CENTRAL TERRITORY : โซนกรุงเทพฯ 1st meeting - หน้า 6

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: CENTRAL TERRITORY : โซนกรุงเทพฯ 1st meeting

Senior Member rczero's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ markky อ่านข้อความ
    Meeting กันทุกวันศุกร์เหรอคับพี่ๆ ถ้าผมว่าง ผมอยากจะไปแจมบ้างครับ แต่รถผมไม่ค่อยเดิมซักเท่าไหร่
    พอจะไปร่วมแจมได้ไม๊คับ ตอนนี้รถยังซ่อมอยู่เลย น้ำมันเครื่องรั่ว..
    นี่คือสภาพรถผมคร๊าบบบ
    แนบเอกสาร 2255871
    ลิ้นพี่บัตรอ่ะป่าว เนี้ย.... หล่อเจงๆ
    บก.มีมี่ AUDIO MAX & CAR MAGAZINE

CAR AUDIO SHOW POW CLUB

เครื่อง 1,400 มันแรงไม่เท่าไหร่ แต่อาศัย เครื่องเสียงดัง ว้อย...

" ความแรงสเต็ป เบบี้ แต่ความเซ็กซี่ สเต็ป ซุปตาร์ "

Installation By Ball Technic Sound Rama II

illusion audio

VOLZ SUB WOOFER

MOVE CAR ENTERTAIN

Senior Member rczero's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    ขอประกาศเลยนะครับ
    เราไม่สน รถเดิมไม่เดิม จะมาด้วยวิธีการใด
    หากมาด้วยหัวใจของมาสด้า เราพร้อมที่จะร่วมเเบ่งปันมิตรภาพให้กันด้วยให้ใจ
    เเล้วคุณจะรู้ ทุกๆอย่าง หากคุณมองมันด้วยหัวใจ...........เเล้วคุณจะพบคำตอบ

ศุกร์นี้ไม่พลาดแน่จร้า.....
    บก.มีมี่ AUDIO MAX & CAR MAGAZINE

CAR AUDIO SHOW POW CLUB

เครื่อง 1,400 มันแรงไม่เท่าไหร่ แต่อาศัย เครื่องเสียงดัง ว้อย...

" ความแรงสเต็ป เบบี้ แต่ความเซ็กซี่ สเต็ป ซุปตาร์ "

Installation By Ball Technic Sound Rama II

illusion audio

VOLZ SUB WOOFER

MOVE CAR ENTERTAIN

Senior Member markky's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rczero อ่านข้อความ
    ลิ้นพี่บัตรอ่ะป่าว เนี้ย.... หล่อเจงๆ
    ช่ายแล้วคับท่าน ตอนนั้นผมยังเห็นรถท่านจอดอยู่ที่พี่บัติอยู่อ่าคับ

คราวหน้าขอไปร่วมด้วยนะครับ อยู่รามอินทรา กม.2
    "ตอนนี้รถยังไม่เสร็จ"

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rczero อ่านข้อความ
    ศุกร์นี้ไม่พลาดแน่จร้า.....
    ยินดีครับ เตรียมสมุดบันทึกไว้รอแล้วครับ......55+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ วรา_บึงยี่โถ อ่านข้อความ
    คราวหน้าขอไปร่วมด้วยนะครับ อยู่รามอินทรา กม.2
    "ตอนนี้รถยังไม่เสร็จ"
    รถไม่เสร็จมาด้วยวิธีการใดก็ได้ขอให้มาด้วยหัวใจของช าวมาสด้าก็พอเเล้วครับ......เเล้วพบกันครับ

Senior Member b-boyza's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แล้วพบกัน กับน้องเก๋า วันศุกร์นี้ ยืนยันเอาไปแน่นอนคับ
    แอดเฟสบุคมาคุยกันได้ที่นี่นะครับ
    หรือจะทางE-MAILก็ได้ครับ
    อยากรู้จักน้อง เก๋า หรือดูรูปรายละเอียดต่างๆ ของน้องเก๋าเชิญนะครับ

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    ยินดีครับ เตรียมสมุดบันทึกไว้รอแล้วครับ......55+

รถไม่เสร็จมาด้วยวิธีการใดก็ได้ขอให้มาด้วยหัวใจของช าวมาสด้าก็พอเเล้วครับ......เเล้วพบกันครับ
    ท่านครับแล้วรถไม่มีกะบะ เข้า กทม ตํารวจจับมั้ยครับ (ถามจริงๆนะ) ทะเทียน พรบ ป้าย ไฟท้าย ครบทุกอย่าง แต่ไม่มีกะบะนะครับ....
    Name:  ภาพ0184.jpg
Views: 125
Size:  51.1 KB
    บ้านนอกเข้ากรุงกลัวไปหมดทุกอย่าง กลัวหลงทาง กลัวตํารวจ กลัวรถเสียไปไม่ถึง........แต่เสือกอยากไป.......

vw_jacky's Avatar
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    ท่านครับแล้วรถไม่มีกะบะ เข้า กทม ตํารวจจับมั้ยครับ (ถามจริงๆนะ) ทะเทียน พรบ ป้าย ไฟท้าย ครบทุกอย่าง แต่ไม่มีกะบะนะครับ....
    บ้านนอกเข้ากรุงกลัวไปหมดทุกอย่าง กลัวหลงทาง กลัวตํารวจ กลัวรถเสียไปไม่ถึง........แต่เสือกอยากไป.......
    55555 ท่านปลัดโอ อารมณ์ดีน่ะครับ หรือชาว สุ1000 เป็นแบบนี้ทุกคนครับ ผมว่าถ้ามีหลักฐานในการยืนยัน
    ให้เจ้าหน้าที่ดู และเหตุผลที่เหมาะควร ยังไงก็เข้ามาขับ กทม.ได้ครับท่าน เหมือน "เจ้าหนอน กระดึ๊บ" คันนี้ครับ
    เห็นบอกขับมาจาก สุ1000 เลยครับท่าน เห็นแล้วอยากจับหนอนเข้ามาอยู่ที่บ้านจังเลยครับท่าน ปลัดโอ ชอบมากๆ เลยเจ้าหน้าวีกระบะเนี๊ยะ เหอๆ

Senior Member 087684's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมจะพยายามไปให้ได้นะครับ พี่ๆ

สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b-boyza อ่านข้อความ
    แล้วพบกัน กับน้องเก๋า วันศุกร์นี้ ยืนยันเอาไปแน่นอนคับ
    เเล้วเจอกันนะครับ.........พาหวานใจมาด้วยก็ดี..555+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 087684 อ่านข้อความ
    ผมจะพยายามไปให้ได้นะครับ พี่ๆ
    พวกเรามาถึงประมาณ 6โมงกว่า นั่งเล่นกันถึงประมาณ 4-5 ทุ่มนะครับ
    แต่ถ้าใครมีธุระอะไรก็กลับก่อนไม่ว่ากันเเล้วแต่สะดว ก

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    ..............เอาจริงๆๆนะครับโดนแน่ๆๆอ่ะ....เพราะร ถไม่สมบรูณแบบอ่ะครับ...โดนไถแน่ๆๆอ่ะ...แต่ถ้ามีเส้ นและมีใจก็อย่ากลัว...บอกไปเลยครับว่าจะเอารถไปใส่กร ะบะที่อู่ข้างหน้านี่แหละ......หรือไม่ถ็ถามว่ารู้จั กผู้กองนาวีอ่ะเปล่า...ที่อยู่บางแคอ่ะ...ระหว่างที่ ตำรวจงงๆๆท่านก็ไปไปเลยครับ555555

Senior Member b-boyza's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เเล้วเจอกันนะครับ.........พาหวานใจมาด้วยก็ดี..555+

พวกเรามาถึงประมาณ 6โมงกว่า นั่งเล่นกันถึงประมาณ 4-5 ทุ่มนะครับ
    แต่ถ้าใครมีธุระอะไรก็กลับก่อนไม่ว่ากันเเล้วแต่สะดว ก

อันแน่คิดไรกะแฟนผมป่ะคับ อิอิ
    แอดเฟสบุคมาคุยกันได้ที่นี่นะครับ
    หรือจะทางE-MAILก็ได้ครับ
    อยากรู้จักน้อง เก๋า หรือดูรูปรายละเอียดต่างๆ ของน้องเก๋าเชิญนะครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b-boyza อ่านข้อความ
    อันแน่คิดไรกะแฟนผมป่ะคับ อิอิ
    ไม่กล้าครับ.........มันเป็นสีสรรเท่านั้นเอง พูดจริงๆ...........555+

Senior Member ArtiiE's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไม่กล้าครับ.........มันเป็นสีสรรเท่านั้นเอง พูดจริงๆ...........555+
    อิอิ แล้วไม่พาแฟนพี่อุ้ยมาด้วย ละค๊าบบบบ
    Mazda Club Thailand Southern Territory

Member porakorn's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    เหมือนผมแหละครับอีเขียวก็รถคันแรกผมเช่นกัน
    ปัจจุบันก็ยังขับเก้ๆกังๆอยู่เลยครับ
    ท่านบอยครับขับเข้าเมืองมั่งยัง อิอิ
    ปรกร จตุรทิศ
    351/38 ถ.ไชยาณุภาพ ค.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000
    088-5015955 แป๊ก

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks