~ ไซโก้ - Ripcurl - สายนาโต้ จ้า ~ - หน้า 4

ชื่อกระทู้: ~ ไซโก้ - Ripcurl - สายนาโต้ จ้า ~

เดี๋ยวผมจะเอานาฬิกาที่ผมสะสมไว้มาขายนะครับ เพื่อจะสะสมเงินซ์อ Rolex ให้พ่อ

ใครสนใจก็ติดตามกันนะครับ มีอยู่ 5 เรือน

ลงรูปที่ถ่ายเก็บไว้ ชิมลางให้ดูก่อนนะครับ แล้ววันจันทรืจะถ่ายรูปชัดๆมาอีกที

ยังมีดำน้ำจานบิน 6139 อีกตัวนะครับ ไว้จะถ่ายมาให้ชมทีเดียว ยังไม่เลิกครับ แต่ต้องไปเรียนต่อ เก้บไว้ก็ยังไมได้ใช้ ขายเอาเงินมาซ์อโรเล็กซ์ให้พ่อดีกว่า

ตัว worldtime หรือ Navigater จะขายแค่ตัวเดียวนะครับ เก็บไว้ตัวนึง อาจจะไม่หลุดมาถึงทีนี่ก็ได้ เพราะเพื่อนผมจะคิวอยู่ *0*

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ชอบตัว worldtime จังเลยครับ แต่คงไม่หลุดมาถึงผมแน่เลย

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

โครโนหน้าแพนด้าเท่าไรครับ

Member
    ขอบคุณ
    0

wordtime กะ เนวิเกเตอร์ครับ พี่ [email protected] ครับ ลองเสนอมาครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

สนใจตัวนี้ครับ 081-810-8889

Member
    ขอบคุณ
    0

ทำไมพี่เค้าเงียบไปเลย

โทษนะครับ Worldtime ผมคงเก็บไว้ใส่เอง เหลือไว้สักเรือน Navigator เพื่อนจองแล้วครับ

ช่วงนี้งานเยอะจริงๆครับ ไม่ได้ถ่ายรูปเลย ตอนนี้เหลือ Monster Black x White จากญี่ปุ่น Seiko ดำน้ำ 6309 และ Seiko จับเวลา 2 วง 6138 ครับ

บอกราคาคร่าวๆเลยนะ

รับ ตัว Black x White สายเดิมยังไมได้แกะออกจากซีเลย ยังไม่เคยใส่ ตัวเรือนสภาพตีไป 98.5% ครับ หลังเรือนมีรอยที่เกิดจากใส่สายนาโต้ไป บางๆต้องส่องกับแสงถึงจะเห็นครับ ราคา 14900 บาท รวมสายนาโต้เจมส์บอนด์ด้วย

ตัว 6138 มาพร้อมสายนาโต้และสายหนังสีน้ำตาลที่มาจากเจ้าของเด ิม แต่ผมใส่กับสายนาโต้คิดว่าสวยกว่าเยอะ

เดินดี รีเซ็ตตรงทุกอย่างสภาพยังถือว่าดีมาก แต่จากที่เอากล้องส่องดู เข็มวงจับเวลา 2 วงเล็กคิดว่าบิ้วมาแล้ว เพราะสีเป็นขุยๆ ตัวนี้ไม่ทราบว่าใช่ของเดิมแล้วมาทำสีหรือเปล่า แต่นอกนั้นเดิมๆหมดแน่นอนครับ หน้ายังสวย ราคา 8000 บาท แค่ค่าสายนาโต้ก้เกือบ 1000 แล้วครับ

ส่วน ดำน้ำ 6139 ขายขาดทุนที่ 4200 บาทครับ ให้คุณคนดังของเวบนี้เช็คสภาพให้แล้วเรียบร้อย ติดตรงที่ว่ เข็มอาจจะเป้นของรุ่นใหม่ หรือเอาไปแต้มพรายน้ำมาใหม่ ไม่ทราบได้ แต่รูปทรงเหมือนกัน เพราะเข็มยังสว่างอยู่ตอนมืด แต่พรายน้ำตรงหน้าตัวเรือนเหลือง ไม่สว่างแล้ว

รออีกนิดครับ ไม่เกิน เสาร์-อาทิตย์นี้ ได้ดูรูปแน่นอน ช่วงนี้งานเยอะจริงๆ

ราคาที่ลงไว้ มารับเองหรือนัดรับสินค้าได้ที่ รถไฟฟ้า สุรศักด์ ช่องนนทรี หรือพารากอนก็ได้ครับ สะดวกที่สุดคือสาธุ 34 นะครับ ems+ไปอีก 100 บาท

Monster Black x White บินมาจากญี่ปุ่นครับ รุ่นนี้เมืองไทยไม่มีขาย

ใครไม่สนใจสายนาโต้เหลือ 14,000 บาทครับ ตัวเรือนและสายเป็น PVD สาย PVD ยังไม่เคยใช้ สภาพ 98.5% กล่องใบ คู่มือครบๆ ครับ

รับสินค้าๆได้ที่สาธุประดิษฐ์ 34 นะครับ

ยกเลิกการขายจ้า เปลี่ยนสายเอามาใส่เองแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คนบ้ายืนอยู่หน้าโมบาย : 16-08-2009 เมื่อ 11:01

Seiko จับเวลา 2 วง 6138

สภาพดี - ดีมากเมื่อเทียบกับอายุทุกอย่างเดิมหมด

แต่คาดว่าเข็มจับเวลาวงเล็กได้ทำสีมาใหม่แล้ว ถึงได้เป็นขุย หรือเป็นเพราะกาลเวลาไม่ทราบได้

นอกนั้นเดิมๆหมด (ทางร้านที่ซื้อบอกมาแบบนั้น)

ให้สายไป 2 เส้น ทั้งนาโต้และสายหนังที่มีมากับตัวเรือนตอนแรก จับเวลาได้ปกติ เดินดี รีเซตตรงครับ

ด้านหลังไม่มีรอยเปิดหรืออะไรทั้งนั้น มีรอยขนแมวปกติ พอดีลืมถ่าย จะถ่ายมาเพิ่มให้ครับ

ราคา 7900 บาท Ems+100 บาทครับ

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mmmmmm อ่านข้อความ
    wordtime กะ เนวิเกเตอร์ครับ พี่ [email protected] ครับ ลองเสนอมาครับ
    หว้าสนใจตัวที่เค้าไม่ขาย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mmmmmm อ่านข้อความ
    หว้าสนใจตัวที่เค้าไม่ขาย
    ขายไปแล้วครับ เพื่อนมันนั่งรอมานานเอาของไปเงินยังไม่จ่ายด้วย

สนใจตัวไหนบอกกันได้ครับ

ตัวนี้กว่าจะได้มาเดินหาหลายร้านมากครับ ไปเจออยู่ร้านแถวๆสะพานตากสินครับ จำใจจากครับ

Seiko 6138 จับเวลา 2 วงครับ ทุกอย่างเดิมๆ (ยกเว้นเข็มจับเวลาวงเล็กที่น่าจะทำมาใหม่ครับ เพราะส่องกล้องดูแล้ว เข็มเป็นขุยๆเหมือนสีถลอก และกระจกผมไม่ชัวร์ว่าเดิมๆหรือเปลี่ยนมาแล้ว เพราะไม่มีรูปเปรียบเทียบ แต่เจ้าของร้านบอกเดิมๆครับ)

นอกนั้น สภาพดี เดินดี รีเซตตรง ตัวเรือนสวยครับ เทียบกับอายุ มีขนแมวที่ตัวเรือนและกระจกตามรูปครับ แต่ตัวจริงจะเห็นชัดกว่านี้หน่อย

อยากให้มาดูสินค้าด้วยตัวเองจะดีกว่าครับ สภาพตัวเรือนตีไป 80% ละกันครับ ไม่เหมือนตามที่บอกหรือไม่ชอบ ไม่ต้องเอาไปครับ

สายให้ไป 2 เส้น คือนาโต้และสายหนังที่มากับตัวเรือน แต่ผมไม่ชอบ เลยจัดนาโต้ไปครับ โดยส่วนตัวชอบนาโต้มากกว่า

นาโต้ 94% นะครับ ปลายมีขุยๆนิดหน่อย สายหนังตีไป 80-85% ครับ ไม่ใช่สายแพงอะไร

ดูรูปกันเลยแล้วกันครับ

พยายามถ่ายให้เห็นรอยที่กระจกครับ แต่ตัวจริงจะเห็นง่ายกว่าเมื่อส่องแสง และรายมีหลายเส้นกว่าครับ มองตรงๆไม่เห็นต้องเอียงๆครับ

ด้านหลัง ตรงรุ่น

สายหนังครับ

สนใจสอบถามได้ตรงนี้เลยครับ รู้อะไรบอกหมด คนอื่นจะได้ทราบด้วย หรือมีท่านใดเป็นเซียนไซโก้ ผมผิดถูกตรงไหนรบกวนชี้แนะด้วยครับ

สนใจ Hold ทาง PM มาได้เลยครับ กับราคา 6150 บาท รวม Ems ครับ ใครมารับเอง จัดไปที่ 6000 บาทครับ

ปล.ผมไปที่ไปรษณีย์ลำบากมากครับ

ดูของได้ที่ สาธุประดิษฐ์ 34 หรือ เซ็นทรัลพระราม 3 วันที่ผมว่างนะครับ

ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คนบ้ายืนอยู่หน้าโมบาย : 06-08-2009 เมื่อ 08:32

ดันจ้า