เรียนเชิญ.....ชาวเรา.....ร่วมงาน “ซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่ 7” - หน้า 42

หน้าที่ 42 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เรียนเชิญ.....ชาวเรา.....ร่วมงาน “ซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่ 7”

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน trek_MC.C. ปราจีนบุรี

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
    ผมกลุ่ม MC.C . ปราจีนบุรี

love
    MOTORCYCLE-CLASSIC
    em88

Junior Member MC ยีราฟ's Avatar
    สถานที่
    กึ้ว กึ้ว บางกอกคลาสสิกคลับ
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจกับเพื่อนชาวคลาสลิคที่จากไป
    ต่อไปนี้พวกเราต้องระวังกันมากขึ้นกว่านี้คับ
    เก๊า เก่า บางปะกอก

444 aod_bamnet's Avatar
    สถานที่
    บำเหน็จณรงค์ คลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

Unhappy เสียใจจัง

เสียใจสุดๆเพราะครั้งนี้เป็นการสูญเสียครั้งยิ่งใหญ่ ก้อว่าได้
    สำหรับพวกเราชาวคลาสสิค ขับรถกันก้อขอให้ระมัดระวัง
    ในการขับขี่ทุกครั้งนะครับ เป็นห่วงเป็นใยทุกกลุ่มเพราะเรา
    ใจรักคลาสสิคเช่นกัน

ชาวบำเหน็จณรงค์ ชัยภูมิกลับถึงบ้าน ทุ่มกว่าๆแวะเที่ยวด้วยครับเลยกลับ
    ถึงค่ำหน่อยเสียใจจังธงหายอ่ะ อยากได้น่าจะมาขอดีๆว่าไหมเด๋วให้ก้อได้
    เสียความรู้สึก

Member t_lek48's Avatar
    สถานที่
    วังนาคินทร์คำชะโนด บ้านดุง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน "ชมรมรถโบราณ วังนาคินทร์คำชะโนด บ้านดุง" อุดรธานี

ขอแสดงความเสียใจกับญาติผู้เสียชีวิตทั้ง 5 คนด้วย
    ขออาลัยแด่เพื่อนผู้จากไป
    จาก"ชมรมรถโบราณ วังนาคินทร์คำชะโนด บ้านดุง" อุดรธานี

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

เปลี่ยนบรรยากาศกันหน่อยนะครับ..

ชมภาพงานกันก่อนได้ที่..

http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?p=2950984&posted=1#post2950984

BIKE HERO DISCO POWER.

Member POR_Dream100's Avatar
    สถานที่
    MC.C ปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0

Post อาลัยผู้จากไป

em88จงไปส่สุขติเถอะพี่น้องem88

by MC.C.ปราจีนบุรี

Member fifty50's Avatar
    สถานที่
    ไฟลอย คลับ คลาสสิคสุดๆ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อาลัยยิ่ง

เศร้า!!!
    ไฟลอย คลับ คลาสสิคสุดๆ ร้อยเอ็ด
    Classic Club Roi-Et

Senior Member nueng smf's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณหิน เหล็ก ไฟ บุรีรัมย์
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น
    หวังเป็นอย่างยิ่งว่าคงจะไม่เกิดเหตุการณ์อย่างนี้ขึ ้นอีกนะครับอยากให้พวกเราเดิทางด้วยความระมัดระวังให ้มาก
    พวกเราชาวmcขอร่วมไว้อาลัยกับญาติผู้ล่วงลับ5ท่านด้ว ย

Junior Member AIIINE's Avatar
    สถานที่
    แรงยังมีคลาสสิค สมเด็จ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ไว้อาลัยแด่..พี่น้องที่จากไป

ขอให้ไปสู่สุขตินะคะ t^t

Junior Member Raw_Door's Avatar
    สถานที่
    ปีกฝัน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

อันที่จริงกลุ่มผมก็ออกพร้อมๆกันกับกลุ่มนี้ครับ

แต่กลุ่มผมจอดซ่อมรถข้างทางก้เลยเห็นกลุ่มนี้เค้าวิ่ งไปก่อน

พอไกล้ถึงที่เกิดเหตุก้เห็นรถมูลนิธิขี่แซงไป(บีดแตร ใส่กลุ่มผมด้วย)

พอถึงก็เห็นภาพที่สลดมากๆครับพี่น้องครับมันเป็นเรื่ องซึ่งไม่น่าเกิดขึ้นเลย

ก็เลยถามพวกที่ไม่เป็นอะไร

เค้าบอกว่าอยู่ดีๆรถหกล้อก็วิ่งมาโดยไม่ได่ตั้งตัวกั นเลย

กวดลากทั้งคนทั้งรถไปไกลหลายเมตรซึ่งดูจากที่เกิดเหต ุแล้ว

กลุ่มผู้เคราะห์ร้ายไม่ได้ตั้งตัวเลย ซึ่งบริเวณนั้นไม่ได้มีเนินใดๆ

หรือทางโค้ง และเป็นที่ๆสว่างมากผมคิดว่าไม่น่าเกิดเหตุการณ์อย่า งนี้ได้เลย

ส่วนตัวลึกๆกลัวว่าอาจเกิดจากที่รถหกล้ออาจเกิดความห มั่นใส้ที่อาจจะขี่รถฉวัจเฉวียน

หรือขับรถกันเสียงดังกันหรือปล่าวก็ไม่แน่ใจ "ความเห็นส่วนตัว"

แต่บางคนก็บอกว่าอาจเป็นรถทุก มะละกอ เพราะมีมะละกอหล่นในที่เกิดเหตุ

และผมก็นึกขึ้นได้ว่าตอนที่พวกผมจอดที่ปั๊ม ปตท หน้าบิ๊กซีที่ชัยภูมินั้น

ผมจำได้ว่าเห็นรถหกล้อทุกมะละกอออกมาพร้อมๆกันกับพวก ผมและกลุ่มดังกล่าวด้วย

ซึ่งผมก็หวังว่าจะไม่เป็นอย่างที่ผมสันนิฐานนะ

"สำหรับคนที่ไปแล้วก้ขอให้ไปสบาย ส่วนคนที่ยังอยู่ก็ก็ขอให้สู้ต่อไปและอย่าประมาทครับ"
    Burn Rubber... Not Your Soul
    บิดควันขโมง...แต่วิญญาณต้องไม่ใหม้
    (จากภาพยนต์เรื่อง Biker BoyZ...)

ความทุขที่เกินทน จะหลอมคนให้ทนทาน
    กองพันลูกผู้ชาย เอี้ยๆๆ
    /\2

Senior Member วิริยะ's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณมุกดาหาร
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ raw_door อ่านข้อความ
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

อันที่จริงกลุ่มผมก็ออกพร้อมๆกันกับกลุ่มนี้ครับ

แต่กลุ่มผมจอดซ่อมรถข้างทางก้เลยเห็นกลุ่มนี้เค้าวิ่ งไปก่อน

พอไกล้ถึงที่เกิดเหตุก้เห็นรถมูลนิธิขี่แซงไป(บีดแตร ใส่กลุ่มผมด้วย)

พอถึงก็เห็นภาพที่สลดมากๆครับพี่น้องครับมันเป็นเรื่ องซึ่งไม่น่าเกิดขึ้นเลย

ก็เลยถามพวกที่ไม่เป็นอะไร

เค้าบอกว่าอยู่ดีๆรถหกล้อก็วิ่งมาโดยไม่ได่ตั้งตัวกั นเลย

กวดลากทั้งคนทั้งรถไปไกลหลายเมตรซึ่งดูจากที่เกิดเหต ุแล้ว

กลุ่มผู้เคราะห์ร้ายไม่ได้ตั้งตัวเลย ซึ่งบริเวณนั้นไม่ได้มีเนินใดๆ

หรือทางโค้ง และเป็นที่ๆสว่างมากผมคิดว่าไม่น่าเกิดเหตุการณ์อย่า งนี้ได้เลย

ส่วนตัวลึกๆกลัวว่าอาจเกิดจากที่รถหกล้ออาจเกิดความห มั่นใส้ที่อาจจะขี่รถฉวัจเฉวียน

หรือขับรถกันเสียงดังกันหรือปล่าวก็ไม่แน่ใจ "ความเห็นส่วนตัว"

แต่บางคนก็บอกว่าอาจเป็นรถทุก มะละกอ เพราะมีมะละกอหล่นในที่เกิดเหตุ

และผมก็นึกขึ้นได้ว่าตอนที่พวกผมจอดที่ปั๊ม ปตท หน้าบิ๊กซีที่ชัยภูมินั้น

ผมจำได้ว่าเห็นรถหกล้อทุกมะละกอออกมาพร้อมๆกันกับพวก ผมและกลุ่มดังกล่าวด้วย

ซึ่งผมก็หวังว่าจะไม่เป็นอย่างที่ผมสันนิฐานนะ

"สำหรับคนที่ไปแล้วก้ขอให้ไปสบาย ส่วนคนที่ยังอยู่ก็ก็ขอให้สู้ต่อไปและอย่าประมาทครับ"

ผมว่า ไอ้รถบรรทุกอะ

มันจงใจ

จอดอยู่ไหล่ทางไม่มีทางที่จะมาชนได้ง่ายๆหรอก

หรือไม่มันก้อเล่นยามา มันถึงได้หนีอะ

สลดจิงๆ

ไม่น่าเลย คุนพ่อ คุนแม่จะเสียใจขนาดไหนรู้ไหน

ขอให้ยอมรับผิดเถอะ มิน่าสังคมถึงไม่เจริญ คนมันก้อเปนอีแบบนี้แหละ

ผมขอแสดงความเสียใจกับเหตุการณืที่เกิดขึ้นด้วยนะคับ

ทั้ง5ท่าน ขอให้ไปดีคับ

Junior Member ดงมะไฟคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    อนุรักษ์รถโบราณหลานเจ้าปู่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน mc ดงมะไฟ

อาลัยด้วยรักยิ่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

M i n i B i k e Society* topska_alone's Avatar
    สถานที่
    ค น บ้ า " ขวด "
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb สู่สุขติ

หลับให้สบายนะเพื่อนชาวคลาสสิคที่จากเราไปอย่างไม่มีวันกลับครับ
    BB pin 2217C8FE
    กระผมมีจรรยาบรรณหรือจิตสำนึกในการซื้อขายของพอ
    ไม่เคยโกง ไม่เคยหลอกลวง ไม่เคยขอผู้ใดกิน!!
    สวัสดี! เส้นทางสายความหลัง*
    110 Degree~*

ระดับเทพ โกอินเตอร์ โทจิคุง's Avatar
    สถานที่
    อันเดธ คลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

ขอร่วมไว้อาลัย

และแสดงความเสียใจแด่ผู้ที่จากไปและครอบครัวผู้ที่สู ญเสียทุกคนครับ

จากใจจริง

รถกูแรง อย่ามายุ่งกับกู somwang's Avatar
    สถานที่
    Godzilla Yasothon
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ขอแสดงความความเสียใจแด่พี่น้องผู้จากไป

ขอแสดงความความเสียใจแด่พี่น้องผู้จาก

รูป รูป  

หน้าที่ 42 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks