พี่เล็กและเพื่อน (เด็กเทวดาชุมแสง) เชิญร่วมงาน ปั้นน้ำใจให้น้องสู่ชนบท ครั้งที่ 1 ..

ชื่อกระทู้: พี่เล็กและเพื่อน (เด็กเทวดาชุมแสง) เชิญร่วมงาน ปั้นน้ำใจให้น้องสู่ชนบท ครั้งที่ 1 ..

Junior Member ple_tewada's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่เล็กและเพื่อน (เด็กเทวดาชุมแสง) เชิญร่วมงาน ปั้นน้ำใจให้น้องสู่ชนบท ครั้งที่ 1 ..

โครงการ ปันน้ำใจ ให้น้อง

สู่ชนบทครั้งที่ 1
    โดย

ชมรมรถคลาสสิค เด็กเทวดาชุมแสง
    และ ชมรมรถคลาสสิคหนองบัว
    จ.นครสวรรค์

ร่วมจัดงาน รถคลาสสิค

ตากลมไฟเหลี่ยมทั่วไทย ครั้งที่ 1

ณ.สนามกีฬาโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ
    อ.ชุมแสง จ.นครสวรรค์

วันเสาร์ ที่ 10 มีนาคม 2550
    12.00 น. รถจักรยานยนต์คลาสสิคทุกชมรมพร้อมกันที่ ปั้ม ปตท.ชุมแสง
    (ถนนสายชุมแสง – นครสวรรค์)
    13.00 น. ตั้งขบวนรถคลาสสิค “ รณรงค์เปิดไฟใส่หมวกกันน็อค” แห่รอบเมืองชุมแสง
    14.00 น. ขบวนรถคลาสสิคเดินทางถึงสถานที่จัดงาน และร่วมลงทะเบียนให้กับเด็กด้อยโอกาสทางการศึกษา ณ โรงเรียนหนองโก ต.หนองกระเจา อ.ชุมแสง จ.นครสวรรค์ คันละ 100 พร้อมรับของที่ระลึก และพักผ่อนตามอัธยาศัย
    15.00 น. ทุกกลุ่มรวมกัน ณ ลานกิจกรรมเพื่อทำกิจกรรมร่วมกัน
    - แต่ละกลุ่มส่งตัวแทนร่วมเล่นเกมส์เชื่อมความสัมพันธ์
    - ประกวดรถประเภทต่างๆ
    17.00 น.ร่วมรับประทานอาหารเย็นพร้อมกัน
    18.00 น. เริ่มพิธีการบนเวที
    - ประธานจัดงานกล่าวรายงานต่อ ท่านกำนันเกษม ปานอุดมลักษณ์ อดีต สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรเขต 2 นครสวรรค์ เป็นประธานเปิดงาน
    - ประกาศชื่อชมรมต่าง ๆ ที่มาร่วมงานและแลกของที่ระลึก
    - ร่วมกิจกรรมภายในงานและสนุกกับวงดนตรีสุดมันส์
    - มอมรางวัลสำหรับกลุ่มที่มาไกล (ขับมาเอง)
    - มอบรางวัลสำหรับกลุ่มที่มามากที่สุด (นับจำนวนรถที่มาร่วมงาน)
    - ประกวด Miss ซ้อนท้าย
    - ร่วมประมูลของที่ระลึกที่กลุ่มต่าง ๆ นำเข้ามาร่วมการประมูล
    24.00 น. แยกย้ายกันพักผ่อนตามอัธยาศัย

วันอาทิตย์ ที่ 11 มีนาคม 2550

07.30 น. ร่วมรับประทานอาหารเช้าร่วมกัน ณ ลานกิจกรรม
    09.00 น. กลุ่มต่าง ๆ ร่วมมอบเงินจากการจัดงานให้กับเด็กด้อยโอกาสทางการศึกษา
    ณ โรงเรียนหนองโก ต.หนองกระเจา อ.ชุมแสง จ.นครสวรรค์ (โดยตัวแทนรับมอบ)
    09.30 น. ร่วมกันทำความสะอาดสถานที่จัดงาน
    10.00 น. แต่ละชมรมถ่ายรูปร่วมกัน และเดินทางกลับสู่จุดหมายโดยสวัสดิภาพ

โดย...
    ชมรมรถคลาสสิค เด็กเทวดาชุมแสง
    กับ ชมรมรถคลาสสิค หนองบัว
    พี่อาร์ม (089-4618268) พี่เล็กหนวดงาม (081-6885147)
    ฮอลล์(086-9333183) คุณจ๊อบ (081-2477560)
    ฟิกส์(085-6013174) โอ (089-8581373)

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ple_tewada : 20-02-2007 เมื่อ 20:36

hh chakungrao's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณ นครชากังราว คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พวกเราไปร่วมแน่นอนครับ ชมรมนครชากังราว คลาสสิค

พวกเราชาวนครชากังราวคลาสสิค กำแพงเพชร ไปร่วมแน่นอนครับ งานดีดีอย่างนี้ด้วย
    ได้สนุกกัน ได้บุญด้วยครับ

:) .........สองล้อด้วยใจ ไกล้ไกลเพื่อสังคม.........:)

แล้วเจอกันครับ
    ชากังราว 0869334680

รูป รูป  

cp's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณ ม.นเรศวร @ สะแกกรัง มอเตอร์คลาสสิกไบค์
    ขอบคุณ
    3
    Blog Entries
    1

รถโบราณ ม.นเรศวรไปแน่นอนคับ
    กลุ่มรถโบราณ ม. นเรศวร พิษณุโลก

Humnoi Member ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม's Avatar
    สถานที่
    โบราณแมน อะจึ๋งๆปู้นๆ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

รถพี่เล็กสวยมากครับ ถ้าไม่ติดธุระอะไร กลุ่มโบราณแมนสองล้อจัตุรัส จะไปร่วมเช่นกันครับ

รูปพี่เล็กนั้นตอนมางานชัยภูมิใช่มั้ยครับ ขอบคุณมากด้วยนะครับที่มาร่วมงานชัยภูมิ

*ปาล์ม โบราณแมน สองล้อจัตุรัส*

ปาล์มโบราณแมน สองล้อจัตุรัส'46

Member DNL2549's Avatar
    สถานที่
    คชเสนีย์ 177 นาเฉลียง เพชรบูรณ์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชมรมรถโบราณ คชเสนีย์ ๑๗๗ Mc นาเฉลียง พหลโยธิน30 เพชรบูรณ์

เดิ้ยวเจอกัน ครับพี่ เล็กหนวดงาม เราเจอกันที่งานหล่มสัก
    คชเสนีย์ ๑๗๗ MC นาเฉลียง เพชรบูรณ์ และ
    คชเสนีย์ ๑๗๗ MC พหลโยธิน 30 จัดไป เต็ม สูบครับพี่ เล็ก ไว้เจอกัน ครับ

คชเสนีย์ ๑๗๗ MC นาเฉลียง
    คชเสนีย์๑๗๗MCพหลโยธิน30

รูป รูป  

Member DNL2549's Avatar
    สถานที่
    คชเสนีย์ 177 นาเฉลียง เพชรบูรณ์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชมรมรถโบราณ คชเสนีย์ ๑๗๗ Mc นาเฉลียง พหลโยธิน30 เพชรบูรณ์

เดิ้ยวเจอกัน ครับพี่ เล็กหนวดงาม เราเจอกันที่งานหล่มสัก
    คชเสนีย์ ๑๗๗ MC นาเฉลียง เพชรบูรณ์ และ
    คชเสนีย์ ๑๗๗ MC พหลโยธิน 30 จัดไป เต็ม สูบครับพี่ เล็ก ไว้เจอกัน ครับ

คชเสนีย์ ๑๗๗ MC นาเฉลียง
    คชเสนีย์๑๗๗MCพหลโยธิน30

มาตรฐาน ฮอนด้าปากน้ำโพ ( น้องชาย )

ไปแน่นอนคับคนบ้านเดียวกาน เป็นพี่น้องกานอยู่แว้ว(ขอบคุณพี่น้องเด็กเทวดาและหนองบัวทุกคนที่ช่วยผมกลั บบ้าน มีไรให้ช้วยบอกได้นะคับ)

em97 em97 em97

รูป รูป  

มาตรฐาน หล่มสักคลาสสิคไปแน่นอนครับพี่เล็กครับ

หล่มสักคลาสสิคไปอยู่แล้วครับพี่เล็กครับ และผมขอขอบคุณลูกชายพี่เล็กครับที่ทำให้ผมอารมดีขึ้น มากเลยครับ ...555555555555555555 ทั้งคืน ( ช่างทัยร้านคลาสสิคหล่มสักครับ )

cp's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณ ม.นเรศวร @ สะแกกรัง มอเตอร์คลาสสิกไบค์
    ขอบคุณ
    3
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LOMSAK CLASSIC อ่านข้อความ
    หล่มสักคลาสสิคไปอยู่แล้วครับพี่เล็กครับ และผมขอขอบคุณลูกชายพี่เล็กครับที่ทำให้ผมอารมดีขึ้น มากเลยครับ ...555555555555555555 ทั้งคืน ( ช่างทัยร้านคลาสสิคหล่มสักครับ )
    แล้วเจอกันนะคับพี่ทัย (ไม่รู้จำผมได้ป่าว เด็ก ม.นเรศวรที่ไปหล่มสักคนเดียวไง) เตรียมอาร์มมาแลกกับผมด้วยนะ แบบว่าไปงานพี่แล้วทำอาร์มไปไม่ทัน 5555 แล้วเจอกันคับ
    กลุ่มรถโบราณ ม. นเรศวร พิษณุโลก

ได้เจอกันแน่ครับ
    .:. มิตรภาพไร้พรมแดน .:.

อ้าย ต้น แหยมยโสธร

โทรฯ => 0-8622-44177

Junior Member สถิตพงษ์'s Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ดงมูลเหล็กคลาสสิค เพชรบูรณ์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กลุ่มดงมูลเหล็ก Mc เพชรบูรณ์

เดี๋ยวเจอกันครับพี่เล็กเต็มใจเต็มที่กับพี่น้องชาวค ลาสสิคทุกท่านกับกลุ่มดงมูลเหล็กMcเพชรบูรณ์แม้จะเป็ นกลุ่มที่เล็กแต่หัวใจเต็ม 100 ครับ /\2

Junior Member wa-aa-aw@hotmail.com's Avatar
    สถานที่
    บึงสามพันCLASSIC
    ขอบคุณ
    0

เพชรบูรณ์ สงสัยจะไปทุกกลุ่มครับ

Cool

กลุ่มเวสป้า ชุมแสง ไปด้วยนะก้าบ แต่ เอ มีอยุ่ 2 คัน จะเรียกเป็นกลุ่ม หรือเปล่าหว่า 555 แต่ยังไงก้อใจรัก vespa em93 เหอะๆ อยากมีเพื่อน ขับ เวสป้า ด้วยกันเยอะๆ อิอิ ไปละค้าบ บะบาย กิ้วๆ เออลืมบอกไป ยังไงแอดมาคุยกันได้นะครับ [email protected]

Junior Member น้องปิง_Freedom's Avatar
    สถานที่
    Freedom Life Vespa_Gang
    ขอบคุณ
    0

ผมพลาดมาหลายงานล่ะน่ะคับ งานนี้ Vespa สีม่วง จากกลุ่ม Freedom Life เพชรบูรณ์ ไม่ขอพลาดคับ คนเดียวคันเดียวก็จาไป แล้วเจอกันน่ะคับ ชาวล้อเล็ก Vespa
    ติดผู้หญิงโดนทิ้งที่แทบบร้า___ติดเวสป้าขายทิ้งยังได้ตัง
    ผู้ชายไม่เจ้าชู้ก็เปรียบเสมือนงูไม่มีพิษ
    @ มาคุยกันได้น่ะคับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up มะขามหวานคลาสสิก

จาก พี่จั่น "มะขามหวานคลาสสิกไปแน่ครับงานนี้ "

Bookmarks