@ @ @ = = = CALENDAR 2011 MAZDA 360 For Mazda Club Thailand = = = @ @ @

ชื่อกระทู้: @ @ @ = = = CALENDAR 2011 MAZDA 360 For Mazda Club Thailand = = = @ @ @

vw_jacky's Avatar
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน @ @ @ = = = CALENDAR 2011 MAZDA 360 For Mazda Club Thailand = = = @ @ @

= ขออนุญาติท่านแม่ทัพ นาวี ตั้งกระทู้เพิ่มเติมครับ ผมกลับมาตามสัญญาครับ (แจกของครับ) =
    หลังจากที่กระผมพยายามเค้นฝีมือของเหล่าแม่ทัพทั้งแผ ่นดิน ได้มีการต้อนรับแค่ส่วนหนึ่งเท่านั้น
    กระทู้ออกแบบโลโก้ของกระผมได้สลายลงไป คงปล่อยให้คนรุ่นต่อไปสานต่ออีกทีครับ และ
    วันนี้ผมได้เตรียมของให้กับ เพื่อนๆ ที่ร่วมส่งผลงานเข้ามา มีทั้งหมด 6 ท่าน รวมทั้งผมด้วย
    ผลงานชิ้นนี้ อยากจะทำแจกเหมือนกันครับ แต่ต้นทุนค่อนข้างสูงพอสมควร ดังนั้นผมขอทำแค่
    เท่าที่จะทำได้ครับ ผมเขียนรูปไม่เก่ง แต่ผมก็พยายามเขียนจนได้ และมันก็เป็นสไตส์ของผม
    งานทุกชิ้นที่ผมทำ ล้วนทำจากใจครับ บางอย่างต้องใช้สมาธิและเวลาพอสมควร กับสภาวะปัจจุบัน
    เวลาของผมส่วนใหญ่แบ่งไปทำการค้าขายซึ่งอาจจะแตกต่าง จากเพื่อนๆ เลยทำได้แค่นี้ครับ . . .

ลิงค์กระทู้ต้นกำเนิดผลงานของเพื่อนๆ พร้อมงาน Present ครับผม
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=448824

โหลด CALENDAR 2011 MAZDA 360 ได้ที่นี่ครับ

โปสเตอร์รวม
    หน้าปก
    เดือน 1-3
    เดือน 4-6
    เดือน 7-9
    เดือน 10-12
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vw_jacky : 16-01-2011 เมื่อ 16:51

ขอบคุณ
    9
    1

ท่านทั้ง 5 ท่าน ผมรบกวนขอชื่อและที่อยู่ เพื่อส่งของด้วยครับ(เคยขอแล้วแต่ยังไม่ครบ)
    ไม่สะดวก ก็ส่งมาที่ เมลล์ผมเลยครับ [email protected] จะส่งให้ทันใช้ปีใหม่นี้ครับ
    ขอขอบคุณผลงานสวยๆ ของเพื่อนๆ อีกครั้งครับ
    เบอร์ 1.ท่านปลั๊ก

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

เบอร์ 2.ท่านนาวี

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
    เบอร์ 3. ท่าน FreeSize

เบอร์ 4. ท่าน vw_jacky

เบอร์ 5. ท่าน preeda99

เบอร์ 6. ท่าน ches red

ขอบคุณ
    9
    1

ซูมๆ หน่อยจ๊ะ . . . มีทั้งหมด 12 เดือนครับ
    ที่แน่ๆ มีวันสำคัญของชาวมาสด้า ควรจะรู้ มีที่นี่ที่เดียวครับ

ส่วนท่านที่ผมจะโทรไปหากรุณาบอกความเป็นจริงมาด้วยน่ ะครับ
    และท่านก็จะเป็นคนที่ผมเลือกเท่านั้นครับ ส่งความสุข jacky ครับ

Member FreeSize's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดดดดดดด
    กีรติ กลมกล่อม หมู่บ้านสัมพันธ์วิลล่า
    12/96 ม.6 ต.บ้านสวน อ.เมือง จ.ชลบุรี 20000
    ขอบคุณครับ สวยมากมาย
    ~๐~...รถผมไม่ใหม่ แค่ทำให้วิ่งได้เป็นพอ...~๐~
    เอาเว็บบิทน้อยๆมาฝากhttp://www.ruk-bit.com/signup.php?referrer=FreeSize

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

สวยครับพี่แจ๊ค

ร่วมยินดีกับ"ผู้ให้" ดีใจกับ"ผู้รับ"ครับ

ขอบคุณ
    9
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    สวยครับพี่แจ๊ค
    ทำเพื่อส่วนรวมครับ แต่ถ้าวันไหนขี้เกียจ เบื่อๆก็ไม่ทำครับ เหอๆ ว่างๆ รบกวนท่าน เจี๊ยบ เขียนการ์ตูน
    พร้อมลงสีให้ผมบ้างสิครับ ตัวที่ผมล่างไว้อ่ะครับ เอา 2-3 แบบ ก็จะดีน่ะ ผมแอบชอบน่ะครับงานสไตล์
    แบบท่านเจี๊ยบอ่ะ เป็นงาน DIGITAL PAINTING การดูงานทุกวันนี้ถ้าไม่ชำนาญจริงๆ ค่อนข้างยากมาก
    เพราะงาน Traditional Paint (วาดจริง) มันก็มีสไตล์ในตัวอยู่แล้ว ปัจจุบันโปรแกรมก้าวหน้าไปมาก
    ผมก็เคยหลงไหลพักนึงตอนทำงาน(พนักงาน) ขนาดต้องซื้อ Mac ซื้อ WACOM สุดท้ายผมก็ไม่ใช่ผม
    มานั่งนึก "บางอย่างเราฝึกได้แต่ก็ไม่ใช่ว่าเราจะทำได้ดีทุกอย่ าง" ผมไม่ใช่ Digital Artist แต่ผมมาเป็น
    "ผู้ชายขายน้ำ" บริการทั้งหญิงและชาย ราคาเป็นกันเอง 5555

สิ่งที่ผมลงรายละเอียดไว้ใน CALENDAR นี้คือ วันสำคัญประจำปีและวันเกิดของท่านแม่ทัพน้อย-ใหญ่ครับ

ขออนุญาติถามท่านนันด้วยครับ ติดต่อไม่ได้ เหลือท่านคนเดียวจริงๆครับ
    ขอวันที่และเดือนเกิด ด้วยน่ะครับ

14 ธ.ค. ที่ผ่านมาวันเกิด"พี่ตุ๊ก"อวยพรแล้วครับ และ 30 ธ.ค. นี้ แม่ทัพใหญ่"นาวี"
    ขอคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิในสากลโลก อวยพรให้ท่านและเพื่อนๆสหาย
    มาสด้าคลับไทยแลนด์ มีความสุขสมหวังสุขภาพแข็งแรง จิตใจแจ่มใส ตลอดปีนี้
    และปีหน้าพร้อมทุกๆปีตลอดไปด้วยเทอญ

ปล. ปีหน้าท่านที่เกิดราศีมีนมีเยอะเหมือนกันแฮะ

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vw_jacky อ่านข้อความ
    ทำเพื่อส่วนรวมครับ แต่ถ้าวันไหนขี้เกียจ เบื่อๆก็ไม่ทำครับ เหอๆ ว่างๆ รบกวนท่าน เจี๊ยบ เขียนการ์ตูน
    พร้อมลงสีให้ผมบ้างสิครับ ตัวที่ผมล่างไว้อ่ะครับ เอา 2-3 แบบ ก็จะดีน่ะ ผมแอบชอบน่ะครับงานสไตล์
    แบบท่านเจี๊ยบอ่ะ เป็นงาน DIGITAL PAINTING การดูงานทุกวันนี้ถ้าไม่ชำนาญจริงๆ ค่อนข้างยากมาก
    เพราะงาน Traditional Paint (วาดจริง) มันก็มีสไตล์ในตัวอยู่แล้ว ปัจจุบันโปรแกรมก้าวหน้าไปมาก
    ผมก็เคยหลงไหลพักนึงตอนทำงาน(พนักงาน) ขนาดต้องซื้อ Mac ซื้อ WACOM สุดท้ายผมก็ไม่ใช่ผม
    มานั่งนึก "บางอย่างเราฝึกได้แต่ก็ไม่ใช่ว่าเราจะทำได้ดีทุกอย่ าง" ผมไม่ใช่ Digital Artist แต่ผมมาเป็น
    "ผู้ชายขายน้ำ" บริการทั้งหญิงและชาย ราคาเป็นกันเอง 5555

สิ่งที่ผมลงรายละเอียดไว้ใน CALENDAR นี้คือ วันสำคัญประจำปีและวันเกิดของท่านแม่ทัพน้อย-ใหญ่ครับ

ขออนุญาติถามท่านนันด้วยครับ ติดต่อไม่ได้ เหลือท่านคนเดียวจริงๆครับ
    ขอวันที่และเดือนเกิด ด้วยน่ะครับ

14 ธ.ค. ที่ผ่านมาวันเกิด"พี่ตุ๊ก"อวยพรแล้วครับ และ 30 ธ.ค. นี้ แม่ทัพใหญ่"นาวี"
    ขอคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิในสากลโลก อวยพรให้ท่านและเพื่อนๆสหาย
    มาสด้าคลับไทยแลนด์ มีความสุขสมหวังสุขภาพแข็งแรง จิตใจแจ่มใส ตลอดปีนี้
    และปีหน้าพร้อมทุกๆปีตลอดไปด้วยเทอญ

ปล. ปีหน้าท่านที่เกิดราศีมีนมีเยอะเหมือนกันแฮะ
    สีสันสวยจังพี่แจ็กกี้้...อิอิอิ

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

น่ารักดีครับท่านJacky

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vw_jacky อ่านข้อความ
    = ขออนุญาติท่านแม่ทัพ นาวี ตั้งกระทู้เพิ่มเติมครับ ผมกลับมาตามสัญญาครับ (แจกของครับ) =
    หลังจากที่กระผมพยายามเค้นฝีมือของเหล่าแม่ทัพทั้งแผ ่นดิน ได้มีการต้อนรับแค่ส่วนหนึ่งเท่านั้น
    กระทู้ออกแบบโลโก้ของกระผมได้สลายลงไป คงปล่อยให้คนรุ่นต่อไปสานต่ออีกทีครับ และ
    วันนี้ผมได้เตรียมของให้กับ เพื่อนๆ ที่ร่วมส่งผลงานเข้ามา มีทั้งหมด 6 ท่าน รวมทั้งผมด้วย
    ผลงานชิ้นนี้ อยากจะทำแจกเหมือนกันครับ แต่ต้นทุนค่อนข้างสูงพอสมควร ดังนั้นผมขอทำแค่
    เท่าที่จะทำได้ครับ ผมเขียนรูปไม่เก่ง แต่ผมก็พยายามเขียนจนได้ และมันก็เป็นสไตส์ของผม
    งานทุกชิ้นที่ผมทำ ล้วนทำจากใจครับ บางอย่างต้องใช้สมาธิและเวลาพอสมควร กับสภาวะปัจจุบัน
    เวลาของผมส่วนใหญ่แบ่งไปทำการค้าขายซึ่งอาจจะแตกต่าง จากเพื่อนๆ เลยทำได้แค่นี้ครับ . . .

ลิงค์กระทู้ต้นกำเนิดผลงานของเพื่อนๆ พร้อมงาน Present ครับผม
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=448824

สุดยอดคับท่านแจ๊ก..
    147-2-80957-8 กสิกร นายธนกฤต วัฒนสกุลชล
    สังคมแห่งการแบ่งปัน
    กาลเวลาฆ่าฉันไม่ตาย

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ freekick อ่านข้อความ
    สุดยอดคับท่านแจ๊ก..
    คนนี้หาใครเทียบได้ยากส์ครับ ยกให้เค้าคนนึงเรื่องศิลป์ๆ
    ปล..ชอบว่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    คนนี้หาใครเทียบได้ยากส์ครับ ยกให้เค้าคนนึงเรื่องศิลป์ๆ
    ปล..ชอบว่ะ
    นอกใจเจ๊อีกแล้วววววววววว

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    นอกใจเจ๊อีกแล้วววววววววว
    ก็คงจะเหลือแค่ผมนั่นแหละที่ไม่เคยนอกใจเจ๊เลยครับ.. .จริงๆ...

ถามท่านอุ้ยได้...ท่านอุ้ยเป็นพยานได้ครับ + +"

ปล. พ่อไอ้ดุกช่วยกูด้วย...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ก็คงจะเหลือแค่ผมนั่นแหละที่ไม่เคยนอกใจเจ๊เลยครับ.. .จริงๆ...

ถามท่านอุ้ยได้...ท่านอุ้ยเป็นพยานได้ครับ + +"

ปล. พ่อไอ้ดุกช่วยกูด้วย...

Bookmarks