ภาพ รวมพลชาวคลาสสิค ตำนานคนมัฆวานลานพระบรมรูปทรงม้า - หน้า 4

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 51 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ภาพ รวมพลชาวคลาสสิค ตำนานคนมัฆวานลานพระบรมรูปทรงม้า

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tongmoto อ่านข้อความ
    10 ตุลาคมรับแซบบบบบ
    แซ่บมากมั๊ย... ??

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถเต่าเมืองแป้ อ่านข้อความ
    ว่าแต่มาถึงแล้วรายงานตัวด้วยนะคับ คนแก่ตาไม่ค่อยดี...อิอิ แล้วเจอกันคับ
    .................................................. .....................แต่สาว ๆ จ๋ำแม่นขนาด.......

คื๋อกั๋น... ขร่าบ.......

BIKE HERO DISCO POWER.

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถเต่าเมืองแป้ อ่านข้อความ
    ตกลงเฮีย 10 ตุลา ณ ลานพระรูป
    .................................................. ...........ใครไปช้าอดได้ของที่ระลึกจาก รถเฒ่าเมืองแป้ เน้อ......
    .................................................. .................................................. .แล้วเจอกันคับ...
    ส่งสัยต้องไปรอตั้งแต่เที่ยงวัน จะได้ไม่อดของฝากจากเมืองแป้ จอง ครับ จอง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ km rd v3 อ่านข้อความ
    อย่าให้สิ่งที่เกิดขึ้นนี้.. เป็นเพียงไฟที่ไหม้ฟาง...

ร่วมมือร่วมใจ.. นำมันกลับมาให้ได้นะครับพี่น้อง..

แล้วต่อไป.. ในทุกเย็นวันเสาร์.. เราจะมีนัด..

ณ.ลานพระบรมรูปทรงม้าครับ.. Pic24648

ครั้งหน้า.. 10ตุลา.. O.k.มั๊ยครับทุกท่าน..?? Pic22483
    10 ตุลา จะมีเสื้อแดงอีกมั้ย น้า อิอิ
    รถก็ไม่รู้จะเอาคันไหนไปดี เลือกไม่ถูก
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ

10 ตุลา จะมีเสื้อแดงอีกมั้ย น้า อิอิ
    รถก็ไม่รู้จะเอาคันไหนไปดี เลือกไม่ถูก
    แบ่งกันบ้างก็ได้นะคับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Talking แซบค๊อดดด

อิอิอิ...เพ่ก้องเดือนหน้าเราจะไปกันยังงัยอ่ะเพ่... .
    Freedom Bike Chachoengsao
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

แหมโพสกันในแวป..เหมือนงานพึ่งเลิกเมื่อวาน..แล้วพรุ ่งนี้จะเจอกันอีก
    ..............................นี่งัยมิตรภาพในหมู่ค ลาสสิค.....อยากย้ายไปอยู่ กทม.จัง
    ..............จะได้เจอกันทุกเสาร์...แต่ก็เกรงใจแม่ นายแค้มป์ อิอิ.....ว่าแต่จอง ๆ กัน ของจะมีให้รึเปล่าก็ไม่รู้...อิอิ
    .................................................. .................................................. .แล้วเจอกัน(หลายรอบแล้ว)คับ
    ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    แบ่งกันบ้างก็ได้นะคับ
    คันไหนดีเอ่ย อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tongmoto อ่านข้อความ
    อิอิอิ...เพ่ก้องเดือนหน้าเราจะไปกันยังงัยอ่ะเพ่... .
    นั่นนะซิ งวดที่ผ่านมาไปทางด่วน คราวต่อไปทางไหนดีหว่า

แหมโพสกันในแวป..เหมือนงานพึ่งเลิกเมื่อวาน..แล้วพรุ ่งนี้จะเจอกันอีก
    ..............................นี่งัยมิตรภาพในหมู่ค ลาสสิค.....อยากย้ายไปอยู่ กทม.จัง
    ..............จะได้เจอกันทุกเสาร์...แต่ก็เกรงใจแม่ นายแค้มป์ อิอิ.....ว่าแต่จอง ๆ กัน ของจะมีให้รึเปล่าก็ไม่รู้...อิอิ
    .................................................. .................................................. .แล้วเจอกัน(หลายรอบแล้ว)คับ
    เพียงได้รู้จัก แค่เจอหน้า มีโอกาสนั่งเสวนา ก็เพียงพอแล้ว
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

นี่แหละคลาสสิคตัวจริง (กลัว....)
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

ลุงขี้เมี้ยง's Avatar
    สถานที่
    CLASSIC BIKE PHRAE & AMIGO CAFE' & หนอนกินใบ คลาสสิก คลับ
    ขอบคุณ
    31
    Blog Entries
    7

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    นี่แหละคลาสสิคตัวจริง (กลัว....)

อยากได้นาริกาอะคับพี่จอมมม คราวหน้าเอามาฝากผมด้วยได้ป่าววว ขออันนึง
    ช ม ร ม ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    2 5 4 7
    ส า ย ก รุ ง เ ท พ
    แนะนำ : สถานที่ท่องเที่ยว บ้านรถเฒ่าเมืองแป้ Mini Museum&Homestay จ.แพร่

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลุงขี้เมี้ยง อ่านข้อความ
    อยากได้นาริกาอะคับพี่จอมมม คราวหน้าเอามาฝากผมด้วยได้ป่าววว ขออันนึง
    ก็จัดงานสิครับ เดี๋ยวจัดให้ครับ

Member TAPUKI's Avatar
    สถานที่
    ๒ล้อพระราม๘คลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ YUNGKY อ่านข้อความ
    ไม่มีของฝากตากล้องบ้างเหรอป๋าๆ 555
    ตากล้องก็มีหน้าที่ถ่ายไง จะเอาไรอีกจ้ะ ถ่ายสาวๆๆอย่างเดียวก็น่าจะคุ้มละนะ คุณเพื่อน 5555
    บอร์ดกลุ่มค่ะ

2 LOR RAMA 8 CLASSIC CLUB

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ
    ส่งสัยต้องไปรอตั้งแต่เที่ยงวัน จะได้ไม่อดของฝากจากเมืองแป้ จอง ครับ จอง
    เห็นด้วยค่ะ จะไปก่อม๊อบตั้งแต่ตี 4 เลยค่ะ แหะๆ มะช่ายละ 555

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    จัดซ้อมกันไปเองก่อนก็ได้นะหนู... เพราะในอนาคตมันจะต้องเกิดขึ้นทุกเสาร์เหมือนเมื่อก่ อนครับ.. (ถ้าทุกๆคนช่วยกันนะครับ)
    สาธุ....ค่ะน้าเดียว เราจะร่วมแรงร่วมใจกัน สู้ๆๆๆ !!

Senior Member smallfram_cud42's Avatar
    สถานที่
    Vespa Service
    ขอบคุณ
    0

เสียดายคร๊าบบบ 10 ตุลา ติดไปสมุย t_t
    ไว้ครั้งที่ 3 ที่ไหนแจ้งด่วนเลยคับน้า
    จัดให้หนัก :)

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อิจจาจัง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ smallfram_cud42 อ่านข้อความ
    เสียดายคร๊าบบบ 10 ตุลา ติดไปสมุย t_t
    ไว้ครั้งที่ 3 ที่ไหนแจ้งด่วนเลยคับน้า
    จัดให้หนัก :)
    เอาน้ำต๊ะเลและหอย มาฝากด้วยเน้อ
    ..........................................เที่ยวให ้สนุก...นัดที่สามเจอกัน น่าจะลานพระรูป
    ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

ลุงขี้เมี้ยง's Avatar
    สถานที่
    CLASSIC BIKE PHRAE & AMIGO CAFE' & หนอนกินใบ คลาสสิก คลับ
    ขอบคุณ
    31
    Blog Entries
    7

ก็จัดงานสิครับ เดี๋ยวจัดให้ครับ

น้าเดี่ยววววววว จัดงานๆเลย ผมจะได้ นาริกาของพี่จอมมม 5555
    ช ม ร ม ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    2 5 4 7
    ส า ย ก รุ ง เ ท พ
    แนะนำ : สถานที่ท่องเที่ยว บ้านรถเฒ่าเมืองแป้ Mini Museum&Homestay จ.แพร่

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 51 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks