ขอความเห็นพี่น้องชาวเชียงใหม่หน่อยคับ - หน้า 7

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 20 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอความเห็นพี่น้องชาวเชียงใหม่หน่อยคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ before100 อ่านข้อความ
    ประกาศครับผม ในวันที่ 26 มีนาคม นี้ ที่กาดโฮะ จะเปิดตลาดรถคลาสสิค ได้มีการโชว์รถคลาสสิค ทางกระผมและท่านแดน ได้ที่สำหรับ mazda club มาหนึ่งล๊อคเพื่อจอดโชว์ครับ

ดังนั้นกระผมขอเชิญชวน พี่น้องชาว มาสด้า 1000 และมาสด้า 800 มาร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ท่านใดว่างๆ หรือสนใจ ก้อลงชื่อไว้ใน บอร์ดนี้ได้เลยครับผม หรือโทรติดต่อท่านแดน

ได้เลยครับ มากันเยอะๆนะครับ อิอิ
    ประกาศต่อเลยนะครับผม มากันเยอะๆครับ

Senior Member maycosa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ถามแบบเน้นๆเลย ครั้งที่3เดือนเมษายนพอจะเป็นไปได้มั้ย ก่อนสงกรานต์หรือหลังสงกรานต์ก็ได้....อยากจะไปโฮ๊ะค รับ
    อยากเจอท่านมากๆครับท่าน ถ้าหลังวันที่ 10 คงได้เจอกันครับท่านเพราะต้นเดือนกระผมต้องไปทำธุระท ี่บ้านเกิดก่อนครับท่าน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ maycosa อ่านข้อความ
    อยากเจอท่านมากๆครับท่าน ถ้าหลังวันที่ 10 คงได้เจอกันครับท่านเพราะต้นเดือนกระผมต้องไปทำธุระท ี่บ้านเกิดก่อนครับท่าน

สงสัยจะไม่มีใครไป ยังไงก้อตามนั้นครับผม

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ before100 อ่านข้อความ
    สงสัยจะไม่มีใครไป ยังไงก้อตามนั้นครับผม
    ถามอีหมวยยกล้อแล้วว่าหลังสงกรานต์อาจจะอนุญาติให้ไป เชียงใหม่ได้ครับ แต่ช่วงสงกรานต์ต้องเฝ้ากิจการที่ทำงานครับ 555

Senior Member maycosa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไปครับแต่คงไปได้แต่คนก่อนครับ รถคงยังเหลือเก็บรายละเอียดอีกหลายอย่างครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ maycosa อ่านข้อความ
    ไปครับแต่คงไปได้แต่คนก่อนครับ รถคงยังเหลือเก็บรายละเอียดอีกหลายอย่างครับผม

เชิญครับผมยังไงก้อแวะมาทักทายกันได้ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ถามอีหมวยยกล้อแล้วว่าหลังสงกรานต์อาจจะอนุญาติให้ไป เชียงใหม่ได้ครับ แต่ช่วงสงกรานต์ต้องเฝ้ากิจการที่ทำงานครับ 555
    แวะอ่างทองสักวันนะครับ
    แล้วค่อยเดินทางต่อ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    แวะอ่างทองสักวันนะครับ
    แล้วค่อยเดินทางต่อ
    สมหมายดั่งหวังที่ตั้งใจครับ

สมหมายดั่งหวังที่ตั้งใจครับ
    ยินดีเลยครับ
    ช่วงนี้ตลาดศาลเจ้าเปิดใหม่แล้ว
    ถ้ามาเสาร์- อาทิตย์ได้มาเดินเที่ยวครับ
    แต่ที่แน่ๆเบียร์วุ้นๆมีทั้งคืนครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    ยินดีเลยครับ
    ช่วงนี้ตลาดศาลเจ้าเปิดใหม่แล้ว
    ถ้ามาเสาร์- อาทิตย์ได้มาเดินเที่ยวครับ
    แต่ที่แน่ๆเบียร์วุ้นๆมีทั้งคืนครับ
    ต้องเอาป้าแดงเข้าซ่อมก่อนครับ ระบบไฟรวนหมดตอนนี้ 5555 แอร์ไม่ทำงาน ไฟเบรกไม่ติด สงสัยจะหนัก เริ่มหงุดหงิดแทนป้าแดง แต่อีพรหล้าแข็งแรงมากครับ 555 หนักเอาเบาสู้ จอดตากแดดตากฝน เอาน้ำฉีดเข้าห้องเครื่องยังสตาร์ททีเดียวติดเลย ระบบไฟเยี่ยมเลยครับเพราะไม่มีอยู่แล้วและล้างรถสีหล ุดหมด 55555

หลังสงกรานต์ถ้าไปเยี่ยมสาวน้อยเมืองเหนืออาจจะไปดูพ วกอะไหล่ให้อีพรหล้าหน่อย ตอนแรกหมายตาพอลล่าร์คันอื่นไว้ แต่ไม่ดีกว่าเอาอีพรหล้านี่แหละทำให้มันเป็นพอลล่าร์ ให้ได้

ต้องเอาป้าแดงเข้าซ่อมก่อนครับ ระบบไฟรวนหมดตอนนี้ 5555 แอร์ไม่ทำงาน ไฟเบรกไม่ติด สงสัยจะหนัก เริ่มหงุดหงิดแทนป้าแดง แต่อีพรหล้าแข็งแรงมากครับ 555 หนักเอาเบาสู้ จอดตากแดดตากฝน เอาน้ำฉีดเข้าห้องเครื่องยังสตาร์ททีเดียวติดเลย ระบบไฟเยี่ยมเลยครับเพราะไม่มีอยู่แล้วและล้างรถสีหล ุดหมด 55555

หลังสงกรานต์ถ้าไปเยี่ยมสาวน้อยเมืองเหนืออาจจะไปดูพ วกอะไหล่ให้อีพรหล้าหน่อย ตอนแรกหมายตาพอลล่าร์คันอื่นไว้ แต่ไม่ดีกว่าเอาอีพรหล้านี่แหละทำให้มันเป็นพอลล่าร์ ให้ได้
    เอาใจช่วยครับไม่นานป้าแดงคงกลับแข็งแรงสวยงามเหมือน เดิม

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ข้าพเจ้าเชื่อว่าหากมหาปรมาจารย์อย่างท่านลงมือทำอะไ รแล้วละก้อ ไม่มีทางไม่สำเร็จ เพราะท่านได้ผ่านช่วงความพยามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั่นมาแล้ว มิเช่นนั้นท่านก็คงไม่ใช่คนต้นแบบของข้าพเจ้าและท่าน แม่ทัพอีกหลายๆท่านหรอก ข้าพเจ้าจะรอชมมาสด้าพันที่จะเป็นหนึ่งในจตุรเทพครับ ....ขอน้องพอลล่านะ(มิใช่อีพรหล้า)5555

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ don1976 อ่านข้อความ
    ข้าพเจ้าเชื่อว่าหากมหาปรมาจารย์อย่างท่านลงมือทำอะไ รแล้วละก้อ ไม่มีทางไม่สำเร็จ เพราะท่านได้ผ่านช่วงความพยามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั่นมาแล้ว มิเช่นนั้นท่านก็คงไม่ใช่คนต้นแบบของข้าพเจ้าและท่าน แม่ทัพอีกหลายๆท่านหรอก ข้าพเจ้าจะรอชมมาสด้าพันที่จะเป็นหนึ่งในจตุรเทพครับ ....ขอน้องพอลล่านะ(มิใช่อีพรหล้า)5555
    ผมอีกคนนึงละครับที่มองปรมาจารย์วีเป็นต้นแบบครับ รอเชยชมพอลล่าถ่ายนู๊ดขึ้นบอร์ดอีกคนนะครับผม

Member holmologa's Avatar
    สถานที่
    MAZDA CLUB
    ขอบคุณ
    1

เหล่าแม่ทัพทั้งหลายหายไปไหนกันหมดครับเนี่ย

ช่วงนี้ไม่มีงานรวมตัวกันที่ไหนเลยหรอครับท่าน

ท่านพี่แดนก็ไม่รุหายไปไหนไม่มีโปรแกมไปรวมกันที่ไหน เลยหรอคับพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ holmologa อ่านข้อความ
    เหล่าแม่ทัพทั้งหลายหายไปไหนกันหมดครับเนี่ย

ช่วงนี้ไม่มีงานรวมตัวกันที่ไหนเลยหรอครับท่าน

ท่านพี่แดนก็ไม่รุหายไปไหนไม่มีโปรแกมไปรวมกันที่ไหน เลยหรอคับพี่
    เค้าไปกันมาหลายครั้งแล้วครับ ท่านไปอยู่ไหนมาเนี่ย.....อิอิ มีไรติดต่อท่านแดนได้เลยครับ หรือติดต่อผมก้อได้ มีข่าวแว่วๆมาว่า สงกรานต์นี้น่าจะมีทริปครับ ลองสอบถามดูครับ

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 20 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks