ่ายเหมือนนายหัว ตอนนี้คาดว่าน่าจะจ่ายไปแล้ว 70000 บาท (5000*14 ครั้ง)
    ค่าขนมของคนที่จับป้าแดงในอดีต คือใครก็ได้ที่ขันน๊อตป้าแดงหรือหยิบจับอะไรเกี่ยวกั บป้าแดง เป็นตัวเลขที่ไม่สามารถเปิดเผยได้เช่นกันครับ 5555 แต่ไม่เท่าแบบนายหัวแน่นอนครับ ของผมงบน้อยครับ อิอิ

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ผมก็แอบชอบอยู่เหมือนกันครับ ฝันลมๆแล้งๆไปว่า ซักวันหนึ่งเมื่อหลายสิ่งหลายอย่างของชีวิตมันลงตัว จะเก็บไว้ซักคันนึง ทุกวันนี้ก็หาข้อมูลไปเรื่อยๆครับ แว่วๆทางนครพนมน่าจะมีมากเคยอยากขึ้นไปเพราะเรื่องนี ้เหมือนกันครับ....
    ...ซักวันๆๆๆต้องมาอยู่ในกำมือ..555

รูป รูป  

Bookmarks