ใครรู้จักร้านชุบโครเมียมดีๆๆ แถวสุขสวัสดิ์บ้าง

ชื่อกระทู้: ใครรู้จักร้านชุบโครเมียมดีๆๆ แถวสุขสวัสดิ์บ้าง

Cool ใครรู้จักร้านชุบโครเมียมดีๆๆ แถวสุขสวัสดิ์บ้าง

ใครรู้จักร้านชุบโครเมียมดีๆๆ แถวสุขสวัสดิ์บ้าง หรือแถวอื่นๆๆ ก้อได้นะ เอาแบบว่าเจ๋งๆๆนะ ช่วยแนะนำหน่อยอยู่ที่ไหนบ้าง ขอบคุณครับ ( บ้า แลม แล้ว จะ ทำ ไม กูล๋ะ<<<<<<<<<<<<<<:p

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ editoygroup อ่านข้อความ
    ใครรู้จักร้านชุบโครเมียมดีๆๆ แถวสุขสวัสดิ์บ้าง หรือแถวอื่นๆๆ ก้อได้นะ เอาแบบว่าเจ๋งๆๆนะ ช่วยแนะนำหน่อยอยู่ที่ไหนบ้าง ขอบคุณครับ ( บ้า แลม แล้ว จะ ทำ ไม กูล๋ะ<<<<<<<<<<<<<<:p
    ร้านอนันต์ ซอยอ่อนนุช คับ สุดยอด ชุบที่10ปีไม่มีลอก ไม่หมอง แต่ราคา เเรงมาก
    .
    .
    ..:: เลิก Mods ชั่วคราว ::..

Cool

ร้านชุบซอยอ่อนนุชตรงไหนครับ ช่วยบอกทางให้ละเอียดหน่อยครับ
    (บ้า แลม แล้ว จัก ทำไม กู ล่ะ<<<<<<<<<<<<<<

Junior Member GoLemZ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โคกคูณตระกูลแลม อ่านข้อความ
    ร้านอนันต์ ซอยอ่อนนุช คับ สุดยอด ชุบที่10ปีไม่มีลอก ไม่หมอง แต่ราคา เเรงมาก

ที่ว่าแรงนี่ขนาดไหนหรอคับ /\3 พอดีอยากจาหาร้านชุบอยู่เหมือนกัน ขี่อยู่แถว ๆ อุดมสุขอ่ะคับ คุ้น ๆ ว่า คุณโคกคูณ ก็ อยู่แถว ๆ นั้นเหมือนกันอ๊ะป่าวหว่า เหมือนเคยอ่านกระทู้เก่า ๆ ผ่านตามา

จำผิดขออภัยด้วยคับ

Get High with my WEED Dude !!

Cool

ช่วยบอกทางหน่อย รออยู่นะครับ อยากไปชุบที่เจ๋งๆๆ (บ้าแลม แล้วจักทำไมกูล่ะ<<<<<<<<<<

Junior Member c.leng's Avatar
    สถานที่
    c-leng
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รังสิต คลอง2ครับ

รังสิต คลอง2ครับ ราคาพอรับได้ครับ
    มันคืออุดมการณ์

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GoLemZ อ่านข้อความ
    ที่ว่าแรงนี่ขนาดไหนหรอคับ /\3 พอดีอยากจาหาร้านชุบอยู่เหมือนกัน ขี่อยู่แถว ๆ อุดมสุขอ่ะคับ คุ้น ๆ ว่า คุณโคกคูณ ก็ อยู่แถว ๆ นั้นเหมือนกันอ๊ะป่าวหว่า เหมือนเคยอ่านกระทู้เก่า ๆ ผ่านตามา

จำผิดขออภัยด้วยคับ
    คับผมอยู่ ซ อุดมสุข23 คับ ( มหาสิน ) ไม่ทราบว่าชื่ออะไร ขี่อะไรอยู่คับ ยังไงเมล์มาคุยกันคับ
    [email protected]
    .
    .
    ..:: เลิก Mods ชั่วคราว ::..

ทำเอง ขับเองแบบชิลลๆ smoother's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

สุขสวัสดิ์ซอย1 เข้าซอยไปหาแยกทางขวาที่มองเห็นศาลเจ้า อยู่ถัดจากศาลเจ้า ชุบพอใช้ไม่ถึงกับดีมาก

Bookmarks