การเดินทางครั้งใหม่ของ..แหยม

ชื่อกระทู้: การเดินทางครั้งใหม่ของ..แหยม

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน การเดินทางครั้งใหม่ของ..แหยม

[COLOR="Blue"][SIZE="2"][B]พวกเราชาว LSS ขอเป็นกำลังใจ และส่งกำลังกาย เพื่อให้ อาจารย์ท๊อฟฟี่ หรือ บักแหยม ของเราในการเดินทางไหลครั้งใหม่ เป็นการเดินทางตามความรักที่สุดขอบฟ้า...
    เนื่องด้วยในวันที่ 31/12/49 นี้ นายตาต้าแม๊กซ์ จะเขาพิธีอุปสมบท ณ จังหวัดกาฬสินธุ์ โดยอาจารย์ท๊อฟฟี่ได้แสดงความจำนงที่จะเดินทางโดยคุณ ลุงวีรศักดิ์ (Lam Li150 Series2 สีแดง) และเป็นที่น่ายินดีเป็นอย่างยิ่งว่า ได้มีเพื่อนๆชาว LSS ได้แสดงความจำนงที่จะร่วมเดินทางในครั้งนี้ อีกสองท่าน คือ คุณนุ LAM4 และคุณวี LAM Lis150 (สมาชิคใหม่LSS) ซึ่งมีหมายกำหนดการที่จะเริ่มออกเดินทางในวันที่29/12/49 นี้ครับ
    ดังนั้น พวกเราจะขอเป็นกำลังใจ และกำลังกายที่ส่งไปให้ชุดเดินทางในครั้งนี้ โดยขอให้เดินทางด้วยความปลอดภัยทั้งในขาไปและขากลับ และขออวยพรล่วงหน้าเนื่องในวันปีใหม่ที่จะถึงนี้ ขอให้คณะเดินทาง(อาจารย์ท๊อฟฟี่, นุLAM4 และ วี Lis150) โดยขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสา กลโลก ให้ อาจารย์ท๊อฟฟี่, ณุ Lam4 และ วี Lis150 จงประสบกับความสำเร็จในชีวิตและมีสุขภาพที่แข็งแรง และขอให้เจริญในหน้าที่การงาน ครับ
    และปฐมบทของการเดินทางครั้งใหม่ของ แหยม..จะเริ่มขึ้นในวันที่29/12/49 นี้แล้ว ขอให้พวกเราเป็นกำลังใจให้ บักแหยมด้วยครับ
    โชคดี..แหยม
    [COLOR="Blue"][SIZE="2"][B]]
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Junior Member torTV's Avatar
    สถานที่
    The Libertine
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สู้ ๆ

ขอพลังจงอยู่กับท่าน...
    คนเราจะรู้คุณค่าของสิ่งที่มีอยู่...ก็ต่อเมื่อคุณได ้เสียมันไปแล้ว

Senior Member parman1955's Avatar
    สถานที่
    Parman , PX CLUB
    ขอบคุณ
    0

สู้ๆ สู้ตาย!!!
    /\2 ParmaN NeveR DiE/\2

กลับสู่จุดเริ่มต้น

"คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล"

Senior Member sandann99's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณมากครับ พี่ไก่ *-*

ใจเกิน100 เครื่องเกิน 1000 นํ้ามันเต็มถัง ถึงไหนถึงกัน *-*
    "คำว่าเพื่อน"ผมไม่เคยซื้อด้วยเงิน
    เพราะเพื่อนของผม"ผมซื้อพวกเค้าที่ใจ"

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

เดินทางปลอดภัยทุกคนทุกคันนะครับ..........
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

~แลมตาหวาน~ ~แลมตาหวาน~'s Avatar
    สถานที่
    LSS
    ขอบคุณ
    0

ไปล่วยดิ...อิอิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~แลมตาหวาน~ : 25-12-2006 เมื่อ 12:04
    LAMBRETTA

ขาเมา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ~แลมตาหวาน~ อ่านข้อความ
    ไปล่วยดิ...อิอิอิ
    จริง รึเปล่าคุณนา อิอิ
    ..ชีวิตคนเรา บางครั้งก็เปรียบเสมือนการเบ่งขี้..หากเมื่อไหร่ที่เ รารู้สึกว่ามีคนกำลังจ้องมองดูเราอยู่...เมื่อนั้น เราจะขี้ไม่ออก...

ขอบคุณพี่ไก่และทุก ๆ คนมากครับ.
    " WHEN I WAS YOUNG "

ไปอีกแล้วหรอ อาจารย์ท็อป...ขี่กันดีๆก็แล้วกันนะช่วงนี้อากาศเปลี ่ยนแปลงบ่อย หาสวยซ้อนไปด้วยล่ะ

torn3333's Avatar
    สถานที่
    D antz Club
    ขอบคุณ
    0

คุณยอดมากกกกกกกกกก...........อาจารย์ จงโชคดี ปลอดภัย สนุกสนาน กันทุกท่าน

............อนุโม ธ ณา สาธุ ..............อิอิอิ
    em97 em97 em97แบ่ง ๆกันสะสม ...ลายพราง..090-9969555........อิอิอิอิ

Aont_TV's Avatar
    สถานที่
    ปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0

ขอร่วมอนุโมทนา สำหรับต้าด้วย และ คณะเดินทางจงมีแต่สวัสดิสุข ปลอดภัยทุกห้วงเวลา เป็นราชาเเห่งท้องถนน และเป็นโจรสลัดสำหรับ ญ ที่ผ่านทาง สู้ตายท๊อฟฟี่มิตรผู้น่ารัก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Aont_TV อ่านข้อความ
    ขอร่วมอนุโมทนา สำหรับต้าด้วย และ คณะเดินทางจงมีแต่สวัสดิสุข ปลอดภัยทุกห้วงเวลา เป็นราชาเเห่งท้องถนน และเป็นโจรสลัดสำหรับ ญ ที่ผ่านทาง สู้ตายท๊อฟฟี่มิตรผู้น่ารัก
    ขอบคุณครับอ้น โจรสลัดสำหรับ ญ ที่ผ่านทาง นี่เรื่องจริงรึเปล่าครับ ช่วยยืนยัน อิอิ
    ..ชีวิตคนเรา บางครั้งก็เปรียบเสมือนการเบ่งขี้..หากเมื่อไหร่ที่เ รารู้สึกว่ามีคนกำลังจ้องมองดูเราอยู่...เมื่อนั้น เราจะขี้ไม่ออก...

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

อนุโม ธ ณา สาธุ ครับ

อย่างนี้ต้องเบียดก่อนบวชป่าวอะคุณต้า...อิอิ
    รับผลิตแก้วน้ำพร้อมพิมพ์ลายในราคาโรงงาน

• เพื่อเป็นของชำร่วย• ของแจก ของแถม• ประชาสัมพันธ์ ส่งเสริมการขาย• เปิดตัวสินค้าใหม่• งานสัมนา,งานประชุมต่าง ๆ• งานเกษียณอายุ• งานฌาปณกิจศพ• ของขวัญปีใหม่• ของขวัญในโอกาสพิเศษต่าง ๆ

สนใจติดต่อสอบถามได้ครับ
    ดนัย เตชสิริโกศล (โจ)
    โทร 085-939-6262
    E-mail: [email protected]

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LAM ITALY อ่านข้อความ
    อนุโม ธ ณา สาธุ ครับ

อย่างนี้ต้องเบียดก่อนบวชป่าวอะคุณต้า...อิอิ
    ต้องบวชก่อนเบียด สิครับคุณโจ ถึงจะถูก คุณเนี่ยก็

Junior Member funkyretro's Avatar
    ขอบคุณ
    0

นู๋ ก้อขอ อนุโม ทนา สาธุ นะโมสัตสะ พะภะวะโต อาระหะโต สัมมาสัมพุทตะสะ โอมปู๊ด!!! ให้พี่ตาต้าด้วยนะค๊า

Bookmarks