ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ ผมอยากทำเสื้อ วินpxคลับใครจะเอาด้วยไหมครับ ! - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ ผมอยากทำเสื้อ วินpxคลับใครจะเอาด้วยไหมครับ !

criber's Avatar
    สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    5555 ทำเสื้อกั๊กินส์ติดอาร์มเยอะๆไหมละครับ อิอิ
    แล้วทำอาร์มติดเป็นรูป ภูเขาทุ่งนาด้วยมั้ยละ

http://www.facebook.com/home.php?sk=...091544762&ap=1
    แยกรามฯ scooter house
    รับประกอบ ซ่อม โมดิฟลาย เพิ่มแรงม้า ปรึกษา เกี่ยวกับ อะไหล่ ค่าใช้-จ่าย ให้กับรถ Vespa ชุดคิท หรีดวาว ฯลฯ PX150,200 - small frame
    รับสั่งสินค้าจากทั่วทุกมุมโลก(ไม้จิ้มฟันยันเรือรบ - Toothpick lean warship)
    https://www.facebook.com/MiCimFunYanWarship

เลขบัญชี 173-220865-3 MR.WORAWUT Kam. ธ.ไทยพานิชย์ สาขาเดอะมอล3(รามฯ)
    Tel., 089-7973323 Lex แยก ราม

vespaclub64's Avatar
    สถานที่
    หริภุญชัย คลับ ลำพูน
    ขอบคุณ
    0

ความคิดดีมากครับ สนับสนุน อิอิ

โต้ง หริภุญชัยคลับ ลำพูน

criber's Avatar
    สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แป๊ะตง_888 อ่านข้อความ
    บังเล็ก ถ้ามีสกีนเบอร์จองล่วงหน้าเบอร์ 8 นะครับ อิอิ
    ผมว่าไม่น่าจะมีเบอร์ดีกว่าเด๋ว แย่งกัน เพราะการทำบล๊อค เองจะได้ทำเหมือนกัน
    ถ้าให้ร้านทำก็ราคาจะเพิ่มขึ้นเด๋วไม่อุดหนุนกันอีก
    ตอนนี้คิดไว้คร่าวๆว่า ด้านหลังตรงคำว่าเขต จะเขียนว่า ประเทศไทย ตัวเลขจะใช่ PX แล้วต่อมา คือ ที่เขียนซอย คือ คลับ
    ส่วนด้านหน้าอาจมีโลโก้ กทม.ด้าน นึง แล้วอีกข้างนึงมีตราโลโก้ pxใหม่ที่โหวตกัน ก็ จะลองดูครับ
    จะเซ็คยอดราคา ค่าสี ค่าบล๊อค คร่าวๆก่อน

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย criber : 21-12-2009 เมื่อ 17:23

http://www.facebook.com/home.php?sk=...091544762&ap=1
    แยกรามฯ scooter house
    รับประกอบ ซ่อม โมดิฟลาย เพิ่มแรงม้า ปรึกษา เกี่ยวกับ อะไหล่ ค่าใช้-จ่าย ให้กับรถ Vespa ชุดคิท หรีดวาว ฯลฯ PX150,200 - small frame
    รับสั่งสินค้าจากทั่วทุกมุมโลก(ไม้จิ้มฟันยันเรือรบ - Toothpick lean warship)
    https://www.facebook.com/MiCimFunYanWarship

เลขบัญชี 173-220865-3 MR.WORAWUT Kam. ธ.ไทยพานิชย์ สาขาเดอะมอล3(รามฯ)
    Tel., 089-7973323 Lex แยก ราม

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

ผมจองเบอร์ตองระครับ..อิอิ
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ใส่รองเท้าหัวแหลม ขี่ได้มั้ยพี่. ..ฮ่าฮ่าา

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Originals อ่านข้อความ
    ใส่รองเท้าหัวแหลม ขี่ได้มั้ยพี่. ..ฮ่าฮ่าา
    ได้ๆเลยๆ

เมืองทองคะนองเดช

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ criber อ่านข้อความ
    ผมว่าไม่น่าจะมีเบอร์ดีกว่าเด๋ว แย่งกัน เพราะการทำบล๊อค เองจะได้ทำเหมือนกัน
    ถ้าให้ร้านทำก็ราคาจะเพิ่มขึ้นเด๋วไม่อุดหนุนกันอีก
    ตอนนี้คิดไว้คร่าวๆว่า ด้านหลังตรงคำว่าเขต จะเขียนว่า ประเทศไทย ตัวเลขจะใช่ PX แล้วต่อมา คือ ที่เขียนซอย คือ คลับ
    ส่วนด้านหน้าอาจมีโลโก้ กทม.ด้าน นึง แล้วอีกข้างนึงมีตราโลโก้ pxใหม่ที่โหวตกัน ก็ จะลองดูครับ
    จะเซ็คยอดราคา ค่าสี ค่าบล๊อค คร่าวๆก่อน
    ผมก็ลืมๆๆๆนึกถึงเลยบังเล็ก จัดปายครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PX RIDER อ่านข้อความ
    ผมจองเบอร์ตองระครับ..อิอิ
    เบอร์ตองต้องบอกด้วยว่าที่ไหน บางทีเค้าไม่ทำประจำอ่าดิสอง ห้าๆๆๆๆ
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

เอาจิงกันหรอเนี่ยๆๆ

เมืองทองคะนองเดช

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

จะดีเหรอ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0

น่าสนเหมือนกาน แหะๆ
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

Member
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ ขอรบกวนนิดนึงครับ พอดี search google เรื่องเสื้อวินมอเตอร์ไซค์ แล้วมาเจอกระทู้นี้พอดี

อยากรบกวนขอ เบอร์ติดต่อร้านทำเสื้อวิน ได้มั้ยครับ

พอดีสนใจจะทำใส่กับเพื่อนบ้างครับ

ขอบคุณครับ

Bookmarks