ขาย cd 125 ครับ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ขาย cd 125 ครับ

อรุณสวัส ตอยเช้า ครับ พี่น้อง อัพไปก่ินเด้อts01

Senior Member boom.ska's Avatar
    สถานที่
    standard classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โหดๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sek790i อ่านข้อความ
    ซื้อมา 10,000 ทำเครื่องไปหกพันเศษๆ ตอนนี้เครื่องเต็มร้อย บิดติดมือ 100+แน่ครับ

หลักๆที่เปลี่ยนนะครับ

คาร์บูเวฟ125 ใหม่แกะกล่อง ทำวาล์ว 4 วาล์วครบ คว้านเสื้อสูบ เปลี่ยนลูกด้วย แบตใหม่ และอื่นๆอีกเพียบครับ

รูปประกอบ ตั้งไว้ที่ 15,900 บาท ครับ ติดต่อ 08-5382-6775 ที ครับ

ราคาแรงไปค่ะ...

ทำไปเยอะขนาดนั้นก็สมควรแล้ว...

แต่อยากถามว่าซื้อแรกๆๆอ่ะเขามีอะไรให้บ้างป่าว..

ตั้ง หมื่น อะไรก้อไม่ครบ โลโก้ก็ไม่มี...เฮ้อ

ซื้อมาจากที่ไหน...อยากไปเผาบ้านจังเลย..

คนรัก ซีดี 125 เสียใจหมดเลย...อารมขึ้น...

ขายๆๆไปเถอะค่ะถ้าไม่รักแล้ว..55

แซวเล่นนะค่ะ...แต่ก้อจิงๆๆอ่ะ...

เราก้อมีซื้อมา 25000-คันนึงซื้อมาแบบกิ๊กเลย..แม้No-Bookอะไรเลย

แต่เราเต็มใจจ่าย..เพราะรถสวย ใช้ได้ขับดีมาก....แต่ก้ออย่างว่าแระ..

ถ้ารถคันนี้ได้ทำออกมาคงจะสวยมากเลยอ่ะ...

ช่วย อัพ ให้ขายได้ราคาดีดีล่ะกันนะ...ขายได้เร็วๆๆด้วย..ค๊า

................จากคนรักคุณ cd 125 จ๊ะ........งุงิ งุงิ............

.......classiclic........

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boom.ska อ่านข้อความ
    ราคาแรงไปค่ะ...

ทำไปเยอะขนาดนั้นก็สมควรแล้ว...

แต่อยากถามว่าซื้อแรกๆๆอ่ะเขามีอะไรให้บ้างป่าว..

ตั้ง หมื่น อะไรก้อไม่ครบ โลโก้ก็ไม่มี...เฮ้อ

ซื้อมาจากที่ไหน...อยากไปเผาบ้านจังเลย..

คนรัก ซีดี 125 เสียใจหมดเลย...อารมขึ้น...

ขายๆๆไปเถอะค่ะถ้าไม่รักแล้ว..55

แซวเล่นนะค่ะ...แต่ก้อจิงๆๆอ่ะ...

เราก้อมีซื้อมา 25000-คันนึงซื้อมาแบบกิ๊กเลย..แม้No-Bookอะไรเลย

แต่เราเต็มใจจ่าย..เพราะรถสวย ใช้ได้ขับดีมาก....แต่ก้ออย่างว่าแระ..

ถ้ารถคันนี้ได้ทำออกมาคงจะสวยมากเลยอ่ะ...

ช่วย อัพ ให้ขายได้ราคาดีดีล่ะกันนะ...ขายได้เร็วๆๆด้วย..ค๊า

................จากคนรักคุณ cd 125 จ๊ะ........งุงิ งุงิ............

ซื้อมาตอนแรก ก้อมีของเดิมติดรถให้ปหละครับ แต่มันผุ ขี้เกียจทำเลยซื้อใหม่ดีกว่าครับ โล้โก้ก้อมีนะครับ
    แต่ไม่ใส่เพราะของเพื่อนผมไปจอดทิ้งไว้แถวตลาดนัดแถว บ้านกลับมาอีกทีก้อ หายไปเลยครับโล้โก้พูดถึงเรื่อง
    ราคาที่แรงไป ผมว่าก้อไม่แรงนะครับ ราคานี้เพราะ มีกระทู้ที่ลงไว้ 22,000 ไม่มียางข้างถังด้วยซ้ำ ของผมอะไหล่ขาดแค่
    ไฟเลี้ยวฟลังอย่างเดียวก้อ กับเดินไฟเลี้ยวให้ติด ก้อขี่เท่ๆ แล้วครับ แฮนด์ก็ยังมีให้นะครับ
    ถ้าคิดว่าแพง ผมก็คิดว่า น่าจะหารถรุ่นเดียวกัน ที่สภาพครบครัน ในราคา สัก 9,000-10,000 น่าจะมีนะครับ

ยังไงก้อขอบคุณที่ติชมมานะครับ อัพกันต่อไปครับ ใครมี c มาแลกเลย ครับบ จะเอาไปให้แฟนขี่ทำงานครับ

อัพรูปครับ

รูป รูป      

ดูเต็มๆ ไปเลย

รูป รูป      

อัพหน่ิอยจ้าts32

หากันต่อไปครับ

ยังขายอยู่ และก้อหา่แลกอยู่เด้อครับ ใครมี c ก้อเอารูปมาลงไว้เลยจ้า

แฟนด่าหูชาเลย ตอนนี้ไม่คุยกันเลยครับ เล่นงอนกันเลย

ยังขายอยู่ และก้อหา่แลกอยู่เด้อครับ ใครมี c

vอัพ กันปายครับบบบบ

ขาายยยยยยยยยยยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แลกกกกกกกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Junior Member nikkydodo's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่า เด็กเจ้าสำราญ
    ขอบคุณ
    0

อยากแลกมากคับNo-Bookนะคับ

รูป รูป  

Junior Member mootumkub's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ตอนนี้ผมจะขายรถได้แล้วครับรอเค้ามาเอารถอย่างเดียวเ ลย ผมขอจองไว้ก่อนได้มั้ยพี่เดี๋ยวถ้าเค้ามาเอารถผมไปผม จะรีบไปเอารถพี่ให้เร็วที่สุดครับ

ปล. อยากได้มากๆครับพี่ พรุ่งนี้ผมจะโทรหานะครับ ขอจองไว้ก่อนเลยครับคันนี้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mootumkub อ่านข้อความ
    ตอนนี้ผมจะขายรถได้แล้วครับรอเค้ามาเอารถอย่างเดียวเ ลย ผมขอจองไว้ก่อนได้มั้ยพี่เดี๋ยวถ้าเค้ามาเอารถผมไปผม จะรีบไปเอารถพี่ให้เร็วที่สุดครับ

ปล. อยากได้มากๆครับพี่ พรุ่งนี้ผมจะโทรหานะครับ ขอจองไว้ก่อนเลยครับคันนี้

โทรหาคุยรายละเอียดตอนนี้ก่อนดีกว่านะครับ เผื่อไม่ถูกใจครับ ที่ 085-382-6775
    ::::
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sek790i : 21-12-2009 เมื่อ 10:16

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nikkydodo อ่านข้อความ
    อยากแลกมากคับNo-Bookนะคับ

อยู่ที่ไหนครับ สนใจก้อโทรมาคุยรายละเอียดกันครับ::::

Junior Member mootumkub's Avatar
    ขอบคุณ
    0

กรมมจริงๆคับพี่คุยกันอยู่ดีๆโทรศัพท์เงินหมดซะงั้น เดี๋ยวผมโทรไปหาใหม่นะพี่ตอนเย็นๆ เอาเป็นว่าจองไว้ก่อนเดี๋ยวผมโอนมัดจำไปให้ครับ จอง จอง

พี่เล่น m ป่ะคับ แอดมาคุยกันคับพี่ [email protected] ผมชื่อตั้มครับ

:: ขายอยู่เด้อ แลกกานนะใครมี c 70 c90 ก้อเอามาลงไว้ครับ เด๋วโทรกลับครับ::

Bookmarks