บางแค: ไรด์วิธไพรด์ - หน้า 7

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 128 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 57 107 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: บางแค: ไรด์วิธไพรด์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ณ บรรยากาศที่กำลังจะเพรี่ยงพร้ำหรืออาจจะสมยอมกันก็ได ้....

ผมจะตวาดลั่นเลยว่า......

อย่าทำอะไรเจ๊น๊า........

..........เงียบ

ผมมีความหลังกับสหายเพศที่สามหรือกระเทยครับ ตอนที่ผมขับรถชนเสาไฟฟ้าจนเลือดคั่งในกระเพาะ ผมได้แกงค์กระเทยรุ่นพี่มาพบผมสลบอยู่ข้างรั้วไม้ 555 แล้วพาไปส่งโรงพยาบาลครับและก็ช่วยติดต่อญาติคือแม่ม าได้ และก็หมั่นมาเยี่ยมจนผมออกจากไอซียูและก็จนหายสนิท เรียกได้ว่า ชะนีแฟนคลับยังทำได้ไม่ดีเท่าพี่ๆกระเทยเลยครับ แม่ของผมกราบแล้วกราบอีกในความดี

แม้ปัจจุบันจะแก่และชรากันเป็นสาวเฒ่ากันไปหมดแล้ว แต่เวลาผมกลับบ้านผมก็ไปไหว้พวกพี่ๆเขาประจำ จะมีซุ้มกระเทยอยู่ครับ ไปกี่ปีก็ถามประโยคเดียว โอ๊ย...เป็นบ่าวแล้วหล่อเน้อ..เมื่อใดจะมีเมีย 55555

ไม่เคยลืมความดีของพวกพี่ๆครับ ไม่งั้นผมก็คงตายคาเสาไฟฟ้าต้นนั้นไปแล้ว...
    ผมก็เคยครับ
    แต่ไม่ถึงกับพี่วีแต่เกี่ยวกับเสาไฟเหมือนกัน
    เรื่องมีอยู่ว่าผมไปงานแต่งน้งที่ทำงานครับ
    ก็อยู่ไกลกับบ้านพอสมควร
    เมื่อครั้นงานเลิก
    เพื่อนผมก็กลับกัน
    บ้างเข้าห้องน้ำ
    ผมจึงมารอที่รถที่พี่สาวเฒ่าเป็นคนขับ(ลืมแนะนำสาวเฒ ่าผู้นี้เขาเป็นครูสอนเด็กเล็กที่ผมทำงานอยู่แหละครั บ)
    รอมานานแล้วก็ยังไม่มาสักที
    คุณพี่เขาจึึงออกรถทันทีโดยให้คำตอบผมว่าเด๋วขับไปเร ื่อยๆรอๆกันไป
    ขับไปได้สัพักชักไม่ดีซะแล้ว

คุณพี่ขับเป็นงูเลย
    ในใจคิดว่าตรูจะตายไหมวะเนี่ย
    จะโดดลงดีไหม
    ความคิดในหัวไม่ทันจางหายไไปรถลงข้างทางเสียแล้ว
    ชนเสาหลักรั้ว ไถลไปชนเสาไฟ
    ออกมาได้มันตายปล่าวหว่า
    ออกมาเรียกเพื่อนที่เพิ่งขับตามมา
    ไทยมุงเริ่มมา
    เพื่อนๆไปดูสาวเฒ่าที่ยังติดในรถ
    ช่วยกันลากออกมาเขาไม่เป็นไรนอนจมกองอ้วกตัวเองในรถ
    วันต่อมามีเพื่อนมาเล่าให้ฟังถึงสาเหตุที่รถลงข้างทา งเพราะมานไม่ดูทาง มานบอกว่ามันมัวแต่มองเรา
    เมื่อได้ฟังในใจคิดว่าตรูอยากตื๊บมานจัง ตรูเกือบตายเพราะกะเทยที่แอบมองตรูตอนขับรถ

จบนิทานก่อนนอนด้วยประการและเช่นนี้แล

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    ผมก็เคยครับ
    แต่ไม่ถึงกับพี่วีแต่เกี่ยวกับเสาไฟเหมือนกัน
    เรื่องมีอยู่ว่าผมไปงานแต่งน้งที่ทำงานครับ
    ก็อยู่ไกลกับบ้านพอสมควร
    เมื่อครั้นงานเลิก
    เพื่อนผมก็กลับกัน
    บ้างเข้าห้องน้ำ
    ผมจึงมารอที่รถที่พี่สาวเฒ่าเป็นคนขับ(ลืมแนะนำสาวเฒ ่าผู้นี้เขาเป็นครูสอนเด็กเล็กที่ผมทำงานอยู่แหละครั บ)
    รอมานานแล้วก็ยังไม่มาสักที
    คุณพี่เขาจึึงออกรถทันทีโดยให้คำตอบผมว่าเด๋วขับไปเร ื่อยๆรอๆกันไป
    ขับไปได้สัพักชักไม่ดีซะแล้ว

คุณพี่ขับเป็นงูเลย
    ในใจคิดว่าตรูจะตายไหมวะเนี่ย
    จะโดดลงดีไหม
    ความคิดในหัวไม่ทันจางหายไไปรถลงข้างทางเสียแล้ว
    ชนเสาหลักรั้ว ไถลไปชนเสาไฟ
    ออกมาได้มันตายปล่าวหว่า
    ออกมาเรียกเพื่อนที่เพิ่งขับตามมา
    ไทยมุงเริ่มมา
    เพื่อนๆไปดูสาวเฒ่าที่ยังติดในรถ
    ช่วยกันลากออกมาเขาไม่เป็นไรนอนจมกองอ้วกตัวเองในรถ
    วันต่อมามีเพื่อนมาเล่าให้ฟังถึงสาเหตุที่รถลงข้างทา งเพราะมานไม่ดูทาง มานบอกว่ามันมัวแต่มองเรา
    เมื่อได้ฟังในใจคิดว่าตรูอยากตื๊บมานจัง ตรูเกือบตายเพราะกะเทยที่แอบมองตรูตอนขับรถ

จบนิทานก่อนนอนด้วยประการและเช่นนี้แล
    ผมจะหัวเราะดีมั้ยเนี่ยแต่ก็รอดมาได้ก็ดีแล้วครับ สตรีบ้านผมไม่มีพิษมีภัยอะไรหรอกครับ งานประเพณีก็เป็นทัพหน้าคอยช่วยจัดนั่นจัดนี่ให้เทศบ าลเหมือนกัน งานบุญไม่เคยขาด งานช่วยอำเภออะไรก็ช่วยเต็มที่ อาชีพหลักคือช่างเสริมสวย เรื่องจะกรี๊ดร้องเป็นชะนีแบบนั้นก็ไม่มี ระหว่างปีก็ทำงานทำไร่กันงกๆๆๆ จะสวยครั้งเดียวก็ตอนงานประเพณี และก็มีฟ้อนมีรำให้ชาวบ้านได้ชื่นใจ เรื่องจะไปหากินผู้ชายที่ใหนผมก็ไม่เคยเห็น เห็นวันๆก็มัดหอมอยู่ในไร่ ดายหญ้าอยู่ในสวน หรือไม่ก็ปักผ้าอยู่กับบ้าน อะไรมันจะเพรียบพร้อมขนาดนี้

ผมอาจจะเขียนเข้าข้างพวกเค้าแต่ก็เป็นอย่างนั้นจริงๆ อยู่บ้านนอกก็ไม่มีอะไรมากหรอกครับ ลิปสติกซักแท่ง นมปลอมซักคู่ก็คงมีความสุขแล้วที่ได้เป็นสตรีกับเขาบ ้าง 555

อาจจะมีกระเทยแรกรุ่นที่แรดๆหน่อยแต่กระเทยรุ่นกู้ชี วิตผม สุภาพและสำรวมทุกคน งามอย่างแม่ญิงเมืองจริง 555

คนงามงามต้องงามคู่ความเด่นดี
    ต้องฮักศักดิ์ศรีของกุลสตรีแม่ญ่าแม่ญิง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ผมจะหัวเราะดีมั้ยเนี่ยแต่ก็รอดมาได้ก็ดีแล้วครับ สตรีบ้านผมไม่มีพิษมีภัยอะไรหรอกครับ งานประเพณีก็เป็นทัพหน้าคอยช่วยจัดนั่นจัดนี่ให้เทศบ าลเหมือนกัน งานบุญไม่เคยขาด งานช่วยอำเภออะไรก็ช่วยเต็มที่ อาชีพหลักคือช่างเสริมสวย เรื่องจะกรี๊ดร้องเป็นชะนีแบบนั้นก็ไม่มี ระหว่างปีก็ทำงานทำไร่กันงกๆๆๆ จะสวยครั้งเดียวก็ตอนงานประเพณี และก็มีฟ้อนมีรำให้ชาวบ้านได้ชื่นใจ เรื่องจะไปหากินผู้ชายที่ใหนผมก็ไม่เคยเห็น เห็นวันๆก็มัดหอมอยู่ในไร่ ดายหญ้าอยู่ในสวน หรือไม่ก็ปักผ้าอยู่กับบ้าน อะไรมันจะเพรียบพร้อมขนาดนี้

ผมอาจจะเขียนเข้าข้างพวกเค้าแต่ก็เป็นอย่างนั้นจริงๆ อยู่บ้านนอกก็ไม่มีอะไรมากหรอกครับ ลิปสติกซักแท่ง นมปลอมซักคู่ก็คงมีความสุขแล้วที่ได้เป็นสตรีกับเขาบ ้าง 555

อาจจะมีกระเทยแรกรุ่นที่แรดๆหน่อยแต่กระเทยรุ่นกู้ชี วิตผม สุภาพและสำรวมทุกคน งามอย่างแม่ญิงเมืองจริง 555

คนงามงามต้องงามคู่ความเด่นดี
    ต้องฮักศักดิ์ศรีของกุลสตรีแม่ญ่าแม่ญิง
    ทุกคนเป็นเช่นนั้นครับแต่ที่ผมรู้จักส่วนมากจะกรี๊ดก ราดกันทุกคน
    เจอผู้ชายไม่ได้จ้องซะแทบละลาย
    ต้องห่างๆสักหน่อย

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    ทุกคนเป็นเช่นนั้นครับแต่ที่ผมรู้จักส่วนมากจะกรี๊ดก ราดกันทุกคน
    เจอผู้ชายไม่ได้จ้องซะแทบละลาย
    ต้องห่างๆสักหน่อย
    ฝนตกจนอะไหล่ชื้นเลย 5555 น้ำในคลองสูงขึ้นจนน่ากลัว พี่เชก็นอนหลับสบายอารมณ์ ผมก็เลยง่วงตามเลย.........

Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    2

ท่านแม่ทัพนาวีครับบ้านของท่านน่าจะเสริมงานแบบนี้เห มาะขนาดเลยครับอุปกรณ์(รัง)มีแล้วส่วนเป็นๆส่งมาให้น ะมันชอบกินของที่โดนตัดครับ5555555555ต้องการแจ้งด่ว นเลยครับจัดให้
    Name:  dsc08725s.jpg
Views: 456
Size:  57.9 KB
    ไม่ควรมีรถเกิน 2 คันต่อคน [/SIZE][/B]

Dtac 085-030-1100 1-2call 084-739-3200[/SIZE][/B]

คุณรฎินัน ศรปัญญาพันธ์(สุขกันต์) เลขบัญชี 498-0-097669 กรุงไทย สาขาบิ๊กชีแพร่

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wuttdy อ่านข้อความ
    ท่านแม่ทัพนาวีครับบ้านของท่านน่าจะเสริมงานแบบนี้เห มาะขนาดเลยครับอุปกรณ์(รัง)มีแล้วส่วนเป็นๆส่งมาให้น ะมันชอบกินของที่โดนตัดครับ5555555555ต้องการแจ้งด่ว นเลยครับจัดให้
    Name:  dsc08725s.jpg
Views: 456
Size:  57.9 KB
    น่ารักดี 555555555555555555555555

ฝนตกจนอะไหล่ชื้นเลย 5555 น้ำในคลองสูงขึ้นจนน่ากลัว พี่เชก็นอนหลับสบายอารมณ์ ผมก็เลยง่วงตามเลย.........
    อยากให้อ่างทองเป็นแบบที่บางแคจังจะได้ออกไปหากบ หาปลา55

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

ทำไมลูกเป็ด มันสีเหลืองครับท่าน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ทำไมลูกเป็ด มันสีเหลืองครับท่าน
    สงสัยจะเป็นเป็ด พันธมิตร ครับท่าน

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DonGDonGDonG อ่านข้อความ
    สงสัยจะเป็นเป็ด พันธมิตร ครับท่าน
    อยากกินลาบเป็ดดดดดดดดดดดดดดดดด

สถานที่
    ขอบคุณ
    1
    2

อยากกินลาบเป็ดดดดดดดดดดดดดดดดด
    ยกเบียร์ตามเลยยใช่มั้ยครับท่าน

วันนี้ต้องขอขอบคุงท่านทั้งสองท่านนาวีและท่านjackระ ดับเสียงขั้นเทพที่ชี้หนทางสว่างให้กับผมได้เจออะไรบ างอย่างทีตามหาแบบเงียบๆในใจมาตลอดเหมือนยกดอยออกจาก อกเลยต้องขอขอบใจ๋จิงๆเลยครับท่าน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wuttdy : 06-05-2010 เมื่อ 22:13

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wuttdy อ่านข้อความ
    ยกเบียร์ตามเลยยใช่มั้ยครับท่าน

วันนี้ต้องขอขอบคุงท่านทั้งสองท่านนาวีและท่านjackระ ดับเสียงขั้นเทพที่ชี้หนทางสว่างให้กับผมได้เจออะไรบ างอย่างทีตามหาแบบเงียบๆในใจมาตลอดเหมือนยกดอยออกจาก อกเลยต้องขอขอบใจ๋จิงๆเลยครับท่าน
    ท้ายสุดก็อย่างที่ท่านทราบ ที่บางแคไม่มีอะไหล่หรอกครับ มีแต่มิตรภาพครับพี่ชาย ......

สถานที่
    ขอบคุณ
    1
    2

ท้ายสุดก็อย่างที่ท่านทราบ ที่บางแคไม่มีอะไหล่หรอกครับ มีแต่มิตรภาพครับพี่ชาย ......
    วานนี้วันนี้ทั้งคืนลองเดินเครื่องปั้มใหม่เล่นมันออ กมารูปแบบนี้ออกมาม่ายเข้าใจ๋ตัวเองเลยงงง5555 รอป๋องเบียร์เก่าอยู่นะ

Name:  DSCN0154_resize.JPG
Views: 442
Size:  89.4 KBName:  DSCN0155_resize.JPG
Views: 421
Size:  100.4 KB

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

วานนี้วันนี้ทั้งคืนลองเดินเครื่องปั้มใหม่เล่นมันออ กมารูปแบบนี้ออกมาม่ายเข้าใจ๋ตัวเองเลยงงง5555 รอป๋องเบียร์เก่าอยู่นะ

Name:  DSCN0154_resize.JPG
Views: 442
Size:  89.4 KBName:  DSCN0155_resize.JPG
Views: 421
Size:  100.4 KB
    แว่นสวยเชียวครับ....ได้มาจากใหนเอ่ย

สถานที่
    ขอบคุณ
    1
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    แว่นสวยเชียวครับ....ได้มาจากใหนเอ่ย
    ได้มาจากเศษป๋องที่ท่านให้มาครับบ5555

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 128 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 57 107 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks