รวมแล้วคับ ปตท บางใหญ่ - หน้า 12

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 32 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: รวมแล้วคับ ปตท บางใหญ่

Member ibanny's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รู้สึกว่า ภาพนี้จะชัดกว่า
    เอาเป็นว่า คราวหน้าจะไม่ลืม ขาตั้ง
    และจะขอร่วมดื่มด้วย

รูป รูป    

inline-6's Avatar
    สถานที่
    saraburi zone
    ขอบคุณ
    0

สวยครับ
    อะไหล่ MINI ฯลฯ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...1#post11900401

อะไหล่ datsun อื่นๆๆ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...3#.VakqSKSqqko

Return To Retro

doe's inlinesix : facebook

evergreen's Avatar
    ขอบคุณ
    0

คือ ผมได้รับการติดต่อจาก พี่ ต๋อง ครับ เค้าบอกว่าเจอฝาไฟท้ายแท้ๆ720พี่เค้าก็โทรบอกผมโดยที ่ผมก็แปลกใจว่ามีอะไร พี่เค้าบอกเจอแล้วเสียดายมันของแท้แล้วใส่กับรถเค้าไ ม่ได้(พี่เค้าใช้"ช้าง"ครับ)เค้าเลยอยากให้มีของแท้ใ ช้ ผมก็จัดไปครับ เลยมานำเสนอว่าของแท้ช้างยังพอมีอยู่ก็อยากให้พี่ๆเพ ื่อนๆมีใส่เช่นกันราคาก็พอรับได้เมื่อเทียบกับคุณภาพ

มีมาให้เพื่อนๆใด้ชมกันครับ

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=302267

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ off_car อ่านข้อความ
    เป็นอีกที่คับ ที่ นาย ra720 เสนอมาคับ ดีเหมือนกันจะได้วนไปหาทุกๆๆท่านชาว ds ( (จะได้ไม่เป็นการเอาเปรียบกัน)) แต่เสนอที่แล้ว ท่าน อย่า!!!! ลืม ร้านด้วยนะ (( ร้าน drink งัย)) เดี๋ยวนายต้น กับ พี่พัฒน์ เค้าจะเคือง
    ก้อเอาดิ........คนอื่นว่างัย
    พี่บานนี่-พี่สหพัตร-ออฟ-และท่านๆทั้งหลาย นายต้นไม่มีปัญหาครับ นัดกันไวไวก้อดี จะได้มีจำนวนครับ
    ส่วนใครจะไปดื่มไปกินต่อ ก้อตามสะดวกนะครับ ไม่ว่ากัน ส่วนเรื่องร้านคงไม่มีปัญหาอาไร ร้านไหนก้อได้ ใครไปก้อแชร์ๆกันครับ
    และท่านไหนมีของจะเอามาโชว์ มาขาย ก้อไม่ว่ากันครับ ตามบายเลย

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking เดือนละครั้งมาโชว์กันนะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ibanny อ่านข้อความ
    รู้สึกว่า ภาพนี้จะชัดกว่า
    เอาเป็นว่า คราวหน้าจะไม่ลืม ขาตั้ง
    และจะขอร่วมดื่มด้วย
    พี่บานนี่ครับ ในฐานะที่พี่เป็นผู้อาวุโสที่สุด
    ผมว่าครั้งหน้าพี่นัดเลยว่าเอาเสาร์ไหน (พี่จะได้มาดื่มได้ไง) ยังงัยพี่ก้อมีอีก 3 คัน ร่วมวงแน่นอน

inline-6's Avatar
    สถานที่
    saraburi zone
    ขอบคุณ
    0

...เดือนหน้าไม่ว่างเลยอ่า
    อะไหล่ MINI ฯลฯ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...1#post11900401

อะไหล่ datsun อื่นๆๆ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...3#.VakqSKSqqko

Return To Retro

doe's inlinesix : facebook

Senior Member off_car's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mitzy5555 อ่านข้อความ
    พี่บานนี่ครับ ในฐานะที่พี่เป็นผู้อาวุโสที่สุด
    ผมว่าครั้งหน้าพี่นัดเลยว่าเอาเสาร์ไหน (พี่จะได้มาดื่มได้ไง) ยังงัยพี่ก้อมีอีก 3 คัน ร่วมวงแน่นอน
    ก่อนอื่น ผมดีจัยเป็นอย่างมากที่มี DS คันใหม่ของนายบอลแคราย(( ที่โทรมาพูดคุยกับผม)) พอดีนายบอล เค้าก้อขับ ช้าง 4 ข อยู่และนายบอลเค้า ก้ออยากมาร่วมตัว ของ ชาว DS ((ร่วมถึงท่านอื่นๆๆ ด้วย)) ตอนนี้เราเริ่มมีการพูดคุยกันมากแล้ว เป็นสิ่งที่ดี กับการที่เราจะร่วมกันสร้างสิ่งที่เรารักในรถตัวนี้ DATSUN
    ########## เรื่องของการนัด ครั้งที่ 3 มีนาย RA 720(ขอโทษคับ ที่ไม่รู้จักซื่อเล่น) เสนอมา แถว สมาคมชาวปักษ์ใต้ สำหรับผม ที่ไหนก้อได้คับ ท่านอื่นที่มีอะไรดีๆๆ ก้อเสนอมาจะได้สรุปกันคับ จะได้ตกลงกันเนินๆๆๆๆ ดีกว่ามัย ชาวDS (( จะได้มีเวลา เตรียมตัวกันงัย)) มีพี่ชายคนหนึ่ง อยากจะหั้ยตรงวันเสาร์ ที่ 17หรือ24 เดือนตุลา คับว่างัยดีคับ พี่บานนี่ กับพี่พัฒน์ รุ่นใหญ่ ของชาว DATSUN ถ้าพี่สองท่านนี้มานั่งดื่มกันคงสนุกแน่ เงียบต่อเงียบเจอกัน แต่ไม่ต้องกลัว นายต้น เมาส์ สุดๆๆๆๆๆๆยังอยู่คับ ขำ นายต้น

Senior Member off_car's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ลืม

ลืมบอกนายต้นไปคับ ว่า"" นายบอลแคราย เค้าก้อเครื่องz18 รู้สึกว่า จะพรายเขียวด้วย"" นายต้นมีแฝดแล้ว # ดีจัยด้วย # เอา!!!!!!!! ฮ่าอีกแล้ว นายต้นเอ๋ย(( ม่ายรู้ว่าเป็น แฝดผู้พี่หรือน้อง ครั้งที่3 เดี๋ยวก้อรู้ กัน))

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ off_car อ่านข้อความ
    ลืมบอกนายต้นไปคับ ว่า"" นายบอลแคราย เค้าก้อเครื่องz18 รู้สึกว่า จะพรายเขียวด้วย"" นายต้นมีแฝดแล้ว # ดีจัยด้วย # เอา!!!!!!!! ฮ่าอีกแล้ว นายต้นเอ๋ย(( ม่ายรู้ว่าเป็น แฝดผู้พี่หรือน้อง ครั้งที่3 เดี๋ยวก้อรู้ กัน))
    จิงดิ .............มีแฝด----ดีใจว่ะ z18
    สวัสดีนายบอลด้วยครับ เดี๋ยวคงได้คุยกันครับ เฮ้ยออฟ วันเสาร์นี้อยู่บ้านปะ เราว่าจะไปหา อิอิ จาไปป่วนอู่นายหน่อย แล้วจาโทรหาพี่พัตรแกด้วย
    ส่วน เรื่องนัด ผมขอเสียงท่านอื่ๆด้วน ช่วยกันคิดหน่อย

Junior Member pleton's Avatar
    ขอบคุณ
    0

นายต้น คนนี้รอฟังคร๊าบบบบบบบบบบ

ข้อมูลเพิ่มเติมครับ ลองดูครับ ที่นี่กว้างดี และไฟสว่างดี เผื่อพี่ๆเพื่อนๆชอบกัน

เอามาดูเป็นตัวอย่างครับ

http://www.racingsociety.net/board/i...topic=2504.720

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตอบนายต้น คับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mitzy5555 อ่านข้อความ
    จิงดิ .............มีแฝด----ดีใจว่ะ z18
    สวัสดีนายบอลด้วยครับ เดี๋ยวคงได้คุยกันครับ เฮ้ยออฟ วันเสาร์นี้อยู่บ้านปะ เราว่าจะไปหา อิอิ จาไปป่วนอู่นายหน่อย แล้วจาโทรหาพี่พัตรแกด้วย
    ส่วน เรื่องนัด ผมขอเสียงท่านอื่ๆด้วน ช่วยกันคิดหน่อย
    เสาร์นี้ เฝ้าช่างทำอู่คับ ผมว่านาย คงติดอะรัยแน่ แบบว่าขาวๆๆๆ แน่นอนเลย ((เด็กเสริฟ ชัวร์)) นายต้นโทรไปจีบ พี่พัฒน์เลย เพราะแกจะมานอนซอยนี้ ทุกเสาร์ อยู่แล้ว และก้อยินดีต้อนรับทุกๆๆท่าน ที่ จะมานั่งคุยกัน (ถ้าว่าง) เดี๋ยวค่ำๆๆ ถ้าอยากไปดู ทีเด็ดเดี๋ยวก้อไปกันได้ รู้สึกว่า เด็กร้านนี้ชอบ DATSUN ด้วย
    ท่านใดไม่เชื่อถามนายต้น นครปฐม ดูคับ( ผมคิดลึกๆๆ นายมีนัยยะซ่อนเล้น แน่)
    นายต้น ถ้ามาชัวร์ ลงเวลา เลยเพื่อน เผื่อเพื่อนๆๆ ชาวDS อยากมา ทางผม นายอ๊อฟยินดีต้อนรับทุกๆๆท่าน

Member ibanny's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หากเป็นเสาร์ที่ 10ต.ค.หล่ะพอไหว แต่ถ้าเป็น 17 กับ 24 ผมมีแข่ง
    ไปไหนไม่ได้เลย หรือไม่ก็อีกทีเป็นสิ้นเดือน แต่ก็ติดที่ร้านอาหารมักจะเต็ม
    สรุปว่าผมว่าง 10 กับ 31 ต.ค. พอเลยไปเดือนพฤศจิกายนผมก็มีแข่งอีก
    เอาเป็นว่า ไม่ต้องห่วงผม เชิญกันตามสะดวกดีกว่า ผมสะดวกวันไหนก็จะไปร่วมด้วยแล้วกัน

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตอบra 720

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RA 720 อ่านข้อความ
    ข้อมูลเพิ่มเติมครับ ลองดูครับ ที่นี่กว้างดี และไฟสว่างดี เผื่อพี่ๆเพื่อนๆชอบกัน

เอามาดูเป็นตัวอย่างครับ

http://www.racingsociety.net/board/i...topic=2504.720
    สถานที่ ผมเห็นด้วยคับ ส่วน DS ท่านอื่น เห็นกันอย่างงัยกับสถานที่ช่วยตอบด้วย((ถ้าอ่านแล้ว )) จะได้สรุปสถานที่ กัน#### แต่ถ้าให้ ดี บอก สถานที่ และวัน เวลา เลยดีกว่ามัย ####
    ผมสรุปแบบคราวๆๆๆ ครั้งที่ 3 นะ สถานที่ ปั้ม ปตท. ตรงข้าม สมาคมชาวปักษ์ใต้ วันเสาร์ที่ 10 เวลา 1ทุ่มตรง
    ชาว DS แสดงความคิดเห็นด้วยคับ
    จัยร้อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย off_car : 10-09-2009 เมื่อ 21:06

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 32 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks