ถาม คณะกรรมการทุกท่าน ในสาขา ประเภท Mods(งานMBK) - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ถาม คณะกรรมการทุกท่าน ในสาขา ประเภท Mods(งานMBK)

NongparewA's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter - Bkk
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถูก...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sukreb อ่านข้อความ
    ก็นั่นน่ะซิครับ กรรมการมันเป็นใครกันครับ ไม่เห็นมีการแนะนำตัว ชื่อเสียงเรียงนาม อายุการทำงาน แล้วจะมาตัดสินใจอะไได้ยังงัย
    มันก็ถูกของพี่....... ใช่ๆ น่าจะมีการแนะนำตัว และบอกหลักเกณฑ์การตัดสินให้คะแนน
    คิ ด ถึ ง เ มื่ อ ไ ห ร่ ก็ โ ท ร ม า . . . 0 8 6 - 8 1 4 - 6 6 5 1

ไ ท ย พ า ณิ ช ย์ : 1 1 9 - 2 4 0 - 4 6 9 5 : ปิ ย ะ ณั ฐ . . ค ง สุ ว ร ร ณ

" เงิน...ไม่สามารถซื้อบันได เพื่อเดินขึ้นไปที่สูงได้ ถ้าสะกดคำว่า เพื่อนและมิตรภาพที่แท้จริงไม่เ​ป็น !!! "

. . . . S L I M . . S T Y L E . . S C O O T E R . . . .

Senior Member lammania003's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    ขอบคุณ
    0

Talking

ผมว่า น่าทำเหมือน รายการ ทีวี แชมร์เปี้ยน..
    นะ ครับคะแนนการให้คะแนน
    ตัดสินได้ทุกประเภทรางวัล..
    1.สาขา Racing 1ส่วน 3คะแนน
    2.สาขา ช่างเครื่อง1ส่วน 3คะแนน
    3.สาขาช่างเครื่อง แลมเบร็ตต้า1ส่วน 3คะแนน
    4.ตัวแทน หัวหน้ากลุ่มต่างๆ 1 คะแนน
    5.สมาชิกกลุ่มต่างๆ ผู้ร่วมงาน 3 คนต่อ1คะแนน
    6.ผู้มีเกียรติจากร้านต่างๆ 1คะแนน
    7.สาวๆ ที่ผ่าน ไปผ่านมา อีก คนละ1คะแนน อิอิ...
    คะแนนคงเอกฉันท์มากขึ้น
    และบอกลายละเอียดในข้อสมัคร ประเภทให้ชัดเจน
    -กติกา..ของแต่ละประเภท...
    -สีสัน
    -ของแต่ง
    -สไตย์รถ
    จะได้เตรียมตัว และ ให้เหมาะสมกับใจคณะกรรมการ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lammania003 : 07-12-2006 เมื่อ 14:06
    สมาคม Lambretta Mods!!! แห่งสยามประเทศ
    เราไม่ได้เป็น Mods!!! อุดมการ แต่เราเป็น Mods!!! โชว์หญิง
    ขี่แลมเหมือนขี่เมีย เพราะ ขี่เมียเหมือนขี่แลม
    ..........วามจริงที่ผมขี่แลมเบร็ตต้าก็เพราะ า ..............แลมเบร็ตต้าทั้ง าวและทั้งใหญ่ (สาวๆคงจะชอบ)
    รถ แรงแต่คนไม่แรง ขี่ไป ไง..ก็ไม่แรง- เงินน่ะซื้อรถผมไม่ได้หรอก(เงินน้อยๆ)
    [**การที่จะว่าแก็งคนอื่นนั้น ระบบรากฟันคุณต้องแข็งแรง**
    แก๊งแลม ที่เฟี้ยว!!ที่สุดในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้(อิอิ.โม้ )
    L A M M A N I A
    -- 003 --

L I 125 ser 2 YAMAHA TW200 รถถัง M 41 A3
    ส่วนตัว
    [email protected]
    http://www.myspace.com/boylammania
    http://lammania003.hi5.com
    hi5 กลุ่ม
    ** http://lammanialambrettagang.hi5.com **

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lammania003 อ่านข้อความ
    ผมว่า น่าทำเหมือน รายการ ทีวี แชมร์เปี้ยน..
    นะ ครับคะแนนการให้คะแนน
    ตัดสินได้ทุกประเภทรางวัล..
    1.สาขา Racing 1ส่วน 3คะแนน
    2.สาขา ช่างเครื่อง1ส่วน 3คะแนน
    3.สาขาช่างเครื่อง แลมเบร็ตต้า1ส่วน 3คะแนน
    4.ตัวแทน หัวหน้ากลุ่มต่างๆ 1 คะแนน
    5.สมาชิกกลุ่มต่างๆ ผู้ร่วมงาน 3 คนต่อ1คะแนน
    6.ผู้มีเกียรติจากร้านต่างๆ 1คะแนน
    7.สาวๆ ที่ผ่าน ไปผ่านมา อีก คนละ1คะแนน อิอิ...
    คะแนนคงเอกฉันท์มากขึ้น
    และบอกลายละเอียดในข้อสมัคร ประเภทให้ชัดเจน
    -กติกา..ของแต่ละประเภท...
    -สีสัน
    -ของแต่ง
    -สไตย์รถ
    จะได้เตรียมตัว และ ให้เหมาะสมกับใจคณะกรรมการ
    แหม คุณ 003 นี่ท่าทางจะ ผิดหวังกับการประกวดครั้งนี้มากเลยนะครับถึงได้ไม่จบ ซะที เพียงแค่ว่า รุ่นน้องของคุณในกลุ่ม ชนะ หน้าแตกเลยสิครับ ตอนประกาศรางวัล
    ผมว่านะครับกรรมการเค้าคงเป็นคนที่มีความรู้หรือประสบการณ์มากกว่าคุณอะครับ
    ไม่งั้นพวกพี่ๆที่จัดงาน เค้าคง ไม่ยอม ให้มาเป็นกรรมการตัดสินหรอก ครับ เค้าคงอาบน้ำร้อนมามากกว่า คุณ
    คนที่เข้าประกวดคนอื่นๆ ที่เค้าไม่ได้รางวัล เค้ายังไม่เห็นมาบ่นเหมือนคุณเลยครับ

คุณก็โตแล้ว แต่นิสัย ขี้แพ้ชวนตีไม่เลิกเลยนะครับ แพ้ก็แพ้สิ ใช่ใครที่ไหน ก็รุ่นน้องในกลุ่มคุณเองไม่ใช่หรอครับ ที่ได้ หรือคุณกลัว เสียหน้า ครับ

แต่ยังไง รถคุณก็สวยโดนใจผมนะครับ คุณคงหมดไปเยอะหละสิครับ บอกได้ไหมครับว่า แต่ง อะไรไปบ้าง เผื่อผมจะไปทำตามแบบมั่งครับ อยากให้ลูกได้เอาไว้ซื้อกับข้าวครับ

ยังไงคุณก็คงที่เป็นคนที่พอจะมีความสามารถ ปีหน้า คุณก็แสดงความสามารถออกมาให้กรรมการเห็น ให้เหมือนกับปากคุณ ที่ พูดไปเรื่อยไงครับ

เอาหน่า ไหนๆก็ผ่านมาแล้ว ผมว่า ปีหน้าคุณ เป็นคนจัดงานเองดีกว่าครับ จะได้ไม่ต้องมาบ่น อย่างนี้ เรื่องที่จะให้เค้าตัดสินกันยังไง คุณก็เป็นคนจัดการไปเลยไม่ดีกว่าหรอครับ
    ผมว่า ผู้ใหญ่เค้าคง ไม่ตาถั่วหรอกครับ อันไหนว่าดีก็คงดี

ป.ล.เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ใครคิดเหมือนผม ก็ดีใจครับ (อย่า นะ)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thames2527 อ่านข้อความ
    ผมว่านะครับ ถ้ากรรมการเป็นผู้คล่ำหวอดในวงการ เค้าคงให้เป็นคะแนนจิตพิศัยอะครับ แตถ้ากรรมการเป็นพวกคนทั่วๆไปไม่รู้เรื่องรถคงให้แบบ ความสวยงามผิวเผินอ่ะครับ แบบว่าสายตาคนทั่วไป อย่าไปคิดมากเลยครับ 003 รถคุณหล่อจะตาย แน่นอนจริงๆ เห็นรถคุณแล้วอยากขี่แลม (จริงใจนะครับไม่ได้ประชด)
    ใช่ครับ คุณ .... แสดงว่ารถ 003 นั้น คงไม่เข้าตากรรมการ ครับ ไม่งั้น คงไม่ปล่อยให้รถรุ่นน้องเค้า ได้รางวัลหรอกครับ เพราะผมเอง ผมก็ชอบสไตล์การแต่งรถ ของ 003 เหมือนกันครับ

Member huregan's Avatar
    สถานที่
    Lammania...มอสสายแข็ง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ขี้คุย อ่านข้อความ
    แหม คุณ 003 นี่ท่าทางจะ ผิดหวังกับการประกวดครั้งนี้มากเลยนะครับถึงได้ไม่จบ ซะที เพียงแค่ว่า รุ่นน้องของคุณในกลุ่ม ชนะ หน้าแตกเลยสิครับ ตอนประกาศรางวัล
    ผมว่านะครับกรรมการเค้าคงเป็นคนที่มีความรู้หรือประสบการณ์มากกว่าคุณอะครับ
    ไม่งั้นพวกพี่ๆที่จัดงาน เค้าคง ไม่ยอม ให้มาเป็นกรรมการตัดสินหรอก ครับ เค้าคงอาบน้ำร้อนมามากกว่า คุณ
    คนที่เข้าประกวดคนอื่นๆ ที่เค้าไม่ได้รางวัล เค้ายังไม่เห็นมาบ่นเหมือนคุณเลยครับ

คุณก็โตแล้ว แต่นิสัย ขี้แพ้ชวนตีไม่เลิกเลยนะครับ แพ้ก็แพ้สิ ใช่ใครที่ไหน ก็รุ่นน้องในกลุ่มคุณเองไม่ใช่หรอครับ ที่ได้ หรือคุณกลัว เสียหน้า ครับ

แต่ยังไง รถคุณก็สวยโดนใจผมนะครับ คุณคงหมดไปเยอะหละสิครับ บอกได้ไหมครับว่า แต่ง อะไรไปบ้าง เผื่อผมจะไปทำตามแบบมั่งครับ อยากให้ลูกได้เอาไว้ซื้อกับข้าวครับ

ยังไงคุณก็คงที่เป็นคนที่พอจะมีความสามารถ ปีหน้า คุณก็แสดงความสามารถออกมาให้กรรมการเห็น ให้เหมือนกับปากคุณ ที่ พูดไปเรื่อยไงครับ

เอาหน่า ไหนๆก็ผ่านมาแล้ว ผมว่า ปีหน้าคุณ เป็นคนจัดงานเองดีกว่าครับ จะได้ไม่ต้องมาบ่น อย่างนี้ เรื่องที่จะให้เค้าตัดสินกันยังไง คุณก็เป็นคนจัดการไปเลยไม่ดีกว่าหรอครับ
    ผมว่า ผู้ใหญ่เค้าคง ไม่ตาถั่วหรอกครับ อันไหนว่าดีก็คงดี

ป.ล.เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ใครคิดเหมือนผม ก็ดีใจครับ (อย่า นะ)
    ขอโทดทีนะคับ........ถ้าจะโพสอะกรุณาใช้ชื่อที่ใช้เป นประจำได้ไหมไม่ใช่ใช้ชื่อไหม่มาโพสแล้วผมจารุได้ไงว ่าคุนเปนไค.........ผมก้อไม่ว่าอะไลว่าคุนจาโพสอาไล. .......แต่คำบางคำมันเหมือนลอบกัดลอบด่าเขา.....ถึงเ พื่อนผมมันจะทำไม่ค่อยถูกซักเท่าไหร่แต่มันก้อใช้ชื่ อในกระทู้ตรงกะตัวเองไคเห็นก้อรุว่าชื่อไค.......... ...ไม่ไช่ใช้ชื่อมาลอบกัดลอบด่าเขาถ้าคุนจะวิจารไคก้ อกรุณาใช้ชื่อที่ใช้ประจำ.........ผมไม่เชื่อหลอกว่า คุนใช้ชื่อนี้ประจำเพราะผมเล่นมาไม่เคยเจอและถ้าคุนบ อกว่าเพิ่งเล่นก้อไม่น่าเปนไปได้.........เพราะคำพูด นั้นแสดงว่าคุนรุจักทหารเปนอย่างดี.........ถ้าเปนผม ไม่พอจัยไคผมก้อใช้ชื่อประจำโพสไม่ลอบกัดเหมือนไคหลอ ก............ปล.ผมไม่อยากยุ่งหลอกแต่ไม่แค่ไม่ชอบคน ลอบกัด.............
    เรดบีคือกุ้งที่สวยที่สุดในโลก...

Lammania โว๊ย หนุ่มหัวฟู's Avatar
    สถานที่
    Lammania Lambretta Gang
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ขี้คุย อ่านข้อความ

นักเลงคีย์บอดหรือป่าวครับเนี่ย
    WE ARE LAMMANIA
    LAMMANIA029

คุณ "ขี้คุย" ครับ
    ผมว่าคุณ แลมมาเนีย 003 เขาก็พูดถูกเรื่องความโปร่งใส ของกระบวนการประกวดนะคับ หรือว่าต้องออกมาเป็นแนวทางหรือแนะบ้าง ไม่ใช่ให้คะแนนแล้วก็จบครับ
    +-+-+-+-+Sing Sing Sprint Club+-+-+-+-+

Senior Member lammania003's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

ใช่ครับ คุณ .... แสดงว่ารถ 003 นั้น คงไม่เข้าตากรรมการ ครับ ไม่งั้น คงไม่ปล่อยให้รถรุ่นน้องเค้า ได้รางวัลหรอกครับ เพราะผมเอง ผมก็ชอบสไตล์การแต่งรถ ของ 003 เหมือนกันครับ
    ถึงคุณ "ขี้คุย" ครับ...ผม.... ก็ผิดหวังแน่นอน ครับ.... และผมก็ไม่ได้เป็นขี้แพ้ชวนตีด้วย
    ถ้าผม ไม่มีสปีริท จริงๆ ผมคงไม่ใช้ชื่อ ผมเองหรอก ผมสามารถใช่ชื่อ เหมือนคุณ แล้ว เปลี่ยนชื่อใหม่ก็ได้
    แต่ผมไม่ทำ.... (มันไม่ใช่ ลูกผู้ชาย...พอ) ผมมีศักดิ์ศรีพอ และ ผมก็ต้องการแพ้อย่าสมศักดิ์ศรีด้วยเช่นกัน

ยังไงผมก็รู้อยู่แล้ว....ว่าจะต้องมีคนด่าผมแน่ๆ ผมอยากจะรู้ว่า พวกคุณจะด่าผมเรื่องอะไรเท่านั้นเอง
    (อันนี้พูดตามตรง)

คุณลองคิดถึง ว่าคุณเป็นพวกประกวดบ้าง(แล้วคุณจะรู้ว่ามีความรู้สึ กยังไง)
    ถามว่า...ผมได้อะไรจากการประกวด ? เงินหรอ ได้รถฟรีหนึ่งคันหรอ ? ผมไม่ได้อะไรเลยนอกจากรางวัล... และ ความสนุก
    (***ผมก็อยากให้กลุ่มผมมีชื่อเสียง... และเป็นแบบอย่างและแนวทางให้หลายๆคน***) โดยเฉพาะข้อนี้
    และถามหน่อยว่า....ถ้าการแข่งไม่เป็นธรรมแบบนี้ คราวหน้าคงไม่มีใครอยากแต่งประกวดมาหรอก แต่ในคน100 คน คงจะมีคนแบบคุณมาซัก 20 คน ผมไม่แปลกใจหรอก
    คุณไม่ต้องมาตบหัวและลูบหลัง หรอก...
    (ถ้าคุณมีความเป็นลูกผู้ชายพอ คุณคงตอบผม และ แสดงตัวนะ) อยากรู้ความคิดคุณ..แต่ถ้าคุณไม่มีความเป็นลูกผู้ชาย พอ.. คุณก็ไม่ต้องตอบก็ได้...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lammania003 : 10-12-2006 เมื่อ 13:14
    สมาคม Lambretta Mods!!! แห่งสยามประเทศ
    เราไม่ได้เป็น Mods!!! อุดมการ แต่เราเป็น Mods!!! โชว์หญิง
    ขี่แลมเหมือนขี่เมีย เพราะ ขี่เมียเหมือนขี่แลม
    ..........วามจริงที่ผมขี่แลมเบร็ตต้าก็เพราะ า ..............แลมเบร็ตต้าทั้ง าวและทั้งใหญ่ (สาวๆคงจะชอบ)
    รถ แรงแต่คนไม่แรง ขี่ไป ไง..ก็ไม่แรง- เงินน่ะซื้อรถผมไม่ได้หรอก(เงินน้อยๆ)
    [**การที่จะว่าแก็งคนอื่นนั้น ระบบรากฟันคุณต้องแข็งแรง**
    แก๊งแลม ที่เฟี้ยว!!ที่สุดในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้(อิอิ.โม้ )
    L A M M A N I A
    -- 003 --

L I 125 ser 2 YAMAHA TW200 รถถัง M 41 A3
    ส่วนตัว
    http://www.myspace.com/boylammania
    http://lammania003.hi5.com
    hi5 กลุ่ม
    ** http://lammanialambrettagang.hi5.com **

Member Poppular's Avatar
    สถานที่
    On street
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงคุณ ขี้คุย

ขี้คุย นี่สมชื่อปลอมเลยนะครับเนี่ย ทำไมไม่แสดงตัวเลยละครับ ถ้าแสดงตัวมาผมว่าพี่เค้าก็คงไม่ว่าอ่ะไรหลอก คนเรามีทั้งคนที่ชื่นชอบ และคนที่เกลียดกันอยู่แล้ว เป็นเรื่องธรรมดาครับ ผมอยากให้เปิดเผยตัวมาเลยดีกว่าฮ่ะจะดีที่สุดครับ
    .
    .

oN Street Scooter Club & รุงรังเรสซิ่ง

น้องม้าลายสุดที่รัก...

Lammania โว๊ย หนุ่มหัวฟู's Avatar
    สถานที่
    Lammania Lambretta Gang
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Poppular อ่านข้อความ
    ขี้คุย นี่สมชื่อปลอมเลยนะครับเนี่ย ทำไมไม่แสดงตัวเลยละครับ ถ้าแสดงตัวมาผมว่าพี่เค้าก็คงไม่ว่าอ่ะไรหลอก คนเรามีทั้งคนที่ชื่นชอบ และคนที่เกลียดกันอยู่แล้ว เป็นเรื่องธรรมดาครับ ผมอยากให้เปิดเผยตัวมาเลยดีกว่าฮ่ะจะดีที่สุดครับ
    เห็นด้วยเลยครับ
    WE ARE LAMMANIA
    LAMMANIA029

Senior Member LAMMAFIA 002's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หึ หึ

หึ หึ ปล่อยเค้าเถอะอย่าไปสนใจไรมากมาย อย่าให้ต่อความยาวสาวความยืดเลย ปง ปง กันบ้างเว้ยพวก !!!
    ***แต่อย่าระรานกันมากกว่านี้ถ้าเกินงามเดี๋ยวก็รู้เ องอะ***
    เสียเวลาว่ะ

พวกผมอะคิดจะเล่นอะไรแล้วก็คงจะต้องเล่นให้สุด (คิดเอาเองนะครับคุณขี้คุยว่าเล่นไร)
    ไม่มีช่องว่างให้ความอ่อนโยนและLAMMANIA ไม่ใช่ที่สำหรับความอ่อนแอ
    ผู้ที่แข็งแกร่งเท่านั้นจึงเรียกตนว่าชาว LAMMANIA เฉพาะผู้ที่รัก LAM เฉพาะผู้ที่ขับ LAM

ถูกสอนไม่ให้ถอย ไม่ให้ยอมปราชัย ถูกสอนว่าการขับ LAMBRETTA เพื่อเป็นการรักษา LAMBRETTA คือเกียรติยศสูงสุดที่จะได้รับในชีวิต

ไม่ยอมถอยไม่ยอมจำนน นั้นคือกฏ LAMMANIA และตามกฏ LAMMANIA เราจะยืนหยัดต่อสู้และขับ LAM จนตาย ยุคใหม่เริ่มต้นขึ้น ยุคใหม่แห่งLAMBRETTA ทุกคนจะรู้ว่า LAMMANIA 33 คนสละลมหายใจสุดท้ายเพื่อปกป้องมัน...

สุดท้ายแล้วพลังแท้จริงของชาว LAMMANIA คือพวกเราที่ขับ LAM อยู่ข้างกาย เคารพและให้เกียรติกันและคุณจะได้มันกลับมา

"จงจำเราไว้" จงจำว่าเหตุใดเราจึงขับ LAM เพราะเราไม่ต้องการคำสรรเสริญหรือบทเพลง อนุเสาวรีย์ ความต้องการนั้นเรียบง่าย"จงจำเราไว้"ความหวังของเราขอให้เสียงของเรากระซิบถึงท่าน จงบอกกล่าวชาว SCOOTER ผู้สัญจรผ่านไป ณ.ที่แห่งนี้ ตามกฏแห่ง LAMMANIA LAMBRETTA Gang!!!

..."LAMMANIA"...
    THE FIRST LAMBRETTA GANG OF THAILAND

ชีวิตสั้นแต่LAMMANIA ยืนยาว

คำนึงถึงชีวิตที่"กว้างขวาง"มากกว่าการมีชีวิตที่"ยื นยาว"

Junior Member 1GB's Avatar
    สถานที่
    SOUL SCOOTER @ NEVIGATOR SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

วงการนี่เป็นธรรมดาแหละคับ คำว่า ดี ไม่ได้หมายความว่าที่ 1 เสมอไป จิงมั้ยคับทุกคน อาจจะดีเสมอต้น เหรอ อาจจะเสมอปลายก็ได้ ไม่มีคัยดีเกินคัยหรอกคับ
    LaMbREtTa CaRe www.soulscooterclub.com
    มีตังค์น้อย ค่อยๆ โต
    คือพี่ คือน้อง

hooie's Avatar
    สถานที่
    รักตู๊ดดด Scooter-Club
    ขอบคุณ
    0

งั้นก็ ปลง ปลง

Senior Member Lam@Khub's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

ร้อนแรงง จริง ๆๆ เลย กระทู้นี้ อ่านแล้วววว มันต้องมาเมากันหน่อยย
    เอา ท่านหมู บอย เอาเบียร์ไปกิน (และเจอกันที่ รัชดา เนอะๆๆ)
    รถท่าน สวยยยยย โดนใจ พี่จริง เลยยยย

Lambretta สายมอสส จริงงงงงงๆๆๆ เลยยย

อย่างไร ก็ ปล่อยวางบางนะ บอยยยยย วันธาญา วุธ ทั้งหมดด เรียบ อาวุธๆๆๆๆๆๆๆๆ นะบอยยย

งง อะดิ ใคร หว่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    (บอย กรูรู ประจำเวป) ฉายานี้พี่มอบให้ๆๆๆ
    โลกนี้กำลังประสพกับปัญหาโลกร้อน โปรดช่วยกันหน่อยครับ

สักวัน วงการ Scooter ของไทยจะดีขึ้น ผมขอให้เป็นอย่างนั้น หากความสามัคคีเข้ามาหาพวกเรา

ใครจะมีอะไรขับผมไม่สน แต่ผมขอให้เขาจริงใจก็พอ

หัวใจมีให้กันบ้างไหม หรือคบกันเพื่อหวังผลประโยชน์

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

เก่งวิจารณ์ แต่ไม่กล้าแสดงออก......

ทุกความคิดเห็น ถ้ามีเหตุ มีผล แสดงตัวมา ก็ไม่น่าจะปัญหาอะไร

มุดๆอยู่ ใช้ชื่อปลอม....นี่ซิ

ลองเช็คดู IP ใกล้ใครก็บอกด้วย
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734