สวัสดีครับ...พี่น้อง CoSa CluB ...

ชื่อกระทู้: สวัสดีครับ...พี่น้อง CoSa CluB ...

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน สวัสดีครับ...พี่น้อง CoSa CluB ...

ขอสมัครเป็นสมาชิก โคซ่า คลับ ด้วยคนนะครับ...
    ผม เก่ง จากกลุ่ม ปาร์แมน กาญจนบุรี ...ขี่ โคซ่ามาประมาณ 12 ปีแล้วครับ...ขอสมัครเป็นสมาชิกกลุ่มนี้ด้วยนะเจ้าคร ับ...

อยากได้สติ๊กเกอร์ อะครับ สวยดี อยากได้มาประดับไว้บนรถผมบ้างอะครับ...มีโคซ่าอยู่ 2 คันครับ...(เป็นซากมากๆ 1 คัน 555+)
    ถ้าไม่รบกวนเกินไป ส่งให้ผมหนน่อยนะครับ...

นาย ปริญญา ตันชัยมงคล
    ร้าน Retro Art&Classic Bar เลขที่ 5/3 ซอย อังกฤษ ถนนแม่น้ำแคว ตำบล.ท่ามะขาม อำเภอ.เมือง จังหวัด.กาญจนบุรี 71000 ,ประเทศไทย ครับ...........

รบกวนด้วยนะครับ....ค่าสติ๊กเกอร์เท่าใด โอนเงินให้ที่ไหน ลงรายละเอียดให้ผมด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ...
    แวะไปเยี่ยมพวกผม ที่บอร์ด ปาร์แมน โซนภาคกลางได้นะครับ...

รูป รูป    
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ร้าน Retro Kanchanaburi...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    Tel...084-073-0084
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

Senior Member Beer_Cosa's Avatar
    สถานที่
    Cosa Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ parman_kan อ่านข้อความ
    ขอสมัครเป็นสมาชิก โคซ่า คลับ ด้วยคนนะครับ...
    ผม เก่ง จากกลุ่ม ปาร์แมน กาญจนบุรี ...ขี่ โคซ่ามาประมาณ 12 ปีแล้วครับ...ขอสมัครเป็นสมาชิกกลุ่มนี้ด้วยนะเจ้าคร ับ...

อยากได้สติ๊กเกอร์ อะครับ สวยดี อยากได้มาประดับไว้บนรถผมบ้างอะครับ...มีโคซ่าอยู่ 2 คันครับ...(เป็นซากมากๆ 1 คัน 555+)
    ถ้าไม่รบกวนเกินไป ส่งให้ผมหนน่อยนะครับ...

นาย ปริญญา ตันชัยมงคล
    ร้าน retro art&classic bar เลขที่ 5/3 ซอย อังกฤษ ถนนแม่น้ำแคว ตำบล.ท่ามะขาม อำเภอ.เมือง จังหวัด.กาญจนบุรี 71000 ,ประเทศไทย ครับ...........

รบกวนด้วยนะครับ....ค่าสติ๊กเกอร์เท่าใด โอนเงินให้ที่ไหน ลงรายละเอียดให้ผมด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ...
    แวะไปเยี่ยมพวกผม ที่บอร์ด ปาร์แมน โซนภาคกลางได้นะครับ...
    เดี๋ยวจัดส่งให้นะครับ น่าจะเป็นช่วงปลายอาทิตย์นี้หรือต้นอาทิตย์หน้าอ่ะคร ับ
    ไม่มีค่าใช้จ่าย ใด ๆ ครับ รบกวนขอเบอร์ติดต่อด้วยละกันครับ

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

084-073-0084 ครับผม เก่ง ปาร์แมน..............กาญจนบุรี..........
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ร้าน Retro Kanchanaburi...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    Tel...084-073-0084
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...