"เจ๊ลู"....ม่ายสาวพราวเสน่ห์

ชื่อกระทู้: "เจ๊ลู"....ม่ายสาวพราวเสน่ห์

Junior Member maimii's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน "เจ๊ลู"....ม่ายสาวพราวเสน่ห์

สวัสดีครับพี่ๆชาว Mazda Club ผมชื่อ เบส อยู่นครปฐม
    ก่อนหน้านี้ผมคลุกคลี หมกหมุ่น อยู่กับ superbike มาหลายปี
    จนอยู่มาวันหนึ่งพี่ชายที่แสนดีของผมแนะนำให้ผมรู้จั กแม่ม่ายสาวสวย
    นางหนึ่ง ครั้งแรกที่ผมสบตาเธอผมยอมรับตรงๆว่าผมหลงรักเธอเข้า เสียแล้ว
    ผมไม่รอช้ารีบถามพี่ชายผมทันทีว่าเธอคือใคร?.....
    เธอชื่อ Mazda Luce อายุเธอก็ 40 กว่าแล้วนะแต่ทรวดทรงองเอว
    เธอยังงามหยดย้อยอยู่เลย แต่ด้วยอายุก็มากอยู่ก็อาจจะมีบางส่วนสึกหรอไปบ้าง
    ผมก็ครุ่นคิดว่า...ทำไงดี...ทำไงดี...ถึงจะได้ "เจ๊ลู" มาครอบครอง...ทำไงดี
    ...โอ้ยยยยยย เครียดดดดดด อ่อนึกออกแล้วให้แม่มาขอดีกว่า ไม่ดีๆเธอแก่แล้ว
    แม่ไม่มาขอให้แน่เลยแถมด่าอีกต่างหาก...โอ้ยยยยยยยย เครียดดดดดดดด
    อืม....เบสคิดซะเสียงดังเชียว ไม่ต้องลำบากแม่แกมาขอ เอาเงินมา 3 หมื่น 2 จบ!!!
    ผมเบสน้องใหม่วงการ Retro ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ผมอยากจะพา"เจ๊ลู"มาโชว์ตัวให้พี่ๆ
    ได้ยลโฉมกันแต่พอดีเธอไปทำสวยอยู่ที่ "วุฒิศักดิ์คลีนิค" อยู่ยังไม่เสร็จดีเอาไว้เธอกลับมาจาก
    คลีนิคเมื่อไหร่จะพามาเปิดตัวแน่นอนครับ

ในภาพหมอคิมจากเกาหลีกำลังทำศัลยกรรมอยู่ภาพอาจจะหวา ดเสียวไปหน่อยเด็กและสตรีมีครรภ์ควรหลีกเลี่ยง

รูป รูป  

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ยินดีต้อนรับพี่เบสกับเจ๊ลูนะครับ ชอบท่ายืนของคุณหมอลุงจังครับ ผมชอบยืนท่านั้นด้วยเช่นกันครับ ผมน้องวีครับ เป็นน้องใหม่ของบ้านมาสด้าเช่นกันครับ เห็นพี่ๆเขามีรถสวยๆกันน้องวีก็เครียดครับ คันหูไม่รู้เป็นอะไร เอาสำลีมาปั่นก็ไม่หาย... กลัวเล่นมาสด้าแล้วเล่นไม่จบ อะไหล่แพง ก็เลยคิดว่าจะหันไปเล่นรถบัสมาสด้าแทน 5555

ฝากเนื้อฝากตัวเช่นเดียวกันครับ

น้องวี

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นครปฐม เย้

ผม ก็ อยู่ นครปฐม พี่อยู่ไหน ถ้าจำไม่ผิดพี่น่าขะอยู่ แถวร้าน ที่มี ช้อปเป้อจอดเยอะๆๆ ป่าววว ทางไป ถนนต้นสน ผม ก็เรียนอยู่ ศิลปกร ครับ

พี่ โทรมาหาผมได้น่ะ ครับ ผม ก็เล่น มอไซเช่นกัน แต่เป็นวิบาก เอง 250cc ไม่แรงเท่าไหร่ รถ เป็น มาสด้า 1300 เอาไป โอเวอร์ฮอน อยู่ครับ ชาบหลุด

โทรมาได้ ครับ พี่ 0873475732 พู่กัน

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ยินดีต้อนรับพี่เบสกับเจ๊ลูนะครับ ชอบท่ายืนของคุณหมอลุงจังครับ ผมชอบยืนท่านั้นด้วยเช่นกันครับ ผมน้องวีครับ เป็นน้องใหม่ของบ้านมาสด้าเช่นกันครับ เห็นพี่ๆเขามีรถสวยๆกันน้องวีก็เครียดครับ คันหูไม่รู้เป็นอะไร เอาสำลีมาปั่นก็ไม่หาย... กลัวเล่นมาสด้าแล้วเล่นไม่จบ อะไหล่แพง ก็เลยคิดว่าจะหันไปเล่นรถบัสมาสด้าแทน 5555

ฝากเนื้อฝากตัวเช่นเดียวกันครับ

น้องวี
    ถ้าพี่น้องใหม่ผมก็เด็กแรกเกิดแล้วครับ"ลุงวี"

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GoOn140335 อ่านข้อความ
    ผม ก็ อยู่ นครปฐม พี่อยู่ไหน ถ้าจำไม่ผิดพี่น่าขะอยู่ แถวร้าน ที่มี ช้อปเป้อจอดเยอะๆๆ ป่าววว ทางไป ถนนต้นสน ผม ก็เรียนอยู่ ศิลปกร ครับ

พี่ โทรมาหาผมได้น่ะ ครับ ผม ก็เล่น มอไซเช่นกัน แต่เป็นวิบาก เอง 250cc ไม่แรงเท่าไหร่ รถ เป็น มาสด้า 1300 เอาไป โอเวอร์ฮอน อยู่ครับ ชาบหลุด

โทรมาได้ ครับ พี่ 0873475732 พู่กัน
    กลุ่มพี่ก็อยู่แถวต้นสนนะแต่ตัวพี่เองไม่ได้เล่นช็อป เปอร์หรอกในรูปนั่นอ่ะรถพี่ชายพี่...ส่วนพี่ขับรถspo rt น้องน่าจะเคยเห็นhaya 08 สีขาวแดงในนครปฐมน่าจะมีคันเดียว
    แต่พี่คงจะหยุดเรื่องมอไซด์ยาวเลยจ๊ะเพราะรถพี่เบ็ดเ สร็จรวมทั้งหมด7แสนกว่าตอนนี้เหลือไม่ถึง2แสนเลยเป็น ซากกองอยู่บ้าน น้องชายพี่เอาไปชนเสียชีวิตเมื่อต้นปี
    คนรอบตัวพี่เลยสั่งห้ามยุ่งเรื่องรถ...จนพี่มาพบรักก ับเจ๊ลูนี่แหล่ะ ส่วนเรื่องขี่รถเล่น มอไซด์พี่ขอผ่านนะ...แต่ถ้าขับชิวๆกับ Mazda club ได้ทุกเมื่อ(ถ้าเมียเผลอนะ)
    พู่กันเดี๋ยวพี่โทรหาแล้วกันนะ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ maimii อ่านข้อความ
    ถ้าพี่น้องใหม่ผมก็เด็กแรกเกิดแล้วครับ"ลุงวี"
    โอ้ว...พี่เบส ถ่อมตัวเกินไปแล้วครับ น้องวียังต้องเรียนรู้อีกเยอะครับ ก็ได้พี่ๆคอยชี้แนะชี้นำเช่นกันครับ แต่ยินดีต้อนรับพี่เบสนะครับ เดี๋ยวพี่ชายพี่สาวของผมทั้งหลายเขาตื่นกันก็จะมาร่ว มต้อนรับราวๆ2หน้า+ครับ 5555

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    โอ้ว...พี่เบส ถ่อมตัวเกินไปแล้วครับ น้องวียังต้องเรียนรู้อีกเยอะครับ ก็ได้พี่ๆคอยชี้แนะชี้นำเช่นกันครับ แต่ยินดีต้อนรับพี่เบสนะครับ เดี๋ยวพี่ชายพี่สาวของผมทั้งหลายเขาตื่นกันก็จะมาร่ว มต้อนรับราวๆ2หน้า+ครับ 5555
    น้องโอขอฝากตัวอีกคนครับพี่เบส..น้องโอเป็นลูกน้องขอ งพี่วีครับทํางานอยู่ในสวนที่ด่านช้างครับ
    ดูแลรถนํ้าใส่ปุ่ยในสวนให้พี่วีเขาครับ^_^น้องโออยู่ สุพรรณครับพี่เบส^_^
    มีอะไรก็แนะนําน้องบ้างนะครับพี่เบส^_^...ยินดีต้อนร ับครับผม....

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ ผมก็น้องใหม่ในวงการครับมีอะไรช่วยชี้แนะด้วยนะครับ

Senior Member weangsan's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

555 ยินดีต้อนรับเด้ออ้าย ครอบครัวมาสด้ามีแต่ความอบอุ่น ผมการันตีเด้อพี่น้อง
    "ผมขออยู่อย่างพอเพียง และเพียงพอกับสิ่งที่ผมมี"

นายเวียงสรรค์ ภูศรี (สรรค์ขอนแก่น)
    TEL: 089-4228263
    โอนเงินมาที่บัญชีนายเวียงสรรค์ ภูศรี เลขที่ 4250114252 ธนาคารกรุงไทย

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ ผมก็น้องใหม่ในวงการครับมีอะไรช่วยชี้แนะด้วยนะครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    น้องโอขอฝากตัวอีกคนครับพี่เบส..น้องโอเป็นลูกน้องขอ งพี่วีครับทํางานอยู่ในสวนที่ด่านช้างครับ
    ดูแลรถนํ้าใส่ปุ่ยในสวนให้พี่วีเขาครับ^_^น้องโออยู่ สุพรรณครับพี่เบส^_^
    มีอะไรก็แนะนําน้องบ้างนะครับพี่เบส^_^...ยินดีต้อนร ับครับผม....
    แต่ละคนรุ่นน้องทั้งนั้นครับ น้องๆแถวหน้าที่ขับเคลื่อนวงการมาสด้าครับ 555++

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    3

ยินดีต้อนทรัพย์ เอ๊ย! ต้อนรับครับพี่เบส ผมกิ๊ก อยุธยา ใช้มาสด้า1000ครับ
    แล้วก็เจ๊ลูของพี่เบสด้วยครับ บ้านนี้อบอุ่นดี มีความสุข สนุกสนาน ครื้นเครง
    เป็นกันเองที่สุดเท่าที่ผมเคยพบเจอ ส่วนลูเช่ ผมเคยได้ลองคบหาดูใจกันอยู่พักนึง
    เป็นรถที่สวยงาม น่าทะนุถนอม เมื่อพบแล้วก็ขอให้รักกันนานๆนะขอรับ

(มาสด้าแป๊ด อดีตรักแรกพบของผมครับพี่เบส)

รูป รูป    
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zerogiggs อ่านข้อความ
    ยินดีต้อนทรัพย์ เอ๊ย! ต้อนรับครับพี่เบส ผมกิ๊ก อยุธยา ใช้มาสด้า1000ครับ
    แล้วก็เจ๊ลูของพี่เบสด้วยครับ บ้านนี้อบอุ่นดี มีความสุข สนุกสนาน ครื้นเครง
    เป็นกันเองที่สุดเท่าที่ผมเคยพบเจอ ส่วนลูเช่ ผมเคยได้ลองคบหาดูใจกันอยู่พักนึง
    เป็นรถที่สวยงาม น่าทะนุถนอม เมื่อพบแล้วก็ขอให้รักกันนานๆนะขอรับ

(มาสด้าแป๊ด อดีตรักแรกพบของผมครับพี่เบส)
    พี่กิ๊ก ผมเห็นพี่ตอนนี้แหละพี่ ตอนแป๊ดดดดดดด นี่แหละครับ ด้วยความเคารพ

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    3

พี่กิ๊ก ผมเห็นพี่ตอนนี้แหละพี่ ตอนแป๊ดดดดดดด นี่แหละครับ ด้วยความเคารพ
    เคารพพี่วีเช่นกันครับ ตอนนี้คิดถึงเค้ามาก ถ้าเป็นไปได้ อยากไถ่เธอคืนมา(พงษ์สิทธิ์ กำตังค์)
    รถอะไรก็ไม่รู้ ขับมันส์มาก สีสันสะใจ คิดอยากแซงก็ได้แซง อ่ะฮะๆ
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

Senior Member RD-VINAI's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1

ยินดีด้วยครับ...แฮ่ๆ..มาทีหลังเสมอ

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

ยินดีต้อนรับครับพี่เบส น้องตั๋งขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
    เครื่องเจ๊ลูคือตัวที่กองอยู่หน้ารถนั่นใช่ม้๊ยครับ ด้วยความเคารพ

Bookmarks