ขอเปิดตัวบอร์ดใหม่อย่างเป็นทางการครับ

ชื่อกระทู้: ขอเปิดตัวบอร์ดใหม่อย่างเป็นทางการครับ

มาตรฐาน ขอเปิดตัวบอร์ดใหม่อย่างเป็นทางการครับ

ก่อนอื่นขอขอบคุณพี่บี เวปมาสเตอร์ ไทยสกูตเตอร์ เป็นอย่างสูงครับ ที่ให้ความอนุเคราะห์ในเรื่องการเปิดเวปบอร์ดให้ และยังให้สมัครสมาชิก ในชื่อใหม่ คือ "ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร" และเพิ่มพื้นที่ในการโพสรูปเกี่ยวกับกิจกรรมในชมรมเพ ิ่มมากขึ้น ผมขอเป็นตัวแทนสมาชิก"ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร" ขอขอบคุณพี่บีเป็นอย่างสูงอีกครั้งครับ ขอบคุณมากครับ

wasant's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

ยินดีด้วยครับกับอีกก้าวหนึ่งของคนรักรถถีบเมืองจันท บุรี

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wasant : 25-01-2010 เมื่อ 18:23
    สอบถามได้ที่ 08-1234-6980 วสันต์
    ธนาคารกรุงเทพฯ สะสมทรัพย์ สาขาเซ็นทรัลเวิร์ล ชื่อบัญชี วสันต์ เกิดศิลป์ หมายเลขบัญชี 879-000-5162
    คนบ้ารถถีบ วสันต์ เกิดศิลป์ http://www.facebook.com/#!/profile.p...00001558849888

Senior Member สิงห์เหนือ's Avatar
    สถานที่
    ironass
    ขอบคุณ
    19

ขอแสดงความยินดีและดีใจด้วยครับ..สมดังจันทบูรเป็นหั วเมืองทิศตะวันออกของไทย..นับเป็นเกียรติประวัติสำหร ับคนรักรถถีบ ( บ้ารถถีบ ).ดีใจอีกครับ.เฮ้
    ขอให้พระคุ้มครอง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wasant อ่านข้อความ
    ยินดีด้วยครับกับอีกก้าวหนึ่งของคนรักรถถีบเมืองจันท บุรี
    ขอบคุณอีกครั้งครับพี่วสันต์ อุตส่าห์ช่วยลงรูปพี่บวร อดีตประธานชมรมฯคนแรกมาให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สิงห์เหนือ อ่านข้อความ
    ขอแสดงความยินดีและดีใจด้วยครับ..สมดังจันทบูรเป็นหั วเมืองทิศตะวันออกของไทย..นับเป็นเกียรติประวัติสำหร ับคนรักรถถีบ ( บ้ารถถีบ ).ดีใจอีกครับ.เฮ้
    แล้วแวะมาเยี่ยมชมบ่อยๆนะครับ ขอให้พระคุ้มครองเช่นกันครับพี่สิงห์เหนือ

Senior Member PH_UD's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ยินดีด้วยครับ.....เสน่ห์เมืองจันท์มากมาย....
    เวลาติดต่อ 08.00-18.00น.
    .
    .
    จำหน่ายจักรยานยนต์BMW R50 R60 R69S

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=268516

###########ขายอะไหล่ BMW Pre1969###########

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=370731

9026's Avatar
    สถานที่
    เพียงเพื่อน
    ขอบคุณ
    32

ยินดีด้วยครับ น้อยกลุ่มนักที่จะทำได้แบบเมืองจันทบุรี นี่.. เอาใจช่วยครับ
    นายวีรพันธ์ บุญช่วยชาติ
    บ้านเลขที่ 6 ซอย 5
    ถนนสันติเกษม ตำบลแสนสุข
    อำเภอเมือง จังหวัดชลบุรี 20130
    (085-9171321 wee)
    เลขบัญชี 640-241878-2
    ธนาคารไทยพาณิช สาขาบางแสน
    "แค่ทำในสิ่งที่ชอบและเป็นอยู่"

สถานที่
    ชมรมจักรยานบ้านโซดา
    ขอบคุณ
    0

แอบอ่านในกระทูมาตลอดครับ
    ติดตามข้อมูลดูดรถถีบงาม ๆ ของเมืองจันท์เก็บไว้เพียบเลยครับ
    ยินดีด้วยครับกับบอร์ดใหม่ของชมรมรถีบโบราณจันทรบูรค รับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PH_UD อ่านข้อความ
    ยินดีด้วยครับ.....เสน่ห์เมืองจันท์มากมาย....
    ขอบคุณครับพี่พล ที่แวะมาเยี่ยมชมยังคิดถึงพี่เสมอครับเดี๋ยวรอน้องเก ็บตังค์ได้ครบๆซะนิดครับคงได้พึงพาพี่พลในเรื่องรถb. m.w.บ้างครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 9026 อ่านข้อความ
    ยินดีด้วยครับ น้อยกลุ่มนักที่จะทำได้แบบเมืองจันทบุรี นี่.. เอาใจช่วยครับ
    ขอบคุณทีเป็นกำลังใจให้ทางชมรมฯนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Naymodx อ่านข้อความ
    แอบอ่านในกระทูมาตลอดครับ
    ติดตามข้อมูลดูดรถถีบงาม ๆ ของเมืองจันท์เก็บไว้เพียบเลยครับ
    ยินดีด้วยครับกับบอร์ดใหม่ของชมรมรถีบโบราณจันทรบูรค รับ
    ถ้าเป็นแฟนพันธุ์แท้กันก็ช่วยให้กำลังใจทางชมรมฯนะคร ับ จะนำสิ่งดีๆมาเสนอเรื่อยๆครับ

ยินดีด้วยคับ คนจันทบุรี เหมือนกัน ......

ธนาคารกรุงเทพ สาขาขลุง ชื่อบัญชี นายจิรัฐติ์ เจริญศรีสุข

เลขที่บัญชี 380-0-42954-4

LINE ID: taluengz

คลิ๊ก >>>facebook<<< คลิ๊ก

Tel: 081-1007732 ต้อ

กระยอดินนรธา's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร/Roller Return
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ khlungclassic อ่านข้อความ
    ยินดีด้วยคับ คนจันทบุรี เหมือนกัน ......
    ขอบคุณครับที่เข้ามาแสดงความยินดี และให้กำลังใจครับ ว่างๆลองมาปั่นจักรยานด้วยกันก็ดีครับ ยินดีต้อนรับคนจันทบุรีด้วยกันครับ
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูรhttp://ob-chan.forumotion.com/

yaitattoos's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร
    ขอบคุณ
    0

"ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร"ก็ขอขอบคุณพี่วสัน,พี่พล,พี่ สิงห์เหนือ และทุกๆท่านครับที่เข้ามาแสดงความยินดี และให้กำลังใจชมรมของเรา ขอบคุณอีกครั้งครับ (แล้วอย่าลืมแวะมาเยี่ยมชมบ่อยๆนะครับ )
    เที่ยวเมืองไทย ไม่ไปไม่รู้ http://www.travel.lakkai.com

phanumat si-udomteakun
    S.C.B.bank ธานาคารไทยพาณิชย์ เลขที่บัญชี 854-210671-8
    นาย ภาณุมาศ สีอุดมธีรกุล
    ร้านกาลครั้งหนึ่ง ณ จันทบูร 2552
    เลขที่ 894 ถ.ท่าแฉลบ ต.ตลาด
    อ.เมือง จ.จันทบุรี 22000
    TEL 099-3626-415

[email protected] :: ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร http://ob-chan.forumotion.com/

ยินดีด้วยที่มีเวปบอร์ดใหม่ของชมรมจักรยานโบราณจันทบ ูร ทำให้วงการจักรยานโบราณกว้างขวางขึ้น
    หวังว่าทางชมรมจะมีกิจกรรมดีๆ ให้ชมรมอื่นได้ไปร่วมและมีโอกาสไปเที่ยวที่จังหวัดจั นทบุรี

ขอแสดงความยินดี

R_Torw#24

Bookmarks