แข่งรถโบราณ....สนามคลอง5...งานนี้..ฟรี

ชื่อกระทู้: แข่งรถโบราณ....สนามคลอง5...งานนี้..ฟรี

มาตรฐาน แข่งรถโบราณ....สนามคลอง5...งานนี้..ฟรี

มาแล้วครับ ได้วันแข่งที่เหมาะสมแล้วครับ ไม่มีเปลียนแปลงครับ อาทิตย์ที่ 6 พฤษภาคม 2550 เวลา 10.00 น เป็นต้นไป รังสิต คลอง 5 อย่าพลาดนะครับ ไทยเจริญเป็นผู้จัดเหมือนเดิมครับ สนามที่แล้วสนุกมากครับ อย่าพลาดนะครับ กติกาสอบถามได้ที่ไทยเจริญครับ แข่งครั้งนี้มีเพิ่มรุ่นสแตนดาร์ทโครตโครตด้วยครับ คือว่ารถจะเป็นรุ่นอะไรก็ได้ทั้งเวสป้าและแลมแบร็ทต้ าห้ามแต่ง ห้ามแยง ต้องใส่ท่อเดิม อุปกรณ์เดิมทุกอย่าง รุ่นนี้ไม่เสียค่าสมัคร อยากให้รถเดิมเดิมมาแข่งกันเยอะเยอะครับ ขอเชิญนะครับ แล้วเจอกันที่สนามแข่งครับ

Senior Member Vespa spint oomZa(R.C.C)'s Avatar
    สถานที่
    Y.K ScooTer Gang + R.C.C
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขำขำ

อิอิ เอาซะดีมั้ง ใส่ไฟ วิ่งด้วยซะเลยหนิ อิอิ น่าสนุกๆ
    Ghost Rider Style

Y.K Scooter Gang !

I Love you  Lambretta
    Lambretta เนี่ยแหละสไตล์ผม แล้วคุณหละสไตล์ไหน?

[email protected] แอดมาคุยกันครับ
    http://www.facebook.com/Lambretta150ser.3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Vespa spint oomZa(R.C.C) อ่านข้อความ
    อิอิ เอาซะดีมั้ง ใส่ไฟ วิ่งด้วยซะเลยหนิ อิอิ น่าสนุกๆ
    เอาเลยน้อง.........เอาใจช่วยครับ.......ลองก่อนจะได ้รู้....

Senior Member ข้าบอลลายเสือ's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มรังสิต
    ขอบคุณ
    0

บอกพี่ขวัญด้วยจะได้เอา แดช ไปลงแข่งบ้าง รังสิตจะได้ดัง

รูป รูป  
    เราใส่ใจคุณ

Member h.a.s's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณรังสิต
    ขอบคุณ
    0

สู้เขาพี่ขวัญ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย h.a.s : 07-03-2007 เมื่อ 12:52

Senior Member AoF_Futon's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ข้าบอลลายเสือ อ่านข้อความ
    บอกพี่ขวัญด้วยจะได้เอา แดช ไปลงแข่งบ้าง รังสิตจะได้ดัง

ถ้าเอา เเดช ไปเเข่งก็ชนะเเน่ดิพี่ ( เพราะ...รักแท้น้องบอกว่ามันแพ้แดช... )em95

Bookmarks