░▒▓█▀▄▀▄ ข า ย sr 400มาใหม่ ( ( 2 คัน) )สองแนว!! 46000 ฿.. ไม่แพง▄▀▄▀█▓▒░ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ░▒▓█▀▄▀▄ ข า ย sr 400มาใหม่ ( ( 2 คัน) )สองแนว!! 46000 ฿.. ไม่แพง▄▀▄▀█▓▒░

อ่อคับ

มาตรฐาน ข า ย sr 400 คันสีขาว60000บ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Arctic อ่านข้อความ
    อ่อคับ
    จ่ายครึ่งเอาอินวอยส์ไปดูเล่นก่อน ครบเมื่อไหร่ค่อยมาเอารถไปครับ

คันขาวหรือคัน สัมอ่ะคับ

ตงลง คันขาวใช่ป่ะคับ อืมรถปีรัยหรอคับ ?

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Arctic อ่านข้อความ
    ตงลง คันขาวใช่ป่ะคับ อืมรถปีรัยหรอคับ ?
    ใช่แล้ว คันขาวปี96 ถ้าซื้อจริงก็จะให้ แต่ต้องทำตามที่ผมตกลงนะครับ ไม่เอาไม่เป็นไร เพราะจะต้องเก็บไว้ขี่เล่นกับเพื่อนฝูงบ้าง ปล (((ส่วนคันส้มขายไปแล้ว เมื้อเย็นนี้เอง ให้เพื่อนฝูงกันแถวบ้านนี้แหละ)))
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KIM-BMW : 01-09-2011 เมื่อ 21:21

อยากได้อยุ่ ตอนนี้ รอตังอยุ่อ่ะคับ รอขายรถอยุ่อ่ะคับ ขายได้ผมรีบไปเอาเลย เก็บไว้ก่อนนะ เอาจริงๆคับ

มาตรฐาน ░▒▓█▀▄▀▄ ข า ย sr 400มาใหม่ ( ( 2 คัน) )สองแนว!! 46000 ฿.. ไม่แพง▄▀▄▀█▓▒░

อยากได้อยุ่ ตอนนี้ รอตังอยุ่อ่ะคับ รอขายรถอยุ่อ่ะคับ ขายได้ผมรีบไปเอาเลย เก็บไว้ก่อนนะ เอาจริงๆคับ
    คับ

ผมอยุ่ชลบุรีเอง ตังใก้ลแหละคับ

ผมอยุ่ชลบุรีเอง ตังใก้ลแหละคับ

มาตรฐาน ผมมี อีนา แลกกันมั้ยครับ

ผมมี inazuma แลกกันส่วนต่างมาตกลกันอีกทีครับ สนใจโทรมาคับ 081-0000124 ปืน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ puntos อ่านข้อความ
    ผมมี inazuma แลกกันส่วนต่างมาตกลกันอีกทีครับ สนใจโทรมาคับ 081-0000124 ปืน

Bookmarks