เอ๊.......ถ้ามีชมรมคนนอนดึก จะมีเพื่อนๆกันบ้างไหมเอ่ย - หน้า 10

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 149 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 60 110 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เอ๊.......ถ้ามีชมรมคนนอนดึก จะมีเพื่อนๆกันบ้างไหมเอ่ย

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

นอนก่อนดีกว่า ทั้งเมาทั้งง่วงครับ นอนน้อยมาหลายวันแล้ว เดี๋ยวไปนอนนับแกะก่อนครับพี่น้อง

ราตรีสวัสดิ์ครับ

saraman's Avatar
    สถานที่
    " นึ ก ส นุ ก "
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 0

วาว.....วาว......ว้าว!!!ได้ไงครับพี่น้องราตรีนี้ยั งอีกยาวนาน ทามไมนอนเร็วนักฟ่ะ
    จิ้กจกกลายพันธุ์ตัวจะหย่ายเท่าแมว เราจะไปกลัวทามไมเล่า เล็กกว่าแขนเรา ทุบ!ให้เดี้ยง
    แกะมีกี่ฝูงจะพอให้แม่ทัพเมืองสิงห์หวั่นไหวหรือ ม่ายช่ายๆกลับมาก้อน...กลับมาก่อน เจ้าเกลอ
    กะพ้มไปทาสีบ้านกลับมา จะหาใครคุยเป็นเพื่อนเล่าทีนี้ ชมรมนอนดึกก็กลับ"นอนหัวค่ำ"กันหมด
    แล้ว เมาทั้งน้ำมันสนเมาทั้งสุรา อือๆๆๆเศร้าใจจังวุ้ย!!!

รูป รูป  
    COUNTRY BOY
    086-5306353

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ saraman อ่านข้อความ
    วาว.....วาว......ว้าว!!!ได้ไงครับพี่น้องราตรีนี้ยั งอีกยาวนาน ทามไมนอนเร็วนักฟ่ะ
    จิ้กจกกลายพันธุ์ตัวจะหย่ายเท่าแมว เราจะไปกลัวทามไมเล่า เล็กกว่าแขนเรา ทุบ!ให้เดี้ยง
    แกะมีกี่ฝูงจะพอให้แม่ทัพเมืองสิงห์หวั่นไหวหรือ ม่ายช่ายๆกลับมาก้อน...กลับมาก่อน เจ้าเกลอ
    กะพ้มไปทาสีบ้านกลับมา จะหาใครคุยเป็นเพื่อนเล่าทีนี้ ชมรมนอนดึกก็กลับ"นอนหัวค่ำ"กันหมด
    แล้ว เมาทั้งน้ำมันสนเมาทั้งสุรา อือๆๆๆเศร้าใจจังวุ้ย!!!
    555 โอ๊ย.......ท่านแม่ทัพ ชุดงานสังคมของพี่ท่านมันช่างโดนใจผมเสียจริงๆ เหล้าแบน-น้ำแข็งถัง มันช่างเกิดมาเพื่อกันและกันจริงๆ กระผมก็พึ่งจะทาสีตู้ได้ครบด้านไปตู้เดียว เหลือทาภายใน ตื่นเต้นจังงานศิลเปรอะของผม ความสนุกก็เข้ามาระยะประชิดแล้วครับ อิอิ

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

คืนนี้แอร์ที่ห้องเสีย ร้อนฉิบหาย เซ็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อากาศยังคงร้อนอยู่อย่างเสมอต้นเสมอปลายครับ ตอนนี้เมืองแพร่ เมืองที่เคยมีไม้สักและพ่อค้าไม้มากที่สุดในประเทศ ติดอันดับเมืองร้อนที่สุดในประเทศไปเป็นที่เรียบร้อย แล้วครับ
    ร้อนถึงขนาดที่ว่า คงจะมีเฉพาะคนที่บำรุงตับด้วยแอลกอฮอล์เท่านั้น ถึงจะสามารถดำรงชีวิตอย่างปกติต่อไปได้ หน้าหนาวที่ต้องร้องหาเครื่องทำน้ำอุ่นทุกครั้งเวลาอ าบน้ำ แต่วันนี้อยากได้เครื่องทำน้ำเย็นไว้อาบครับ

ผมฝันอยากปลูกต้นไม้ซักแปดร้อยไร่รอบๆบ้านครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DonGDonGDonG อ่านข้อความ
    อากาศยังคงร้อนอยู่อย่างเสมอต้นเสมอปลายครับ ตอนนี้เมืองแพร่ เมืองที่เคยมีไม้สักและพ่อค้าไม้มากที่สุดในประเทศ ติดอันดับเมืองร้อนที่สุดในประเทศไปเป็นที่เรียบร้อย แล้วครับ
    ร้อนถึงขนาดที่ว่า คงจะมีเฉพาะคนที่บำรุงตับด้วยแอลกอฮอล์เท่านั้น ถึงจะสามารถดำรงชีวิตอย่างปกติต่อไปได้ หน้าหนาวที่ต้องร้องหาเครื่องทำน้ำอุ่นทุกครั้งเวลาอ าบน้ำ แต่วันนี้อยากได้เครื่องทำน้ำเย็นไว้อาบครับ

ผมฝันอยากปลูกต้นไม้ซักแปดร้อยไร่รอบๆบ้านครับ
    ที่บางแคก็ร้อนครับ กองอะไหล่ตอนนี้เกือบละลายไปกับสายโทรศัพท์จากทั่วแค ว้น 555 ผมอยากจะรับลมเย็นๆครับ ใส่ถุงมือหนังกันเหงื่อ ขับรถไปทดสอบสายลม.....

เอาไปโหลดลดโลกร้อนคับพี่น้องสมัครง่าย-ได้ความรู้-ที่สำคัญไม่sensor
    ตามลิงค์คับ
    http://register.torrentlove.com/3730...e15c096dd346e/
    147-2-80957-8 กสิกร นายธนกฤต วัฒนสกุลชล
    สังคมแห่งการแบ่งปัน
    กาลเวลาฆ่าฉันไม่ตาย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ freekick อ่านข้อความ
    เอาไปโหลดลดโลกร้อนคับพี่น้องสมัครง่าย-ได้ความรู้-ที่สำคัญไม่sensor
    ตามลิงค์คับ
    http://register.torrentlove.com/3730...e15c096dd346e/
    ลองสมัครไปแล้ว ไม่ได้ฮะ ติดเงื่อนไขข้อที่สามฮะ อายุยังไม่ถึง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DonGDonGDonG อ่านข้อความ
    ลองสมัครไปแล้ว ไม่ได้ฮะ ติดเงื่อนไขข้อที่สามฮะ อายุยังไม่ถึง
    ท่านก้อ....แหม่..อดดูของเย็นหูเย็นตาเลยยยยยยย5555
    147-2-80957-8 กสิกร นายธนกฤต วัฒนสกุลชล

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ขอลาท่านแม่ทัพทั้งหลายไปนอนก่อนนะครับ หลังจากวิเคราห์ทุกเรื่องราวภายในวันนี้ก็บังเกิดปัญ ญาขึ้นมากมาย พรุ่งนี้มีเรื่องจะยั่วยุเยอะเลยครับ นอนหลับฝันดีครับทุกท่าน

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

ลาไปนอนเช่นกัน หลังจากแก้ปัญหามาทั้งวันเลยครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ลาไปนอนเช่นกัน หลังจากแก้ปัญหามาทั้งวันเลยครับ
    เมื่อคืนนอนฝันว่าจะได้จับนมหนูเหมือนกันครับ เดี๋ยวขอตัวไปอาบน้ำอาบท่าก่อนครับแล้วคงเริ่มต้นยั่ วยุแม่ทัพและนายกอง เราจะขอยึดพื้นที่ของเราคืน เราอยู่ของเราดีๆ เอาไม้มาตีน้ำของเราทำไม จาก พอ.ไก่แจ้ รายงานจากศูนย์ ศตจ (ศูนย์ต่อต้านภาพลามกจกเปรต)

น้องคนนี้ละคับที่ผมลากกลับมาด้วยตอนตี 2 เด๋วจะเล่าให้ฟัง
    อยากฟังกันไหมเอ่ย....?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย freekick : 02-06-2010 เมื่อ 21:05

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ freekick อ่านข้อความ

น้องคนนี้ละคับที่ผมลากกลับมาด้วยตอนตี 2 เด๋วจะเล่าให้ฟัง
    อยากฟังกันไหมเอ่ย....?

เอ้าฮะเห่ฮา ชักช้าอยู่ใย ผมขอยกมือเป็นคนแรกให้ท่านโย โปรดเริ่มเล่า ณ บัดนี้ครับ

เอ้าฮะเห่ฮา ชักช้าอยู่ใย ผมขอยกมือเป็นคนแรกให้ท่านโย โปรดเริ่มเล่า ณ บัดนี้ครับ
    จัดหั้ยคับพี่น้อง
    จิงจิงแล้วผมไม่ได้เที่ยวมานานมากแล้ว ไอ้เพื่อนผม 2 คนมาชวนบอกไปหน่อยโว้ยอยากกินเหล้า
    ไอ้เราเอาก้อเอาว่ะ...วางมือจากวงการมานานเช็คเรตติ้ งหน่อย...ก้อดีเหมือนกัลลล
    ไปลับเขี้ยวหน่อยว่าจะเหมือนเดิมหรือป่าวววววว...... แต่งตัวด้วยเชิ้ตสีขี้ม้ากางเกงชีพมันเดย์เดฟ
    สีน้ำเงิน รองเท้า van คู่ใจเซ็ตผมอยู่ครึ่งชั่วโมงไอ้เพื่อนก้อโทรมา...... ....

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 149 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 60 110 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks